SK Sturm Graz gặp Olympique de Marseille ở Cúp C2 Châu Âu (Vòng 3), bóng lăn lúc 23:45 ngày 22/10/2026 (giờ Việt Nam), tại Merkur Arena.
Dự đoán nhanh
-
SK Sturm Graz 29% - Hòa 26%
-
Olympique de Marseille 45%
Tỷ số hay gặp nhất1-1
Xác suất cửa nghiêng45%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Xem chi tiết dự đoán →Kèo chính
Đối đầu
Thứ hạng hiện tại
| # | Đội | Tr | T | H | B | HS | Đ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 26 | | 2 | 0 | 1 | 1 | -3 | 1 |
| 32 | | 2 | 0 | 0 | 2 | -4 | 0 |
Dự đoán siêu máy tính Xác suất cửa nghiêng 45%
SK Sturm Graz 29% Hòa 26% 45% Olympique de Marseille
xG dự kiến 1.69 - 1.25
Tỷ số hay gặp nhất 1-1
Tài 2.5 55%
Cả 2 ghi bàn 58%
Tài 1.578%
Tài 3.534%
Phạt góc tài 8.561%
Phạt góc tài 9.550%
Phạt góc tài 10.538%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Kết luận mô hình: Cửa nghiêng: Olympique de Marseille (45%)
Mô hình thống kê (dc-blend-v1) tính từ phong độ, xG và đối đầu.
Chi tiết kèo
Kèo 1X2
| Nguồn | Chủ | Hòa | Khách |
|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | 3.60 | 3.73 | 2.06 |
| Nguồn 2 | 3.20 | 3.50 | 2.05 |
| Nguồn 3 | 3.30 | 3.75 | 2.00 |
| Nguồn 4 | 3.30 | 3.50 | 2.00 |
| Nguồn 5 | 3.30 | 3.70 | 2.10 |
| Nguồn 6 | 3.30 | 3.70 | 2.10 |
| Nguồn 7 | 3.40 | 3.65 | 2.12 |
| Nguồn 8 | 3.25 | 3.60 | 2.05 |
| Nguồn 9 | 3.20 | 3.60 | 2.05 |
| Nguồn 10 | 2.92 | 3.64 | 1.98 |
| Nguồn 11 | 3.50 | 3.66 | 2.03 |
| Nguồn 12 | 3.00 | 3.16 | 2.12 |
| Nguồn 13 | 3.40 | 3.40 | 2.05 |
| Đồng thuận | 3.30 | 3.64 | 2.05 |
Lịch sử đối đầu (2 trận)
1 SK Sturm Graz 0 Hòa 1 Olympique de Marseille
3.50 Bàn/trận TB
50% Tỷ lệ thắng SK Sturm Graz
50% Tỷ lệ thắng Olympique de Marseille
Những lần gặp gần nhất
- 28/10/1999 SK Sturm Graz 3-2 Olympique de Marseille
- 15/09/1999 Olympique de Marseille 2-0 SK Sturm Graz