Kèo nhà cái hôm nay: bảng tỷ lệ kèo bóng đá tham khảo

Bảng kèo nhà cái hôm nay của 7bong liệt kê tỷ lệ kèo tham khảo (1X2, tài xỉu, kèo châu Á) cho các trận sắp diễn ra. Mỗi con số là mức đồng thuận (consensus odds) gộp từ số liệu tham chiếu do nhiều đơn vị cung cấp, không thuộc về một nhà cái nào. Giá nằm ngay cạnh giờ đá và tên giải của từng trận, nên bạn đối chiếu được mà khỏi phải chuyển qua nhiều trang. Giải lớn nào cũng có trang kèo riêng, kèm nhiều thông tin về trận hơn.

Bảng kèo bóng đá hôm nay

18:30Logo EvertonEvertonLogo ChelseaChelsea+0/0.5 0.90 0.882.5 0.65 1.263.13 3.67 2.1521:00Logo BrentfordBrentfordLogo Liverpool FCLiverpool FC0 0.80 1.053.5 1.38 0.572.39 3.70 2.7521:00Logo FulhamFulhamLogo Hull CityHull City-0.5/1 0.87 0.902.5 0.73 1.101.71 4.00 4.6021:00Logo Manchester CityManchester CityLogo Ipswich TownIpswich Town-1.5/2 0.83 1.003.5 0.92 0.891.24 6.85 10.0023:30Logo Newcastle UnitedNewcastle UnitedLogo Aston VillaAston Villa-0/0.5 0.94 0.872.5 0.61 1.302.21 3.70 3.00
19:00Logo EspanyolEspanyolLogo Atlético MadridAtlético Madrid+0.5/1 0.93 0.882.5 0.81 1.024.78 3.90 1.7121:15Logo VillarrealVillarrealLogo ElcheElche-1/1.5 0.97 0.853.5 1.19 0.681.44 4.89 6.0223:30Logo Real BetisReal BetisLogo FC BarcelonaFC Barcelona+1.5 0.80 0.953.5 0.67 1.255.80 5.50 1.40
20:00Logo VeneziaVeneziaLogo SSC NapoliSSC Napoli+0.5/1 0.95 0.882.5 0.71 1.174.70 4.00 1.7023:00Logo BolognaBolognaLogo InterInter+1 0.88 0.922.5 0.65 1.275.50 4.10 1.57
20:30Logo 1. FC Union Berlin1. FC Union BerlinLogo Borussia DortmundBorussia Dortmund+1 0.87 0.943.5 1.24 0.675.00 4.35 1.6020:30Logo FC Schalke 04FC Schalke 04Logo 1. FSV Mainz 051. FSV Mainz 05+0/0.5 0.84 0.952.5 0.61 1.303.00 3.60 2.2620:30Logo Hamburger SVHamburger SVLogo VfB StuttgartVfB Stuttgart+0.5/1 0.84 0.983.5 0.94 0.873.80 4.00 1.8020:30Logo SV 07 ElversbergSV 07 ElversbergLogo FC AugsburgFC Augsburg0 0.84 0.973.5 1.10 0.732.40 3.80 2.6020:30Logo SV Werder BremenSV Werder BremenLogo SC Paderborn 07SC Paderborn 07-0.5/1 0.98 0.813.5 1.38 0.611.80 4.00 4.0023:30Logo FC Bayern MünchenFC Bayern MünchenLogo RB LeipzigRB Leipzig-2/2.5 0.99 0.833.5 0.37 1.941.22 7.40 9.05
22:15Logo RC StrasbourgRC StrasbourgLogo Paris Saint-GermainParis Saint-Germain+1.5 0.78 0.993.5 0.86 0.986.45 5.25 1.40
22:40Logo Neom SCNeom SCLogo Al-EttifaqAl-Ettifaq-0.5 0.79 0.902.5 0.61 1.251.81 3.70 3.82
17:00Logo Thanh HóaThanh HóaLogo Nam ĐịnhNam Định+0.5 0.82 0.952.5 0.78 0.903.60 3.30 1.9018:00Logo Đà NẵngĐà NẵngLogo Hải PhòngHải Phòng-0.5 0.98 0.802.5 0.85 0.831.99 3.25 3.4018:00Logo Hồng Lĩnh Hà TĩnhHồng Lĩnh Hà TĩnhLogo Sông Lam Nghệ AnSông Lam Nghệ An-0.5/1 0.86 0.812.5 1.17 0.621.67 3.17 5.20
18:30Logo MiddlesbroughMiddlesbroughLogo Cardiff CityCardiff City-1 0.80 0.963.5 0.87 0.871.53 4.65 5.0018:30Logo MillwallMillwallLogo Lincoln CityLincoln City-1 0.96 0.802.5 0.79 0.981.67 3.85 4.8018:30Logo WatfordWatfordLogo Charlton AthleticCharlton Athletic0 0.80 0.952.5 0.90 0.882.45 3.37 2.8021:00Logo Birmingham CityBirmingham CityLogo Queens Park RangersQueens Park Rangers-0.5 0.95 0.752.5 0.87 0.902.01 3.50 3.5021:00Logo Bristol CityBristol CityLogo Sheffield UnitedSheffield United-0.5 0.93 0.802.5 0.80 0.992.00 3.55 3.5021:00Logo Derby CountyDerby CountyLogo Stoke CityStoke City+0/0.5 0.78 1.042.5 0.92 0.842.87 3.40 2.3821:00Logo Norwich CityNorwich CityLogo PortsmouthPortsmouth-0.5 0.83 0.932.5 0.72 1.101.80 3.75 4.0821:00Logo SouthamptonSouthamptonLogo Bolton WanderersBolton Wanderers-1/1.5 0.93 0.823.5 1.09 0.731.45 4.80 5.8021:00Logo Swansea CitySwansea CityLogo West Ham UnitedWest Ham United+0/0.5 0.82 0.922.5 0.73 1.092.91 3.54 2.2521:00Logo West Bromwich AlbionWest Bromwich AlbionLogo Blackburn RoversBlackburn Rovers-0.5 0.87 0.852.5 1.00 0.791.91 3.50 3.9521:00Logo WrexhamWrexhamLogo Preston North EndPreston North End-0.5/1 0.85 0.912.5 0.82 0.921.69 3.85 4.75
15:30Logo Lâm ĐồngLâm ĐồngLogo Văn HiếnVăn Hiến0 0.83 0.822.5 1.18 0.582.55 2.99 2.53
21:30Logo ADO Den HaagADO Den HaagLogo PSV EindhovenPSV Eindhoven+1.5/2 0.98 0.813.5 0.60 1.338.21 6.69 1.27
17:30Logo Erzurumspor FKErzurumspor FKLogo EyüpsporEyüpspor-0.5/1 0.78 0.982.5 1.08 0.731.61 3.77 5.5020:00Logo Amed Sportif FaaliyetlerAmed Sportif FaaliyetlerLogo KonyasporKonyaspor-0.5 0.87 0.852.5 0.89 0.921.91 3.50 3.8020:00Logo GençlerbirliğiGençlerbirliğiLogo GalatasarayGalatasaray+1.5 0.78 0.983.5 1.15 0.716.90 5.10 1.3723:00Logo FenerbahçeFenerbahçeLogo AlanyasporAlanyaspor-1.5 0.82 0.922.5 0.57 1.401.30 5.30 9.50
21:00Logo AberdeenAberdeenLogo St. MirrenSt. Mirren-0.5 0.80 0.912.5 0.77 1.001.85 3.70 3.9121:00Logo HibernianHibernianLogo Falkirk FCFalkirk FC-0.5/1 0.82 0.932.5 0.71 1.091.67 3.90 4.7021:00Logo KilmarnockKilmarnockLogo MotherwellMotherwell+0/0.5 0.92 0.832.5 0.60 1.303.13 3.60 2.1021:00Logo St. JohnstoneSt. JohnstoneLogo Dundee UnitedDundee United0 0.92 0.852.5 0.77 1.002.62 3.45 2.50
18:00Logo 1. FC Kaiserslautern1. FC KaiserslauternLogo VfL Bochum 1848VfL Bochum 1848-0/0.5 0.89 0.872.5 0.67 1.142.17 3.50 3.0218:00Logo SpVgg Greuther FürthSpVgg Greuther FürthLogo Eintracht BraunschweigEintracht Braunschweig-0/0.5 0.85 0.923.5 1.31 0.572.13 3.75 3.0018:00Logo VfL WolfsburgVfL WolfsburgLogo 1. FC Heidenheim1. FC Heidenheim-0.5/1 0.80 0.923.5 0.88 0.891.67 4.18 4.30
19:00Logo Real Sociedad BReal Sociedad BLogo AlmeríaAlmería+0.5 0.80 0.932.5 0.71 1.123.40 3.50 1.9921:15Logo EibarEibarLogo MallorcaMallorca0 0.80 0.962.5 1.15 0.672.50 3.05 2.7523:30Logo Sporting GijónSporting GijónLogo Albacete BalompiéAlbacete Balompié-0.5 0.91 0.822.5 0.86 0.941.93 3.45 3.60
19:00Logo MetzMetzLogo SochauxSochaux-0.5/1 0.99 0.792.5 0.92 0.891.75 3.54 4.4019:00Logo NantesNantesLogo USL DunkerqueUSL Dunkerque-0.5/1 0.80 0.932.5 0.75 1.021.62 3.80 4.87
10'Logo Shimizu S-PulseShimizu S-PulseLogo Gamba OsakaGamba Osaka-0/0.5 0.95 0.832.5 0.91 0.872.40 3.35 2.8512:00Logo JEF United ChibaJEF United ChibaLogo Yokohama F. MarinosYokohama F. Marinos+0.5 0.78 0.952.5 0.86 0.963.50 3.50 2.0012:00Logo Sanfrecce HiroshimaSanfrecce HiroshimaLogo Kyoto Sanga FCKyoto Sanga FC-1.5 0.91 0.803.5 1.15 0.691.35 5.13 7.4612:00Logo Tokyo VerdyTokyo VerdyLogo FC TokyoFC Tokyo+0.5/1 0.92 0.842.5 1.05 0.775.00 3.70 1.6713:00Logo Cerezo OsakaCerezo OsakaLogo Kawasaki FrontaleKawasaki Frontale+0/0.5 0.75 1.033.5 1.31 0.602.75 3.60 2.3313:00Logo Kashima AntlersKashima AntlersLogo V-Varen NagasakiV-Varen Nagasaki-1 0.83 0.922.5 0.70 1.121.50 4.22 5.8514:00Logo Mito HollyhockMito HollyhockLogo Urawa Red DiamondsUrawa Red Diamonds+0/0.5 0.99 0.782.5 0.96 0.853.50 3.35 2.0617:00Logo Kashiwa ReysolKashiwa ReysolLogo Nagoya GrampusNagoya Grampus-1 0.94 0.802.5 0.57 1.361.60 4.25 5.00
14:30Logo Ulsan HDUlsan HDLogo Bucheon FC 1995Bucheon FC 1995-0.5/1 0.80 0.932.5 0.67 1.151.65 3.80 4.60
18:00Logo Dalian Yingbo FCDalian Yingbo FCLogo Shenzhen Peng CityShenzhen Peng City-0.5/1 0.81 0.912.5 0.60 1.301.62 3.90 4.3318:35Logo Qingdao HainiuQingdao HainiuLogo Liaoning Tieren FCLiaoning Tieren FC+1/1.5 0.86 0.892.5 0.57 1.354.00 3.90 1.6618:35Logo Yunnan YukunYunnan YukunLogo Chongqing Tonglianglong FCChongqing Tonglianglong FC-1 0.95 0.802.5 0.57 1.351.58 4.10 4.6019:00Logo Shandong TaishanShandong TaishanLogo ZhejiangZhejiang-0.5/1 0.88 0.853.5 0.74 1.081.73 4.20 3.74

Kèo các giải khác

VĐQG Mexico

48'Logo Atlante FCAtlante FCLogo Pumas UNAMPumas UNAM0 0.95 0.822.5 0.77 1.022.52 3.42 2.5147'Logo Club TijuanaClub TijuanaLogo Club PueblaClub Puebla-0.5/1 0.90 0.842.5 0.77 1.041.70 3.75 4.38

Litva · 1 Lyga

18:00Logo MinijaMinijaLogo BabrungasBabrungas-1 0.88 0.822.5 0.81 0.861.58 3.60 4.6519:30Logo Žalgiris IIŽalgiris IILogo AtmosferaAtmosfera0 0.78 1.002.5 0.65 1.102.52 3.60 2.4122:00Logo FA Šiauliai IIFA Šiauliai IILogo GarliavaGarliava+0/0.5 0.85 0.953.5 1.16 0.592.79 3.73 2.15

Quần đảo Faroe · 1. Deild

21:00Logo HoyvíkHoyvíkLogo NSÍ IINSÍ II0 0.87 0.793.5 0.71 0.962.39 3.66 2.29

Belarus · 1. Division

17:30Logo Molodechno-DYuSSh 4Molodechno-DYuSSh 4Logo NivaNiva-1.5 1.08 0.643.5 1.11 0.612.94 3.96 1.9319:30Logo Uni MinskUni MinskLogo FC Energetik-Bgu MinskFC Energetik-Bgu Minsk+1.5 0.66 1.042.5 0.60 1.147.65 4.77 1.30

Đan Mạch · 1. Division

18:30Logo AalborgAalborgLogo VejleVejle+0/0.5 0.92 0.833.5 1.26 0.593.05 3.65 2.1023:30Logo FC FredericiaFC FredericiaLogo HobroHobro-1/1.5 0.77 0.983.5 1.30 0.581.35 4.80 7.00

Síp · 1. Division

22:00Logo Krasava YpsonasKrasava YpsonasLogo KarmiotissaKarmiotissa-0/0.5 0.86 0.852.5 0.81 0.922.16 3.42 3.0023:00Logo Apollon LimassolApollon LimassolLogo Nea SalamisNea Salamis-1/1.5 0.96 0.762.5 0.73 1.021.44 4.20 6.50

Thổ Nhĩ Kỳ · 1. Lig

20:00Logo SivassporSivassporLogo SarıyerSarıyer-0/0.5 1.00 0.732.5 0.94 0.782.30 3.19 2.8123:00Logo Bodrum FKBodrum FKLogo BandırmasporBandırmaspor0 0.83 0.852.5 1.01 0.752.53 3.13 2.58

Thuỵ Sĩ · 1. Liga Promotion

21:00Logo Grand-SaconnexGrand-SaconnexLogo Lugano IILugano II-1/1.5 0.82 0.803.5 0.79 0.881.39 4.75 5.2421:00Logo ParadisoParadisoLogo Young Boys IIYoung Boys II-0.5/1 0.73 0.903.5 0.93 0.751.58 4.10 4.25

Séc · 1. Liga U19

16:00Logo Mladá Boleslav U19Mladá Boleslav U19Logo Slavia Praha U19Slavia Praha U19-0.5/1 0.86 0.803.5 0.63 1.101.70 4.10 3.4516:00Logo Opava U19Opava U19Logo Zbrojovka Brno U19Zbrojovka Brno U19-0.5/1 0.83 0.823.5 0.64 1.091.67 4.15 3.5516:00Logo Teplice U19Teplice U19Logo Hradec Králové U19Hradec Králové U19+0.5/1 0.79 0.883.5 0.70 1.023.50 4.15 1.71

Slovenia · 1. SNL

20:00Logo BravoBravoLogo RadomljeRadomlje-0.5 0.83 0.942.5 0.66 1.101.80 3.55 3.7522:30Logo MuraMuraLogo NaftaNafta-0/0.5 0.83 0.882.5 0.72 1.032.09 3.38 3.01

Albania · 1st Division

18:30Logo Besëlidhja LezhëBesëlidhja LezhëLogo Kastrioti KrujëKastrioti Krujë-0.5 0.90 0.802.5 1.03 0.701.93 3.25 3.5518:30Logo Iliria Fushë-KrujëIliria Fushë-KrujëLogo BurreliBurreli-0.5/1 0.91 0.802.5 1.08 0.641.72 3.32 4.4718:30Logo Korabi PeshkopiKorabi PeshkopiLogo BylisBylis0 0.72 0.952.5 1.27 0.542.40 2.97 2.7218:30Logo PogradeciPogradeciLogo Sopoti LibrazhdSopoti Librazhd-2 0.75 0.922.5 0.54 1.271.15 6.05 15.00

Nam Phi · 1st Division

20:30Logo University of PretoriaUniversity of PretoriaLogo Hungry LionsHungry Lions0 0.69 0.991.5 0.46 1.382.31 2.85 3.09

Bosnia và Herzegovina · 1st League - RS

19:30Logo Drina ZvornikDrina ZvornikLogo Famos VojkovićiFamos Vojkovići-1/1.5 0.88 0.922.5 0.56 1.331.27 4.83 8.8019:30Logo Rudar PrijedorRudar PrijedorLogo Zvijezda 09Zvijezda 09-1 0.81 0.902.5 0.64 1.181.48 4.15 5.46

Đan Mạch · 2. Division

19:00Logo BrabrandBrabrandLogo HIKHIK-0.5 0.89 0.862.5 0.75 0.941.85 3.50 3.5519:00Logo MiddelfartMiddelfartLogo RoskildeRoskilde-0/0.5 0.99 0.702.5 0.70 1.002.30 3.35 2.6619:00Logo SkiveSkiveLogo FA 2000FA 2000-0.5 0.84 0.922.5 0.89 0.831.82 3.45 3.80

Síp · 2. Division

19:30Logo Ethnikos AchnaEthnikos AchnaLogo APEAAPEA-0/0.5 0.90 0.902.5 0.64 1.181.62 3.80 4.8219:30Logo AkritasAkritasLogo Iraklis YerolakkouIraklis Yerolakkou-1 0.85 0.902.5 0.85 0.901.56 3.75 5.4719:30Logo DoxaDoxaLogo Ayia NapaAyia Napa-1/1.5 0.90 0.902.5 0.70 1.031.36 4.33 8.3819:30Logo ErmisErmisLogo MEAP NisouMEAP Nisou-0.5 0.79 0.962.5 0.70 1.031.71 3.75 4.0819:30Logo Spartakos KitiouSpartakos KitiouLogo Anagennisi DeryneiaAnagennisi Deryneia-1/1.5 0.88 0.922.5 0.60 1.301.33 4.60 7.4019:30Logo PAEEKPAEEKLogo PolemidionPolemidion-1.5/2 0.90 0.902.5 0.58 1.271.17 5.88 12.65

Na Uy · 2. Division - Group 1

19:00Logo NotoddenNotoddenLogo Pors GrenlandPors Grenland-0.5 0.81 1.003.5 1.20 0.581.75 3.70 3.6420:00Logo ArendalArendalLogo Eik-TønsbergEik-Tønsberg-1 0.97 0.753.5 0.95 0.731.60 4.15 4.2820:00Logo Kvik HaldenKvik HaldenLogo VidarVidar-1.5 0.82 0.843.5 0.71 1.011.30 5.15 6.65

Na Uy · 2. Division - Group 2

18:00Logo LevangerLevangerLogo RanaRana-1.5 0.80 0.873.5 0.75 0.941.30 5.15 7.1119:00Logo GrorudGrorudLogo FolloFollo-2 0.86 0.823.5 0.65 1.081.19 6.35 9.5019:00Logo LørenskogLørenskogLogo KjelsåsKjelsås+1/1.5 0.76 0.923.5 0.99 0.705.63 4.42 1.4419:00Logo SkeidSkeidLogo Ull/KisaUll/Kisa-1/1.5 0.88 0.793.5 0.74 0.961.44 4.65 5.1019:00Logo Trygg/LadeTrygg/LadeLogo Stjørdals-BlinkStjørdals-Blink+0.5/1 0.75 0.973.5 0.87 0.863.43 3.91 1.77

Thổ Nhĩ Kỳ · 2. Lig

18:00Logo 1461 Trabzon FK1461 Trabzon FKLogo İnegölsporİnegölspor-0.5 0.82 0.932.5 0.65 1.061.80 3.64 3.6923:00Logo ElazığsporElazığsporLogo Arnavutköy BelediyesporArnavutköy Belediyespor-2/2.5 0.75 0.923.5 1.17 0.601.10 7.50 18.3323:00Logo Menemen FKMenemen FKLogo Güzide GebzesporGüzide Gebzespor+0/0.5 0.88 0.752.5 0.71 0.982.76 3.38 2.2123:00Logo ŞanlıurfasporŞanlıurfasporLogo HataysporHatayspor-0.5 0.95 0.852.5 0.61 1.131.27 4.78 9.0723:00Logo FethiyesporFethiyesporLogo AnkaragücüAnkaragücü+0.5 0.75 0.952.5 0.80 0.873.28 3.39 1.96

Slovakia · 2. liga

19:30Logo HumennéHumennéLogo Zlaté MoravceZlaté Moravce+0.5 0.77 0.982.5 0.62 1.133.23 3.60 1.9519:30Logo GalantaGalantaLogo MFK BytčaMFK Bytča-1 0.79 0.892.5 0.54 1.281.48 4.20 5.3319:30Logo Inter BratislavaInter BratislavaLogo ŠamorínŠamorín0 0.72 0.962.5 0.65 1.122.26 3.50 2.6719:30Logo Lokomotíva ZvolenLokomotíva ZvolenLogo Považská BystricaPovažská Bystrica0 0.90 0.792.5 0.56 1.252.50 3.38 2.39

Áo · 2. Liga

20:30Logo Schwarz-Weiß BregenzSchwarz-Weiß BregenzLogo SKU AmstettenSKU Amstetten+0/0.5 0.89 0.812.5 0.57 1.303.00 3.60 2.1020:30Logo Floridsdorfer ACFloridsdorfer ACLogo Admira WackerAdmira Wacker-0/0.5 0.96 0.792.5 0.83 0.922.25 3.40 2.9022:30Logo FC BW LinzFC BW LinzLogo FC LieferingFC Liefering-1/1.5 0.80 0.923.5 0.76 0.981.40 5.03 5.61

Slovenia · 2. SNL

20:30Logo BiljeBiljeLogo KrkaKrka0 0.78 0.882.5 0.70 1.022.33 3.50 2.5520:30Logo BistricaBistricaLogo PrimorjePrimorje-0.5 0.96 0.802.5 0.69 1.021.95 3.42 3.2520:30Logo RudarRudarLogo Slovan LjubljanaSlovan Ljubljana-0.5/1 0.79 0.832.5 0.61 1.171.64 3.83 4.35

Đan Mạch · 3. Division

18:00Logo Holbæk B&IHolbæk B&ILogo HolstebroHolstebro-1.5 0.91 0.753.5 0.89 0.781.35 4.75 6.4018:00Logo IshøjIshøjLogo FC HelsingorFC Helsingor+0/0.5 0.82 0.852.5 0.54 1.272.88 3.55 2.1419:00Logo BrønshøjBrønshøjLogo RingstedRingsted-1.5 0.85 0.823.5 0.90 0.771.31 5.00 6.8019:00Logo Hørsholm-UsserødHørsholm-UsserødLogo FremFrem+0/0.5 0.74 0.943.5 1.24 0.552.60 3.60 2.2519:00Logo NæsbyNæsbyLogo VanløseVanløse-0/0.5 0.76 0.922.5 0.65 1.092.03 3.40 3.1020:00Logo ASA AarhusASA AarhusLogo SundbySundby-0.5 0.93 0.812.5 0.56 1.221.92 3.60 3.25

Na Uy · 3. Division - Girone 1

18:00Logo NordstrandNordstrandLogo HemingHeming+0.5 0.86 0.833.5 0.60 1.153.08 4.33 1.8119:00Logo BærumBærumLogo UllernUllern-0.5/1 0.89 0.773.5 0.44 1.521.73 4.50 3.26

Na Uy · 3. Division - Girone 4

19:00Logo MadlaMadlaLogo Staal JørpelandStaal Jørpeland-2 0.89 0.743.5 0.51 1.331.20 5.90 8.90

Thổ Nhĩ Kỳ · 3. Lig - Group 3

18:30Logo Silifke BelediyesporSilifke BelediyesporLogo Karaköprü BelediyesporKaraköprü Belediyespor+0.5 0.98 0.822.5 0.58 1.183.92 3.50 1.74

Đức · 3. Liga

19:00Logo Alemannia AachenAlemannia AachenLogo Hansa RostockHansa Rostock0 0.88 0.783.5 1.22 0.572.49 3.48 2.3719:00Logo Fortuna DüsseldorfFortuna DüsseldorfLogo FC SaarbrückenFC Saarbrücken-0/0.5 0.78 0.883.5 1.25 0.572.05 3.56 2.9819:00Logo SG Sonnenhof GrossaspachSG Sonnenhof GrossaspachLogo Preußen MünsterPreußen Münster-0/0.5 0.89 0.832.5 0.57 1.322.14 3.56 2.7919:00Logo FC Ingolstadt 04FC Ingolstadt 04Logo Rot-Weiß EssenRot-Weiß Essen+0.5 0.85 0.953.5 1.15 0.623.24 3.72 1.9519:00Logo SSV Jahn RegensburgSSV Jahn RegensburgLogo SV WehenSV Wehen0 0.76 0.902.5 0.53 1.302.35 3.50 2.5021:30Logo Würzburger KickersWürzburger KickersLogo Waldhof MannheimWaldhof Mannheim+0.5 0.79 1.002.5 0.53 1.353.21 3.58 2.00

Séc · 3. liga - CFL A

15:15Logo Motorlet PrahaMotorlet PrahaLogo Sparta Praha IISparta Praha II+0.5 0.86 0.892.5 0.54 1.283.33 3.68 1.8220:30Logo České BudějoviceČeské BudějoviceLogo Loko VltavínLoko Vltavín-2 0.85 0.813.5 0.78 0.891.18 6.25 9.6621:00Logo Slavia IIISlavia IIILogo Králův DvůrKrálův Dvůr+0/0.5 0.88 0.773.5 1.05 0.672.75 3.72 2.10

Séc · 3. liga - CFL B

15:15Logo ChrudimChrudimLogo Horní ŘediceHorní Ředice-0.5 0.95 0.822.5 0.56 1.221.86 3.54 3.3420:00Logo Baník SoušBaník SoušLogo VarnsdorfVarnsdorf-0.5 0.88 0.882.5 0.57 1.201.88 3.66 3.2220:30Logo Sokol BrozanySokol BrozanyLogo Mladá Boleslav IIMladá Boleslav II+0.5 0.80 0.912.5 0.60 1.173.10 3.55 1.91

Slovakia · 3. liga - East

19:30Logo Spartak MedzevSpartak MedzevLogo MSK Tesla StropkovMSK Tesla Stropkov0 0.83 0.832.5 0.58 1.182.39 3.48 2.40

Séc · 3. liga - MSFL

19:00Logo VsetínVsetínLogo Líšeň IILíšeň II+1 0.85 0.852.5 0.60 1.205.00 3.95 1.4819:30Logo Unie HlubinaUnie HlubinaLogo BlanskoBlansko-0.5/1 0.77 0.913.5 0.92 0.771.64 4.00 3.9219:30Logo Frýdek-MístekFrýdek-MístekLogo Slovácko IISlovácko II-0.5 1.00 0.772.5 0.68 1.051.92 3.53 3.3219:30Logo Uherský BrodUherský BrodLogo VrchovinaVrchovina-0.5 0.95 0.822.5 0.58 1.211.89 3.58 3.30

Séc · 4. liga - Divizie A

15:15Logo Táborsko IITáborsko IILogo KřimiceKřimice+0.5 0.76 0.953.5 1.23 0.563.05 3.55 1.95

Séc · 4. liga - Divizie C

15:30Logo PřepeřePřepeřeLogo Ústí nad OrlicíÚstí nad Orlicí-0.5/1 0.87 0.903.5 1.04 0.671.65 3.96 4.03

Séc · 4. liga - Divizie D

15:30Logo Sparta BrnoSparta BrnoLogo Velké MeziříčíVelké Meziříčí-1/1.5 0.78 0.933.5 0.92 0.771.40 4.31 5.70

Séc · 4. liga - Divizie E

19:30Logo SK KrumvirSK KrumvirLogo KozloviceKozlovice+0.5 0.92 0.883.5 1.18 0.613.21 4.10 1.82

Séc · 4. liga - Divizie F

15:15Logo VratimovVratimovLogo Pustá PolomPustá Polom-1 0.79 0.893.5 0.95 0.731.48 4.25 4.96

Litva · A Lyga

18:15Logo PanevėžysPanevėžysLogo BangaBanga0 0.76 0.902.5 0.89 0.782.45 3.10 2.6221:30Logo Džiugas TelšiaiDžiugas TelšiaiLogo TransINVEST VilniusTransINVEST Vilnius+0.5 0.84 0.852.5 0.65 1.063.38 3.50 1.88

A-League Men

11'Logo Auckland FCAuckland FCLogo Melbourne CityMelbourne City0 0.77 1.002.5 0.95 0.802.45 3.25 2.75

Quốc tế · AFC Challenge League

19:00Logo AhalAhalLogo ParoParo-0/0.5 0.89 0.783.5 1.10 0.672.24 3.79 2.6020:25Logo GoaGoaLogo Regar-TadAZRegar-TadAZ-0/0.5 0.76 0.922.5 0.76 0.982.08 3.50 3.1321:00Logo Al NejmehAl NejmehLogo IstiqlolIstiqlol+0/0.5 0.72 0.932.5 0.98 0.762.84 3.30 2.27

CAF Champions League

19:00Logo CFFACFFALogo Young Africans SCYoung Africans SC+2 0.85 0.812.5 0.61 1.2514.00 6.00 1.1420:00Logo African Stars FCAfrican Stars FCLogo Orlando PiratesOrlando Pirates+1 0.72 1.00-5.50 3.60 1.53

Quốc tế · CAF Confederation Cup

20:00Logo KitaraKitaraLogo Al AhlyAl Ahly+1 0.83 0.812.5 1.03 0.676.50 3.58 1.4420:00Logo Red ArrowsRed ArrowsLogo Kaizer ChiefsKaizer Chiefs+0.5 0.80 1.002.5 1.21 0.583.67 3.08 1.9523:00Logo Rayon SportsRayon SportsLogo Black Bulls MaputoBlack Bulls Maputo-0/0.5 0.87 0.791.5 0.51 1.332.20 2.89 3.2223:00Logo AFADAFADLogo CS SfaxienCS Sfaxien-0/0.5 0.93 0.741.5 0.52 1.312.30 2.80 3.10

Ý · Campionato Primavera - 2

16:00Logo Spezia U19Spezia U19Logo Latina U19Latina U19-0.5/1 0.88 0.752.5 0.61 1.131.71 3.68 3.8617:00Logo Pisa U19Pisa U19Logo Ascoli U19Ascoli U19-0/0.5 0.82 0.982.5 0.56 1.332.04 3.55 3.0219:30Logo Monopoli U19Monopoli U19Logo Benevento U19Benevento U190 0.86 0.812.5 0.62 1.152.46 3.48 2.3420:00Logo Bari U19Bari U19Logo Napoli U19Napoli U19-0/0.5 0.90 0.812.5 0.68 1.062.13 3.50 2.8820:00Logo Mantova U19Mantova U19Logo Cittadella U19Cittadella U190 0.93 0.742.5 0.79 0.882.57 3.34 2.3120:00Logo Modena U19Modena U19Logo Cremonese U19Cremonese U19-0.5 0.95 0.853.5 1.20 0.571.88 3.68 3.2020:00Logo Palermo U19Palermo U19Logo Perugia U19Perugia U19+0/0.5 0.84 0.872.5 0.85 0.852.90 3.40 2.1020:00Logo Renate U19Renate U19Logo Padova U19Padova U19-0.5/1 0.86 0.762.5 0.69 1.011.68 3.60 4.0520:00Logo Sampdoria U19Sampdoria U19Logo Brescia U19Brescia U19-0.5/1 0.75 0.883.5 1.31 0.521.60 3.92 4.3021:00Logo Lecco U19Lecco U19Logo Sudtirol U19Sudtirol U19-0/0.5 0.76 0.912.5 0.69 1.012.00 3.50 3.02

Ba Lan · Central Youth League

17:00Logo Arkonia U19Arkonia U19Logo Arka Gdynia U19Arka Gdynia U19-0.5/1 0.86 0.763.5 1.29 0.531.68 3.86 3.65

Malta · Challenge League

19:00Logo St. AndrewsSt. AndrewsLogo Mgarr UnitedMgarr United+0.5 0.80 1.002.5 0.79 0.883.22 3.40 1.9521:30Logo MelitaMelitaLogo Pietà HotspursPietà Hotspurs-0/0.5 0.87 0.792.5 0.63 1.102.13 3.42 2.8022:00Logo ZurrieqZurrieqLogo Gudja UnitedGudja United-0/0.5 0.75 0.902.5 0.79 0.882.00 3.36 3.10

Scotland · Championship

21:00Logo DunfermlineDunfermlineLogo LivingstonLivingston0 0.87 0.802.5 0.79 1.002.55 3.40 2.4521:00Logo Inverness CTInverness CTLogo ArbroathArbroath-1 0.81 0.892.5 0.90 0.841.47 3.90 6.0021:00Logo MortonMortonLogo Queen's ParkQueen's Park0 0.74 0.942.5 1.05 0.722.45 3.20 2.6521:00Logo StenhousemuirStenhousemuirLogo Raith RoversRaith Rovers+0/0.5 0.79 0.892.5 1.20 0.623.14 3.10 2.20

Bắc Ireland · Championship

21:00Logo Armagh CityArmagh CityLogo Annagh UnitedAnnagh United+1.5 0.81 0.873.5 1.20 0.577.80 4.75 1.3021:00Logo Ballinamallard UnitedBallinamallard UnitedLogo Warrenpoint TownWarrenpoint Town0 0.71 0.962.5 0.77 0.932.30 3.32 2.63

Bỉ · Cup

22:30Logo HeistHeistLogo AntwerpAntwerp+1.5/2 0.78 0.923.5 1.09 0.659.00 5.47 1.2522:30Logo OH LeuvenOH LeuvenLogo Francs BorainsFrancs Borains-1 0.80 0.922.5 0.61 1.101.48 4.15 5.8322:30Logo Albert Quévy-MonsAlbert Quévy-MonsLogo CharleroiCharleroi+2 0.87 0.843.5 0.86 0.8711.50 6.50 1.19

Cúp Quốc gia Bồ Đào Nha

20:00Logo ACDR LamelasACDR LamelasLogo Vitória SCVitória SC-2.5 0.20 3.3341.00 15.00 1.0421:00Logo AD SanjoanenseAD SanjoanenseLogo CD NacionalCD Nacional+1/1.5 0.93 0.813.5 1.10 0.675.50 5.00 1.3821:00Logo SC FarenseSC FarenseLogo AD Marco 09AD Marco 09-1.5 0.94 0.772.5 0.73 1.081.30 4.50 7.5021:00Logo Atletico CPAtletico CPLogo VizelaVizela+0.5 0.83 0.902.5 1.00 0.803.50 3.50 1.8321:00Logo SC VianenseSC VianenseLogo Leixões SCLeixões SC+1 0.81 0.912.5 1.00 0.805.25 4.00 1.4821:00Logo Florgrade FCFlorgrade FCLogo Portimonense SADPortimonense SAD+1 0.84 0.872.5 0.70 1.105.00 4.00 1.5021:30Logo AD FazendenseAD FazendenseLogo CF Estrela AmadoraCF Estrela Amadora+2.5 0.84 0.863.5 0.89 0.8020.00 8.25 1.0922:00Logo AVS - Futebol SADAVS - Futebol SADLogo MoreirenseMoreirense+0.5 0.76 0.962.5 1.20 0.653.50 3.25 1.9122:00Logo União de LeiriaUnião de LeiriaLogo Grupo Desportivo de BragançaGrupo Desportivo de Bragança-2 0.97 0.762.5 0.60 1.301.17 7.00 9.0023:00Logo Louletano DCLouletano DCLogo Rio AveRio Ave+1 0.84 0.852.5 0.65 1.205.50 4.50 1.40

Thuỵ Điển · Damallsvenskan

19:00Logo Brommapojkarna WBrommapojkarna WLogo Växjö WVäxjö W-0.5 0.84 0.893.5 1.20 0.571.83 3.74 3.5019:00Logo Malmö FF WMalmö FF WLogo AIK WAIK W-1 0.78 0.942.5 0.59 1.181.48 3.90 5.0020:00Logo Rosengård WRosengård WLogo Vittsjö WVittsjö W-0.5 0.85 0.872.5 0.63 1.101.85 3.60 3.5020:00Logo Uppsala WUppsala WLogo Kristianstad WKristianstad W+2.5 0.88 0.793.5 0.75 0.9521.50 9.60 1.0821:00Logo Eskilstuna United WEskilstuna United WLogo Norrköping WNorrköping W0 0.79 0.892.5 0.83 0.842.38 3.25 2.60

Hà Lan · Derde Divisie

23:00Logo HoogeveenHoogeveenLogo ACVACV+0/0.5 0.81 0.813.5 1.13 0.612.75 3.82 2.04

UAE · Division 1

20:00Logo Al ThaidAl ThaidLogo Al Jazira Al HamraAl Jazira Al Hamra-1 0.88 0.783.5 1.15 0.601.55 3.94 4.7020:05Logo Dubai CityDubai CityLogo Al HamriyahAl Hamriyah+0.5/1 0.94 0.732.5 0.52 1.244.55 3.85 1.56

Thuỵ Điển · Division 2 - Norra Götaland

18:00Logo GrebbestadGrebbestadLogo Vänersborgs FKVänersborgs FK-0.5 0.82 0.883.5 0.98 0.731.84 3.90 3.5018:00Logo HerrestadsHerrestadsLogo AhlaforsAhlafors0 0.94 0.753.5 1.01 0.692.62 3.77 2.2018:00Logo KumlaKumlaLogo IF Karlstad IIIF Karlstad II-0/0.5 0.81 0.812.5 0.60 1.152.15 3.50 2.9518:00Logo LidköpingLidköpingLogo TordTord0 0.95 0.722.5 0.62 1.142.59 3.38 2.3818:00Logo SkaraSkaraLogo MotalaMotala-1 0.89 0.793.5 1.00 0.711.58 4.25 4.4518:00Logo StenungsundStenungsundLogo HusqvarnaHusqvarna+0.5/1 0.84 0.872.5 0.54 1.293.83 3.75 1.7318:00Logo Vänersborgs IFVänersborgs IFLogo IFK SkövdeIFK Skövde+1.5 0.72 1.023.5 0.91 0.806.10 4.75 1.40

Thuỵ Điển · Division 2 - Norra Svealand

17:30Logo GuteGuteLogo SunnerstaSunnersta+0.5 1.00 0.723.5 0.96 0.734.00 4.15 1.6517:30Logo HelgesHelgesLogo EnskedeEnskede+2.5 0.87 0.793.5 0.61 1.1310.00 7.10 1.1717:30Logo KorsnäsKorsnäsLogo Falu BSFalu BS+1 0.60 1.143.5 1.35 0.504.10 4.08 1.6117:30Logo KungsängenKungsängenLogo TäbyTäby+0/0.5 0.71 0.923.5 1.18 0.582.62 3.54 2.2017:30Logo LidingöLidingöLogo FrankeFranke-1 0.83 0.823.5 0.87 0.811.62 4.10 3.7917:30Logo SkiljeboSkiljeboLogo AngbyAngby-0/0.5 0.65 1.003.5 0.94 0.761.77 4.03 3.4817:30Logo Viggbyholms IKViggbyholms IKLogo BollstanäsBollstanäs-0/0.5 0.91 0.743.5 1.00 0.712.17 3.67 2.67

Thuỵ Điển · Division 2 - Norrland

20:00Logo BodenBodenLogo LuckstaLucksta0 0.75 0.943.5 1.10 0.632.27 3.80 2.5520:00Logo GottneGottneLogo TäfteåTäfteå-0/0.5 0.77 0.903.5 0.88 0.802.02 4.00 2.9020:00Logo IFK ÖstersundIFK ÖstersundLogo IFK LuleåIFK Luleå-0.5 0.93 0.783.5 1.01 0.721.96 3.90 3.1020:00Logo SkellefteåSkellefteåLogo KubikenborgKubikenborg+0.5/1 0.92 0.733.5 1.24 0.554.40 3.90 1.60

Paraguay · Division Intermedia

20:00Logo Atlético TembetaryAtlético TembetaryLogo Deportivo CapiataDeportivo Capiata0 0.70 0.982.5 0.86 0.792.21 3.15 2.70

Ukraine · Druha Liga

16:15Logo Dinaz VyshhorodDinaz VyshhorodLogo Skala 1911 StryiSkala 1911 Stryi0 0.73 0.943.5 1.32 0.512.21 3.78 2.46

Hà Lan · Eerste Divisie

21:30Logo EmmenEmmenLogo Almere City FCAlmere City FC-0/0.5 0.91 0.843.5 1.11 0.672.15 3.80 2.87

Thuỵ Điển · Elitettan

18:00Logo Elfsborg WElfsborg WLogo Gamla Upsala WGamla Upsala W-2/2.5 0.88 0.783.5 0.98 0.721.12 7.00 16.5020:00Logo Alingsås WAlingsås WLogo Häcken II WHäcken II W-0.5 0.79 0.902.5 0.69 1.021.80 3.54 3.61

Georgia · Erovnuli Liga

18:30Logo SamguraliSamguraliLogo MeshakhteMeshakhte-1 0.94 0.772.5 0.75 0.981.55 3.90 5.0522:00Logo GagraGagraLogo Dinamo BatumiDinamo Batumi+1 0.75 0.912.5 0.69 1.015.03 3.95 1.52

Georgia · Erovnuli Liga 2

18:30Logo GarejiGarejiLogo TelaviTelavi+0/0.5 0.82 0.982.5 1.10 0.732.97 3.20 2.2120:00Logo Kolkheti PotiKolkheti PotiLogo Odishi 1919Odishi 1919-0.5 0.90 0.902.5 0.95 0.861.85 3.50 3.6221:00Logo SamtrediaSamtrediaLogo Aragvi DushetiAragvi Dusheti-1.5 0.78 0.933.5 1.08 0.671.27 5.17 8.95

Estonia · Esiliiga B

16:30Logo Parnu JK Vaprus U21Parnu JK Vaprus U21Logo TulevikTulevik-0.5/1 0.77 0.853.5 0.31 1.921.65 4.65 3.42

Thuỵ Điển · Ettan - Norra

21:00Logo ArlandaArlandaLogo JärfällaJärfälla-1 0.88 0.813.5 1.25 0.571.53 4.30 4.6021:00Logo FBK KarlstadFBK KarlstadLogo KarlbergKarlberg-0.5/1 0.92 0.762.5 0.53 1.331.73 3.84 3.8021:00Logo Stockholm InternazionaleStockholm InternazionaleLogo Gefle IFGefle IF-1.5/2 0.93 0.763.5 1.25 0.561.25 5.80 8.50

Thuỵ Điển · Ettan - Södra

18:00Logo Angelholms FFAngelholms FFLogo LaholmLaholm-0/0.5 0.88 0.792.5 0.60 1.152.20 3.50 2.7618:00Logo TvååkerTvååkerLogo RosengårdRosengård+0/0.5 0.85 0.822.5 0.60 1.172.98 3.55 2.1021:00Logo Atvidabergs FFAtvidabergs FFLogo Hässleholms IFHässleholms IF-0.5/1 0.95 0.752.5 0.69 1.021.75 3.64 3.8221:00Logo Jonkopings SodraJonkopings SodraLogo AFC MalmoAFC Malmo-0/0.5 0.74 0.942.5 0.78 0.921.99 3.42 3.2221:00Logo Skövde AIKSkövde AIKLogo EskilsminneEskilsminne-0/0.5 0.94 0.742.5 0.53 1.292.25 3.30 2.75

FA Cup

18:30Logo Bury FCBury FCLogo Harrogate TownHarrogate Town+0.5 0.83 0.853.5 1.24 0.583.43 3.70 1.8521:00Logo Boreham WoodBoreham WoodLogo WokingWoking-1 0.73 0.933.5 1.10 0.641.44 4.41 5.3821:00Logo Chesham UnitedChesham UnitedLogo Forest Green RoversForest Green Rovers+0.5/1 0.94 0.813.5 1.10 0.654.29 4.00 1.6421:00Logo Carlisle UnitedCarlisle UnitedLogo TamworthTamworth-0.5/1 0.78 0.902.5 0.62 1.131.57 4.15 4.7021:00Logo Sutton UnitedSutton UnitedLogo Truro CityTruro City-0/0.5 0.78 0.952.5 0.81 0.851.95 3.40 3.1021:00Logo Boston UnitedBoston UnitedLogo Scunthorpe UnitedScunthorpe United0 0.78 0.923.5 1.24 0.552.29 3.70 2.4921:00Logo FC Halifax TownFC Halifax TownLogo South ShieldsSouth Shields-0.5 0.98 0.762.5 0.56 1.262.00 3.63 3.0921:00Logo Barrow AFCBarrow AFCLogo Gloucester CityGloucester City-1.5 0.89 0.813.5 1.22 0.561.33 4.70 6.5021:00Logo WealdstoneWealdstoneLogo Worthing FCWorthing FC0 0.80 0.922.5 0.53 1.312.31 3.58 2.5421:00Logo Southend UnitedSouthend UnitedLogo Berkhamsted TownBerkhamsted Town-1.5 0.82 0.883.5 1.05 0.671.30 5.20 8.0021:00Logo Kidderminster HarriersKidderminster HarriersLogo Solihull MoorsSolihull Moors-0.5 0.92 0.792.5 0.77 0.901.84 3.60 3.4021:00Logo Dover AthleticDover AthleticLogo Dorking WanderersDorking Wanderers+0/0.5 0.81 0.913.5 0.88 0.792.88 3.73 2.0821:00Logo Altrincham FCAltrincham FCLogo FC United of ManchesterFC United of Manchester-1.5 0.91 0.813.5 1.10 0.651.34 4.80 7.0021:00Logo AFC FyldeAFC FyldeLogo Atherton Collieries AFCAtherton Collieries AFC-2 0.85 0.852.5 0.33 2.251.20 6.50 10.0021:00Logo Torquay UnitedTorquay UnitedLogo Oxford CityOxford City0 0.88 0.842.5 0.58 1.172.45 3.60 2.4221:00Logo Macclesfield FCMacclesfield FCLogo Anstey NomadsAnstey Nomads-1/1.5 0.90 0.803.5 1.10 0.651.45 4.60 5.0021:00Logo Hartlepool UnitedHartlepool UnitedLogo Marine AFCMarine AFC-1 0.95 0.772.5 0.60 1.191.55 4.10 5.1321:00Logo AFC Rushden & DiamondsAFC Rushden & DiamondsLogo MorecambeMorecambe+1/1.5 0.79 0.913.5 1.08 0.665.16 4.37 1.4621:00Logo GatesheadGatesheadLogo Stafford Rangers FCStafford Rangers FC-0.5/1 0.85 0.842.5 0.44 1.621.66 4.50 3.6021:00Logo EastleighEastleighLogo Brentwood TownBrentwood Town-1.5 0.86 0.803.5 1.17 0.601.26 6.00 7.2121:00Logo Harborough Town FCHarborough Town FCLogo Spennymoor TownSpennymoor Town-0.5 0.75 0.952.5 0.57 1.231.75 3.75 3.8321:00Logo LeatherheadLeatherheadLogo Yeovil TownYeovil Town+1/1.5 0.88 0.833.5 0.96 0.735.64 4.70 1.4421:00Logo Aldershot TownAldershot TownLogo Tadley Calleva FCTadley Calleva FC-2/2.5 0.85 0.852.5 0.28 2.501.16 8.00 13.0021:00Logo Wimborne TownWimborne TownLogo Chelmsford CityChelmsford City+0.5 0.85 0.852.5 0.91 0.773.50 3.50 1.9021:00Logo Chorley FCChorley FCLogo Worcester CityWorcester City-1 0.96 0.752.5 0.63 1.131.57 3.95 4.8021:00Logo Spalding UnitedSpalding UnitedLogo Alvechurch FCAlvechurch FC-0.5 0.83 0.892.5 0.81 0.851.78 3.59 3.8421:00Logo UxbridgeUxbridgeLogo HornchurchHornchurch+0.5/1 0.85 0.773.5 1.05 0.704.10 4.31 1.6021:00Logo SalisburySalisburyLogo Eastbourne Borough FCEastbourne Borough FC-1 0.75 0.943.5 1.27 0.561.47 4.95 4.7521:00Logo Bedford TownBedford TownLogo Cray WanderersCray Wanderers-1 0.77 0.932.5 0.50 1.501.67 3.75 4.0021:00Logo LeistonLeistonLogo Guiseley AFCGuiseley AFC+0.5 0.87 0.843.5 1.02 0.733.60 3.75 1.8321:00Logo Plymouth ParkwayPlymouth ParkwayLogo Chertsey TownChertsey Town-0.5 0.92 0.803.5 1.26 0.551.88 3.70 3.3221:00Logo Sholing FCSholing FCLogo SE Døns FCSE Døns FC-0.5/1 0.93 0.802.5 0.33 2.251.85 4.10 3.00

Anh · FA WSL

18:45Logo Arsenal WArsenal WLogo Birmingham City WBirmingham City W-2.5/3 0.89 0.793.5 0.64 1.151.06 9.80 19.25

Nga · First League

15:30Logo EniseyEniseyLogo Torpedo MoskvaTorpedo Moskva+0/0.5 0.94 0.712.5 1.19 0.673.46 3.25 2.0618:00Logo FC UFAFC UFALogo Arsenal TulaArsenal Tula0 1.06 0.782.5 1.12 0.712.79 3.20 2.5020:00Logo KAMAZKAMAZLogo FK NeftekhimikFK Neftekhimik-0.5 1.02 0.792.5 1.32 0.612.03 3.22 3.6620:30Logo Spartak KostromaSpartak KostromaLogo LeningradetsLeningradets-1/1.5 0.96 0.762.5 0.77 1.021.43 4.40 6.60

Bắc Macedonia · First League

17:00Logo Shkëndija HaraçinëShkëndija HaraçinëLogo StrugaStruga+0.5 0.92 0.842.5 1.01 0.693.88 3.24 1.8219:00Logo Bregalnica ŠtipBregalnica ŠtipLogo Vardar SkopjeVardar Skopje+1 0.77 0.902.5 0.84 0.835.75 3.65 1.49

Montenegro · First League

19:00Logo Arsenal TivatArsenal TivatLogo MornarMornar+0.5 0.95 0.752.5 1.24 0.584.55 3.20 1.75

Croatia · First NL

17:45Logo Jadran LPJadran LPLogo DugopoljeDugopolje-0.5 0.89 0.842.5 0.95 0.751.90 3.30 3.7020:30Logo Bsk Bijelo BrdoBsk Bijelo BrdoLogo Orijent 1919Orijent 1919-0/0.5 0.88 0.812.5 1.17 0.612.16 3.10 3.1320:30Logo VukovarVukovarLogo Dubrava ZagrebDubrava Zagreb0 0.71 0.982.5 1.01 0.712.33 3.13 2.7520:30Logo HrvaceHrvaceLogo KustosijaKustosija-0/0.5 0.79 0.902.5 1.14 0.622.13 3.15 3.1423:00Logo HNK CibaliaHNK CibaliaLogo Segesta SisakSegesta Sisak-0.5 0.77 0.962.5 0.92 0.771.76 3.38 4.00

Scotland · Football League - Highland League

21:00Logo Wick AcademyWick AcademyLogo Formartine UnitedFormartine United+2 0.74 0.893.5 1.01 0.6910.44 5.95 1.17

Scotland · Football League - Lowland League

21:00Logo Kilwinning RangersKilwinning RangersLogo Dalbeattie StarDalbeattie Star-3.5/4 0.82 0.982.5 0.11 5.001.04 19.00 26.00

Đức · Frauen Bundesliga

17:00Logo FC Koln WFC Koln WLogo Hamburger SV WHamburger SV W-1 0.71 0.943.5 1.28 0.521.44 4.25 5.4419:00Logo Bayer Leverkusen WBayer Leverkusen WLogo Eintracht Frankfurt WEintracht Frankfurt W+0.5 0.82 0.863.5 1.25 0.543.28 3.68 1.90

Áo · Frauenliga

19:00Logo LASK WLASK WLogo Kleinmünchen / BW Linz WKleinmünchen / BW Linz W-1/1.5 0.91 0.753.5 1.15 0.601.44 4.40 5.35

Hạng Ba Anh

18:30Logo Milton Keynes DonsMilton Keynes DonsLogo Luton TownLuton Town+0.5 0.76 1.002.5 0.66 1.153.25 3.65 2.0018:30Logo Peterborough UnitedPeterborough UnitedLogo Burton AlbionBurton Albion-0.5 0.85 0.882.5 0.57 1.351.85 3.80 3.7021:00Logo BarnsleyBarnsleyLogo Cambridge UnitedCambridge United0 0.80 0.952.5 0.61 1.252.39 3.60 2.6521:00Logo Bradford CityBradford CityLogo StevenageStevenage-0.5 0.90 0.832.5 1.20 0.641.94 3.30 3.8821:00Logo Leicester CityLeicester CityLogo Doncaster RoversDoncaster Rovers-0.5 0.83 0.913.5 1.38 0.551.85 3.88 3.7021:00Logo Leyton OrientLeyton OrientLogo BlackpoolBlackpool-0/0.5 0.87 0.872.5 0.69 1.102.18 3.55 3.0021:00Logo Plymouth ArgylePlymouth ArgyleLogo Huddersfield TownHuddersfield Town0 0.87 0.872.5 0.64 1.202.55 3.50 2.5021:00Logo Sheffield WednesdaySheffield WednesdayLogo AFC WimbledonAFC Wimbledon-0.5/1 0.80 0.932.5 0.66 1.151.65 3.99 4.5521:00Logo Stockport CountyStockport CountyLogo BromleyBromley-1.5/2 0.84 0.903.5 1.05 0.731.23 6.20 9.5021:00Logo Wigan AthleticWigan AthleticLogo ReadingReading+0.5 0.87 0.862.5 0.66 1.153.60 3.65 1.8921:00Logo Wycombe WanderersWycombe WanderersLogo Notts CountyNotts County-0.5 0.90 0.802.5 0.81 0.961.95 3.54 3.60

Hạng Tư Anh

18:30Logo Fleetwood TownFleetwood TownLogo Rotherham UnitedRotherham United-0/0.5 0.90 0.862.5 0.88 0.892.20 3.44 3.1018:30Logo Shrewsbury TownShrewsbury TownLogo Bristol RoversBristol Rovers+0/0.5 0.84 0.902.5 1.02 0.733.01 3.29 2.2621:00Logo Accrington StanleyAccrington StanleyLogo GillinghamGillingham-0/0.5 0.96 0.782.5 0.92 0.812.35 3.30 2.8521:00Logo Colchester UnitedColchester UnitedLogo Exeter CityExeter City-0/0.5 0.82 0.952.5 0.96 0.812.12 3.40 3.2521:00Logo Crewe AlexandraCrewe AlexandraLogo RochdaleRochdale-0.5 0.83 0.902.5 0.81 0.921.85 3.56 3.9021:00Logo Grimsby TownGrimsby TownLogo Northampton TownNorthampton Town-0.5/1 0.90 0.852.5 0.82 0.921.73 3.75 4.4021:00Logo Newport CountyNewport CountyLogo York CityYork City+0.5 0.83 0.902.5 0.69 1.103.60 3.70 1.9121:00Logo Oldham AthleticOldham AthleticLogo Cheltenham TownCheltenham Town-0.5/1 0.88 0.862.5 0.74 1.031.70 3.85 4.3321:00Logo Port ValePort ValeLogo ChesterfieldChesterfield0 1.00 0.802.5 0.83 0.932.70 3.40 2.4321:00Logo Salford CitySalford CityLogo Crawley TownCrawley Town-1.5 0.93 0.773.5 1.10 0.701.36 5.00 7.0021:00Logo Swindon TownSwindon TownLogo WalsallWalsall0 0.98 0.772.5 0.66 1.152.66 3.55 2.4021:00Logo Tranmere RoversTranmere RoversLogo BarnetBarnet+0.5 0.75 0.952.5 0.67 1.153.32 3.60 2.00

Croatia · HNL

20:00Logo NK Lokomotiva ZagrebNK Lokomotiva ZagrebLogo Istra 1961Istra 1961-0/0.5 0.99 0.772.5 0.65 1.202.29 3.54 2.7323:00Logo NK OsijekNK OsijekLogo HNK GoricaHNK Gorica-0.5/1 0.83 0.912.5 0.72 1.051.65 3.80 4.55

Ba Lan · I Liga

20:30Logo Pogoń Grod. MazowieckiPogoń Grod. MazowieckiLogo Polonia WarszawaPolonia Warszawa+0/0.5 0.93 0.802.5 0.62 1.183.10 3.50 2.0820:30Logo Miedz LegnicaMiedz LegnicaLogo Stal MielecStal Mielec-0.5/1 0.81 0.933.5 1.20 0.621.64 3.97 4.2020:30Logo Polonia BytomPolonia BytomLogo Chrobry GłogówChrobry Głogów-0.5 0.90 0.882.5 0.78 0.951.86 3.50 3.60

Ba Lan · II Liga - East

17:00Logo Legia Warszawa IILegia Warszawa IILogo Tychy 71Tychy 71+0.5/1 0.73 0.902.5 0.65 1.074.00 3.60 1.7517:30Logo Hutnik KrakówHutnik KrakówLogo Chojniczanka ChojniceChojniczanka Chojnice0 0.83 0.833.5 1.28 0.532.41 3.45 2.4519:15Logo Górnik ŁęcznaGórnik ŁęcznaLogo Stal Stalowa WolaStal Stalowa Wola-0.5/1 0.80 0.822.5 0.71 0.991.65 3.60 4.4020:30Logo Świt SkolwinŚwit SkolwinLogo Olimpia GrudziądzOlimpia Grudziądz+0.5 0.91 0.843.5 1.10 0.633.40 3.72 1.83

Ba Lan · III Liga - Group 1

18:00Logo ŁKS Łódź IIŁKS Łódź IILogo Olimpia ElblągOlimpia Elbląg-0.5 0.90 0.812.5 0.55 1.251.90 3.54 3.2520:00Logo ŁomżaŁomżaLogo Olimpia ZambrówOlimpia Zambrów+1/1.5 0.82 0.833.5 1.26 0.516.55 4.29 1.3920:00Logo Mławianka MławaMławianka MławaLogo Polonia Lidzbark Warm.Polonia Lidzbark Warm.-0/0.5 0.83 0.843.5 1.10 0.632.05 3.74 2.8020:00Logo Pelikan ŁowiczPelikan ŁowiczLogo Wigry SuwałkiWigry Suwałki0 0.91 0.772.5 0.66 1.062.54 3.45 2.3323:00Logo Warta SieradzWarta SieradzLogo Wisła Płock IIWisła Płock II-0/0.5 0.79 0.882.5 0.57 1.212.04 3.55 2.99

Ba Lan · III Liga - Group 2

17:00Logo Gedania GdanskGedania GdanskLogo Stargard SzczecińskiStargard Szczeciński+0.5 0.90 0.803.5 0.90 0.773.37 3.82 1.8017:00Logo Grom Nowy StawGrom Nowy StawLogo Chemik BydgoszczChemik Bydgoszcz-0/0.5 0.89 0.793.5 1.05 0.662.15 3.50 2.7318:00Logo Elana ToruńElana ToruńLogo Kotwica KórnikKotwica Kórnik-0.5/1 0.86 0.793.5 1.17 0.591.70 3.87 3.8018:00Logo Kluczevia StargardKluczevia StargardLogo LuzinoLuzino+0.5 0.80 0.903.5 1.17 0.593.14 3.60 1.9518:00Logo Lipno StęszewLipno StęszewLogo KaliszKalisz+0.5/1 0.65 1.032.5 0.67 1.043.71 3.48 1.7918:00Logo Unia SwarzędzUnia SwarzędzLogo Victoria WrześniaVictoria Września-0.5/1 0.86 0.782.5 0.57 1.201.69 3.72 4.00

Ba Lan · III Liga - Group 3

17:00Logo Sparta KatowiceSparta KatowiceLogo ROW RybnikROW Rybnik-0.5/1 0.93 0.732.5 0.62 1.111.72 3.62 3.8317:00Logo Zagłębie Lubin IIZagłębie Lubin IILogo Zaglebie SosnowiecZaglebie Sosnowiec-0/0.5 0.96 0.712.5 0.57 1.202.25 3.46 2.5717:00Logo Rakow IIRakow IILogo Warta GorzówWarta Gorzów-0/0.5 0.78 0.862.5 0.67 1.032.04 3.38 3.0318:00Logo Goczałkowice ZdrójGoczałkowice ZdrójLogo Barycz SułówBarycz Sułów0 0.95 0.722.5 0.67 1.042.60 3.37 2.2820:00Logo Ślęza WrocławŚlęza WrocławLogo Carina GubinCarina Gubin-0/0.5 0.83 0.832.5 0.55 1.272.05 3.70 2.7522:00Logo KluczborkKluczborkLogo Miedź Legnica IIMiedź Legnica II0 0.83 0.833.5 1.29 0.532.39 3.59 2.37

Ba Lan · III Liga - Group 4

17:00Logo KS Wieczysta Krakow IIKS Wieczysta Krakow IILogo Moravia MorawicaMoravia Morawica-1 0.90 0.773.5 1.23 0.561.55 4.05 4.6019:30Logo Podlasie Biała PodlaskaPodlasie Biała PodlaskaLogo Wiślanie JaśkowiceWiślanie Jaśkowice0 0.87 0.792.5 0.71 0.982.49 3.34 2.3820:00Logo Sokół Kolb.Sokół Kolb.Logo Wisła Kraków IIWisła Kraków II0 0.83 0.832.5 0.64 1.082.38 3.58 2.3821:00Logo Star StarachowiceStar StarachowiceLogo Korona Kielce IIKorona Kielce II-0/0.5 0.86 0.812.5 0.54 1.292.10 3.71 2.7522:00Logo Wisłoka DębicaWisłoka DębicaLogo NaprzódNaprzód-0/0.5 0.88 0.792.5 0.69 1.012.16 3.44 2.84

Ấn Độ · Indian Super League

18:30Logo Inter KashiInter KashiLogo OdishaOdisha+0.5 0.79 1.042.5 0.97 0.793.32 3.27 2.01

Nhật Bản · J3 League

12:00Logo Gainare TottoriGainare TottoriLogo Thespakusatsu GunmaThespakusatsu Gunma0 0.85 0.852.5 0.69 1.042.45 3.32 2.4512:00Logo FC GifuFC GifuLogo Fukushima UnitedFukushima United-0.5/1 0.74 0.893.5 1.15 0.601.60 3.94 4.2112:00Logo KitakyushuKitakyushuLogo OsakaOsaka+0/0.5 0.91 0.722.5 0.68 1.023.16 3.40 1.9816:00Logo Kagoshima UnitedKagoshima UnitedLogo Ehime FCEhime FC-0/0.5 0.75 0.912.5 0.76 0.922.00 3.32 3.1616:00Logo KanazawaKanazawaLogo Nara ClubNara Club-0.5 0.96 0.802.5 0.56 1.221.96 3.46 3.1016:00Logo FC RyukyuFC RyukyuLogo Tochigi SCTochigi SC0 1.00 0.732.5 0.84 0.872.69 3.18 2.35

Bồ Đào Nha · Júniores U19

17:00Logo Famalicão U19Famalicão U19Logo Vizela U19Vizela U19-0.5/1 0.79 0.872.5 0.58 1.181.62 3.67 4.3321:00Logo Mafra U19Mafra U19Logo Casa Pia U19Casa Pia U190 0.88 0.782.5 0.69 1.012.49 3.46 2.3621:00Logo Moreirense U19Moreirense U19Logo Feirense U19Feirense U190 0.79 0.872.5 0.93 0.752.39 3.24 2.5321:00Logo Rio Ave U19Rio Ave U19Logo Sporting Braga U19Sporting Braga U190 0.71 0.962.5 0.74 0.942.25 3.42 2.6021:00Logo Alverca U19Alverca U19Logo Oriental U19Oriental U19+0/0.5 0.77 0.852.5 0.83 0.832.90 3.25 2.15

Hàn Quốc · K League 2

12:00Logo Daegu FCDaegu FCLogo CheongjuCheongju-1 0.90 0.852.5 0.60 1.221.53 4.07 5.0412:00Logo Seongnam FCSeongnam FCLogo Suwon City FCSuwon City FC+0.5 0.84 0.952.5 0.70 1.053.40 3.50 1.9214:30Logo Gimpo CitizenGimpo CitizenLogo Paju CitizenPaju Citizen-0.5/1 0.95 0.772.5 1.02 0.721.74 3.44 4.3414:30Logo Gyeongnam FCGyeongnam FCLogo Asan MugunghwaAsan Mugunghwa+0/0.5 0.75 0.982.5 0.94 0.792.88 3.20 2.3014:30Logo Yongin CityYongin CityLogo Ansan GreenersAnsan Greeners-0.5/1 0.97 0.772.5 0.88 0.881.75 3.55 4.15

Hàn Quốc · K4 League

12:00Logo Geoje CitizenGeoje CitizenLogo HamanHaman-1.5 0.81 0.823.5 1.01 0.681.29 4.75 6.64

Jordan · League

21:00Logo Al FaisalyAl FaisalyLogo Al RamthaAl Ramtha-1/1.5 0.90 0.772.5 0.76 0.921.42 3.94 7.0523:30Logo Al WihdatAl WihdatLogo Al HusseinAl Hussein0 0.96 0.712.5 0.93 0.752.75 3.20 2.30

Trung Quốc · League One

14:00Logo Yanbian LongdingYanbian LongdingLogo Dongguan UnitedDongguan United-1 0.86 0.842.5 0.66 1.061.50 3.88 5.3518:00Logo Shenzhen JuniorsShenzhen JuniorsLogo Dalian HuayiDalian Huayi-0.5/1 0.72 0.962.5 0.69 1.021.56 3.70 5.0018:00Logo Wuxi WugouWuxi WugouLogo Heilongjiang Lava SpringHeilongjiang Lava Spring-0/0.5 0.88 0.802.5 0.78 0.902.17 3.36 2.8818:00Logo Ningbo ProfessionalNingbo ProfessionalLogo Suzhou DongwuSuzhou Dongwu0 0.81 0.862.5 1.29 0.542.60 2.75 2.6618:30Logo Guangxi HengchenGuangxi HengchenLogo Changchun YataiChangchun Yatai-1/1.5 0.86 0.822.5 0.62 1.121.36 4.29 7.00

Scotland · League One

21:00Logo East FifeEast FifeLogo Alloa AthleticAlloa Athletic-0/0.5 0.90 0.832.5 0.90 0.812.20 3.25 3.0221:00Logo East KilbrideEast KilbrideLogo MontroseMontrose-0.5/1 0.77 0.913.5 1.31 0.531.65 3.90 4.4021:00Logo PeterheadPeterheadLogo Cove RangersCove Rangers-0/0.5 0.98 0.722.5 0.67 1.102.33 3.40 2.7021:00Logo Queen of the SouthQueen of the SouthLogo Ross CountyRoss County+1.5/2 0.83 0.843.5 0.90 0.809.20 5.50 1.2523:30Logo Airdrie UnitedAirdrie UnitedLogo Hamilton AcademicalHamilton Academical+0.5 0.78 1.012.5 0.75 1.023.32 3.40 1.99

Trung Quốc · League Two

14:00Logo Xi'an RonghaiXi'an RonghaiLogo Shenzhen 2028Shenzhen 2028-0/0.5 0.79 0.932.5 1.00 0.702.06 3.06 3.3114:00Logo Rizhao YuqiRizhao YuqiLogo Guangzhou DandelionGuangzhou Dandelion-0.5 1.02 0.771.5 0.45 1.411.99 2.86 3.7814:30Logo Shanghai SecondShanghai SecondLogo Guangdong MingtuGuangdong Mingtu+0/0.5 0.73 0.972.5 1.33 0.532.88 3.02 2.3015:00Logo Dalian KeweiDalian KeweiLogo Guizhou ZhuchengGuizhou Zhucheng-0/0.5 0.96 0.732.5 1.42 0.472.34 2.75 3.1116:00Logo Wuhan Three Towns IIWuhan Three Towns IILogo Tai'an TiankuangTai'an Tiankuang-0/0.5 1.00 0.732.5 1.37 0.502.30 2.95 2.9018:00Logo Shangyu PterosaurShangyu PterosaurLogo BITBIT-0/0.5 0.90 0.812.5 1.21 0.592.20 2.94 3.1018:30Logo Langfang Glory CityLangfang Glory CityLogo Shandong Taishan IIShandong Taishan II+0.5/1 0.82 0.862.5 1.25 0.565.15 3.24 1.6718:30Logo Jiangxi LianshengJiangxi LianshengLogo Shanghai Port IIShanghai Port II+0/0.5 0.80 0.852.5 1.13 0.633.00 3.14 2.15

Scotland · League Two

21:00Logo ClydeClydeLogo Annan AthleticAnnan Athletic-1 0.96 0.733.5 1.25 0.551.59 4.00 4.4021:00Logo DumbartonDumbartonLogo Stirling AlbionStirling Albion0 0.75 0.933.5 1.26 0.582.30 3.60 2.5921:00Logo Elgin CityElgin CityLogo Edinburgh CityEdinburgh City-0.5 0.91 0.832.5 0.55 1.301.93 3.60 3.3021:00Logo Kelty HeartsKelty HeartsLogo Forfar AthleticForfar Athletic-0/0.5 0.73 0.952.5 0.80 0.952.03 3.40 3.3021:00Logo SpartansSpartansLogo StranraerStranraer-0/0.5 0.83 0.842.5 0.57 1.272.10 3.65 2.88

Indonesia · Liga 1

15:30Logo GarudayaksaGarudayaksaLogo Arema FCArema FC0 0.73 0.952.5 0.65 1.082.31 3.44 2.6319:00Logo PersitaPersitaLogo PersijaPersija+0.5/1 1.00 0.742.5 0.86 0.854.75 3.75 1.62

Indonesia · Liga 2

15:30Logo Semen PadangSemen PadangLogo PSMS MedanPSMS Medan0 0.80 0.852.5 0.88 0.792.43 3.18 2.4915:30Logo RANS NusantaraRANS NusantaraLogo Persela LamonganPersela Lamongan+0/0.5 0.71 0.922.5 0.74 0.942.64 3.38 2.2219:00Logo PSGC CiamisPSGC CiamisLogo PSIS SemarangPSIS Semarang+0/0.5 0.81 0.812.5 0.94 0.743.00 3.20 2.10

Mexico · Liga de Expansión MX

53'Logo CA La PazCA La PazLogo TlaxcalaTlaxcala-1/1.5 0.93 0.753.5 0.83 0.871.46 4.65 5.00

Liga F

17:00Logo Logroño UnitedLogroño UnitedLogo Granada Club de FútbolGranada Club de Fútbol-0/0.5 0.98 0.70-2.30 3.10 2.8817:00Logo FC Badalona WomenFC Badalona WomenLogo Costa Adeje TenerifeCosta Adeje Tenerife-0/0.5 0.91 0.75-2.45 3.10 2.6321:30Logo Athletic ClubAthletic ClubLogo ValenciaValencia-1 0.79 0.89-1.45 4.00 5.25

Romania · Liga II

15:00Logo ConcordiaConcordiaLogo Viitorul ŞelimbărViitorul Şelimbăr-1/1.5 0.88 0.792.5 0.63 1.131.40 4.23 6.5015:00Logo DumbrăviţaDumbrăviţaLogo Bihor OradeaBihor Oradea+1/1.5 0.83 0.842.5 0.59 1.185.93 4.39 1.3815:00Logo CSM ReşiţaCSM ReşiţaLogo Cetatea SuceavaCetatea Suceava-0.5/1 0.89 0.782.5 0.58 1.221.70 3.67 4.0515:00Logo SlatinaSlatinaLogo Unirea SloboziaUnirea Slobozia-0.5/1 0.84 0.832.5 0.67 1.071.65 3.64 4.3315:00Logo Popești-LeordeniPopești-LeordeniLogo CS AfumatiCS Afumati+0/0.5 0.86 0.812.5 0.78 0.933.10 3.27 2.1015:00Logo CSA Steaua BucureştiCSA Steaua BucureştiLogo MetaloglobusMetaloglobus-0.5 0.93 0.802.5 0.70 1.001.94 3.45 3.2515:00Logo CSM Satu MareCSM Satu MareLogo Metalul BuzăuMetalul Buzău+0.5 0.93 0.842.5 0.83 0.874.10 3.40 1.7516:30Logo CSM Ramnicu ValceaCSM Ramnicu ValceaLogo FC Politehnica TimisoaraFC Politehnica Timisoara+0.5/1 0.78 0.892.5 0.60 1.174.00 3.68 1.70

Mexico · Liga MX U21

22:00Logo Club Leon U21Club Leon U21Logo Club America U21Club America U21-0/0.5 0.92 0.812.5 0.90 0.882.17 3.33 2.92

Ecuador · Liga Pro

23:30Logo LibertadLibertadLogo Guayaquil City FCGuayaquil City FC-0.5 0.93 0.852.5 1.15 0.671.92 3.23 3.85

Bồ Đào Nha · Liga Revelação U23

21:00Logo Sporting CP U23Sporting CP U23Logo Gil Vicente U23Gil Vicente U23-0.5 0.79 0.952.5 0.65 1.061.79 3.61 3.69

Israel · Ligat Ha'al

22:45Logo Hapoel Tel AvivHapoel Tel AvivLogo Ironi TiberiasIroni Tiberias-1.5/2 0.79 0.883.5 1.25 0.591.21 6.00 11.0023:00Logo Hapoel HaifaHapoel HaifaLogo Hapoel Ramat GanHapoel Ramat Gan-0.5/1 0.88 0.792.5 0.55 1.361.70 4.00 3.9823:15Logo Maccabi NetanyaMaccabi NetanyaLogo Ironi Kiryat ShmonaIroni Kiryat Shmona-0.5/1 0.93 0.752.5 0.65 1.151.75 3.74 4.0023:15Logo Bnei SakhninBnei SakhninLogo Hapoel Petah TikvaHapoel Petah Tikva0 0.86 0.862.5 1.20 0.612.60 3.05 2.6523:30Logo Maccabi Petah TikvaMaccabi Petah TikvaLogo Maccabi HaifaMaccabi Haifa+1/1.5 0.80 0.883.5 1.05 0.735.91 4.75 1.42

Algeria · Ligue 1

23:00Logo CS ConstantineCS ConstantineLogo JS El BiarJS El Biar-0.5/1 0.75 0.882.5 1.31 0.531.62 3.25 5.75

Estonia · Meistriliiga

16:30Logo Nõmme UnitedNõmme UnitedLogo Kalju NommeKalju Nomme+0.5/1 0.88 0.753.5 0.96 0.724.25 4.10 1.59

Mỹ · MLS Next Pro

97'Logo Ventura CountyVentura CountyLogo Minnesota United IIMinnesota United II0 0.81 0.873.5 1.06 0.652.35 3.70 2.45

Luxembourg · National Division

22:30Logo Progres NiederkornProgres NiederkornLogo UN Kaerjeng 97UN Kaerjeng 97-0.5 1.00 0.802.5 0.61 1.171.93 3.66 3.12

Anh · National League - North

21:00Logo AFC Telford UnitedAFC Telford UnitedLogo Darlington 1883Darlington 1883-0.5 0.92 0.833.5 1.15 0.601.90 3.68 3.2721:00Logo BuxtonBuxtonLogo Worksop TownWorksop Town-0.5/1 0.79 0.883.5 1.27 0.541.65 3.88 4.2621:00Logo Hednesford TownHednesford TownLogo Brackley TownBrackley Town-0.5 0.81 0.982.5 0.73 0.981.80 3.58 3.7521:00Logo Merthyr TownMerthyr TownLogo King's Lynn TownKing's Lynn Town0 0.73 1.002.5 0.62 1.122.31 3.44 2.6921:00Logo SouthportSouthportLogo RadcliffeRadcliffe-0.5 1.00 0.773.5 1.26 0.512.00 3.50 3.0821:00Logo Hebburn TownHebburn TownLogo Scarborough AthleticScarborough Athletic-0/0.5 0.97 0.732.5 0.72 0.982.30 3.45 2.66

Anh · National League - South

21:00Logo Ebbsfleet UnitedEbbsfleet UnitedLogo Weston-super-MareWeston-super-Mare-0.5 0.79 0.942.5 0.81 0.861.81 3.48 3.8021:00Logo FarnboroughFarnboroughLogo Dagenham & RedbridgeDagenham & Redbridge+0.5 0.83 0.923.5 1.28 0.503.25 3.60 1.9221:00Logo Folkestone InvictaFolkestone InvictaLogo AFC TottonAFC Totton-0.5/1 0.73 0.953.5 1.04 0.671.63 3.96 4.2821:00Logo Maidstone UtdMaidstone UtdLogo MaidenheadMaidenhead-0/0.5 0.82 0.852.5 0.64 1.102.10 3.50 2.9621:00Logo Slough TownSlough TownLogo HorshamHorsham+0.5 0.96 0.792.5 0.53 1.273.66 3.70 1.8021:00Logo Tonbridge AngelsTonbridge AngelsLogo Hemel Hempstead TownHemel Hempstead Town-0/0.5 0.82 0.842.5 0.62 1.112.09 3.36 3.02

Hungary · NB I

19:30Logo NyiregyhazaNyiregyhazaLogo Budapest HonvedBudapest Honved-0.5 1.05 0.802.5 0.67 1.132.00 3.44 3.2022:00Logo PaksPaksLogo Gyori ETO FCGyori ETO FC-0.5 0.92 0.863.5 0.77 1.001.88 3.90 3.25

Hungary · NB II

18:00Logo Mezokovesd-zsoryMezokovesd-zsoryLogo Kecskeméti TEKecskeméti TE+0/0.5 0.79 0.832.5 0.92 0.783.00 3.15 2.1218:00Logo Nagykanizsai ULENagykanizsai ULELogo Kozarmisleny FCKozarmisleny FC0 0.78 0.882.5 0.94 0.752.39 3.22 2.5522:00Logo AjkaAjkaLogo BVSCBVSC0 0.71 0.962.5 1.11 0.642.34 3.13 2.7322:00Logo Tiszakecske FCTiszakecske FCLogo CsakvarCsakvar-1/1.5 0.82 0.803.5 1.29 0.531.40 4.20 5.50

Hungary · NB III - Northeast

18:00Logo Tiszafuredi VSETiszafuredi VSELogo MátészalkaMátészalka0 0.74 0.932.5 0.65 1.062.27 3.48 2.54

Hungary · NB III - Northwest

18:00Logo MTE 1904MTE 1904Logo Gyori ETO IIGyori ETO II-0.5/1 0.83 0.792.5 0.60 1.151.66 3.76 4.0522:00Logo Pápai PerutzPápai PerutzLogo TatabányaTatabánya+1.5/2 0.76 0.913.5 0.92 0.768.50 5.40 1.2322:00Logo Dorogi FCDorogi FCLogo BicskeiBicskei-1 0.88 0.783.5 1.20 0.571.54 4.00 4.65

Hungary · NB III - Southeast

17:00Logo Vasas IIVasas IILogo Bekescsaba 1912Bekescsaba 1912-0.5/1 0.89 0.742.5 0.54 1.271.70 3.78 3.80

Anh · Non League Premier - Isthmian

21:00Logo AveleyAveleyLogo Chatham TownChatham Town0 0.77 0.922.5 0.62 1.142.27 3.60 2.5521:00Logo CheshuntCheshuntLogo WhitehawkWhitehawk-1 0.92 0.772.5 0.56 1.221.55 4.05 4.4721:00Logo Dulwich HamletDulwich HamletLogo Carshalton AthleticCarshalton Athletic-0.5 0.95 0.852.5 0.57 1.201.89 3.77 3.1221:00Logo LewesLewesLogo Maldon & TiptreeMaldon & Tiptree-1 0.83 0.883.5 1.13 0.621.52 4.30 4.8021:00Logo Three BridgesThree BridgesLogo Enfield TownEnfield Town+1 0.90 0.813.5 0.77 0.924.71 4.55 1.4821:00Logo Welling UnitedWelling UnitedLogo Burgess Hill TownBurgess Hill Town-0.5 0.90 0.882.5 0.70 1.021.87 3.60 3.3421:00Logo WhyteleafeWhyteleafeLogo DartfordDartford+0.5/1 0.79 0.892.5 0.61 1.153.95 3.85 1.6921:00Logo Wingate & FinchleyWingate & FinchleyLogo Stanway RoversStanway Rovers-0.5/1 0.79 0.862.5 0.52 1.241.65 3.95 3.95

Anh · Non League Premier - Northern

21:00Logo Alfreton TownAlfreton TownLogo Warrington TownWarrington Town-0/0.5 0.83 0.832.5 0.69 1.032.08 3.55 2.8821:00Logo Ashton UnitedAshton UnitedLogo Redcar AthleticRedcar Athletic+0/0.5 0.90 0.732.5 0.70 1.003.10 3.60 1.9521:00Logo Bamber BridgeBamber BridgeLogo WorkingtonWorkington+0/0.5 0.73 0.903.5 1.24 0.552.64 3.76 2.1521:00Logo Gainsborough TrinityGainsborough TrinityLogo Hyde UnitedHyde United-0.5/1 0.75 0.882.5 0.63 1.121.57 4.00 4.4021:00Logo Ilkeston TownIlkeston TownLogo AvroAvro+1/1.5 0.83 0.833.5 1.32 0.515.74 5.30 1.3321:00Logo Lancaster CityLancaster CityLogo Leek TownLeek Town-0/0.5 0.84 0.802.5 0.65 1.062.05 3.52 2.8321:00Logo Stockton TownStockton TownLogo AFC EmleyAFC Emley-0.5/1 0.72 0.912.5 0.57 1.201.60 3.95 4.1521:00Logo Whitby TownWhitby TownLogo Curzon AshtonCurzon Ashton+1 0.73 0.942.5 0.56 1.224.15 3.90 1.60

Anh · Non League Premier - Southern Central

21:00Logo Bishop's StortfordBishop's StortfordLogo Racing Club WarwickRacing Club Warwick0 0.73 0.942.5 0.60 1.152.30 3.40 2.6021:00Logo Bromsgrove SportingBromsgrove SportingLogo Banbury UnitedBanbury United-1 0.80 0.862.5 0.81 0.881.45 3.80 6.2521:00Logo Bury TownBury TownLogo StourbridgeStourbridge-0/0.5 0.76 0.912.5 0.73 0.972.00 3.47 3.0921:00Logo Halesowen TownHalesowen TownLogo Hitchin TownHitchin Town-1 0.89 0.772.5 0.74 0.951.54 3.84 4.7521:00Logo LeamingtonLeamingtonLogo Needham MarketNeedham Market+0/0.5 0.81 0.812.5 0.60 1.152.80 3.44 2.0821:00Logo Leighton TownLeighton TownLogo Rushall OlympicRushall Olympic+0/0.5 0.84 0.782.5 0.55 1.252.90 3.47 2.0521:00Logo StamfordStamfordLogo Real BedfordReal Bedford+1.5 0.82 0.803.5 1.20 0.568.30 4.98 1.2621:00Logo Stratford TownStratford TownLogo Peterborough SportsPeterborough Sports+0/0.5 0.80 0.822.5 0.63 1.112.83 3.57 2.09

Anh · Non League Premier - Southern South

21:00Logo Bracknell TownBracknell TownLogo Chichester CityChichester City0 0.79 0.892.5 0.54 1.292.38 3.60 2.4721:00Logo Chippenham TownChippenham TownLogo Poole TownPoole Town+0.5 0.93 0.812.5 0.73 0.973.64 3.50 1.8021:00Logo Evesham UnitedEvesham UnitedLogo Taunton TownTaunton Town0 0.83 0.842.5 0.54 1.272.45 3.50 2.4121:00Logo Havant & WvilleHavant & WvilleLogo Hanworth VillaHanworth Villa+0/0.5 0.75 0.933.5 1.24 0.552.75 3.50 2.2021:00Logo Malvern TownMalvern TownLogo Frome TownFrome Town+0/0.5 0.90 0.772.5 0.53 1.293.10 3.70 1.97

NWSL

23:30Logo Washington SpiritWashington SpiritLogo NJ/NY Gotham FCNJ/NY Gotham FC0 0.96 0.742.5 0.89 0.802.50 3.20 2.50

Ukraine · Persha Liga

16:00Logo Kolos Kovalivka IIKolos Kovalivka IILogo UCSAUCSA-0.5 0.84 0.872.5 0.72 0.961.84 3.48 3.5017:00Logo Yarud Mariupol'Yarud Mariupol'Logo InhuletsInhulets-0.5/1 1.09 0.662.5 1.15 0.701.86 3.33 3.9618:00Logo SK PoltavaSK PoltavaLogo PrykarpattiaPrykarpattia-0.5/1 0.94 0.772.5 1.10 0.751.71 3.54 4.44

Iran · Persian Gulf Pro League

22:30Logo Sanat NaftSanat NaftLogo Aluminium ArakAluminium Arak+0.5/1 0.81 0.811.5 0.56 1.225.72 3.20 1.60

Hồng Kông · Premier League

15:00Logo Eastern DistrictEastern DistrictLogo EasternEastern0 0.88 0.802.5 0.57 1.222.50 3.45 2.39

Belarus · Premier League

17:00Logo FC Isloch Minsk R.FC Isloch Minsk R.Logo FC MinskFC Minsk-0.5/1 1.09 0.622.5 1.12 0.671.87 3.24 4.3321:00Logo Dinamo BrestDinamo BrestLogo FC GomelFC Gomel-0/0.5 0.80 0.932.5 1.08 0.702.12 3.21 3.41

Kazakhstan · Premier League

17:00Logo OkzhetpesOkzhetpesLogo Kyzyl-ZharKyzyl-Zhar-0/0.5 0.86 0.862.5 0.88 0.882.09 3.33 3.1618:00Logo ZhetysuZhetysuLogo KaisarKaisar0 0.78 0.982.5 1.09 0.692.45 3.04 2.7619:00Logo FK Tobol KostanayFK Tobol KostanayLogo ZhenysZhenys-0.5 0.98 0.782.5 1.04 0.711.95 3.25 3.5321:00Logo AktobeAktobeLogo OrdabasyOrdabasy+0/0.5 0.92 0.772.5 0.82 0.943.10 3.33 2.08

Ukraine · Premier League

17:00Logo Zorya LuhanskZorya LuhanskLogo ChornomoretsChornomorets-0.5/1 0.79 0.982.5 0.87 0.891.62 3.75 5.1319:30Logo KudrivkaKudrivkaLogo BukovynaBukovyna+0.5/1 0.94 0.812.5 0.75 1.054.75 4.19 1.6022:00Logo Shakhtar DonetskShakhtar DonetskLogo Kolos KovalivkaKolos Kovalivka-1.5/2 0.99 0.792.5 0.61 1.241.25 5.35 10.00

Nga · Premier League

18:00Logo Krylia SovetovKrylia SovetovLogo FakelFakel-0.5 1.00 0.882.5 1.01 0.851.99 3.55 4.0220:30Logo Dinamo MakhachkalaDinamo MakhachkalaLogo AkronAkron-0/0.5 0.82 1.052.5 0.99 0.862.10 3.54 3.5523:30Logo LokomotivLokomotivLogo FC KrasnodarFC Krasnodar+0/0.5 0.97 0.772.5 0.85 1.003.52 3.50 2.12

Singapore · Premier League

18:30Logo Balestier KhalsaBalestier KhalsaLogo Geylang InternationalGeylang International+0.5 0.80 0.983.5 0.77 0.933.02 3.73 1.95

Kyrgyzstan · Premier League

20:00Logo AlgaAlgaLogo IlbirsIlbirs-1 0.70 0.983.5 1.34 0.501.39 4.56 5.87

Malta · Premier League

20:30Logo Valletta FCValletta FCLogo Sliema WanderersSliema Wanderers-0.5 0.83 0.882.5 1.20 0.571.83 3.10 4.0523:00Logo Balzan FCBalzan FCLogo Zabbar St. PatrickZabbar St. Patrick-0/0.5 0.78 0.892.5 0.94 0.742.10 3.25 3.20

Armenia · Premier League

21:00Logo FC UrartuFC UrartuLogo VanVan-1 0.77 0.852.5 0.66 1.081.50 4.08 5.6523:00Logo AraratAraratLogo ShirakShirak0 0.98 0.752.5 0.94 0.752.73 3.13 2.38

Bahrain · Premier League

23:00Logo Al RiffaAl RiffaLogo East RiffaEast Riffa-1/1.5 0.96 0.752.5 0.64 1.151.44 4.00 6.50

Anh · Premier League 2 Division One

19:00Logo Burnley U21Burnley U21Logo Aston Villa U21Aston Villa U21+0/0.5 0.92 0.793.5 0.76 0.922.80 4.05 1.9820:00Logo Liverpool U21Liverpool U21Logo Reading U21Reading U21-0.5/1 0.81 0.883.5 0.81 0.861.67 4.30 3.60

Nam Phi · Premier Soccer League

20:30Logo Chippa UnitedChippa UnitedLogo Kruger UnitedKruger United0 0.74 0.942.5 1.41 0.502.47 2.88 2.8920:30Logo Golden ArrowsGolden ArrowsLogo Milford FCMilford FC-0/0.5 0.87 0.812.5 1.31 0.522.23 2.90 3.2523:00Logo Sekhukhune UnitedSekhukhune UnitedLogo Marumo GallantsMarumo Gallants-0.5 0.78 1.022.5 1.38 0.511.74 3.15 4.78

Bắc Ireland · Premiership

21:00Logo Ballymena UnitedBallymena UnitedLogo Crusaders FCCrusaders FC-0.5/1 0.71 0.953.5 1.25 0.551.62 4.00 4.3321:00Logo BangorBangorLogo Dungannon SwiftsDungannon Swifts+0.5 0.90 0.722.5 0.71 1.003.54 3.62 1.8221:00Logo Carrick RangersCarrick RangersLogo LinfieldLinfield+0.5 0.85 0.872.5 0.71 1.033.60 3.60 1.8521:00Logo GlentoranGlentoranLogo Limavady UnitedLimavady United-1.5 0.85 0.833.5 1.13 0.611.30 5.00 7.50

Bosnia và Herzegovina · Premijer Liga

18:00Logo BSK Banja LukaBSK Banja LukaLogo Zeljeznicar SarajevoZeljeznicar Sarajevo0 0.73 0.982.5 1.07 0.702.37 3.20 2.7021:00Logo Radnik BijeljinaRadnik BijeljinaLogo FK SarajevoFK Sarajevo+0.5 0.79 0.962.5 1.20 0.583.73 3.15 1.95

Azerbaijan · Premyer Liqa

19:00Logo QabalaQabalaLogo Sabah FASabah FA+1.5 0.77 0.902.5 0.65 1.088.90 4.65 1.2922:00Logo QarabagQarabagLogo Neftchi BakuNeftchi Baku-0.5 0.82 0.912.5 0.64 1.101.80 3.45 3.80

Chile · Primera B

22:30Logo MagallanesMagallanesLogo San LuisSan Luis-0/0.5 0.96 0.742.5 0.83 0.902.27 3.30 2.81

Argentina · Primera B Metropolitana

21:00Logo Dock SudDock SudLogo Deportivo LaferrereDeportivo Laferrere+0/0.5 0.73 0.901.5 0.51 1.263.02 2.88 2.2721:00Logo LiniersLiniersLogo UAI UrquizaUAI Urquiza-0/0.5 0.97 0.711.5 0.61 1.102.36 2.63 3.2323:00Logo Deportivo CamionerosDeportivo CamionerosLogo Argentino de MerloArgentino de Merlo-0.5 0.77 0.891.5 0.55 1.171.81 2.87 4.65

Uruguay · Primera División

20:00Logo ProgresoProgresoLogo JuventudJuventud+0/0.5 0.90 0.832.5 0.86 0.873.14 3.32 2.0823:00Logo Racing MontevideoRacing MontevideoLogo WanderersWanderers-0.5 0.95 0.852.5 1.10 0.671.94 3.25 3.74

Tây Ban Nha · Primera División RFEF - Group 1

18:00Logo Racing FerrolRacing FerrolLogo Unionistas de SalamancaUnionistas de Salamanca-0.5/1 0.92 0.762.5 1.01 0.741.74 3.40 4.3321:30Logo BarakaldoBarakaldoLogo MirandesMirandes-0/0.5 0.97 0.722.5 1.05 0.682.30 3.20 2.9121:30Logo LugoLugoLogo Deportivo La Coruña IIDeportivo La Coruña II-0.5/1 0.94 0.772.5 0.88 0.851.75 3.45 4.1023:45Logo Extremadura 1924Extremadura 1924Logo Real UniónReal Unión-0/0.5 0.91 0.812.5 0.81 0.912.20 3.23 2.9923:45Logo ZamoraZamoraLogo PonferradinaPonferradina-0/0.5 0.84 0.822.5 1.20 0.582.19 2.90 3.30

Tây Ban Nha · Primera División RFEF - Group 2

23:45Logo ÁguilasÁguilasLogo IbizaIbiza0 0.99 0.702.5 1.19 0.632.82 3.06 2.40

UAE · Pro League

20:05Logo Al NasrAl NasrLogo Hatta SCHatta SC-1/1.5 0.82 0.853.5 1.15 0.651.40 4.75 6.20

Serbia · Prva Liga

19:00Logo Semendrija 1924Semendrija 1924Logo NaftagasNaftagas-0.5/1 0.90 0.902.5 1.00 0.811.33 4.21 8.1521:00Logo JavorJavorLogo OFK Bor 1919OFK Bor 1919-1.5 0.82 0.882.5 0.54 1.341.30 4.85 8.5523:00Logo Jedinstvo UbJedinstvo UbLogo GrafičarGrafičar0 0.82 0.882.5 1.00 0.732.45 3.20 2.6023:00Logo NapredakNapredakLogo DubočicaDubočica-0.5/1 0.98 0.822.5 1.08 0.691.75 3.45 4.1923:00Logo TSC Backa TopolaTSC Backa TopolaLogo Metalac GMMetalac GM-1.5 0.82 0.862.5 0.73 1.001.27 4.90 8.95

Đức · Regionalliga - Nord

19:00Logo Hannover 96 IIHannover 96 IILogo SchöningenSchöningen0 0.48 1.393.5 1.04 0.661.87 4.03 3.0519:00Logo VfB LübeckVfB LübeckLogo St. Pauli IISt. Pauli II-0/0.5 0.76 0.953.5 1.14 0.642.01 3.58 3.0020:00Logo SSV JeddelohSSV JeddelohLogo Werder Bremen IIWerder Bremen II0 0.79 0.903.5 0.82 0.902.29 3.69 2.4623:00Logo Kickers EmdenKickers EmdenLogo Phönix LübeckPhönix Lübeck+0.5 0.90 0.883.5 0.88 0.793.31 3.81 1.86

Đức · Regionalliga - Nordost

19:00Logo BFC PreussenBFC PreussenLogo AltglienickeAltglienicke+1 0.47 1.433.5 1.36 0.503.54 3.93 1.7419:00Logo Lokomotive LeipzigLokomotive LeipzigLogo BSG Chemie LeipzigBSG Chemie Leipzig-0.5/1 0.78 1.002.5 0.60 1.211.62 3.80 4.4019:00Logo LuckenwaldeLuckenwaldeLogo FC Carl Zeiss JenaFC Carl Zeiss Jena0 2.55 0.233.5 1.17 0.584.47 4.31 1.53

Áo · Regionalliga - Ost

20:00Logo Fach-DonaufeldFach-DonaufeldLogo DonauDonau-0.5/1 0.73 0.903.5 1.20 0.571.60 4.05 4.3422:00Logo Wiener ViktoriaWiener ViktoriaLogo ParndorfParndorf+0/0.5 0.82 0.802.5 0.54 1.292.84 3.63 2.05

Đức · Regionalliga - SudWest

19:00Logo Hessen KasselHessen KasselLogo VfR MannheimVfR Mannheim0 1.12 0.612.5 0.51 1.332.76 3.78 2.0719:00Logo FSV Mainz 05 IIFSV Mainz 05 IILogo SSV Ulm 1846SSV Ulm 18460 0.73 0.942.5 0.59 1.152.22 3.65 2.5019:00Logo Stuttgarter KickersStuttgarter KickersLogo TSV SteinbachTSV Steinbach-0.5 0.88 0.903.5 0.95 0.751.86 3.84 3.25

Đức · Regionalliga - West

19:00Logo FC BocholtFC BocholtLogo Sportfreunde LotteSportfreunde Lotte-1 0.79 0.933.5 1.03 0.711.50 4.32 4.9119:00Logo Sportfreunde SiegenSportfreunde SiegenLogo Rot-weiss OberhausenRot-weiss Oberhausen-2.5 0.51 1.316.22 4.59 1.37

Áo · Regionalliga - West

20:00Logo DornbirnDornbirnLogo KufsteinKufstein-1/1.5 0.83 0.793.5 0.98 0.711.42 4.50 5.67

Thuỵ Sĩ · Schweizer Cup

23:00Logo FC WinterthurFC WinterthurLogo FC LuzernFC Luzern+0.5/1 0.73 0.913.5 1.05 0.713.33 4.50 1.76

Bắc Macedonia · Second League

19:30Logo TeteksTeteksLogo Detonit PlachkovicaDetonit Plachkovica-0/0.5 0.90 0.902.5 1.05 0.752.10 3.30 3.0023:00Logo PelisterPelisterLogo OsogovoOsogovo-1.5 0.82 0.982.5 0.60 1.301.18 5.50 12.00

Montenegro · Second League

23:00Logo MogrenMogrenLogo RudarRudar0 0.78 0.922.5 0.95 0.802.45 3.25 2.60

Nga · Second League - Group 1

19:00Logo KyzyltashKyzyltashLogo PobedaPobeda0 0.65 1.102.5 0.65 1.102.30 3.15 2.9019:00Logo SevastopolSevastopolLogo IzberbashIzberbash-1.5 0.75 0.962.5 0.55 1.301.27 4.60 11.6520:00Logo Nart CherkesskNart CherkesskLogo Rostov IIRostov II0 0.55 1.302.5 0.75 0.952.15 3.27 3.09

Nga · Second League - Group 3

17:00Logo Rotor-2Rotor-2Logo SKA Khabarovsk IISKA Khabarovsk II0 1.03 0.702.5 0.85 0.852.79 3.27 2.3017:00Logo Salyut-BelgorodSalyut-BelgorodLogo Arsenal Tula IIArsenal Tula II-1.5 0.96 0.752.5 0.70 1.021.33 4.70 7.7819:00Logo KvantKvantLogo StroginoStrogino+1 0.68 1.062.5 0.80 0.904.96 3.85 1.58

Nga · Second League A - Division A Silver

18:00Logo AmkarAmkarLogo Irtysh OmskIrtysh Omsk-2 0.79 0.873.5 0.83 0.831.13 6.75 11.2518:00Logo Dinamo Moskva IIDinamo Moskva IILogo Torpedo MiassTorpedo Miass+1.5/2 0.77 0.873.5 0.85 0.828.40 5.45 1.2418:00Logo Dinamo StavropolDinamo StavropolLogo Zenit 2Zenit 2+1.5/2 0.89 0.743.5 0.86 0.819.00 6.20 1.19

Croatia · Second NL

20:00Logo BjelovarBjelovarLogo KoprivnicaKoprivnica-1 0.83 0.822.5 0.54 1.271.51 4.00 5.1520:00Logo Inter ZapresicInter ZapresicLogo JarunJarun0 0.71 0.962.5 0.69 1.012.32 3.35 2.6220:00Logo KriževciKriževciLogo LuckoLucko-0.5/1 0.90 0.762.5 0.71 0.981.70 3.64 4.1320:00Logo Slavonija PožegaSlavonija PožegaLogo Dugo SeloDugo Selo+0/0.5 0.88 0.802.5 0.69 1.013.05 3.40 2.0820:00Logo TrnjeTrnjeLogo ZagoraZagora-0.5 0.93 0.792.5 0.59 1.181.91 3.56 3.2020:00Logo Uskok KlisUskok KlisLogo SolinSolin-0.5 0.93 0.792.5 0.67 1.041.91 3.42 3.4020:00Logo Varteks VaraždinVarteks VaraždinLogo Hrvatski DragovoljacHrvatski Dragovoljac0 0.90 0.772.5 0.86 0.812.54 3.35 2.38

Tây Ban Nha · Segunda División RFEF - Group 1

21:00Logo Racing Santander IIRacing Santander IILogo BasconiaBasconia+0/0.5 0.71 0.922.5 0.66 1.062.78 3.40 2.2522:00Logo CompostelaCompostelaLogo Atlético AstorgaAtlético Astorga-0.5 0.75 0.992.5 1.13 0.621.72 3.12 4.6022:00Logo Ourense CFOurense CFLogo CoruxoCoruxo-0.5 0.83 0.902.5 1.10 0.651.84 3.25 4.0022:00Logo PortugaletePortugaleteLogo Eibar IIEibar II0 0.90 0.762.5 1.20 0.582.77 2.88 2.5023:00Logo GernikaGernikaLogo AmorebietaAmorebieta-0/0.5 0.86 0.802.5 1.31 0.522.20 2.94 3.21

Tây Ban Nha · Segunda División RFEF - Group 2

21:30Logo EbroEbroLogo Girona IIGirona II-0.5 0.84 0.902.5 1.04 0.691.85 3.24 3.9522:00Logo Barcelona BBarcelona BLogo UteboUtebo-1.5/2 0.92 0.752.5 0.56 1.221.25 5.00 9.8022:00Logo Osasuna IIOsasuna IILogo OlotOlot-0/0.5 0.86 0.802.5 1.36 0.502.21 2.87 3.25

Qatar · Stars League

21:30Logo Al-SailiyaAl-SailiyaLogo Qatar SCQatar SC+0.5 0.98 0.792.5 0.57 1.323.80 3.62 1.7823:45Logo Lusail CityLusail CityLogo Al ShamalAl Shamal+0.5 0.92 0.853.5 1.15 0.623.48 3.75 1.83

Malaysia · Super League

16:00Logo Negeri SembilanNegeri SembilanLogo Sabah FASabah FA0 0.82 0.832.5 0.67 1.062.41 3.36 2.4519:15Logo SelangorSelangorLogo PenangPenang-1.5/2 0.73 0.903.5 1.04 0.671.19 5.75 9.8820:00Logo MelakaMelakaLogo Kuala Lumpur FAKuala Lumpur FA+0/0.5 0.73 0.902.5 0.71 0.982.71 3.40 2.20

Uzbekistan · Super League

20:00Logo LokomotivLokomotivLogo NasafNasaf0 0.96 0.782.5 0.70 1.052.63 3.30 2.3921:00Logo Dinamo SamarqandDinamo SamarqandLogo BuxoroBuxoro-0.5 0.85 0.932.5 0.79 0.961.83 3.48 3.8221:00Logo NavbahorNavbahorLogo PakhtakorPakhtakor0 0.78 0.972.5 0.91 0.842.40 3.27 2.66

Hy Lạp · Super League 2

18:45Logo Asteras Tripolis IIAsteras Tripolis IILogo ZakynthosZakynthos-0.5 0.79 1.002.5 1.14 0.631.75 3.20 4.3319:00Logo MarkoMarkoLogo Ellas SyrosEllas Syros-1 0.94 0.732.5 1.15 0.601.53 3.52 6.00

Moldova · Super Liga

19:00Logo Sheriff TiraspolSheriff TiraspolLogo SirețiSireți-2.5/3 0.90 0.773.5 1.01 0.691.03 8.40 36.0021:00Logo PetrocubPetrocubLogo Dacia-BuiucaniDacia-Buiucani-1/1.5 0.80 0.822.5 0.67 1.031.33 4.30 7.60

Serbia · Super Liga

20:00Logo CukarickiCukarickiLogo ZemunZemun-1/1.5 0.90 0.852.5 0.66 1.151.38 4.40 6.8022:00Logo VojvodinaVojvodinaLogo Radnicki 1923Radnicki 1923-0.5/1 0.76 0.993.5 1.23 0.571.62 4.00 4.45

Slovakia · Super Liga

20:30Logo KomárnoKomárnoLogo RužomberokRužomberok-0/0.5 0.80 0.922.5 0.70 1.102.06 3.56 3.1920:30Logo SkalicaSkalicaLogo AS TrencinAS Trencin-0/0.5 0.90 0.852.5 0.62 1.272.15 3.60 2.9523:00Logo Spartak TrnavaSpartak TrnavaLogo Slovan BratislavaSlovan Bratislava+0/0.5 0.93 0.792.5 0.68 1.093.13 3.58 2.06

Thuỵ Điển · Superettan

18:00Logo Ljungskile SKLjungskile SKLogo IK brageIK brage-0/0.5 0.86 0.902.5 0.54 1.332.13 3.62 3.0020:00Logo Falkenbergs FFFalkenbergs FFLogo Landskrona BoISLandskrona BoIS0 0.80 0.932.5 0.77 0.982.44 3.40 2.6220:00Logo SandvikenSandvikenLogo Ostersunds FKOstersunds FK+0/0.5 0.82 0.892.5 0.93 0.823.05 3.30 2.2022:00Logo Osters IFOsters IFLogo OddevoldOddevold+0/0.5 0.82 0.912.5 0.58 1.302.85 3.60 2.20

Albania · Superliga

18:30Logo TiranaTiranaLogo LaciLaci-0.5 0.79 0.912.5 1.03 0.671.79 3.34 3.9221:00Logo Skenderbeu KorceSkenderbeu KorceLogo AF ElbasaniAF Elbasani+0/0.5 0.91 0.722.5 1.12 0.623.25 3.24 2.00

Kosovo · Superliga

19:00Logo LlapiLlapiLogo DritaDrita+0.5 0.85 0.952.5 0.79 0.883.50 3.35 1.89

Thái Lan · Thai League 1

18:00Logo Sukhothai FCSukhothai FCLogo Rasi Salai UnitedRasi Salai United-0.5 0.88 0.882.5 0.62 1.111.85 3.60 3.5518:30Logo Chonburi FCChonburi FCLogo PrachuapPrachuap0 0.74 0.932.5 0.87 0.802.40 3.17 2.7019:00Logo Rayong FCRayong FCLogo Uthai ThaniUthai Thani0 0.98 0.702.5 0.68 1.052.72 3.14 2.31

Thái Lan · Thai League 2

18:00Logo Chiangmai UnitedChiangmai UnitedLogo SongkhlaSongkhla+0/0.5 0.72 0.942.5 0.86 0.832.83 3.18 2.2718:00Logo Nakhon PathomNakhon PathomLogo Nong Bua PitchayaNong Bua Pitchaya+0/0.5 0.80 0.852.5 1.24 0.553.21 2.95 2.2018:30Logo Muang Loei UnitedMuang Loei UnitedLogo KanchanaburiKanchanaburi+0/0.5 0.75 0.902.5 0.78 0.892.75 3.30 2.2219:00Logo Police TeroPolice TeroLogo Kasetsart FCKasetsart FC-0.5 0.92 0.802.5 0.94 0.751.94 3.18 3.6019:30Logo Phrae UnitedPhrae UnitedLogo Nakhon Ratchasima FCNakhon Ratchasima FC-0/0.5 0.82 0.852.5 0.90 0.782.11 3.13 3.12

Hà Lan · Tweede Divisie

19:00Logo Koninklijke HFCKoninklijke HFCLogo KloetingeKloetinge-0/0.5 0.81 0.883.5 1.22 0.562.06 3.67 2.8319:30Logo HHCHHCLogo GVVV VeenendaalGVVV Veenendaal-0.5 0.94 0.783.5 1.03 0.671.94 3.79 3.0419:30Logo HoekHoekLogo Kozakken BoysKozakken Boys0 0.92 0.753.5 1.22 0.562.54 3.61 2.2619:30Logo Rijnsburgse BoysRijnsburgse BoysLogo ROHDA RaalteROHDA Raalte-1.5/2 0.74 0.943.5 0.59 1.171.20 6.63 8.0519:30Logo RKAV VolendamRKAV VolendamLogo Sparta Rotterdam IISparta Rotterdam II-0/0.5 0.92 0.793.5 0.73 0.952.15 3.84 2.5220:00Logo BarendrechtBarendrechtLogo AFC AmsterdamAFC Amsterdam0 0.84 0.833.5 1.12 0.622.38 3.66 2.3520:00Logo Almere City IIAlmere City IILogo De TreffersDe Treffers+0.5/1 0.84 0.843.5 0.95 0.733.75 3.98 1.6720:00Logo KatwijkKatwijkLogo IjsselmeervogelsIjsselmeervogels0 0.93 0.753.5 1.17 0.602.50 3.64 2.2920:00Logo SpakenburgSpakenburgLogo Quick BoysQuick Boys+0.5 0.80 0.962.5 0.55 1.303.15 3.62 1.94

Iceland · Úrvalsdeild

19:00Logo KeflavikKeflavikLogo KR ReykjavikKR Reykjavik+1 0.86 0.853.5 0.36 1.744.05 4.75 1.5620:00Logo Valur ReykjavikValur ReykjavikLogo KA AkureyriKA Akureyri-0/0.5 0.94 0.793.5 0.59 1.252.16 3.95 2.6121:00Logo Thor AkureyriThor AkureyriLogo StjarnanStjarnan0 0.96 0.763.5 0.87 0.872.58 3.90 2.21

VĐQG Angola

21:00Logo FC CabindaFC CabindaLogo Académica Petróleos do LobitoAcadémica Petróleos do Lobito-0/0.5 0.87 0.79-2.15 3.00 3.20

VĐQG Áo

22:00Logo SC Austria LustenauSC Austria LustenauLogo LASKLASK+1.5 0.79 0.953.5 1.10 0.677.50 5.00 1.30

VĐQG Ba Lan

19:45Logo Motor LublinMotor LublinLogo Śląsk WrocławŚląsk Wrocław-0.5 0.80 0.882.5 0.55 1.301.84 3.75 3.7022:30Logo GKS KatowiceGKS KatowiceLogo Pogoń SzczecinPogoń Szczecin-0.5 0.93 0.783.5 1.31 0.562.00 3.60 3.30

VĐQG Hy Lạp

21:00Logo APO LevadiakosAPO LevadiakosLogo NPS VolosNPS Volos-0/0.5 0.88 0.892.5 1.05 0.752.15 3.30 3.20

VĐQG Maroc

23:00Logo CODM MeknèsCODM MeknèsLogo Union Touarga SportUnion Touarga Sport-0/0.5 1.04 0.73-2.15 2.88 3.25

VĐQG Na Uy

19:00Logo HamKamHamKamLogo Bodø/GlimtBodø/Glimt+2 0.80 0.953.5 0.74 1.089.63 6.15 1.2221:00Logo Kristiansund BKKristiansund BKLogo Aalesunds FKAalesunds FK0 0.80 0.953.5 1.30 0.602.38 3.70 2.5523:00Logo Viking FKViking FKLogo Fredrikstad FKFredrikstad FK-1.5/2 0.90 0.873.5 0.91 0.851.27 5.95 8.50

VĐQG Nigeria

22:00Logo Doma United FCDoma United FCLogo Kun Khalifat FCKun Khalifat FC--1.38 4.10 6.50

VĐQG Phần Lan

18:00Logo IlvesIlvesLogo SJKSJK-0.5 0.85 0.852.5 0.58 1.301.91 3.70 3.5018:00Logo FC LahtiFC LahtiLogo Turun PalloseuraTurun Palloseura-2.5 0.66 1.151.68 3.85 4.3318:00Logo FF JaroFF JaroLogo IFK MariehamnIFK Mariehamn-0/0.5 0.94 0.832.5 0.80 1.002.20 3.40 2.9320:00Logo HJKHJKLogo IF GnistanIF Gnistan-1/1.5 0.95 0.823.5 1.04 0.731.45 4.60 5.5022:00Logo Inter TurkuInter TurkuLogo AC OuluAC Oulu-1/1.5 0.96 0.792.5 0.87 0.891.41 4.20 7.00

VĐQG Romania

21:15Logo FC Petrolul PloieștiFC Petrolul PloieștiLogo Sepsi OSK Sfântu GheorgheSepsi OSK Sfântu Gheorghe-0/0.5 0.79 0.952.5 1.01 0.792.05 3.25 3.32

VĐQG Thuỵ Điển

22:30Logo AIKAIKLogo IFK GöteborgIFK Göteborg0 0.87 0.872.5 0.59 1.302.50 3.60 2.49

VĐQG Tunisia

20:30Logo ES Hammam-SousseES Hammam-SousseLogo US Ben GuerdaneUS Ben Guerdane0 0.79 0.90--

Latvia · Virsliga

18:00Logo GrobiņaGrobiņaLogo Ogre UnitedOgre United-0.5 0.77 0.982.5 0.71 1.051.80 3.60 3.90

Phần Lan · Ykkösliiga

20:00Logo EIFEIFLogo KäPaKäPa+0/0.5 0.82 0.853.5 1.01 0.702.80 3.75 2.1020:00Logo JIPPOJIPPOLogo HakaHaka+0/0.5 0.89 0.842.5 0.79 0.933.10 3.40 2.0520:00Logo KooteepeeKooteepeeLogo Klubi-04Klubi-04-0/0.5 0.78 0.953.5 1.00 0.722.01 3.83 3.0020:00Logo MPMPLogo JäPSJäPS-0.5 0.95 0.832.5 0.57 1.271.95 3.60 3.3020:00Logo PK-35PK-35Logo SJK AkatemiaSJK Akatemia-1.5/2 0.76 0.943.5 1.01 0.711.20 6.00 10.50

Giải khác

13:00Logo Macarthur FCMacarthur FCLogo Perth GloryPerth Glory-0.5 0.90 0.832.5 0.67 1.101.86 3.75 3.6015:40Logo Central Coast MarinersCentral Coast MarinersLogo Newcastle JetsNewcastle Jets+0.5/1 0.85 0.943.5 0.95 0.804.20 4.00 1.7119:30Logo CarpiCarpiLogo LumezzaneLumezzane-0/0.5 0.84 0.82-2.55 3.10 2.4519:30Logo Inter U23Inter U23Logo MonopoliMonopoli-0/0.5 1.00 0.74-2.30 3.00 2.8819:30Logo Guidonia Montecelio 1937Guidonia Montecelio 1937Logo ForlìForlì-0.5 0.90 0.77-2.05 3.10 3.3019:30Logo PianesePianeseLogo PinetoPineto-0/0.5 0.92 0.75-2.30 3.00 2.8819:30Logo ReggianaReggianaLogo TorresTorres-0.5/1 0.80 0.84-1.80 3.20 4.1019:30Logo VadoVadoLogo SambenedetteseSambenedettese0 0.73 0.97-2.25 3.10 2.9019:45Logo Aubagne FCAubagne FCLogo Le Puy-en-VelayLe Puy-en-Velay+0/0.5 0.85 0.79-3.10 3.20 2.0519:45Logo Bourg-en-BresseBourg-en-BresseLogo FC FleuryFC Fleury+0.5 0.75 0.95-3.80 3.20 1.8519:45Logo FC Villefranche BeaujolaisFC Villefranche BeaujolaisLogo AS CannesAS Cannes+0.5 0.85 0.85-3.80 3.40 1.8019:45Logo Paris 13 AtleticoParis 13 AtleticoLogo FC RouenFC Rouen+0.5 0.75 0.95-3.40 3.50 1.9019:45Logo Quevilly - Rouen MétropoleQuevilly - Rouen MétropoleLogo US OrléansUS Orléans0 0.80 0.90-2.45 3.10 2.6019:45Logo Thionville LusitanosThionville LusitanosLogo FC Versailles 78FC Versailles 78+0.5 0.75 0.95-3.30 3.60 1.9019:45Logo US ConcarneauUS ConcarneauLogo BastiaBastia-0.5 0.99 0.73-1.91 3.30 3.5019:45Logo ValenciennesValenciennesLogo Amiens SCAmiens SC0 0.85 0.83-2.45 3.25 2.4520:00Logo FK PardubiceFK PardubiceLogo FC ZlínFC Zlín-0.5/1 0.76 0.95-1.65 3.60 4.7520:00Logo Mladá BoleslavMladá BoleslavLogo FK TepliceFK Teplice-0/0.5 0.82 0.92-1.95 3.50 3.4020:00Logo SK Slavia PrahaSK Slavia PrahaLogo FC Hradec KrálovéFC Hradec Králové-1/1.5 0.77 0.99-1.27 5.25 8.5020:00Logo AscoliAscoliLogo EmpoliEmpoli-0.5 0.88 0.852.5 0.90 0.891.85 3.46 3.9020:00Logo BeneventoBeneventoLogo L.R. VicenzaL.R. Vicenza-0.5 0.95 0.772.5 0.75 1.032.00 3.50 3.4620:00Logo CarrareseCarrareseLogo ModenaModena+0.5 0.98 0.772.5 0.85 0.964.20 3.53 1.8020:00Logo PadovaPadovaLogo Virtus EntellaVirtus Entella-0/0.5 1.05 0.732.5 1.15 0.652.42 3.00 2.9822:15Logo MantovaMantovaLogo PalermoPalermo+0/0.5 0.92 0.832.5 0.73 1.093.15 3.35 2.1522:30Logo Folgore CarateseFolgore CarateseLogo TrevisoTreviso+0/0.5 0.70 1.00-2.90 2.90 2.3522:30Logo Potenza CalcioPotenza CalcioLogo CataniaCatania+0/0.5 0.68 0.96-2.50 3.20 2.5022:30Logo US Salernitana 1919US Salernitana 1919Logo ScafateseScafatese-0.5/1 0.94 0.75-1.67 3.40 4.5023:00Logo SK Sigma OlomoucSK Sigma OlomoucLogo FC Slovan LiberecFC Slovan Liberec0 0.84 0.90-2.40 3.25 2.63

Kèo chấp và tài xỉu hiển thị theo kiểu Hồng Kông, 1x2 theo kiểu thập phân; tỷ lệ là trung vị của các nhà cái, chỉ để tham khảo.

Cập nhật lần cuối: 11:14 · 17/10/2026 (giờ VN)

Tỷ lệ kèo bóng đá được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.

Hiểu đúng trước khi đọc số

Tỷ lệ kèo thực chất là một mức giá: vì sao trang chỉ để tham khảo

Có hai cách hiểu con số 2,20 đứng cạnh tên đội chủ nhà, và chỉ một cách đúng. Sai là tưởng nó báo trước đội ấy thắng. Đúng là coi nó như một bảng giá: thị trường đang định giá cho cửa chủ nhà thắng ở một mức, đã cộng sẵn khoản lời của người niêm yết. Nên kèo bóng đá, hiểu ngắn gọn, là giá chứ không phải lời tiên tri. Ban đầu, người niêm yết giá là các đơn vị nhận cược; họ tính con số ra sao thì bài kèo nhà cái là gì đã kể. Trang này không làm nghề đó. Thay vào, mỗi số trên bảng gộp nhiều nguồn quốc tế rồi lấy giá trị ở giữa (trung vị), nhằm không để một nguồn lệch kéo cả dòng, và bảng không thuộc về nơi niêm yết nào; phương pháp gộp cùng giới hạn của nó có trong bài tỷ lệ tham khảo consensus. Từ đó rút ra hai điều. Một: bởi con số chứa biên lợi nhuận của cả nhóm nguồn, đọc nó là đọc giá, chưa phải xác suất, và mục kế bên dạy đổi từ giá sang xác suất. Hai: nó đến muộn hơn từng nguồn lẻ vì chỉ nhúc nhích sau mỗi lần dữ liệu tổng hợp làm mới. Cả hai đều chỉ về một kết luận: bảng này để đọc và đối chiếu, không để giao dịch. Ai cần hiểu một kèo thì ở đúng nơi; ai tìm chỗ gửi tiền cược sẽ không bao giờ tìm thấy ở đây.

Số trên bảng lấy từ đâu và bao lâu đổi một lần

Mỗi ô kèo là trung vị giá của nhiều nguồn quốc tế, không lấy từ một đơn vị nhận cược cụ thể nào, nên một nguồn chào lệch không kéo cả ô đi theo. Dữ liệu từ nhà cung cấp về kho riêng của 7bong cách nhau vài giây một lần; trang bạn mở được dựng lại từ kho đó sau vài phút, và dòng "Cập nhật lần cuối" dưới bảng ghi đúng thời điểm dựng, tính theo giờ Việt Nam. Kèo chấp và tài xỉu hiển thị theo kiểu Hồng Kông, kèo 1X2 theo kiểu thập phân. Trận còn xa giờ đá hoặc thuộc giải nhỏ có thể chưa có giá, khi đó dòng chỉ ghi giờ và tên đội. Mỗi loại dữ liệu có nhịp riêng, ghi đủ ở trang nguồn dữ liệu.

Đọc từng bước một dòng tỷ lệ kèo nhà cái

Một dòng trên bảng có ba phần: giờ bóng lăn (quy về giờ Việt Nam), cặp đội với chủ nhà ghi trước, và hai nhóm con số. Gọi là tỷ lệ kèo nhà cái vì đó là giá nhà cái niêm yết cho từng cửa của trận, nhưng nguồn nào thì cách đọc vẫn thế. Nhóm đầu là bộ ba cửa trong kèo châu Âu, 1, X và 2, ứng với chủ nhà thắng, hoà, khách thắng. Nhóm kế là cặp tài xỉu quanh mốc 2,5 bàn: Tài nếu trận có tối thiểu ba bàn, Xỉu nếu chỉ hai bàn hoặc ít hơn. Số nào cũng ở dạng thập phân, dấu chấm theo lối quốc tế, và đã bao gồm tiền gốc, cho nên đổi sang xác suất chỉ việc chia một cho tỷ lệ. Ví dụ tỷ lệ 2,00 tương ứng khoảng một nửa cơ hội; số càng nhỏ thì thị trường càng tin cửa ấy. Điều người mới hay quên là cộng ba xác suất lại: tổng vượt một trăm phần trăm một chút. Phần vượt ấy là biên lợi nhuận. Khi chưa chia đều phần đó ra thì ba số chưa thể gọi là ước lượng; phép tính ấy được bài kèo châu Âu 1X2 làm từng bước. Đôi khi có dòng chỉ ghi giờ cùng tên đội, trống phần số. Đừng bỏ qua, nó vẫn đáng đọc: hay gặp ở trận hạng dưới, trận trẻ hoặc giao hữu nhỏ, nơi chưa ai quan tâm đủ để niêm yết giá, và khoảng trống ấy đã là một thông tin. Cần đi qua từng cột của bảng thì có bài cách xem bảng kèo bóng đá.

Mở một trận: thẻ chi tiết kèo hiện gì

Con số ngoài trang danh sách mới chỉ là đỉnh tảng băng. Muốn thấy phần còn lại, vào trang trận và mở thẻ chi tiết kèo; tuỳ trận mà bạn gặp kèo châu Á, tài xỉu, 1X2, cả hai đội ghi bàn, cửa đôi, hoà hoàn tiền, phạt góc. Kèo tài xỉu tách thành nhiều mốc, trải từ trận hầu như chắc chắn có bàn tới trận đòi hỏi cả cơn mưa bàn thắng. Kèo châu Á thì ở mỗi nấc nêu rõ bên chấp và mức chấp, kể cả những nấc lẻ một phần tư, ba phần tư trái. Muốn biết ký hiệu ấy nghĩa là gì, xem bài kèo châu Á là gì; muốn biết mỗi nấc thắng hay thua theo từng cách biệt bàn thắng, tra bảng tra mức chấp. Ở mỗi nhóm, các nguồn được đánh số thay vì nêu tên, còn dòng chót là mức đồng thuận, tức đúng con số bạn đã thấy bên ngoài. Cách bày ấy hé lộ hai điều mà con số đơn lẻ che đi. Thứ nhất, độ phân tán: các nguồn sát nhau chứng tỏ thị trường đang đồng tình, còn xa nhau chứng tỏ trận vẫn nhiều ẩn số. Thứ hai, độ dày: nấc chấp mà chỉ vài nguồn chào giá thì sự đồng thuận ở nấc ấy kém chắc hơn nấc có đông nguồn. Trong thẻ này, nếu chỉ liếc được một thứ, hãy liếc độ phân tán. Một ghi chú nhỏ về cửa đôi và hoà hoàn tiền: cả hai cùng phòng nỗi lo trận hoà nhưng theo hai cách khác nhau; bài kèo hoà hoàn tiền và cửa đôi đặt hai loại cạnh nhau để so.

Ba loại kèo và điều mỗi loại đo

Kèo chấp, nhóm đầu tiên, đo độ chênh trình độ của hai đội: nó không hỏi ai thắng mà hỏi bên mạnh hơn thắng hơn mấy bàn. Chỗ dễ nhầm nhất là ranh giới hoà. Đồng banh với chấp 0,5 chỉ lệch nhau đúng một kết cục là hoà, nhưng một kết cục ấy đổi hẳn số phận của kèo. Nhóm thứ hai là kèo tổng bàn, đo nhịp độ trận. Ở đây không ai quan tâm bàn của đội nào, chỉ có tổng số bàn của hai đội, còn mốc lẻ 2,25 hay 2,75 thì tách kết quả làm hai nửa; bài tài xỉu bóng đá là gì có minh hoạ. Nhóm cuối, kèo phụ, là nơi hay đọc sai nhất, vì chúng chạy theo thứ thống kê chẳng giống tỷ số. Một trận thắng cách biệt ba bàn vẫn có thể là trận đội thua không kiếm nổi quả phạt góc nào, trái lại trận bế tắc không bàn thắng lại có thể đầy tạt cánh hai phía. Vậy nên, với kèo cả hai đội ghi bàn hoặc kèo phạt góc, phải đọc bằng chính chỉ số của loại ấy, ví dụ nhịp dứt điểm, lối đá biên hay độ khắt khe của trọng tài, đừng suy ngược từ giá kèo chính. Ba nhóm giống nhau ở một điểm: đa số chỉ tính thời gian chính thức, cộng thời gian bù, nên luân lưu cùng hiệp phụ không nằm trong đó. Ở các trận đấu cúp, chi tiết này dễ bị quên, và những kèo có tính hiệp phụ lại ít khi nói rõ từng trường hợp. Kèo hiệp 1 ngắn hơn nữa, chỉ lấy bốn mươi lăm phút đầu cộng bù giờ.

Giá nhảy trước và trong trận vì đâu

Giá đổi bởi đó là giá của thị trường còn đang mở cửa. Trong giai đoạn trước trận, có ba nguồn tác động. Đứng đầu là thông tin lực lượng: chỉ cần đội hình xuất phát vắng một tiền đạo trụ cột, mức chấp có thể lùi một nấc ngay lập tức. Tiếp đến là bối cảnh, thứ thường tới chậm: thời tiết, mặt sân, hoặc việc đội nào vừa chơi hiệp phụ hồi giữa tuần. Nguồn thứ ba là dòng tiền; khi phần đông đổ về một cửa, bên niêm yết sẽ chỉnh giá để chia đều rủi ro, kể cả lúc trên sân chưa có gì mới. Chặng từ lúc mở giá đến giờ bóng lăn được kể trong bài kèo mở, kèo chốt và biến động. Sau tiếng còi khai cuộc, thứ chi phối đổi sang bàn thắng, thẻ đỏ, thậm chí chiếc kim đồng hồ: phút nào qua đi mà lưới chưa rung, cửa xỉu lại dày thêm chút ít. Dân trong nghề gọi đó là kèo rung. Trang này chỉ đưa giá trước trận cho những trận sắp diễn ra; chu kỳ cập nhật của từng loại dữ liệu được công khai tại trang nguồn dữ liệu. Nếu một nơi khác chênh mấy điểm phần trăm, chớ vội kết luận là sai: mỗi bên chụp giá vào lúc riêng, từ nhóm nguồn riêng, làm tròn theo kiểu riêng. Bài tỷ lệ trực tuyến cập nhật thế nào lần theo đường dữ liệu từ sân tới màn hình để cho thấy độ trễ phát sinh ở đoạn nào. Chênh lệch lớn mà kéo dài mới đáng nghi, và việc đầu tiên khi đó là xem lại tin đội hình.

Mỗi giải một mức độ dày của thị trường

Cùng là kèo bóng đá, nhưng con số ở giải này vững hơn giải kia. Nhiều nguồn niêm yết nhất là Kèo Ngoại Hạng Anh, mức đồng thuận vì vậy ổn định, hiếm khi vênh. La Liga, Serie A, Bundesliga và Ligue 1 cũng là những thị trường dày; thỉnh thoảng vài trận bị đẩy giá mạnh sát giờ vì đội xoay tua sau trận cúp châu Âu đá giữa tuần. Đặc thù của giải nhiều đội chung bảng hiện rõ ở Kèo Cúp C1: lượt cuối, đội đã chắc suất có thể giữ sức còn đội cần điểm sẽ dốc hết, nên giá phản ánh động lực nhiều hơn khoảng cách trình độ. Mỗi trang giải gom lịch vài ngày tới, tỷ lệ tham khảo, kết quả vừa qua và thứ hạng trên bảng, cốt để mỗi mức giá được đọc kèm bối cảnh. Càng sang cấp đội tuyển, thị trường càng mỏng. Ở Kèo UEFA Nations League, các cặp đấu nhỏ có ít nguồn hơn; giao hữu, trận trẻ thậm chí chẳng có giá, và bài kèo trận giao hữu lý giải vì sao. Người xem Việt Nam nên cẩn trọng nhất với kèo V-League và các đội tuyển khu vực, vì tin lực lượng ở đó ít khi lọt vào nguồn quốc tế; bài đọc kèo đội tuyển Đông Nam Á phân tích tại sao mức chấp vùng này khó tin.

Các nhầm lẫn thường gặp khi đọc tỷ lệ

Hiểu lầm nặng ký nhất: tỷ lệ càng thấp thì trận càng dễ. Với 1,20, thị trường tin cửa này sẽ về hơn tám trong mười lần, và phần dư của mười lần ấy gom lại qua một mùa vẫn thành rất nhiều trận không về. Tiếp đến là chữ kèo thơm: nó gọi tên một cảm giác giá hời chứ chẳng phải thể loại kèo có thật, và cảm giác ấy hiếm khi sống sót sau bài toán biên lợi nhuận. Đọc theo chuỗi cũng dễ sa lầy. Đội thắng kèo liền năm trận cũng chẳng có lý do để thắng thêm trận thứ sáu, bởi giá đã tự điều chỉnh ngay theo chuỗi đó; năm sai lầm thống kê khi đọc kèo nói thêm về lỗi này và các lỗi cùng nhóm. Người mới còn hay lẫn định dạng. Ở đây số được ghi dạng thập phân, còn nhiều nơi dùng kiểu Malaysia, Indo hoặc Hong Kong; cả ba chỉ là ba kiểu ghi một mức giá, nên lẫn các kiểu ấy là hiểu sai cả trận. Các từ như trái, lựa hay nổ kèo cũng thế, từ lóng kèo bóng đá giải nghĩa từng chữ. Chuyện gộp trận vào một vé cũng đắt hơn vẻ ngoài: mỗi trận thêm vào lại nhân thêm xác suất lẫn biên lợi nhuận, thành thử kèo xiên hấp dẫn nhất đúng ở chỗ thiệt nhất. Sau cùng là tin nhầm nơi đăng số: trang dán tỷ lệ kèm lời cam kết chắc thắng, bảng không ghi giờ cập nhật, hay có nút mời nạp tiền sát bảng thì nên rời đi ngay; nhận biết trang kèo giả mạo liệt kê cách tự kiểm tra.

Đọc tiếp: bài giải thích và bảng kèo theo giải

Người mới nên đi theo thứ tự này: bài tỷ lệ kèo là một mức giá để hiểu con số mang nghĩa gì, rồi cách đọc từng ô trên bảng kèo để dùng được bảng này. Hai nhóm hay gặp nhất có bài riêng: kèo châu Á và các mức chấp đầu thang, tài xỉu quanh mốc 2,5 bàn. Ai muốn đặt giá cạnh số liệu thi đấu thì xem bàn thắng kỳ vọng xG. Khi đã quen, mở bảng kèo đúng giải mình theo dõi: Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, V-League; trận nào đã đá xong thì đối chiếu giá trước trận với tỷ số trong kết quả bóng đá hôm qua.

Bảng giá phục vụ việc hiểu trận, không phải lời mời

Bảng giá này phục vụ việc đọc hiểu: thử xem thị trường đang đánh giá hai đội ra sao, rồi đối chiếu với bài nhận định trước trận và xác suất do mô hình thống kê tính ra để biết chỗ nào hai bên đồng ý, chỗ nào chênh. Chẳng giá nào, bảng nào khiến một trận bóng thành chuyện chắc chắn. Việc trang làm được là chỉ cho bạn lý do con số ra như thế, và nhờ hiểu điều đó, bạn xem trận đấu tỉnh táo hơn.

Câu hỏi thường gặp

Kèo nhà cái hôm nay trên 7bong là gì?

Là bảng tỷ lệ kèo của các trận sắp đá: kèo châu Á, tài xỉu và 1X2, mỗi ô là mức trung vị gộp từ nhiều nguồn quốc tế chứ không phải giá của riêng một nhà cái. Bảng dùng để đối chiếu và tìm hiểu, 7bong không nhận cược.

Tỷ lệ kèo ở 7bong lấy từ nguồn nào?

Là mức tham chiếu gộp (consensus) từ nhiều nguồn, không thuộc về một nhà cái cụ thể nào.

Bảng kèo cập nhật bao lâu một lần?

Số liệu về kho của 7bong cách nhau vài giây, còn bản trang bạn mở được dựng lại sau vài phút; mốc giờ cập nhật nằm ngay dưới bảng. Từng loại dữ liệu có nhịp riêng, ghi ở trang nguồn dữ liệu.

Tỷ lệ kèo có đúng 100% không?

Không. Giá kèo phản ánh đánh giá của thị trường ở thời điểm cập nhật, nên có thể xê dịch sát giờ bóng lăn; hãy xem như số liệu tham khảo.

Có xem kèo riêng cho từng giải được không?

Có. Mỗi giải lớn đều có một trang kèo riêng, chẳng hạn kèo Ngoại Hạng Anh, kèo La Liga hoặc kèo Cúp C1.

7bong có nhận đặt cược không?

Không. Trang chỉ cung cấp dữ liệu và tỷ lệ kèo để tham khảo; trang không nhận cược, không liên kết với bên nhận cược và không đặt đường dẫn sang trang cá cược.