Kèo nhà cái hôm nay: bảng tỷ lệ kèo bóng đá tham khảo

Bảng kèo nhà cái hôm nay của 7bong liệt kê tỷ lệ kèo tham khảo (1X2, tài xỉu, kèo châu Á) cho các trận sắp diễn ra. Mỗi con số là mức đồng thuận (consensus odds) gộp từ số liệu tham chiếu do nhiều đơn vị cung cấp, không thuộc về một nhà cái nào. Giá nằm ngay cạnh giờ đá và tên giải của từng trận, nên bạn đối chiếu được mà khỏi phải chuyển qua nhiều trang. Giải lớn nào cũng có trang kèo riêng, kèm nhiều thông tin về trận hơn.

Bảng kèo bóng đá 18/10

Kèo Ngoại Hạng Anh ngày mai

Xem tất cả kèo Ngoại Hạng Anh
20:00Logo BournemouthBournemouthLogo SunderlandSunderland-2.5 0.81 0.982.06 3.50 3.5020:00Logo Brighton & Hove AlbionBrighton & Hove AlbionLogo Crystal PalaceCrystal Palace-3.5 1.38 0.541.54 4.50 5.3820:00Logo Leeds UnitedLeeds UnitedLogo Manchester UnitedManchester United-2.5 0.66 1.232.30 3.60 2.8022:30Logo Nottingham ForestNottingham ForestLogo ArsenalArsenal-2.5 0.93 0.905.50 3.80 1.61

Kèo La Liga ngày mai

Xem tất cả kèo La Liga
02:00Logo ValenciaValenciaLogo Athletic ClubAthletic Club-2.5 1.10 0.743.30 3.30 2.2019:00Logo OsasunaOsasunaLogo Real Racing ClubReal Racing Club-2.5 0.64 1.262.00 3.70 3.5021:15Logo Celta VigoCelta VigoLogo Deportivo AlavésDeportivo Alavés-2.5 1.23 0.672.13 3.25 3.5823:30Logo Málaga CFMálaga CFLogo Real SociedadReal Sociedad-2.5 0.79 1.063.20 3.50 2.15

Kèo Serie A ngày mai

Xem tất cả kèo Serie A
01:45Logo AS RomaAS RomaLogo GenoaGenoa-2.5 0.73 1.121.53 4.23 6.0017:30Logo UdineseUdineseLogo LecceLecce-2.5 1.06 0.791.88 3.45 4.2020:00Logo FiorentinaFiorentinaLogo ComoComo-2.5 0.65 1.243.30 3.66 2.0523:00Logo AC MilanAC MilanLogo AtalantaAtalanta-2.5 0.73 1.131.80 3.80 4.20

Kèo Bundesliga ngày mai

Xem tất cả kèo Bundesliga
20:30Logo Bayer 04 LeverkusenBayer 04 LeverkusenLogo SC FreiburgSC Freiburg-3.5 1.20 0.661.70 4.20 4.2022:30Logo Borussia M'gladbachBorussia M'gladbachLogo TSG HoffenheimTSG Hoffenheim-3.5 1.01 0.853.00 4.00 2.07

Kèo Ligue 1 ngày mai

Xem tất cả kèo Ligue 1
01:45Logo LilleLilleLogo Stade BrestoisStade Brestois-2.5 0.67 1.201.85 3.80 4.0001:45Logo TroyesTroyesLogo RC LensRC Lens-3.5 1.38 0.533.90 3.90 1.8420:00Logo AngersAngersLogo Olympique de MarseilleOlympique de Marseille-2.5 0.61 1.363.25 3.70 2.0722:15Logo Le HavreLe HavreLogo AuxerreAuxerre-2.5 0.90 0.922.26 3.40 3.1022:15Logo LorientLorientLogo AS MonacoAS Monaco-2.5 0.93 0.903.50 3.44 2.0522:15Logo Paris FCParis FCLogo Stade RennaisStade Rennais-2.5 0.65 1.252.25 3.58 3.00

Kèo VĐQG Ả Rập Xê Út ngày mai

Xem tất cả kèo VĐQG Ả Rập Xê Út
01:00Logo DiriyahDiriyahLogo Al-TaawounAl-Taawoun-2.5 0.72 1.071.91 3.60 3.50

Kèo VĐQG Hà Lan ngày mai

Xem tất cả kèo VĐQG Hà Lan
01:00Logo SC TelstarSC TelstarLogo FeyenoordFeyenoord-3.5 0.81 0.977.50 5.75 1.3202:00Logo Sparta RotterdamSparta RotterdamLogo Willem II TilburgWillem II Tilburg-3.5 1.10 0.711.61 4.33 4.7517:15Logo PEC ZwollePEC ZwolleLogo Go Ahead EaglesGo Ahead Eagles-3.5 1.10 0.693.30 3.90 1.9719:30Logo SC CambuurSC CambuurLogo AZ AlkmaarAZ Alkmaar-3.5 0.92 0.835.75 4.90 1.4621:45Logo FC GroningenFC GroningenLogo AFC AjaxAFC Ajax-3.5 0.94 0.883.45 4.12 1.89

Kèo VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ ngày mai

Xem tất cả kèo VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
17:30Logo KasımpaşaKasımpaşaLogo SamsunsporSamsunspor-2.5 0.97 0.842.50 3.40 2.6320:00Logo KocaelisporKocaelisporLogo GöztepeGöztepe-2.5 0.90 0.872.88 3.42 2.3323:00Logo Başakşehir FKBaşakşehir FKLogo Gaziantep FKGaziantep FK-2.5 0.60 1.331.67 4.00 4.50

Kèo VĐQG Scotland ngày mai

Xem tất cả kèo VĐQG Scotland
02:00Logo Dundee FCDundee FCLogo RangersRangers-3.5 1.22 0.607.00 4.95 1.3721:00Logo CelticCelticLogo Heart of MidlothianHeart of Midlothian-3.5 1.30 0.601.58 4.40 4.80

Kèo Hạng Hai Đức ngày mai

Xem tất cả kèo Hạng Hai Đức
01:30Logo Hannover 96Hannover 96Logo FC St. PauliFC St. Pauli-3.5 1.30 0.602.13 3.67 2.9018:30Logo Arminia BielefeldArminia BielefeldLogo VfL OsnabrückVfL Osnabrück-3.5 1.29 0.561.71 3.83 4.2018:30Logo Karlsruher SCKarlsruher SCLogo Darmstadt 98Darmstadt 98-3.5 1.06 0.692.18 3.79 2.8018:30Logo SG Dynamo DresdenSG Dynamo DresdenLogo 1. FC Magdeburg1. FC Magdeburg-3.5 1.23 0.612.42 3.62 2.55

Kèo Hạng Hai Tây Ban Nha ngày mai

Xem tất cả kèo Hạng Hai Tây Ban Nha
02:00Logo UD Las PalmasUD Las PalmasLogo CD CastellónCD Castellón-2.5 0.63 1.253.30 3.60 1.9619:00Logo AD CeutaAD CeutaLogo Real OviedoReal Oviedo-2.5 1.05 0.762.88 3.20 2.3021:15Logo GranadaGranadaLogo CádizCádiz-2.5 1.04 0.751.83 3.40 4.1023:30Logo Girona FCGirona FCLogo FC AndorraFC Andorra-2.5 0.67 1.151.68 3.75 4.3323:30Logo Real ValladolidReal ValladolidLogo CD EldenseCD Eldense-2.5 1.02 0.751.88 3.30 3.90

Kèo Hạng Hai Pháp ngày mai

Xem tất cả kèo Hạng Hai Pháp
01:00Logo Red Star FCRed Star FCLogo Saint-ÉtienneSaint-Étienne-2.5 0.84 0.923.00 3.40 2.20

Kèo VĐQG Nhật Bản ngày mai

Xem tất cả kèo VĐQG Nhật Bản
11:55Logo Fagiano OkayamaFagiano OkayamaLogo Vissel KobeVissel Kobe-2.5 1.10 0.712.87 3.20 2.4214:00Logo Machida ZelviaMachida ZelviaLogo Avispa FukuokaAvispa Fukuoka-2.5 1.10 0.721.84 3.40 4.20

Kèo VĐQG Hàn Quốc ngày mai

Xem tất cả kèo VĐQG Hàn Quốc
12:00Logo Daejeon Hana CitizenDaejeon Hana CitizenLogo Gwangju FCGwangju FC-2.5 0.56 1.351.36 4.70 6.7012:00Logo Jeonbuk Hyundai MotorsJeonbuk Hyundai MotorsLogo Jeju SKJeju SK-2.5 0.90 0.861.90 3.40 3.8014:30Logo FC SeoulFC SeoulLogo Gimcheon Sangmu FCGimcheon Sangmu FC-2.5 0.61 1.251.53 4.10 5.0014:30Logo Gangwon FCGangwon FCLogo Incheon UnitedIncheon United-2.5 1.40 0.532.20 3.10 3.3014:30Logo Pohang SteelersPohang SteelersLogo FC AnyangFC Anyang-2.5 0.94 0.802.00 3.30 3.60

Kèo VĐQG Trung Quốc ngày mai

Xem tất cả kèo VĐQG Trung Quốc
17:00Logo Wuhan Three TownsWuhan Three TownsLogo Shanghai ShenhuaShanghai Shenhua-3.5 0.83 0.942.69 3.80 2.1518:00Logo Beijing GuoanBeijing GuoanLogo Qingdao West CoastQingdao West Coast-3.5 1.08 0.741.40 4.88 6.4019:00Logo Shanghai PortShanghai PortLogo Chengdu RongchengChengdu Rongcheng-3.5 1.19 0.661.95 3.70 3.20

Kèo các giải khác ngày mai

VĐQG Brazil

04:00Logo BotafogoBotafogoLogo ChapecoenseChapecoense-3.5 1.24 0.651.34 5.00 8.0004:30Logo Atlético MineiroAtlético MineiroLogo CoritibaCoritiba-2.5 0.80 0.961.50 4.20 6.3305:30Logo AthleticoAthleticoLogo PalmeirasPalmeiras-2.5 1.05 0.752.75 3.20 2.4007:00Logo São PauloSão PauloLogo Vasco da GamaVasco da Gama-2.5 1.06 0.762.10 3.40 3.31

VĐQG Argentina

01:00Logo BanfieldBanfieldLogo Argentinos JuniorsArgentinos Juniors-2.5 1.40 0.534.10 3.20 1.8603:30Logo Club Atlético PlatenseClub Atlético PlatenseLogo CA LanúsCA Lanús-1.5 0.61 1.203.00 2.75 2.5703:30Logo Independiente RivadaviaIndependiente RivadaviaLogo TigreTigre-2.5 1.25 0.611.76 3.25 5.0006:00Logo Atlético TucumánAtlético TucumánLogo Rosario CentralRosario Central-1.5 0.50 1.503.60 2.85 2.2006:00Logo Vélez SarsfieldVélez SarsfieldLogo Gimnasia y Esgrima MendozaGimnasia y Esgrima Mendoza-2.5 1.30 0.601.68 3.30 5.25

Nhà nghề Mỹ MLS

01:30Logo Philadelphia UnionPhiladelphia UnionLogo Charlotte FCCharlotte FC-3.5 0.83 0.831.51 4.40 5.0003:30Logo Minnesota UnitedMinnesota UnitedLogo St.Louis CitySt.Louis City-3.5 1.20 0.612.40 3.70 2.5006:30Logo Atlanta UnitedAtlanta UnitedLogo Inter Miami CFInter Miami CF-3.5 0.80 0.913.50 4.10 1.7906:30Logo New York Red BullsNew York Red BullsLogo Toronto FCToronto FC-3.5 1.00 0.732.01 3.80 3.1006:30Logo Orlando City SCOrlando City SCLogo DC UnitedDC United-3.5 0.83 0.831.66 4.10 4.2006:30Logo New England RevolutionNew England RevolutionLogo Chicago FireChicago Fire-3.5 1.00 0.732.40 3.80 2.4506:30Logo New York City FCNew York City FCLogo Los Angeles FCLos Angeles FC-2.5 0.70 1.102.70 3.50 2.3007:30Logo Austin FCAustin FCLogo Vancouver WhitecapsVancouver Whitecaps-3.5 1.10 0.674.75 4.20 1.5607:30Logo Houston DynamoHouston DynamoLogo FC DallasFC Dallas-2.5 0.73 1.082.05 3.50 3.2007:30Logo Sporting Kansas CitySporting Kansas CityLogo Real Salt LakeReal Salt Lake-3.5 1.00 0.732.70 3.80 2.2009:30Logo LA GalaxyLA GalaxyLogo San Diego FCSan Diego FC-3.5 0.91 0.801.86 3.80 3.5009:30Logo Seattle Sounders FCSeattle Sounders FCLogo CF MontréalCF Montréal-3.5 1.10 0.671.46 4.50 5.5009:30Logo San Jose EarthquakesSan Jose EarthquakesLogo Nashville SCNashville SC-3.5 1.20 0.613.30 3.70 1.9609:30Logo Portland TimbersPortland TimbersLogo Colorado RapidsColorado Rapids-3.5 1.20 0.612.10 3.80 2.85

VĐQG Mexico

06:00Logo Santos LagunaSantos LagunaLogo Querétaro FCQuerétaro FC-2.5 0.64 1.162.36 3.54 2.6806:07Logo CD GuadalajaraCD GuadalajaraLogo Tigres UANLTigres UANL-2.5 0.79 1.001.80 3.65 4.0008:00Logo CD TolucaCD TolucaLogo Atlético San LuisAtlético San Luis-3.5 1.00 0.771.32 5.28 7.3508:00Logo Club LeónClub LeónLogo Club AméricaClub América-2.5 0.66 1.123.05 3.52 2.1210:10Logo Cruz AzulCruz AzulLogo FC JuárezFC Juárez-3.5 1.25 0.601.31 5.00 8.03

Hạng Hai Brazil

02:30Logo CearáCearáLogo JuventudeJuventude-2.5 1.48 0.502.64 2.96 2.6004:30Logo América MineiroAmérica MineiroLogo Operário-PROperário-PR-2.5 1.05 0.753.80 3.30 1.86

Đan Mạch · 1. Division

18:00Logo HvidovreHvidovreLogo HillerødHillerød-0.5/1 0.75 0.942.5 0.57 1.301.62 3.90 4.51

Na Uy · 1. Division

19:30Logo EgersundEgersundLogo SogndalSogndal-0/0.5 0.79 0.963.5 0.80 0.932.01 3.98 2.9419:30Logo StromsgodsetStromsgodsetLogo HaugesundHaugesund-0.5 0.85 0.943.5 0.69 1.081.84 4.15 3.3322:00Logo AsaneAsaneLogo StabaekStabaek+1.5 0.87 0.873.5 0.65 1.136.50 5.35 1.3322:00Logo hoddhoddLogo RaufossRaufoss-0.5 0.83 0.953.5 1.08 0.691.83 3.91 3.5222:00Logo KongsvingerKongsvingerLogo Sandnes ULFSandnes ULF-1.5/2 0.96 0.793.5 0.67 1.121.29 5.63 7.3522:00Logo LynLynLogo MossMoss-0/0.5 0.83 0.933.5 0.88 0.832.05 3.96 2.9022:00Logo ODD BallklubbODD BallklubbLogo StrommenStrommen-1/1.5 0.90 0.843.5 0.76 0.981.44 4.78 5.2522:00Logo RanheimRanheimLogo BryneBryne0 0.82 0.893.5 0.85 0.842.38 3.80 2.49

Síp · 1. Division

22:00Logo Omonia AradippouOmonia AradippouLogo AELAEL0 1.02 0.762.5 0.80 0.992.73 3.34 2.3823:00Logo ArisArisLogo AEK LarnacaAEK Larnaca0 0.99 0.772.5 0.72 1.062.70 3.30 2.4123:00Logo Omonia 29is MaiouOmonia 29is MaiouLogo AnorthosisAnorthosis+0/0.5 0.68 0.982.5 0.95 0.792.85 3.22 2.40

Thổ Nhĩ Kỳ · 1. Lig

17:30Logo Iğdır FKIğdır FKLogo BolusporBoluspor-2 0.94 0.773.5 1.20 0.581.17 6.00 12.0020:00Logo KayserisporKayserisporLogo Batman PetrolsporBatman Petrolspor-1 0.99 0.752.5 0.71 1.031.56 3.90 5.0020:00Logo Vanspor FKVanspor FKLogo ÜmraniyesporÜmraniyespor-0/0.5 0.86 0.822.5 0.90 0.802.18 3.25 3.0023:00Logo İstanbulsporİstanbulsporLogo AntalyasporAntalyaspor+0.5 0.80 0.962.5 0.80 0.903.40 3.45 1.98

Slovenia · 1. SNL

20:00Logo KoperKoperLogo Brinje-GrosupljeBrinje-Grosuplje-0.5/1 0.74 0.942.5 0.69 1.051.58 3.77 4.8023:00Logo MariborMariborLogo CeljeCelje-0/0.5 0.94 0.812.5 0.66 1.122.20 3.50 2.75

Bosnia và Herzegovina · 1st League - FBiH

19:30Logo Stupčanica OlovoStupčanica OlovoLogo GOŠK GabelaGOŠK Gabela-1 0.95 0.672.5 0.72 0.931.59 3.75 4.8021:30Logo PosušjePosušjeLogo TravnikTravnik-0.5 0.85 0.752.5 1.02 0.651.92 3.17 3.72

Đan Mạch · 2. Division

18:00Logo Thisted FCThisted FCLogo VSK ÅrhusVSK Århus+0/0.5 0.81 0.892.5 0.78 0.972.87 3.40 2.15

Thổ Nhĩ Kỳ · 2. Lig

18:30Logo 68 Aksaray Belediyespor68 Aksaray BelediyesporLogo Adana DemirsporAdana Demirspor-0.5 0.81 0.892.5 0.67 1.041.83 3.54 3.5518:30Logo ErbaasporErbaasporLogo Çorluspor 1947Çorluspor 1947+0/0.5 0.83 0.792.5 0.79 0.882.71 3.30 2.3118:30Logo KastamonusporKastamonusporLogo Isparta 32 SporIsparta 32 Spor+0/0.5 0.81 0.812.5 0.70 0.992.83 3.39 2.1519:00Logo Beyoğlu Yeni ÇarşıBeyoğlu Yeni ÇarşıLogo SakaryasporSakaryaspor+0.5 0.94 0.762.5 0.71 0.983.80 3.58 1.7519:00Logo KırklarelisporKırklarelisporLogo Ankara DemirsporAnkara Demirspor+0/0.5 0.77 0.852.5 0.88 0.792.89 3.25 2.1723:00Logo Muş Sport KlübüMuş Sport KlübüLogo AnkarasporAnkaraspor-1 0.82 0.833.5 1.18 0.581.48 4.40 4.7723:00Logo SomasporSomasporLogo Aliağa FAŞAliağa FAŞ+1.5 0.83 0.833.5 1.08 0.647.25 5.00 1.30

Slovakia · 2. liga

15:30Logo PetržalkaPetržalkaLogo Slovan Bratislava IISlovan Bratislava II-1 0.89 0.792.5 0.67 1.081.53 4.00 5.20

Áo · 2. Liga

15:30Logo Sturm Graz IISturm Graz IILogo SV KapfenbergSV Kapfenberg-0.5 0.85 0.933.5 1.05 0.711.85 3.90 3.49

Slovenia · 2. SNL

20:30Logo Dren VrhnikaDren VrhnikaLogo BeltinciBeltinci+0.5/1 0.83 0.792.5 0.73 0.994.43 3.77 1.6422:30Logo BrežiceBrežiceLogo KrškoKrško-0.5 1.01 0.752.5 0.71 1.021.92 3.52 3.20

Đức · 3. Liga

18:30Logo Hoffenheim IIHoffenheim IILogo VerlVerl-0.5 0.78 0.993.5 0.87 0.831.77 3.80 3.5221:30Logo MSV DuisburgMSV DuisburgLogo FC Viktoria KölnFC Viktoria Köln-0/0.5 0.81 0.903.5 1.15 0.602.05 3.60 2.90

Litva · A Lyga

21:00Logo FK Zalgiris VilniusFK Zalgiris VilniusLogo Hegelmann LitauenHegelmann Litauen-1/1.5 0.79 0.923.5 1.27 0.551.36 4.55 6.59

Quốc tế · CAF Confederation Cup

00:00Logo AC DouaneAC DouaneLogo CR BelouizdadCR Belouizdad+0.5/1 0.77 0.852.5 1.10 0.635.00 3.24 1.66

Canada · Canadian Premier League

00:00Logo Atlético OttawaAtlético OttawaLogo ForgeForge+0.5/1 0.84 0.832.5 0.56 1.254.10 3.75 1.6703:00Logo Cavalry FCCavalry FCLogo Pacific FCPacific FC-2/2.5 0.85 0.823.5 0.69 1.021.14 7.00 13.00

Malta · Challenge League

00:30Logo Fgura UnitedFgura UnitedLogo Santa LucíaSanta Lucía0 0.83 0.832.5 0.70 0.992.42 3.38 2.4219:00Logo Naxxar LionsNaxxar LionsLogo Victoria HotspursVictoria Hotspurs-0/0.5 0.89 0.762.5 0.55 1.242.16 3.55 2.7521:30Logo Vittoriosa StarsVittoriosa StarsLogo AttardAttard0 0.83 0.832.5 0.75 0.932.42 3.50 2.4022:00Logo Tarxien RainbowsTarxien RainbowsLogo Zebbug RangersZebbug Rangers-1.5 0.77 0.892.5 0.52 1.241.24 5.00 9.00

Brazil · Copa Santa Catarina

04:00Logo Hercílio LuzHercílio LuzLogo BarraBarra0 0.71 0.962.5 0.56 1.222.24 3.49 2.60

Bỉ · Cup

01:45Logo Club Brugge KVClub Brugge KVLogo Lokeren-TemseLokeren-Temse-2.5/3 0.87 0.843.5 0.60 1.171.08 9.00 23.0001:45Logo RAAL La LouvièreRAAL La LouvièreLogo LiègeLiège-0.5/1 0.83 0.852.5 0.56 1.191.64 3.80 4.2201:45Logo Excelsior VirtonExcelsior VirtonLogo GenkGenk+1 0.95 0.752.5 0.57 1.215.50 4.18 1.4701:45Logo Zulte WaregemZulte WaregemLogo Seraing UnitedSeraing United-1/1.5 0.83 0.853.5 1.27 0.581.38 4.70 6.5018:30Logo KV MechelenKV MechelenLogo AS EupenAS Eupen-0.5/1 0.83 0.822.5 0.55 1.331.67 4.15 4.0918:30Logo RochefortRochefortLogo GentGent+3 0.88 0.833.5 0.59 1.1734.00 12.00 1.0523:30Logo St. TruidenSt. TruidenLogo Lommel UnitedLommel United-1/1.5 0.85 0.823.5 1.28 0.571.40 4.60 6.38

Cúp Quốc gia Bồ Đào Nha

02:00Logo PenafielPenafielLogo Leça FCLeça FC-2.5 0.75 1.051.67 3.75 4.0002:15Logo Académica CoimbraAcadémica CoimbraLogo Amarante FCAmarante FC-2.5 0.85 0.951.83 3.50 3.50

Thuỵ Điển · Damallsvenskan

18:00Logo Häcken WHäcken WLogo Hammarby WHammarby W0 0.71 0.962.5 0.74 0.942.27 3.32 2.6319:00Logo Djurgården WDjurgården WLogo Piteå WPiteå W-0/0.5 0.87 0.772.5 0.59 1.172.15 3.46 2.80

UAE · Division 1

20:00Logo Al BataehAl BataehLogo Forte VirtusForte Virtus-0.5 0.81 0.892.5 0.67 1.051.81 3.68 3.5520:00Logo Dibba Al-FujairahDibba Al-FujairahLogo Al ArabiAl Arabi-0/0.5 0.90 0.832.5 0.60 1.182.15 3.50 2.85

Thuỵ Điển · Division 2 - Södra Götaland

19:00Logo BergaBergaLogo LineroLinero-0.5 0.93 0.783.5 1.05 0.701.94 3.83 3.1519:00Logo KarlskronaKarlskronaLogo RäppeRäppe-2 0.95 0.753.5 0.72 1.021.21 6.00 9.2019:00Logo NosabyNosabyLogo ÖsterlenÖsterlen-3.5 0.95 0.752.20 3.80 2.6619:00Logo Staffanstorp UnitedStaffanstorp UnitedLogo IFK TrelleborgIFK Trelleborg--3.70 3.90 1.7519:00Logo TornsTornsLogo SölvesborgSölvesborg-3.5 1.02 0.702.61 3.67 2.2719:00Logo Växjö NorraVäxjö NorraLogo Oskarshamns AIKOskarshamns AIK+0.5 0.70 1.052.5 0.53 1.272.90 3.65 2.08

Thuỵ Điển · Division 2 - Södra Svealand

19:00Logo FarstaFarstaLogo Lindo FFLindo FF-1.5 0.93 0.783.5 0.82 0.901.39 4.70 5.8019:00Logo FittjaFittjaLogo NyköpingNyköping+0.5 1.02 0.723.5 0.88 0.823.75 4.00 1.7519:00Logo ForwardForwardLogo HaningeHaninge-3.5 0.83 0.872.38 3.85 2.4219:00Logo KarlslundKarlslundLogo RågsvedRågsved+0.5 0.83 0.883.5 0.98 0.753.23 3.83 1.9019:00Logo SmedbySmedbyLogo SleipnerSleipner+0.5 0.78 0.932.5 0.55 1.253.20 3.60 1.96

Paraguay · Division Intermedia

20:00Logo Benjamín AcevalBenjamín AcevalLogo SOL DE AmericaSOL DE America-0/0.5 0.86 0.802.5 0.79 0.892.14 3.40 2.90

Paraguay · Division Profesional - Clausura

03:00Logo Club GuaraniClub GuaraniLogo Nacional AsuncionNacional Asuncion0 0.81 0.932.5 1.36 0.552.60 3.00 2.7005:20Logo OlimpiaOlimpiaLogo 2 de Mayo2 de Mayo-1/1.5 0.98 0.772.5 0.80 0.941.42 4.10 6.50

Hà Lan · Eerste Divisie

17:15Logo WaalwijkWaalwijkLogo FC VolendamFC Volendam-0.5 0.92 0.883.5 0.99 0.751.92 3.91 3.3021:45Logo MVVMVVLogo HeraclesHeracles+1/1.5 0.88 0.853.5 1.01 0.746.11 4.88 1.40

Thuỵ Điển · Elitettan

19:00Logo Enskede WEnskede WLogo Trelleborg WTrelleborg W0 1.04 0.682.5 0.57 1.403.10 3.75 1.93

Georgia · Erovnuli Liga

18:00Logo Torpedo KutaisiTorpedo KutaisiLogo RustaviRustavi0 0.86 0.802.5 0.88 0.792.51 3.20 2.4320:00Logo Dinamo TbilisiDinamo TbilisiLogo SpaeriSpaeri-0.5/1 0.80 0.822.5 0.63 1.131.64 3.72 4.25

Estonia · Esiliiga A

16:30Logo Nõmme Kalju IINõmme Kalju IILogo ElvaElva0 2.70 0.22-4.75 4.55 1.4916:30Logo Tartu WelcoTartu WelcoLogo Nõmme United IINõmme United II0 0.30 2.003.5 0.60 1.381.60 4.40 4.03

Thuỵ Điển · Ettan - Norra

18:00Logo VasalundVasalundLogo AFC EskilstunaAFC Eskilstuna+0/0.5 0.89 0.823.5 1.08 0.652.87 3.70 2.0519:00Logo PiteåPiteåLogo SollentunaSollentuna0 0.81 0.912.5 0.75 0.992.38 3.38 2.5521:00Logo Hammarby TalangHammarby TalangLogo IF KarlstadIF Karlstad-0/0.5 0.83 0.892.5 0.82 0.882.07 3.34 3.09

Thuỵ Điển · Ettan - Södra

18:00Logo OlympicOlympicLogo UtsiktenUtsikten-2/2.5 0.92 0.783.5 0.59 1.171.17 6.85 10.9321:00Logo KristianstadKristianstadLogo TrollhättanTrollhättan0 0.92 0.792.5 0.57 1.262.56 3.80 2.17

Anh · FA WSL

18:00Logo Chelsea WChelsea WLogo Tottenham Hotspur WTottenham Hotspur W-1.5/2 0.93 0.783.5 0.99 0.711.23 5.50 8.9518:00Logo Crystal Palace WCrystal Palace WLogo West Ham WWest Ham W+0/0.5 0.79 0.892.5 0.66 1.072.90 3.50 2.1820:00Logo Aston Villa WAston Villa WLogo Liverpool WLiverpool W+0.5 0.89 0.852.5 0.65 1.073.58 3.60 1.8520:00Logo Charlton Athletic WCharlton Athletic WLogo Manchester United WManchester United W+1.5 0.94 0.742.5 0.58 1.189.50 5.25 1.2520:00Logo London City Lionesses WLondon City Lionesses WLogo Everton WEverton W-1/1.5 0.78 0.942.5 0.72 0.961.33 4.63 7.5020:30Logo Manchester City WManchester City WLogo Brighton WBrighton W-1.5 0.80 0.863.5 0.81 0.871.33 5.25 6.90

Bỉ · First Amateur Division

00:30Logo Union Saint-Gilloise IIUnion Saint-Gilloise IILogo Sporting Charleroi IISporting Charleroi II-0.5/1 0.98 0.732.5 0.64 1.141.75 3.58 3.8200:30Logo Dessel SportDessel SportLogo Spouwen-MopertingenSpouwen-Mopertingen-0/0.5 0.76 0.903.5 0.98 0.712.00 3.62 2.9801:00Logo Olympic CharleroiOlympic CharleroiLogo RWDMRWDM-0/0.5 0.96 0.762.5 0.71 1.022.25 3.32 2.7501:00Logo TubizeTubizeLogo MeuxMeux-0.5 0.82 0.922.5 0.73 0.951.77 3.48 3.8401:00Logo HoogstratenHoogstratenLogo Roeselare DaiselRoeselare Daisel+0/0.5 0.91 0.722.5 0.60 1.153.18 3.44 1.9601:00Logo Lyra-Lierse BerlaarLyra-Lierse BerlaarLogo HoutvenneHoutvenne+0/0.5 0.85 0.773.5 1.22 0.562.90 3.53 2.0401:00Logo Mandel UnitedMandel UnitedLogo ZelzateZelzate-0.5 0.87 0.922.5 0.57 1.201.81 3.60 3.5401:00Logo Thes SportThes SportLogo Cercle Brugge IICercle Brugge II-0.5 0.70 0.862.5 0.57 1.201.73 3.64 3.7120:00Logo Standard Liège IIStandard Liège IILogo FlénuFlénu-0.5/1 0.72 0.912.5 0.53 1.291.57 3.95 4.4720:00Logo KnokkeKnokkeLogo MerelbekeMerelbeke-0.5 1.00 0.793.5 1.28 0.501.95 3.52 3.2020:00Logo Oud-Heverlee Leuven IIOud-Heverlee Leuven IILogo HarelbekeHarelbeke-1/1.5 0.81 0.913.5 0.89 0.781.37 4.75 5.80

Nga · First League

12:00Logo Ska-khabarovskSka-khabarovskLogo Volga UlyanovskVolga Ulyanovsk-0/0.5 1.02 0.792.5 1.03 0.792.34 3.28 2.9017:00Logo UralUralLogo Nizhny NovgorodNizhny Novgorod0 0.83 0.982.5 1.09 0.712.48 3.10 2.7519:00Logo TekstilshchikTekstilshchikLogo ChelyabinskChelyabinsk+0/0.5 0.76 0.942.5 1.17 0.672.99 3.14 2.2821:00Logo VelesVelesLogo Shinnik YaroslavlShinnik Yaroslavl-0/0.5 1.00 0.792.5 1.43 0.442.32 2.97 3.10

Croatia · First NL

17:00Logo Croatia ZmijavciCroatia ZmijavciLogo Mladost ŽdraloviMladost Ždralovi-0/0.5 0.77 0.902.5 1.18 0.602.05 3.10 3.34

Séc · FNL

15:15Logo Viktoria ŽižkovViktoria ŽižkovLogo TáborskoTáborsko-0/0.5 0.95 0.772.5 0.72 1.012.25 3.31 2.8020:30Logo KladnoKladnoLogo Arsenal Česká LípaArsenal Česká Lípa-0.5 0.83 0.952.5 0.55 1.221.81 3.62 3.62

Đức · Frauen Bundesliga

19:00Logo Union Berlin WUnion Berlin WLogo Nürnberg WNürnberg W-0.5/1 0.74 0.893.5 1.03 0.671.62 4.05 4.0521:00Logo Werder Bremen WWerder Bremen WLogo 1899 Hoffenheim W1899 Hoffenheim W-0.5 0.80 0.882.5 0.54 1.291.78 3.68 3.4923:30Logo Mainz 05 WMainz 05 WLogo VfL Wolfsburg WVfL Wolfsburg W+3/3.5 0.75 0.923.5 0.43 1.5521.50 12.00 1.04

Croatia · HNL

20:00Logo HNK Hajduk SplitHNK Hajduk SplitLogo NK VarazdinNK Varazdin-0.5 0.80 0.982.5 0.80 0.981.80 3.50 4.1523:00Logo NK Slaven BelupoNK Slaven BelupoLogo Dinamo ZagrebDinamo Zagreb+1.5 0.85 0.933.5 0.95 0.807.00 5.10 1.33

Ba Lan · I Liga

19:30Logo ŁKS ŁódźŁKS ŁódźLogo PodbeskidziePodbeskidzie-0.5/1 0.93 0.782.5 0.61 1.151.74 3.73 3.8922:00Logo Pogoń SiedlcePogoń SiedlceLogo Stal RzeszówStal Rzeszów-0/0.5 0.89 0.792.5 0.73 0.972.20 3.35 2.90

Ba Lan · II Liga - East

19:30Logo Podhale Nowy TargPodhale Nowy TargLogo Lechia Zielona GóraLechia Zielona Góra-0.5 0.80 0.973.5 1.22 0.571.79 3.68 3.7019:30Logo Śląsk Wrocław IIŚląsk Wrocław IILogo Avia ŚwidnikAvia Świdnik0 0.93 0.762.5 0.59 1.212.56 3.38 2.3720:00Logo Resovia RzeszówResovia RzeszówLogo Sokół KleczewSokół Kleczew-0.5/1 0.92 0.752.5 0.57 1.201.73 3.65 3.9022:00Logo Znicz PruszkówZnicz PruszkówLogo Rekord Bielsko-BiałaRekord Bielsko-Biała-0.5 0.80 0.963.5 1.28 0.551.75 3.73 3.73

Ấn Độ · Indian Super League

21:00Logo NorthEast UnitedNorthEast UnitedLogo Kerala BlastersKerala Blasters0 0.78 0.942.5 0.75 1.022.42 3.26 2.62

Iraq · Iraqi League

00:30Logo Al Quwa Al JawiyaAl Quwa Al JawiyaLogo Al-KarmaAl-Karma0 0.99 0.692.5 1.10 0.662.75 3.09 2.38

Nhật Bản · J2 League

11:00Logo IwakiIwakiLogo Ventforet KofuVentforet Kofu-0.5/1 0.96 0.772.5 0.90 0.841.75 3.50 4.29

Hàn Quốc · K League 2

12:00Logo Seoul E-Land FCSeoul E-Land FCLogo Gimhae CityGimhae City-1/1.5 0.85 0.852.5 0.62 1.201.36 4.55 6.5012:00Logo Suwon BluewingsSuwon BluewingsLogo HwaseongHwaseong-0.5/1 0.82 0.902.5 0.67 1.101.65 3.77 4.2714:30Logo Busan I ParkBusan I ParkLogo Jeonnam DragonsJeonnam Dragons-0.5 0.80 0.982.5 0.75 1.001.79 3.59 3.88

Trung Quốc · League One

18:00Logo Shaanxi UnionShaanxi UnionLogo Guangzhou E-PowerGuangzhou E-Power0 0.96 0.712.5 0.56 1.222.61 3.40 2.2518:30Logo Meizhou KejiaMeizhou KejiaLogo Nantong ZhiyunNantong Zhiyun+1 0.91 0.812.5 0.74 0.976.00 3.90 1.4418:30Logo Nanjing CityNanjing CityLogo Hebei KungfuHebei Kungfu-0/0.5 0.83 0.902.5 1.21 0.582.10 3.12 3.12

Trung Quốc · League Two

14:00Logo Changchun XiduChangchun XiduLogo Hubei Chufeng HeliHubei Chufeng Heli-0/0.5 0.78 0.872.5 1.27 0.542.06 3.04 3.3415:00Logo Dalian Yingbo BDalian Yingbo BLogo Yichun Grand TigerYichun Grand Tiger-0.5 0.95 0.851.5 0.45 1.411.91 2.99 3.9018:30Logo Xiamen FeiluXiamen FeiluLogo Qingdao Red LionsQingdao Red Lions-0/0.5 0.88 0.782.5 1.29 0.532.18 2.99 3.1218:35Logo Chengdu Rongcheng IIChengdu Rongcheng IILogo Nantong Haimen CodionNantong Haimen Codion0 0.94 0.732.5 1.20 0.572.69 2.99 2.40

Indonesia · Liga 1

15:30Logo Persebaya SurabayaPersebaya SurabayaLogo PSS SlemanPSS Sleman-0.5/1 0.72 0.953.5 1.28 0.521.60 3.82 4.3319:00Logo Persib BandungPersib BandungLogo Persik KediriPersik Kediri-0.5/1 0.86 0.842.5 0.56 1.251.68 3.79 4.04

Costa Rica · Liga de Ascenso

03:00Logo Futbol Consultants MoraviaFutbol Consultants MoraviaLogo CS UruguayCS Uruguay-0.5/1 0.89 0.742.5 0.64 1.081.73 3.58 3.8406:00Logo Aserri FCAserri FCLogo Santa Cruz FCSanta Cruz FC-0.5/1 0.71 0.922.5 0.67 1.041.56 3.77 4.55

Mexico · Liga de Expansión MX

08:00Logo MonarcasMonarcasLogo CDS Tampico MaderoCDS Tampico Madero-1 0.78 0.982.5 0.57 1.241.44 4.31 5.6308:00Logo CancúnCancúnLogo Venados FCVenados FC-0.5 0.88 0.883.5 1.15 0.601.88 3.77 3.4108:00Logo PiratasPiratasLogo TepatitlánTepatitlán-2 0.85 0.853.5 0.98 0.721.17 6.47 11.88

Liga F

01:30Logo Real MadridReal MadridLogo RCD Espanyol de BarcelonaRCD Espanyol de Barcelona--1.17 6.50 13.00

Romania · Liga II

17:30Logo FC BacauFC BacauLogo Gloria BistriţaGloria Bistriţa-0.5 0.88 0.892.5 0.85 0.851.83 3.40 3.80

Cộng hòa Dominica · Liga Mayor

05:00Logo MocaMocaLogo JarabacoaJarabacoa-1.5 0.93 0.742.5 0.80 0.871.28 4.45 9.40

Mexico · Liga MX Femenil

08:00Logo Monterrey WMonterrey WLogo Cruz Azul WCruz Azul W-1.5/2 0.86 0.813.5 0.98 0.711.22 5.54 9.00

Honduras · Liga Nacional

04:00Logo Platense FCPlatense FCLogo CD MotaguaCD Motagua+0.5/1 0.90 0.752.5 0.79 0.904.75 3.60 1.6006:15Logo JuticalpaJuticalpaLogo Atlético CholomaAtlético Choloma0 0.74 0.932.5 0.71 0.982.32 3.30 2.5908:30Logo Atletico IndependienteAtletico IndependienteLogo Lobos UpnfmLobos Upnfm0 0.77 0.892.5 0.80 0.872.38 3.26 2.55

Panama · Liga Panameña de Fútbol

08:30Logo Plaza AmadorPlaza AmadorLogo CD Arabe UnidoCD Arabe Unido-0.5 0.90 0.852.5 0.95 0.751.91 3.24 3.60

Mexico · Liga Premier Serie A

04:30Logo CiervosCiervosLogo Cañoneros MarinaCañoneros Marina0 0.90 0.902.5 0.25 2.752.30 4.00 2.30

Ecuador · Liga Pro

02:00Logo MacaraMacaraLogo Independiente del ValleIndependiente del Valle+0/0.5 0.89 0.862.5 0.92 0.823.25 3.00 2.1504:30Logo AucasAucasLogo LDU de QuitoLDU de Quito+0/0.5 0.89 0.852.5 1.20 0.633.30 3.08 2.1223:30Logo Delfin SCDelfin SCLogo Manta FCManta FC-0/0.5 0.92 0.822.5 1.28 0.592.16 3.10 3.26

Ecuador · Liga Pro Serie B

03:30Logo LDU PortoviejoLDU PortoviejoLogo Gualaceo SCGualaceo SC0 0.71 0.962.5 1.44 0.472.39 2.92 2.77

Algeria · Ligue 1

01:00Logo MC OranMC OranLogo KhenchelaKhenchela-0.5/1 0.81 0.902.5 1.42 0.501.62 3.25 5.63

Quần đảo Faroe · Meistaradeildin

21:00Logo B36 TorshavnB36 TorshavnLogo SkálaSkála-0.5/1 0.78 0.842.5 0.56 1.271.62 3.90 4.3023:15Logo Vikingur GotaVikingur GotaLogo ABAB-1/1.5 0.80 0.823.5 1.27 0.541.34 4.60 6.60

Estonia · Meistriliiga

18:30Logo LaagriLaagriLogo VaprusVaprus-0/0.5 0.84 0.803.5 1.13 0.612.10 3.68 2.7520:00Logo KuressaareKuressaareLogo FC Levadia TallinnFC Levadia Tallinn+2 0.74 0.933.5 0.81 0.8610.25 5.85 1.1921:00Logo PaidePaideLogo Trans NarvaTrans Narva-1 0.83 0.832.5 0.58 1.181.47 4.15 5.2023:00Logo Flora TallinnFlora TallinnLogo TammekaTammeka-0.5/1 0.77 0.853.5 0.94 0.741.63 4.10 4.00

Brazil · Mineiro - 3

01:00Logo Nacional AC MGNacional AC MGLogo Venda NovaVenda Nova-0/0.5 0.92 0.742.5 0.94 0.742.20 3.34 2.75

Mỹ · MLS Next Pro

02:00Logo Columbus Crew IIColumbus Crew IILogo New England IINew England II-0/0.5 0.87 0.853.5 1.06 0.672.13 3.74 2.75

Hungary · NB I

00:30Logo UjpestUjpestLogo Puskas AcademyPuskas Academy-0/0.5 0.91 0.862.5 0.56 1.292.15 3.50 2.8320:30Logo Debreceni VSCDebreceni VSCLogo Zalaegerszegi TEZalaegerszegi TE-0.5 0.79 1.013.5 1.30 0.551.79 3.75 3.7023:00Logo Kisvarda FCKisvarda FCLogo Ferencvarosi TCFerencvarosi TC+1 0.96 0.763.5 1.33 0.535.40 4.20 1.45

Hungary · NB II

18:00Logo Karcag SEKarcag SELogo Szeged 2011Szeged 2011+0/0.5 0.73 0.902.5 1.10 0.652.89 3.10 2.2518:00Logo Szentlőrinc SESzentlőrinc SELogo Gyirmot SEGyirmot SE+0/0.5 0.81 0.812.5 0.83 0.863.00 3.30 2.1022:00Logo SoroksarSoroksarLogo Fehérvár FCFehérvár FC-0/0.5 0.80 0.852.5 0.81 0.892.05 3.38 3.07

NWSL

05:30Logo Utah Royals FCUtah Royals FCLogo Kansas City CurrentKansas City Current-2.5 0.57 1.243.25 3.65 1.9006:00Logo North Carolina CourageNorth Carolina CourageLogo San Diego Wave FCSan Diego Wave FC-2.5 0.57 1.252.40 3.50 2.4007:45Logo Denver Summit FCDenver Summit FCLogo Angel City FCAngel City FC-2.5 0.59 1.172.07 3.48 2.90

Đức · Oberliga - Hamburg

19:00Logo Niendorfer TSVNiendorfer TSVLogo BuchholzBuchholz0 0.75 0.923.5 0.58 1.172.14 4.30 2.35

Brazil · Paulista - U20

01:00Logo Ibrachina U20Ibrachina U20Logo Capivariano U20Capivariano U20-1 0.83 0.832.5 0.79 0.881.44 3.88 5.7201:45Logo São Paulo U20São Paulo U20Logo Desportivo Brasil U20Desportivo Brasil U20-1.5 0.89 0.772.5 0.64 1.061.27 4.40 8.40

Ukraine · Persha Liga

16:00Logo Lokomotiv KyivLokomotiv KyivLogo Nyva TernopilNyva Ternopil-0/0.5 0.76 1.002.5 1.15 0.702.04 3.23 3.34

Ireland · Premier Division

01:45Logo Sligo RoversSligo RoversLogo DundalkDundalk+0.5/1 0.83 0.923.5 1.35 0.554.06 3.92 1.73

Malta · Premier League

16:00Logo Gzira UnitedGzira UnitedLogo Hamrun SpartansHamrun Spartans+1 0.94 0.732.5 0.69 1.015.95 4.15 1.4220:30Logo HiberniansHiberniansLogo BirzebbugaBirzebbuga-0.5/1 0.88 0.772.5 0.71 0.991.69 3.74 3.9823:00Logo FlorianaFlorianaLogo MostaMosta-0.5/1 0.83 0.822.5 0.71 0.981.65 3.70 4.40

Ukraine · Premier League

17:00Logo Kryvbas KRKryvbas KRLogo LNZ CherkasyLNZ Cherkasy+0.5/1 0.85 0.832.5 0.92 0.814.75 3.70 1.6717:00Logo PolessyaPolessyaLogo Dynamo KyivDynamo Kyiv0 0.79 0.942.5 1.00 0.752.45 3.30 2.6722:00Logo KarpatyKarpatyLogo Epitsentr DunayivtsiEpitsentr Dunayivtsi-1 0.98 0.752.5 0.86 0.861.56 3.90 5.35

Kazakhstan · Premier League

18:00Logo Yelimay SemeyYelimay SemeyLogo UlytauUlytau-0.5 0.75 0.952.5 0.90 0.831.77 3.45 4.1520:00Logo Kairat AlmatyKairat AlmatyLogo IrtyshIrtysh-2.5 0.60 1.271.33 4.92 7.7221:00Logo FC AstanaFC AstanaLogo KaspiyKaspiy-1/1.5 0.97 0.782.5 0.73 1.071.44 3.98 6.55

Nga · Premier League

18:00Logo ZenitZenitLogo AkhmatAkhmat-1/1.5 0.75 1.002.5 0.70 1.191.36 5.05 8.0220:15Logo DynamoDynamoLogo CSKA MoscowCSKA Moscow-0/0.5 0.94 0.902.5 0.73 1.132.27 3.65 3.0022:45Logo Spartak MoscowSpartak MoscowLogo RubinRubin-1/1.5 1.03 0.832.5 0.88 0.961.45 4.50 7.16

Belarus · Premier League

19:00Logo FC Dnepr MogilevFC Dnepr MogilevLogo Bate BorisovBate Borisov-0/0.5 0.66 1.072.5 1.05 0.721.97 3.34 3.80

Bắc Ireland · Premiership

00:00Logo Cliftonville FCCliftonville FCLogo PortadownPortadown-0.5/1 0.85 0.812.5 0.58 1.181.70 3.86 3.93

Bosnia và Herzegovina · Premijer Liga

22:30Logo VeležVeležLogo Borac Banja LukaBorac Banja Luka+0.5/1 0.95 0.772.5 1.19 0.615.13 3.45 1.61

Azerbaijan · Premyer Liqa

18:00Logo Imisli FKImisli FKLogo TuranTuran+0.5/1 0.88 0.782.5 1.01 0.715.45 3.26 1.61

Chile · Primera B

01:00Logo CobreloaCobreloaLogo RecoletaRecoleta-0.5/1 0.86 0.812.5 0.82 0.901.70 3.62 4.3422:30Logo Curico UnidoCurico UnidoLogo Deportes IquiqueDeportes Iquique0 0.75 0.942.5 1.02 0.682.41 3.13 2.6722:30Logo Union San FelipeUnion San FelipeLogo Deportes TemucoDeportes Temuco+0/0.5 0.71 0.982.5 1.00 0.752.88 3.20 2.30

Argentina · Primera B Metropolitana

01:00Logo Argentino QuilmesArgentino QuilmesLogo FlandriaFlandria0 0.68 1.001.5 0.57 1.202.45 2.77 2.9701:00Logo ComunicacionesComunicacionesLogo Brown DE AdrogueBrown DE Adrogue-0.5 0.83 0.871.5 0.56 1.221.85 2.95 4.3501:00Logo Defensores UnidosDefensores UnidosLogo Deportivo ArmenioDeportivo Armenio+0/0.5 0.70 0.941.5 0.55 1.243.00 2.88 2.3101:00Logo San Martín BurzacoSan Martín BurzacoLogo ExcursionistasExcursionistas+0.5 0.80 0.902.5 1.01 0.693.70 3.25 1.9101:00Logo Sportivo ItalianoSportivo ItalianoLogo Arsenal SarandiArsenal Sarandi0 0.83 0.832.5 1.30 0.492.60 2.91 2.6201:00Logo Villa San CarlosVilla San CarlosLogo Villa DalmineVilla Dalmine+0/0.5 0.80 0.821.5 0.55 1.243.35 2.88 2.1605:00Logo Deportivo MerloDeportivo MerloLogo Talleres RemediosTalleres Remedios+0.5 0.98 0.752.5 1.29 0.534.33 3.12 1.7805:00Logo Real PilarReal PilarLogo ItuzaingóItuzaingó-1/1.5 0.72 0.912.5 0.95 0.731.30 4.20 9.00

Argentina · Primera C

01:00Logo Central CordobaCentral CordobaLogo Centro EspañolCentro Español0 0.69 0.991.5 0.44 1.412.40 2.88 2.9001:00Logo General LamadridGeneral LamadridLogo Estrella Del SurEstrella Del Sur0 0.91 0.751.5 0.55 1.202.75 2.80 2.4901:00Logo Victoriano ArenasVictoriano ArenasLogo Deportivo EspañolDeportivo Español+0/0.5 0.67 0.981.5 0.65 1.003.05 2.72 2.3702:30Logo MercedesMercedesLogo Leones de RosarioLeones de Rosario+0/0.5 0.81 0.811.5 0.54 1.203.35 2.88 2.15

El Salvador · Primera Division

04:00Logo CacahuatiqueCacahuatiqueLogo AlianzaAlianza+0/0.5 0.94 0.772.5 1.00 0.733.33 3.13 2.0408:00Logo Isidro MetapánIsidro MetapánLogo Fuerte San FranciscoFuerte San Francisco-1/1.5 0.94 0.772.5 0.79 0.901.40 3.98 7.04

Bolivia · Primera División

02:00Logo Real OruroReal OruroLogo AuroraAurora+0/0.5 0.94 0.793.5 1.01 0.712.99 3.75 2.0504:15Logo Universitario de VintoUniversitario de VintoLogo San Antonio Bulo BuloSan Antonio Bulo Bulo-0.5/1 0.87 0.773.5 1.13 0.621.71 3.90 4.0006:30Logo BloomingBloomingLogo Independiente PetroleroIndependiente Petrolero-1.5 0.77 0.913.5 0.91 0.771.29 5.17 8.50

Uruguay · Primera División

02:00Logo Boston RiverBoston RiverLogo Defensor SportingDefensor Sporting0 0.83 0.842.5 1.07 0.702.54 3.09 2.6020:00Logo Albion FCAlbion FCLogo Atletico TorqueAtletico Torque+0/0.5 0.94 0.792.5 0.92 0.813.24 3.28 2.08

Peru · Primera División

03:00Logo Juan Pablo II CollegeJuan Pablo II CollegeLogo Sport BoysSport Boys-0/0.5 0.84 0.872.5 0.89 0.872.15 3.30 3.1506:00Logo FBC MelgarFBC MelgarLogo Deportivo GarcilasoDeportivo Garcilaso-0.5/1 0.77 0.962.5 0.69 1.101.63 3.92 4.7208:30Logo Alianza LimaAlianza LimaLogo Atletico GrauAtletico Grau-1/1.5 0.76 0.962.5 0.75 1.001.33 4.74 8.5023:00Logo Sporting CristalSporting CristalLogo Comerciantes UnidosComerciantes Unidos-1.5/2 0.97 0.793.5 1.25 0.591.25 5.50 9.75

Venezuela · Primera División

03:00Logo Deportivo La GuairaDeportivo La GuairaLogo Trujillanos FCTrujillanos FC-1 0.95 0.752.5 0.83 0.881.55 3.70 5.5003:00Logo Zamora FCZamora FCLogo Anzoátegui FCAnzoátegui FC+0/0.5 0.74 0.942.5 0.86 0.812.90 3.02 2.2705:30Logo Carabobo FCCarabobo FCLogo Deportivo Tachira FCDeportivo Tachira FC-0/0.5 0.99 0.702.5 1.01 0.712.35 3.10 2.88

Costa Rica · Primera División

09:00Logo Inter San CarlosInter San CarlosLogo LD AlajuelenseLD Alajuelense+0/0.5 0.81 0.862.5 0.85 0.883.00 3.30 2.17

Tây Ban Nha · Primera División RFEF - Group 1

17:00Logo Arenas GetxoArenas GetxoLogo Mérida ADMérida AD0 0.94 0.782.5 0.73 1.012.67 3.32 2.3817:00Logo CD CoriaCD CoriaLogo Athletic Club IIAthletic Club II+0/0.5 0.83 0.862.5 0.60 1.202.90 3.38 2.1521:00Logo PontevedraPontevedraLogo CacereñoCacereño-0/0.5 0.90 0.812.5 1.30 0.562.23 3.08 3.1023:15Logo Real AvilésReal AvilésLogo UD OurenseUD Ourense-0.5 0.89 0.892.5 0.96 0.771.86 3.29 3.74

Tây Ban Nha · Primera División RFEF - Group 2

01:30Logo Villarreal IIVillarreal IILogo TeruelTeruel-1/1.5 0.80 0.882.5 0.75 1.001.36 4.45 7.5002:00Logo AlgecirasAlgecirasLogo HérculesHércules0 0.88 0.822.5 1.24 0.592.70 3.00 2.5517:00Logo Real Madrid IIReal Madrid IILogo AntequeraAntequera-0.5/1 0.92 0.792.5 0.81 0.891.75 3.52 4.3021:00Logo GimnasticGimnasticLogo Atlético Madrid IIAtlético Madrid II0 0.81 0.902.5 0.60 1.212.44 3.40 2.5521:00Logo Sant AndreuSant AndreuLogo Juventud TorremolinosJuventud Torremolinos-0.5/1 0.79 0.912.5 0.79 0.921.63 3.50 4.7823:15Logo Real JaénReal JaénLogo Rayo MajadahondaRayo Majadahonda-0.5 0.92 0.832.5 1.05 0.711.93 3.25 3.7023:15Logo Real MurciaReal MurciaLogo ZaragozaZaragoza0 0.91 0.812.5 0.79 0.902.60 3.23 2.46

Argentina · Primera Nacional

00:30Logo Chacarita JuniorsChacarita JuniorsLogo Deportivo MaipuDeportivo Maipu-0/0.5 0.73 1.041.5 0.62 1.182.04 2.86 4.0301:00Logo AgropecuarioAgropecuarioLogo ColegialesColegiales-0/0.5 0.83 0.891.5 0.52 1.372.17 2.92 3.5001:30Logo AcassusoAcassusoLogo Deportivo MadrynDeportivo Madryn+0/0.5 0.75 0.982.5 1.38 0.523.08 2.93 2.3002:30Logo Tristan SuarezTristan SuarezLogo PatronatoPatronato-0.5 0.81 0.951.5 0.67 1.071.81 2.96 4.9504:00Logo Colon Santa FeColon Santa FeLogo Almirante BrownAlmirante Brown-0.5/1 0.92 0.791.5 0.54 1.301.69 3.17 5.29

UAE · Pro League

20:05Logo Al-Ittihad KalbaAl-Ittihad KalbaLogo Al-JaziraAl-Jazira+1 0.90 0.792.5 0.55 1.325.40 4.25 1.4620:05Logo KhorfakkanKhorfakkanLogo Al Wahda FCAl Wahda FC+1 0.73 0.982.5 0.67 1.084.80 3.92 1.5722:45Logo AjmanAjmanLogo Sharjah FCSharjah FC+0/0.5 0.93 0.752.5 0.67 1.073.20 3.50 2.00

Serbia · Prva Liga

19:00Logo FK VozdovacFK VozdovacLogo LoznicaLoznica-0.5 0.85 0.952.5 1.37 0.581.83 3.20 4.12

Đức · Regionalliga - Nord

19:00Logo Hamburger SV IIHamburger SV IILogo VfB OldenburgVfB Oldenburg+1 0.54 1.263.5 0.91 0.753.52 4.25 1.6919:00Logo HSC HannoverHSC HannoverLogo TodesfeldeTodesfelde-1 1.40 0.483.5 0.83 0.831.76 4.24 3.2619:00Logo Eintracht NorderstedtEintracht NorderstedtLogo Eimsbütteler TVEimsbütteler TV0 1.04 0.663.5 0.99 0.692.62 3.98 2.10

Đức · Regionalliga - Nordost

19:00Logo Erzgebirge AueErzgebirge AueLogo Hallescher FCHallescher FC0 1.06 0.653.5 1.32 0.512.68 3.80 2.1119:00Logo BFC DynamoBFC DynamoLogo Chemnitzer FCChemnitzer FC0 1.26 0.543.5 1.26 0.542.92 3.87 1.9619:00Logo Magdeburg IIMagdeburg IILogo Greifswalder FCGreifswalder FC0 1.06 0.652.5 0.53 1.272.70 3.73 2.12

Đức · Regionalliga - SudWest

19:00Logo Eintracht TrierEintracht TrierLogo FSV FrankfurtFSV Frankfurt0 0.48 1.393.5 1.36 0.491.90 3.82 3.1019:00Logo FC 08 HomburgFC 08 HomburgLogo Freiburg IIFreiburg II0 0.74 0.933.5 1.20 0.572.20 3.85 2.45

Nga · Second League - Group 1

19:00Logo Rubin YaltaRubin YaltaLogo AstrakhanAstrakhan-1 1.16 0.622.5 0.90 0.801.66 3.77 4.27

Nga · Second League - Group 2

19:00Logo Dinamo VologdaDinamo VologdaLogo Chertanovo MoscowChertanovo Moscow+1 0.55 1.302.5 0.85 0.854.00 3.70 1.7319:00Logo Luki-EnergiyaLuki-EnergiyaLogo Spartak Moscow 2Spartak Moscow 2-1 0.90 0.802.5 0.97 0.741.52 3.58 6.1622:00Logo MuromMuromLogo TverTver-1 1.05 0.692.5 0.85 0.851.58 3.67 5.17

Nga · Second League - Group 3

18:00Logo Volna NizhegorodskayaVolna NizhegorodskayaLogo FK Spartak TambovFK Spartak Tambov0 0.70 1.032.5 1.10 0.652.40 3.00 2.85

Nga · Second League A - Division A Gold

11:00Logo Dinamo VladivostokDinamo VladivostokLogo Dinamo KirovDinamo Kirov+0/0.5 0.77 0.852.5 1.22 0.562.92 3.20 2.1517:00Logo NovosibirskNovosibirskLogo FK Sokol SaratovFK Sokol Saratov-0.5/1 0.78 0.842.5 0.60 1.151.61 3.34 5.0919:00Logo Alaniya VladikavkazAlaniya VladikavkazLogo Mashuk-KMVMashuk-KMV-0/0.5 0.81 0.832.5 0.98 0.712.07 3.34 2.9620:00Logo Dinamo BryanskDinamo BryanskLogo KalugaKaluga-0.5/1 0.81 0.812.5 0.95 0.731.62 3.44 4.8821:00Logo Rodina Moskva IIRodina Moskva IILogo Volgar AstrakhanVolgar Astrakhan-1 0.94 0.732.5 0.65 1.061.53 3.80 4.90

Uruguay · Segunda División

00:00Logo FenixFenixLogo PaysanduPaysandu-1/1.5 0.85 0.822.5 0.96 0.761.39 3.88 6.9503:00Logo TacuaremboTacuaremboLogo La LuzLa Luz+0/0.5 0.81 0.882.5 1.36 0.523.21 2.97 2.2206:00Logo MiramarMiramarLogo CerritoCerrito+0/0.5 0.71 0.952.5 1.04 0.692.91 2.99 2.40

Peru · Segunda División

02:00Logo Alianza UniversidadAlianza UniversidadLogo Carlos A. MannucciCarlos A. Mannucci0 1.00 0.802.5 0.85 0.952.60 3.25 2.3503:15Logo SantosSantosLogo Academia CantolaoAcademia Cantolao-0.5 0.92 0.882.5 0.75 0.961.85 3.48 3.50

Tây Ban Nha · Segunda División RFEF - Group 1

22:00Logo ArosaArosaLogo LlaneraLlanera-0/0.5 0.73 0.942.5 0.71 1.011.97 3.46 3.2522:00Logo BergantiñosBergantiñosLogo Real Oviedo IIReal Oviedo II-0.5 0.98 0.802.5 0.88 0.831.93 3.25 3.5922:00Logo Marino de LuancoMarino de LuancoLogo Sestao RiverSestao River+0/0.5 0.94 0.772.5 1.41 0.483.50 2.89 2.0922:00Logo Gimnástica TorrelavegaGimnástica TorrelavegaLogo Deportivo Alavés IIDeportivo Alavés II+0/0.5 0.92 0.772.5 1.13 0.633.34 3.10 2.05

Tây Ban Nha · Segunda División RFEF - Group 2

17:00Logo BarbastroBarbastroLogo ManresaManresa-0/0.5 0.90 0.832.5 1.12 0.642.21 3.04 3.0817:00Logo ReddisReddisLogo Espanyol IIEspanyol II+0/0.5 0.85 0.832.5 1.12 0.653.23 3.06 2.1521:30Logo CalamochaCalamochaLogo Peña SportPeña Sport0 0.97 0.752.5 1.07 0.682.73 3.06 2.4122:00Logo ArnedoArnedoLogo TudelanoTudelano+0.5/1 0.75 0.992.5 0.98 0.744.25 3.35 1.7522:00Logo SD LogroñésSD LogroñésLogo NáxaraNáxara-0.5 0.88 0.882.5 1.13 0.631.85 3.20 4.04

Tây Ban Nha · Segunda División RFEF - Group 3

16:00Logo Lorca DeportivaLorca DeportivaLogo Atlético BalearesAtlético Baleares0 0.70 1.012.5 1.24 0.562.40 2.98 2.7916:30Logo Peña DeportivaPeña DeportivaLogo Ucam MurciaUcam Murcia+0.5 0.89 0.862.5 0.94 0.753.90 3.29 1.8516:45Logo CastellonenseCastellonenseLogo La NucíaLa Nucía0 0.85 0.842.5 1.22 0.572.62 2.89 2.6317:00Logo IntercityIntercityLogo Real Murcia IIReal Murcia II-1 0.82 0.882.5 0.86 0.831.50 3.81 6.0017:00Logo Castellón IICastellón IILogo Deportiva MineraDeportiva Minera-0/0.5 0.96 0.772.5 0.78 0.922.25 3.23 2.8417:00Logo Mallorca IIMallorca IILogo OrihuelaOrihuela0 0.73 0.992.5 1.07 0.672.34 3.16 2.7717:00Logo YeclanoYeclanoLogo PoblensePoblense-0.5 0.82 0.901.5 0.48 1.361.82 3.10 4.4022:00Logo CiezaCiezaLogo Valencia IIValencia II-0.5 0.96 0.822.5 0.85 0.851.92 3.30 3.5823:00Logo AlcoyanoAlcoyanoLogo Elche IIElche II-0.5/1 0.85 0.842.5 1.00 0.721.67 3.48 4.80

Tây Ban Nha · Segunda División RFEF - Group 4

17:00Logo AntonianoAntonianoLogo Sevilla AtleticoSevilla Atletico0 0.71 1.002.5 1.20 0.592.38 3.02 2.8017:00Logo MarbellaMarbellaLogo EsteponaEstepona0 0.95 0.722.5 0.95 0.772.70 3.23 2.3517:00Logo Tenerife IITenerife IILogo Mijas Las LagunasMijas Las Lagunas-0.5 0.80 0.902.5 0.71 0.981.62 3.75 4.6017:30Logo Las Palmas IILas Palmas IILogo Puente GenilPuente Genil-0/0.5 0.92 0.802.5 1.15 0.602.20 3.04 3.1018:00Logo TamaraceiteTamaraceiteLogo Real Betis IIReal Betis II+1 0.91 0.812.5 0.85 0.855.78 3.92 1.5022:00Logo BadajozBadajozLogo SanluqueñoSanluqueño-0.5/1 0.81 0.892.5 1.02 0.701.65 3.40 5.0022:00Logo Don BenitoDon BenitoLogo Atlético CentralAtlético Central-0.5 0.90 0.822.5 1.10 0.631.91 3.21 3.71

Tây Ban Nha · Segunda División RFEF - Group 5

16:30Logo Getafe IIGetafe IILogo Albacete IIAlbacete II-0.5 0.82 0.972.5 0.80 0.901.76 3.42 4.0016:30Logo Real Valladolid IIReal Valladolid IILogo Real ÁvilaReal Ávila-0/0.5 0.90 0.822.5 0.84 0.872.20 3.26 2.9317:00Logo ConquenseConquenseLogo Atlético PasoAtlético Paso-1 0.83 0.892.5 1.12 0.651.45 3.75 6.5517:00Logo RSD AlcaláRSD AlcaláLogo Real Madrid IIIReal Madrid III-0.5 1.02 0.782.5 1.08 0.671.96 3.15 3.5517:00Logo SS ReyesSS ReyesLogo Calvo SoteloCalvo Sotelo-1 0.84 0.852.5 1.09 0.671.50 3.72 6.2222:00Logo NumanciaNumanciaLogo CF TalaveraCF Talavera-0/0.5 0.75 0.992.5 1.36 0.512.01 2.98 3.6022:00Logo Salamanca UDSSalamanca UDSLogo NavalcarneroNavalcarnero-0.5 0.98 0.812.5 0.85 0.821.97 3.28 3.36

Brazil · Serie C

03:00Logo MaringáMaringáLogo FerroviáriaFerroviária-0.5/1 0.88 0.792.5 0.98 0.731.69 3.50 4.43

Ý · Serie C - Girone B

17:30Logo Campobasso FCCampobasso FCLogo PerugiaPerugia-0/0.5 0.90 0.782.5 0.88 0.852.25 3.20 2.90

Ý · Serie C - Girone C

19:30Logo Audace CerignolaAudace CerignolaLogo SavoiaSavoia-0.5/1 0.91 0.762.5 0.72 0.961.70 3.45 4.2919:30Logo CosenzaCosenzaLogo Team AltamuraTeam Altamura-0/0.5 0.80 0.912.5 1.19 0.612.09 3.08 3.2520:00Logo BariBariLogo CrotoneCrotone-0.5/1 0.84 0.812.5 0.93 0.801.67 3.50 4.6122:30Logo BarlettaBarlettaLogo AZ PicernoAZ Picerno-0.5 1.01 0.822.5 0.86 0.861.98 3.20 3.4822:30Logo SorrentoSorrentoLogo CasertanaCasertana0 0.97 0.762.5 1.13 0.672.70 3.09 2.40

Hy Lạp · Super League 2

18:45Logo LarisaLarisaLogo PanserraikosPanserraikos-0/0.5 0.90 0.762.5 1.29 0.562.22 3.08 3.2519:00Logo Nestos ChrisoupolisNestos ChrisoupolisLogo KallitheaKallithea+0.5 0.92 0.832.5 1.25 0.543.90 3.15 1.9419:00Logo PanthrakikosPanthrakikosLogo Olympiakos Piraeus IIOlympiakos Piraeus II-0.5 0.92 0.832.5 1.10 0.651.94 3.20 3.7619:00Logo Pyrgos 1968Pyrgos 1968Logo Anagennisi KarditsasAnagennisi Karditsas+0/0.5 0.98 0.671.5 0.48 1.413.66 3.00 2.04

Serbia · Super Liga

00:00Logo MacvaMacvaLogo OFK BeogradOFK Beograd+0.5 0.81 0.962.5 1.00 0.753.60 3.28 1.9819:00Logo Novi PazarNovi PazarLogo IMT Novi BeogradIMT Novi Beograd0 0.76 1.022.5 1.00 0.752.44 3.08 2.7521:00Logo FK Crvena ZvezdaFK Crvena ZvezdaLogo Mladost LucaniMladost Lucani-2.5/3 0.83 0.883.5 0.79 0.931.06 10.00 26.0023:30Logo Železničar PančevoŽelezničar PančevoLogo FK PartizanFK Partizan-0/0.5 0.92 0.813.5 1.20 0.622.20 3.55 2.80

Slovakia · Super Liga

20:30Logo Dukla Banská BystricaDukla Banská BystricaLogo PodbrezováPodbrezová+0.5 0.82 0.952.5 0.57 1.303.26 3.68 1.9620:30Logo Zemplín MichalovceZemplín MichalovceLogo FK KošiceFK Košice+0/0.5 0.93 0.753.5 1.16 0.653.05 3.77 2.0023:00Logo ŽilinaŽilinaLogo Dunajska StredaDunajska Streda+0/0.5 0.84 0.883.5 1.16 0.632.83 3.72 2.15

Thuỵ Điển · Superettan

18:00Logo United NordicUnited NordicLogo Norrby IFNorrby IF0 0.86 0.853.5 1.33 0.532.54 3.60 2.4120:00Logo GIF SundsvallGIF SundsvallLogo IFK VarnamoIFK Varnamo+0.5/1 0.82 0.902.5 0.60 1.234.20 3.84 1.73

Albania · Superliga

18:30Logo VoraVoraLogo PartizaniPartizani-0/0.5 0.81 0.852.5 0.90 0.772.06 3.25 3.1323:30Logo Egnatia RrogozhinëEgnatia RrogozhinëLogo Vllaznia ShkodërVllaznia Shkodër-1 0.88 0.782.5 0.93 0.751.49 3.75 5.60

Thái Lan · Thai League 1

18:00Logo Bangkok UnitedBangkok UnitedLogo Port FCPort FC-0/0.5 0.71 1.002.5 0.69 1.082.00 3.15 3.4518:00Logo Sisaket UnitedSisaket UnitedLogo BG Pathum UnitedBG Pathum United+0.5 0.86 0.902.5 1.00 0.734.08 3.09 1.8118:30Logo Chiangrai UnitedChiangrai UnitedLogo RatchaburiRatchaburi+0/0.5 0.74 0.932.5 1.00 0.752.83 3.21 2.2419:00Logo PattaniPattaniLogo Buriram UnitedBuriram United+1.5 0.89 0.813.5 1.20 0.588.20 5.05 1.25

Argentina · Torneo Federal A

01:00Logo Kimberley Mar del PlataKimberley Mar del PlataLogo Deportivo RinconDeportivo Rincon-0.5 0.86 0.882.5 1.29 0.541.79 3.18 4.2501:30Logo Huracan Las HerasHuracan Las HerasLogo Juventud AntonianaJuventud Antoniana-0/0.5 0.82 0.852.5 1.24 0.562.15 2.91 3.3105:30Logo AtenasAtenasLogo Fundacion AmigosFundacion Amigos-0.5 0.90 0.902.5 1.22 0.561.81 3.04 4.2506:00Logo Bartolomé MitreBartolomé MitreLogo Boca UnidosBoca Unidos-0.5 0.80 1.002.5 1.33 0.511.75 3.12 4.64

USL Championship

06:00Logo Hartford AthleticHartford AthleticLogo Brooklyn FCBrooklyn FC-2.5 0.54 1.231.40 4.60 6.0006:00Logo Louisville City FCLouisville City FCLogo Indy ElevenIndy Eleven-2.5 0.57 1.331.67 3.88 4.2006:00Logo Miami FCMiami FCLogo Charleston BatteryCharleston Battery-3.5 1.31 0.553.39 3.70 1.8506:30Logo FC Tampa Bay RowdiesFC Tampa Bay RowdiesLogo Detroit City FCDetroit City FC-2.5 1.15 0.661.81 3.10 4.1006:30Logo Rhode Island UnionRhode Island UnionLogo Pittsburgh RiverhoundsPittsburgh Riverhounds-1.5 0.48 1.451.77 3.12 4.5207:00Logo FC TulsaFC TulsaLogo Oakland Roots SCOakland Roots SC-2.5 0.90 0.861.97 3.36 3.4007:30Logo San Antonio FCSan Antonio FCLogo New Mexico UnitedNew Mexico United-2.5 0.72 1.081.85 3.60 3.4508:00Logo El Paso Locomotive FCEl Paso Locomotive FCLogo Sacramento Republic FCSacramento Republic FC-2.5 0.90 0.882.55 3.27 2.4109:00Logo Monterey Bay FCMonterey Bay FCLogo Colorado Springs Switchbacks FCColorado Springs Switchbacks FC-2.5 0.69 1.103.83 3.72 1.7509:00Logo Orange County SCOrange County SCLogo Phoenix Rising FCPhoenix Rising FC-2.5 0.66 1.133.05 3.44 2.0509:30Logo Las Vegas LightsLas Vegas LightsLogo Lexington SCLexington SC-2.5 0.60 1.283.02 3.58 2.00

Mỹ · USL League One

03:00Logo NY CosmosNY CosmosLogo One KnoxvilleOne Knoxville+0/0.5 0.80 0.852.5 0.58 1.182.81 3.48 2.1405:00Logo Forward MadisonForward MadisonLogo Portland Hearts of PinePortland Hearts of Pine-1 0.80 0.913.5 1.22 0.561.50 4.15 5.0105:00Logo Richmond KickersRichmond KickersLogo Corpus ChristiCorpus Christi0 0.82 0.842.5 0.65 1.102.40 3.40 2.4306:00Logo Greenville TriumphGreenville TriumphLogo Charlotte IndependenceCharlotte Independence0 0.90 0.833.5 1.08 0.642.47 3.50 2.3406:00Logo Westchester SCWestchester SCLogo Union OmahaUnion Omaha+0.5 0.98 0.823.5 1.17 0.593.62 3.68 1.8006:30Logo Fort WayneFort WayneLogo Sarasota ParadiseSarasota Paradise-0/0.5 0.72 0.912.5 0.62 1.141.98 3.42 3.12

Mỹ · USL Super League

06:00Logo Lexington WLexington WLogo Tampa Bay Sun WTampa Bay Sun W-0.5 0.90 0.902.5 0.85 0.821.79 3.44 3.75

VĐQG Áo

00:30Logo SV RiedSV RiedLogo FK Austria WienFK Austria Wien-2.5 0.75 1.052.40 3.50 2.5519:30Logo Red Bull SalzburgRed Bull SalzburgLogo SCR AltachSCR Altach-3.5 1.10 0.671.33 4.75 7.0019:30Logo Wolfsberger ACWolfsberger ACLogo WSG TirolWSG Tirol-3.5 1.25 0.572.30 3.70 2.5722:00Logo SK Sturm GrazSK Sturm GrazLogo Grazer AK 1902Grazer AK 1902-2.5 0.67 1.151.62 3.80 4.50

VĐQG Ba Lan

01:15Logo KS CracoviaKS CracoviaLogo Legia WarszawaLegia Warszawa-2.5 0.86 0.922.70 3.35 2.3817:15Logo Górnik ZabrzeGórnik ZabrzeLogo Piast GliwicePiast Gliwice-2.5 0.71 1.081.59 3.92 4.9719:45Logo Zagłębie LubinZagłębie LubinLogo Jagiellonia BiałystokJagiellonia Białystok--2.63 3.50 2.3522:30Logo Lech PoznańLech PoznańLogo MKS Korona KielceMKS Korona Kielce-3.5 1.29 0.571.44 4.35 6.00

VĐQG Colombia

03:00Logo Boyacá Chicó FCBoyacá Chicó FCLogo Atlético NacionalAtlético Nacional-2.5 0.89 0.855.46 3.77 1.5708:10Logo Independiente MedellínIndependiente MedellínLogo Once CaldasOnce Caldas-2.5 0.90 0.871.95 3.37 3.60

VĐQG Đan Mạch

19:00Logo LyngbyLyngbyLogo FC NordsjællandFC Nordsjælland-3.5 1.21 0.613.50 3.80 1.8519:00Logo Sønderjyske FodboldSønderjyske FodboldLogo Silkeborg IFSilkeborg IF-2.5 0.57 1.352.45 3.54 2.6021:00Logo Odense BoldklubOdense BoldklubLogo Brøndby IFBrøndby IF-2.5 0.58 1.302.87 3.60 2.2323:00Logo FC KøbenhavnFC KøbenhavnLogo AGFAGF-2.5 0.58 1.261.63 3.90 4.60

VĐQG Hy Lạp

20:00Logo PS KalamataPS KalamataLogo OFI CreteOFI Crete-2.5 1.05 0.732.62 3.18 2.5821:00Logo GFS PanetolikosGFS PanetolikosLogo Olympiacos FCOlympiacos FC-2.5 0.80 1.008.98 4.80 1.3221:30Logo Panathinaikos FCPanathinaikos FCLogo Asteras AktorAsteras Aktor-2.5 0.64 1.201.20 6.00 13.00

VĐQG Maroc

03:00Logo Difaâ Hassani El-JadidiDifaâ Hassani El-JadidiLogo Moghreb Atlético TetuánMoghreb Atlético Tetuán-2.5 1.20 0.651.75 3.20 4.33

VĐQG Na Uy

19:30Logo Sarpsborg 08Sarpsborg 08Logo Rosenborg BKRosenborg BK-3.5 1.23 0.612.50 3.70 2.4522:00Logo Molde FKMolde FKLogo IK StartIK Start-3.5 0.87 0.921.30 5.60 7.5922:00Logo Sandefjord FotballSandefjord FotballLogo Lillestrøm SKLillestrøm SK-2.5 0.57 1.362.60 3.60 2.4022:00Logo Vålerenga IFVålerenga IFLogo SK BrannSK Brann-3.5 0.99 0.832.38 3.80 2.48

VĐQG Phần Lan

19:00Logo Kuopion PalloseuraKuopion PalloseuraLogo VPSVPS-2.5 0.92 0.871.55 3.80 5.50

VĐQG Romania

01:30Logo FC Rapid BucureștiFC Rapid BucureștiLogo FC Corvinul HunedoaraFC Corvinul Hunedoara-2.5 0.79 1.001.55 3.85 5.3522:15Logo UTA AradUTA AradLogo CFR 1907 ClujCFR 1907 Cluj-2.5 0.90 0.842.13 3.25 3.10

VĐQG Thuỵ Điển

19:00Logo IK SiriusIK SiriusLogo IF ElfsborgIF Elfsborg-2.5 0.71 1.102.05 3.50 3.3019:00Logo Västerås SKVästerås SKLogo Mjällby AIFMjällby AIF-2.5 0.73 1.082.30 3.47 2.8021:30Logo Halmstads BKHalmstads BKLogo Hammarby IFHammarby IF-3.5 1.01 0.7310.00 6.00 1.2221:30Logo Malmö FFMalmö FFLogo BK HäckenBK Häcken-3.5 1.32 0.542.50 3.60 2.4621:30Logo Örgryte ISÖrgryte ISLogo GAISGAIS-2.5 0.61 1.254.60 4.05 1.61

Latvia · Virsliga

20:00Logo FK LiepajaFK LiepajaLogo FS JelgavaFS Jelgava-0.5/1 0.81 0.812.5 0.62 1.131.67 3.74 4.1520:00Logo RigaRigaLogo Super NovaSuper Nova-2/2.5 0.82 0.803.5 0.87 0.801.11 6.67 16.00

Giải khác

00:30Logo PisaPisaLogo CremoneseCremonese-2.5 1.10 0.722.15 3.21 3.2709:00Logo Wellington PhoenixWellington PhoenixLogo Melbourne VictoryMelbourne Victory-2.5 0.57 1.253.30 3.50 2.0517:30Logo Campobasso FCCampobasso FCLogo PerugiaPerugia-2.5 0.88 0.902.25 3.19 2.8817:30Logo LatinaLatinaLogo Vis PesaroVis Pesaro-2.5 0.75 1.041.55 3.70 5.1318:00Logo 1. FC Slovácko1. FC SlováckoLogo FC Zbrojovka BrnoFC Zbrojovka Brno--2.25 3.25 2.9019:30Logo Audace CerignolaAudace CerignolaLogo Savoia 1908Savoia 1908-2.5 0.72 0.961.70 3.50 4.2019:30Logo CaveseCaveseLogo CasaranoCasarano-2.5 0.83 0.892.20 3.20 2.9019:30Logo CosenzaCosenzaLogo Team AltamuraTeam Altamura-2.5 1.23 0.612.10 3.00 3.2519:30Logo GubbioGubbioLogo Atalanta U23Atalanta U23--2.70 3.10 2.3519:30Logo RavennaRavennaLogo SpeziaSpezia-2.5 1.04 0.752.45 3.00 2.7020:00Logo Baník OstravaBaník OstravaLogo AC Sparta PrahaAC Sparta Praha--4.10 3.75 1.7020:00Logo Juve StabiaJuve StabiaLogo SüdtirolSüdtirol-2.5 1.04 0.752.13 3.25 3.3020:00Logo BariBariLogo FC CrotoneFC Crotone-2.5 0.95 0.841.68 3.40 4.5022:15Logo CesenaCesenaLogo US Avellino 1912US Avellino 1912-2.5 0.90 0.902.20 3.20 3.2022:30Logo AlbinoLeffeAlbinoLeffeLogo NovaraNovara-2.5 1.15 0.672.34 3.02 2.8522:30Logo Alcione MilanoAlcione MilanoLogo Calcio DesenzanoCalcio Desenzano-2.5 1.09 0.672.37 3.00 2.9222:30Logo Ospitaletto FranciacortaOspitaletto FranciacortaLogo PergolettesePergolettese-2.5 1.10 0.711.83 3.20 4.0022:30Logo BarlettaBarlettaLogo AZ PicernoAZ Picerno-2.5 0.90 0.861.91 3.25 3.6022:30Logo SorrentoSorrentoLogo CasertanaCasertana-2.5 1.15 0.672.67 3.00 2.4522:30Logo PescaraPescaraLogo OstiamareOstiamare-2.5 0.67 1.131.55 3.75 5.0023:00Logo FK JablonecFK JablonecLogo FC Viktoria PlzeňFC Viktoria Plzeň--2.90 3.40 2.20

Kèo chấp và tài xỉu hiển thị theo kiểu Hồng Kông, 1x2 theo kiểu thập phân; tỷ lệ là trung vị của các nhà cái, chỉ để tham khảo.

Cập nhật lần cuối: 03:07 · 17/10/2026 (giờ VN)

Tỷ lệ kèo bóng đá được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.

Hiểu đúng trước khi đọc số

Tỷ lệ kèo thực chất là một mức giá: vì sao trang chỉ để tham khảo

Có hai cách hiểu con số 2,20 đứng cạnh tên đội chủ nhà, và chỉ một cách đúng. Sai là tưởng nó báo trước đội ấy thắng. Đúng là coi nó như một bảng giá: thị trường đang định giá cho cửa chủ nhà thắng ở một mức, đã cộng sẵn khoản lời của người niêm yết. Nên kèo bóng đá, hiểu ngắn gọn, là giá chứ không phải lời tiên tri. Ban đầu, người niêm yết giá là các đơn vị nhận cược; họ tính con số ra sao thì bài kèo nhà cái là gì đã kể. Trang này không làm nghề đó. Thay vào, mỗi số trên bảng gộp nhiều nguồn quốc tế rồi lấy giá trị ở giữa (trung vị), nhằm không để một nguồn lệch kéo cả dòng, và bảng không thuộc về nơi niêm yết nào; phương pháp gộp cùng giới hạn của nó có trong bài tỷ lệ tham khảo consensus. Từ đó rút ra hai điều. Một: bởi con số chứa biên lợi nhuận của cả nhóm nguồn, đọc nó là đọc giá, chưa phải xác suất, và mục kế bên dạy đổi từ giá sang xác suất. Hai: nó đến muộn hơn từng nguồn lẻ vì chỉ nhúc nhích sau mỗi lần dữ liệu tổng hợp làm mới. Cả hai đều chỉ về một kết luận: bảng này để đọc và đối chiếu, không để giao dịch. Ai cần hiểu một kèo thì ở đúng nơi; ai tìm chỗ gửi tiền cược sẽ không bao giờ tìm thấy ở đây.

Số trên bảng lấy từ đâu và bao lâu đổi một lần

Mỗi ô kèo là trung vị giá của nhiều nguồn quốc tế, không lấy từ một đơn vị nhận cược cụ thể nào, nên một nguồn chào lệch không kéo cả ô đi theo. Dữ liệu từ nhà cung cấp về kho riêng của 7bong cách nhau vài giây một lần; trang bạn mở được dựng lại từ kho đó sau vài phút, và dòng "Cập nhật lần cuối" dưới bảng ghi đúng thời điểm dựng, tính theo giờ Việt Nam. Kèo chấp và tài xỉu hiển thị theo kiểu Hồng Kông, kèo 1X2 theo kiểu thập phân. Trận còn xa giờ đá hoặc thuộc giải nhỏ có thể chưa có giá, khi đó dòng chỉ ghi giờ và tên đội. Mỗi loại dữ liệu có nhịp riêng, ghi đủ ở trang nguồn dữ liệu.

Đọc từng bước một dòng tỷ lệ kèo nhà cái

Một dòng trên bảng có ba phần: giờ bóng lăn (quy về giờ Việt Nam), cặp đội với chủ nhà ghi trước, và hai nhóm con số. Gọi là tỷ lệ kèo nhà cái vì đó là giá nhà cái niêm yết cho từng cửa của trận, nhưng nguồn nào thì cách đọc vẫn thế. Nhóm đầu là bộ ba cửa trong kèo châu Âu, 1, X và 2, ứng với chủ nhà thắng, hoà, khách thắng. Nhóm kế là cặp tài xỉu quanh mốc 2,5 bàn: Tài nếu trận có tối thiểu ba bàn, Xỉu nếu chỉ hai bàn hoặc ít hơn. Số nào cũng ở dạng thập phân, dấu chấm theo lối quốc tế, và đã bao gồm tiền gốc, cho nên đổi sang xác suất chỉ việc chia một cho tỷ lệ. Ví dụ tỷ lệ 2,00 tương ứng khoảng một nửa cơ hội; số càng nhỏ thì thị trường càng tin cửa ấy. Điều người mới hay quên là cộng ba xác suất lại: tổng vượt một trăm phần trăm một chút. Phần vượt ấy là biên lợi nhuận. Khi chưa chia đều phần đó ra thì ba số chưa thể gọi là ước lượng; phép tính ấy được bài kèo châu Âu 1X2 làm từng bước. Đôi khi có dòng chỉ ghi giờ cùng tên đội, trống phần số. Đừng bỏ qua, nó vẫn đáng đọc: hay gặp ở trận hạng dưới, trận trẻ hoặc giao hữu nhỏ, nơi chưa ai quan tâm đủ để niêm yết giá, và khoảng trống ấy đã là một thông tin. Cần đi qua từng cột của bảng thì có bài cách xem bảng kèo bóng đá.

Mở một trận: thẻ chi tiết kèo hiện gì

Con số ngoài trang danh sách mới chỉ là đỉnh tảng băng. Muốn thấy phần còn lại, vào trang trận và mở thẻ chi tiết kèo; tuỳ trận mà bạn gặp kèo châu Á, tài xỉu, 1X2, cả hai đội ghi bàn, cửa đôi, hoà hoàn tiền, phạt góc. Kèo tài xỉu tách thành nhiều mốc, trải từ trận hầu như chắc chắn có bàn tới trận đòi hỏi cả cơn mưa bàn thắng. Kèo châu Á thì ở mỗi nấc nêu rõ bên chấp và mức chấp, kể cả những nấc lẻ một phần tư, ba phần tư trái. Muốn biết ký hiệu ấy nghĩa là gì, xem bài kèo châu Á là gì; muốn biết mỗi nấc thắng hay thua theo từng cách biệt bàn thắng, tra bảng tra mức chấp. Ở mỗi nhóm, các nguồn được đánh số thay vì nêu tên, còn dòng chót là mức đồng thuận, tức đúng con số bạn đã thấy bên ngoài. Cách bày ấy hé lộ hai điều mà con số đơn lẻ che đi. Thứ nhất, độ phân tán: các nguồn sát nhau chứng tỏ thị trường đang đồng tình, còn xa nhau chứng tỏ trận vẫn nhiều ẩn số. Thứ hai, độ dày: nấc chấp mà chỉ vài nguồn chào giá thì sự đồng thuận ở nấc ấy kém chắc hơn nấc có đông nguồn. Trong thẻ này, nếu chỉ liếc được một thứ, hãy liếc độ phân tán. Một ghi chú nhỏ về cửa đôi và hoà hoàn tiền: cả hai cùng phòng nỗi lo trận hoà nhưng theo hai cách khác nhau; bài kèo hoà hoàn tiền và cửa đôi đặt hai loại cạnh nhau để so.

Ba loại kèo và điều mỗi loại đo

Kèo chấp, nhóm đầu tiên, đo độ chênh trình độ của hai đội: nó không hỏi ai thắng mà hỏi bên mạnh hơn thắng hơn mấy bàn. Chỗ dễ nhầm nhất là ranh giới hoà. Đồng banh với chấp 0,5 chỉ lệch nhau đúng một kết cục là hoà, nhưng một kết cục ấy đổi hẳn số phận của kèo. Nhóm thứ hai là kèo tổng bàn, đo nhịp độ trận. Ở đây không ai quan tâm bàn của đội nào, chỉ có tổng số bàn của hai đội, còn mốc lẻ 2,25 hay 2,75 thì tách kết quả làm hai nửa; bài tài xỉu bóng đá là gì có minh hoạ. Nhóm cuối, kèo phụ, là nơi hay đọc sai nhất, vì chúng chạy theo thứ thống kê chẳng giống tỷ số. Một trận thắng cách biệt ba bàn vẫn có thể là trận đội thua không kiếm nổi quả phạt góc nào, trái lại trận bế tắc không bàn thắng lại có thể đầy tạt cánh hai phía. Vậy nên, với kèo cả hai đội ghi bàn hoặc kèo phạt góc, phải đọc bằng chính chỉ số của loại ấy, ví dụ nhịp dứt điểm, lối đá biên hay độ khắt khe của trọng tài, đừng suy ngược từ giá kèo chính. Ba nhóm giống nhau ở một điểm: đa số chỉ tính thời gian chính thức, cộng thời gian bù, nên luân lưu cùng hiệp phụ không nằm trong đó. Ở các trận đấu cúp, chi tiết này dễ bị quên, và những kèo có tính hiệp phụ lại ít khi nói rõ từng trường hợp. Kèo hiệp 1 ngắn hơn nữa, chỉ lấy bốn mươi lăm phút đầu cộng bù giờ.

Giá nhảy trước và trong trận vì đâu

Giá đổi bởi đó là giá của thị trường còn đang mở cửa. Trong giai đoạn trước trận, có ba nguồn tác động. Đứng đầu là thông tin lực lượng: chỉ cần đội hình xuất phát vắng một tiền đạo trụ cột, mức chấp có thể lùi một nấc ngay lập tức. Tiếp đến là bối cảnh, thứ thường tới chậm: thời tiết, mặt sân, hoặc việc đội nào vừa chơi hiệp phụ hồi giữa tuần. Nguồn thứ ba là dòng tiền; khi phần đông đổ về một cửa, bên niêm yết sẽ chỉnh giá để chia đều rủi ro, kể cả lúc trên sân chưa có gì mới. Chặng từ lúc mở giá đến giờ bóng lăn được kể trong bài kèo mở, kèo chốt và biến động. Sau tiếng còi khai cuộc, thứ chi phối đổi sang bàn thắng, thẻ đỏ, thậm chí chiếc kim đồng hồ: phút nào qua đi mà lưới chưa rung, cửa xỉu lại dày thêm chút ít. Dân trong nghề gọi đó là kèo rung. Trang này chỉ đưa giá trước trận cho những trận sắp diễn ra; chu kỳ cập nhật của từng loại dữ liệu được công khai tại trang nguồn dữ liệu. Nếu một nơi khác chênh mấy điểm phần trăm, chớ vội kết luận là sai: mỗi bên chụp giá vào lúc riêng, từ nhóm nguồn riêng, làm tròn theo kiểu riêng. Bài tỷ lệ trực tuyến cập nhật thế nào lần theo đường dữ liệu từ sân tới màn hình để cho thấy độ trễ phát sinh ở đoạn nào. Chênh lệch lớn mà kéo dài mới đáng nghi, và việc đầu tiên khi đó là xem lại tin đội hình.

Mỗi giải một mức độ dày của thị trường

Cùng là kèo bóng đá, nhưng con số ở giải này vững hơn giải kia. Nhiều nguồn niêm yết nhất là Kèo Ngoại Hạng Anh, mức đồng thuận vì vậy ổn định, hiếm khi vênh. La Liga, Serie A, Bundesliga và Ligue 1 cũng là những thị trường dày; thỉnh thoảng vài trận bị đẩy giá mạnh sát giờ vì đội xoay tua sau trận cúp châu Âu đá giữa tuần. Đặc thù của giải nhiều đội chung bảng hiện rõ ở Kèo Cúp C1: lượt cuối, đội đã chắc suất có thể giữ sức còn đội cần điểm sẽ dốc hết, nên giá phản ánh động lực nhiều hơn khoảng cách trình độ. Mỗi trang giải gom lịch vài ngày tới, tỷ lệ tham khảo, kết quả vừa qua và thứ hạng trên bảng, cốt để mỗi mức giá được đọc kèm bối cảnh. Càng sang cấp đội tuyển, thị trường càng mỏng. Ở Kèo UEFA Nations League, các cặp đấu nhỏ có ít nguồn hơn; giao hữu, trận trẻ thậm chí chẳng có giá, và bài kèo trận giao hữu lý giải vì sao. Người xem Việt Nam nên cẩn trọng nhất với kèo V-League và các đội tuyển khu vực, vì tin lực lượng ở đó ít khi lọt vào nguồn quốc tế; bài đọc kèo đội tuyển Đông Nam Á phân tích tại sao mức chấp vùng này khó tin.

Các nhầm lẫn thường gặp khi đọc tỷ lệ

Hiểu lầm nặng ký nhất: tỷ lệ càng thấp thì trận càng dễ. Với 1,20, thị trường tin cửa này sẽ về hơn tám trong mười lần, và phần dư của mười lần ấy gom lại qua một mùa vẫn thành rất nhiều trận không về. Tiếp đến là chữ kèo thơm: nó gọi tên một cảm giác giá hời chứ chẳng phải thể loại kèo có thật, và cảm giác ấy hiếm khi sống sót sau bài toán biên lợi nhuận. Đọc theo chuỗi cũng dễ sa lầy. Đội thắng kèo liền năm trận cũng chẳng có lý do để thắng thêm trận thứ sáu, bởi giá đã tự điều chỉnh ngay theo chuỗi đó; năm sai lầm thống kê khi đọc kèo nói thêm về lỗi này và các lỗi cùng nhóm. Người mới còn hay lẫn định dạng. Ở đây số được ghi dạng thập phân, còn nhiều nơi dùng kiểu Malaysia, Indo hoặc Hong Kong; cả ba chỉ là ba kiểu ghi một mức giá, nên lẫn các kiểu ấy là hiểu sai cả trận. Các từ như trái, lựa hay nổ kèo cũng thế, từ lóng kèo bóng đá giải nghĩa từng chữ. Chuyện gộp trận vào một vé cũng đắt hơn vẻ ngoài: mỗi trận thêm vào lại nhân thêm xác suất lẫn biên lợi nhuận, thành thử kèo xiên hấp dẫn nhất đúng ở chỗ thiệt nhất. Sau cùng là tin nhầm nơi đăng số: trang dán tỷ lệ kèm lời cam kết chắc thắng, bảng không ghi giờ cập nhật, hay có nút mời nạp tiền sát bảng thì nên rời đi ngay; nhận biết trang kèo giả mạo liệt kê cách tự kiểm tra.

Đọc tiếp: bài giải thích và bảng kèo theo giải

Người mới nên đi theo thứ tự này: bài tỷ lệ kèo là một mức giá để hiểu con số mang nghĩa gì, rồi cách đọc từng ô trên bảng kèo để dùng được bảng này. Hai nhóm hay gặp nhất có bài riêng: kèo châu Á và các mức chấp đầu thang, tài xỉu quanh mốc 2,5 bàn. Ai muốn đặt giá cạnh số liệu thi đấu thì xem bàn thắng kỳ vọng xG. Khi đã quen, mở bảng kèo đúng giải mình theo dõi: Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, V-League; trận nào đã đá xong thì đối chiếu giá trước trận với tỷ số trong kết quả bóng đá hôm qua.

Bảng giá phục vụ việc hiểu trận, không phải lời mời

Bảng giá này phục vụ việc đọc hiểu: thử xem thị trường đang đánh giá hai đội ra sao, rồi đối chiếu với bài nhận định trước trận và xác suất do mô hình thống kê tính ra để biết chỗ nào hai bên đồng ý, chỗ nào chênh. Chẳng giá nào, bảng nào khiến một trận bóng thành chuyện chắc chắn. Việc trang làm được là chỉ cho bạn lý do con số ra như thế, và nhờ hiểu điều đó, bạn xem trận đấu tỉnh táo hơn.

Câu hỏi thường gặp

Kèo nhà cái hôm nay trên 7bong là gì?

Là bảng tỷ lệ kèo của các trận sắp đá: kèo châu Á, tài xỉu và 1X2, mỗi ô là mức trung vị gộp từ nhiều nguồn quốc tế chứ không phải giá của riêng một nhà cái. Bảng dùng để đối chiếu và tìm hiểu, 7bong không nhận cược.

Tỷ lệ kèo ở 7bong lấy từ nguồn nào?

Là mức tham chiếu gộp (consensus) từ nhiều nguồn, không thuộc về một nhà cái cụ thể nào.

Bảng kèo cập nhật bao lâu một lần?

Số liệu về kho của 7bong cách nhau vài giây, còn bản trang bạn mở được dựng lại sau vài phút; mốc giờ cập nhật nằm ngay dưới bảng. Từng loại dữ liệu có nhịp riêng, ghi ở trang nguồn dữ liệu.

Tỷ lệ kèo có đúng 100% không?

Không. Giá kèo phản ánh đánh giá của thị trường ở thời điểm cập nhật, nên có thể xê dịch sát giờ bóng lăn; hãy xem như số liệu tham khảo.

Có xem kèo riêng cho từng giải được không?

Có. Mỗi giải lớn đều có một trang kèo riêng, chẳng hạn kèo Ngoại Hạng Anh, kèo La Liga hoặc kèo Cúp C1.

7bong có nhận đặt cược không?

Không. Trang chỉ cung cấp dữ liệu và tỷ lệ kèo để tham khảo; trang không nhận cược, không liên kết với bên nhận cược và không đặt đường dẫn sang trang cá cược.