Campobasso FC gặp Perugia ở Bóng đá (Bảng B · Vòng 10), bóng lăn lúc 17:30 ngày 18/10/2026 (giờ Việt Nam).
Dự đoán nhanh
-
Campobasso FC 40% - Hòa 28%
-
Perugia 32%
Tỷ số hay gặp nhất1-1
Xác suất cửa nghiêng40%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Xem chi tiết dự đoán →Kèo chính
| Mốc | Chủ | Khách | |
|---|---|---|---|
| Kèo chấp | -0/0.5 | 0.90 | 0.76 |
| Tài xỉu | 2.5 | T0.88 | X0.90 |
1 2.25 X 3.20 2 2.83
Xem chi tiết kèo → Đối đầu
Dự đoán siêu máy tính Xác suất cửa nghiêng 40%
Campobasso FC 40% Hòa 28% 32% Perugia
xG dự kiến 1.50 - 1.15
Tỷ số hay gặp nhất 1-1
Tài 2.5 50%
Cả 2 ghi bàn 55%
Tài 1.574%
Tài 3.528%
Phạt góc tài 8.567%
Phạt góc tài 9.555%
Phạt góc tài 10.544%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Kết luận mô hình: Cửa nghiêng: Campobasso FC (40%)
Mô hình thống kê (dc-blend-v1) tính từ phong độ, xG và đối đầu.
Chi tiết kèo
Kèo 1X2
| Nguồn | Chủ | Hòa | Khách |
|---|---|---|---|
| Nguồn 2 | 2.17 | 3.18 | 3.00 |
| Nguồn 4 | 2.25 | 3.20 | 2.75 |
| Nguồn 6 | 2.20 | 3.30 | 2.80 |
| Nguồn 8 | 2.20 (kèo giảm) | 3.40 (kèo tăng) | 3.00 |
| Nguồn 10 | 2.20 | 3.20 (kèo tăng) | 2.75 (kèo giảm) |
| Nguồn 11 | 2.25 | 3.10 | 2.83 |
| Nguồn 12 | 2.25 | 3.25 (kèo tăng) | 2.75 (kèo giảm) |
| Nguồn 13 | 2.33 | 3.25 | 2.90 |
| Nguồn 15 | 2.30 | 3.15 | 2.85 |
| Nguồn 16 | 2.25 | 3.25 (kèo tăng) | 2.75 (kèo giảm) |
| Nguồn 18 | 2.31 | 3.21 | 3.00 |
| Nguồn 20 | 2.30 | 3.00 | 2.75 |
| Nguồn 22 | 2.30 | 2.90 | 2.88 |
| Đồng thuận | 2.25 | 3.20 | 2.83 |
Đội hình ra sân Dự kiến
Dự bị
-
95 G. Corbo -
18 R. Pierno -
21 R. Fogliata -
33 M. Capoferri -
23 A. Pellitteri -
22 R. Apsīts -
70 S. Leonardi -
28 F. Maisto -
31 E. Salines -
11 A. Galeandro -
8 R. D. Vico -
77 C. Aragona
Dự bị
-
20 G. Carriero -
14 E. Quirini -
7 A. Cisco -
23 L. Megelaitis -
15 D. Papazov -
90 E. Vergani -
39 G. Cavallini -
29 G. P. Renault -
6 M. Angeli -
31 G. Conti -
72 M. Cortesi -
34 A. Foah-Sam
Lịch sử đối đầu (4 trận)
3 Campobasso FC 0 Hòa 1 Perugia
2.00 Bàn/trận TB
75% Tỷ lệ thắng Campobasso FC
25% Tỷ lệ thắng Perugia
Những lần gặp gần nhất
- 19/04/2026 Perugia 0-1 Campobasso FC
- 13/12/2025 Campobasso FC 1-0 Perugia
- 23/04/2025 Campobasso FC 2-1 Perugia
- 10/12/2024 Perugia 2-1 Campobasso FC
Phong độ 5 trận gần nhất
Campobasso FC
Thắng 1, hòa 1, thua 1 · ghi 4, thủng lưới 4
- B11/10Ravenna3-1Campobasso FC
- H04/10Campobasso FC1-1Torres
- T09/08Juve Stabia0-2Campobasso FC