Tranmere Rovers hòa Walsall 1-1 ở Hạng Tư Anh (Vòng 8), đá lúc 21:00 ngày 26/09/2026 (giờ Việt Nam), tại Prenton Park.
Dự đoán nhanh
-
Tranmere Rovers 38% - Hòa 29%
-
Walsall 34%
Tỷ số hay gặp nhất1-1
Xác suất cửa nghiêng38%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Xem chi tiết dự đoán →Kèo chính
| Mốc | Chủ | Khách | |
|---|---|---|---|
| Kèo chấp | -0/0.5 | 1.05 | 0.72 |
| Tài xỉu | 2.5 | T0.86 | X0.90 |
1 2.47 X 3.25 2 2.70
Xem chi tiết kèo → Thống kê nổi bật
45% Kiểm soát bóng 55%
21 Dứt điểm 7
6 Phạt góc 5
0 Thẻ vàng 3
Đối đầu
Thứ hạng hiện tại
| # | Đội | Tr | T | H | B | HS | Đ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 6 — Play-off lên hạng | | 9 | 3 | 6 | 0 | +6 | 15 |
| 13 | | 10 | 2 | 6 | 2 | 0 | 12 |
- Play-off lên hạng
Chơi hay nhất
- 8,1 Jed Ward Walsall
- 7,9 Bobby Faulkner Tranmere Rovers
- 7,8 Will Vaulks Tranmere Rovers
Dự đoán siêu máy tính Xác suất cửa nghiêng 38%
Tranmere Rovers 38% Hòa 29% 34% Walsall
xG dự kiến 1.21 - 1.40
Tỷ số hay gặp nhất 1-1
Tài 2.5 50%
Cả 2 ghi bàn 56%
Tài 1.574%
Tài 3.528%
Phạt góc tài 8.566%
Phạt góc tài 9.554%
Phạt góc tài 10.543%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Kết luận mô hình: Cửa nghiêng: Tranmere Rovers (38%)
Mô hình thống kê (dc-blend-v1) tính từ phong độ, xG và đối đầu.
Chi tiết kèo
Kèo 1X2
| Nguồn | Chủ | Hòa | Khách |
|---|---|---|---|
| Nguồn 2 | 2.44 | 3.10 | 2.89 |
| Nguồn 4 | 2.35 | 3.60 | 2.70 |
| Nguồn 6 | 2.45 | 3.30 | 2.88 |
| Nguồn 8 | 2.40 | 3.40 | 2.80 |
| Nguồn 10 | 2.45 | 3.30 | 2.70 |
| Nguồn 11 | 2.47 | 3.15 | 2.65 |
| Nguồn 12 | 2.50 | 3.40 | 2.75 |
| Nguồn 13 | 2.49 | 3.45 | 2.80 |
| Nguồn 15 | 2.45 | 3.15 | 2.70 |
| Nguồn 16 | 2.50 | 3.40 | 2.70 |
| Nguồn 17 | 2.60 | 2.92 | 2.78 |
| Nguồn 18 | 2.32 | 3.25 | 2.76 |
| Nguồn 20 | 2.60 | 3.48 (kèo tăng) | 2.48 (kèo giảm) |
| Nguồn 22 | 2.48 | 3.18 | 3.02 |
| Nguồn 23 | 2.30 | 3.01 | 2.49 |
| Nguồn 25 | 2.50 | 3.25 | 2.55 |
| Nguồn 27 | 2.50 | 3.10 | 2.70 |
| Đồng thuận | 2.47 | 3.25 | 2.70 |
Thống kê trận đấu
2.29 1.01 xG (bàn kỳ vọng)
45% 55% Kiểm soát bóng
21 7 Dứt điểm
11 2 Sút trúng đích
3 1 Cơ hội ngon
6 5 Phạt góc
9 11 Phạm lỗi
0 2 Việt vị
0 3 Thẻ vàng
Đội hình ra sân Chính thức
Dự bị
-
29 D. Jones -
15 J. Davies -
22 L. O'Connor -
8 S. Finley -
13 C. Boyce-Clarke -
23 P. Brough -
24 D. Kamara
Dự bị
-
7 T. Sodje -
26 R. Leak -
37 A. Adomah -
33 W. Etheridge -
31 T. Wooster -
29 J. Furlong -
57 R. Sjoerdsma
Chơi hay nhất
8,1 Jed Ward Walsall
10 lần cứu thua
7,9 Bobby Faulkner Tranmere Rovers
1 bàn · 1 cú sút trúng đích · 2 lần tắc bóng
7,8 Will Vaulks Tranmere Rovers
1 kiến tạo · 3 đường chuyền tạo cơ hội · 1 cú sút trúng đích
Tranmere Rovers
| Cầu thủ | Phút | Điểm | Bàn | Kiến tạo | Dứt điểm | Chuyền | Cơ hội | Tắc bóng | Cứu thua |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 12 Harrison Male TM | 90' | 6,5 | 0 | 0 | 0/0 | 19/40 | 0 | 0 | 1 |
| 16 Bobby Faulkner HV | 90' | 7,9 | 1 | 0 | 1/2 | 25/33 | 0 | 2 | 0 |
| 3 Jacob Slater HV | 90' | 7,1 | 0 | 0 | 1/1 | 30/40 | 1 | 2 | 0 |
| 5 Nathan James Smith HV | 90' | 7,0 | 0 | 0 | 0/0 | 24/28 | 0 | 2 | 0 |
| 2 Joel Senior HV | 90' | 6,2 | 0 | 0 | 0/0 | 13/22 | 1 | 2 | 0 |
| 22 Lee O'Connor HV DB | 1' | – | 0 | 0 | 0/0 | 2/2 | 0 | 0 | 0 |
| 6 Will Vaulks C TV | 90' | 7,8 | 0 | 1 | 1/1 | 51/66 | 3 | 6 | 0 |
| 10 Tom Ince TV | 90' | 6,8 | 0 | 0 | 2/6 | 18/24 | 2 | 3 | 0 |
| 11 Tom Conlon TV | 89' | 7,4 | 0 | 0 | 1/1 | 48/55 | 2 | 1 | 0 |
| 7 Charlie Whitaker TV | 89' | 7,0 | 0 | 0 | 3/4 | 11/16 | 0 | 1 | 0 |
| 17 Zane Okoro TV | 71' | 6,5 | 0 | 0 | 0/2 | 20/22 | 1 | 1 | 0 |
| 15 Jordan Davies TV DB | 19' | 6,5 | 0 | 0 | 0/1 | 4/7 | 0 | 1 | 0 |
| 8 Sam Finley TV DB | 1' | – | 0 | 0 | 0/0 | 2/2 | 0 | 0 | 0 |
| 9 Joe Ironside TĐ | 61' | 6,2 | 0 | 0 | 1/1 | 16/19 | 2 | 1 | 0 |
| 29 Dylan Jones TĐ DB | 29' | 6,9 | 0 | 0 | 1/2 | 3/4 | 0 | 1 | 0 |
Walsall
| Cầu thủ | Phút | Điểm | Bàn | Kiến tạo | Dứt điểm | Chuyền | Cơ hội | Tắc bóng | Cứu thua |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 Jed Ward TM | 90' | 8,1 | 0 | 0 | 0/0 | 27/31 | 0 | 0 | 10 |
| 4 James Connolly C HV | 90' | 7,1 | 0 | 0 | 0/1 | 57/67 | 0 | 0 | 0 |
| 25 Declan Skura HV | 90' | 6,9 | 0 | 0 | 0/0 | 58/73 | 0 | 1 | 0 |
| 3 Mason Hancock HV | 90' | 6,7 | 0 | 0 | 0/0 | 35/53 | 2 | 2 | 0 |
| 22 Elicha Ahui HV | 76' | 6,2 | 0 | 0 | 0/0 | 18/24 | 1 | 0 | 0 |
| 26 Ryan Leak HV DB | 14' | 6,6 | 0 | 0 | 0/0 | 13/16 | 0 | 0 | 0 |
| 11 Reece Smith TV | 90' | 7,8 | 1 | 0 | 1/1 | 19/23 | 0 | 3 | 0 |
| 15 Isaac Moore TV | 90' | 6,9 | 0 | 0 | 0/0 | 46/58 | 0 | 3 | 0 |
| 10 Lewis Simper TV | 87' | 6,2 | 0 | 0 | 0/0 | 25/30 | 1 | 0 | 0 |
| 9 Andy Dallas TV | 77' | 6,4 | 0 | 0 | 1/2 | 12/14 | 1 | 1 | 0 |
| 6 Sven Sprangler TV | 58' | 5,7 | 0 | 0 | 0/0 | 27/33 | 0 | 1 | 0 |
| 33 Will Etheridge TV DB | 8' | 6,8 | 0 | 1 | 0/0 | 2/2 | 1 | 0 | 0 |
| 19 Aaron Pressley TĐ | 90' | 6,0 | 0 | 0 | 0/1 | 15/17 | 1 | 0 | 0 |
| 7 Tai Sodje TĐ DB | 32' | 6,9 | 0 | 0 | 0/2 | 5/6 | 0 | 1 | 0 |
| 37 Albert Adomah TĐ DB | 13' | 6,5 | 0 | 0 | 0/0 | 7/7 | 0 | 0 | 0 |
Thang điểm 10 · Dứt điểm: sút trúng đích/tổng số cú sút · Chuyền: đường chuyền chính xác/tổng số đường chuyền · Cơ hội: đường chuyền mở ra cơ hội ăn bàn · DB: vào sân thay người.
Diễn biến trận đấu
18'
S. Sprangler Phạm lỗi
35'
J. Connolly Phản ứng trọng tài
Hết hiệp 1 · 0-0
58'
vào: T. Sodje, ra: S. Sprangler
vào: D. Jones, ra: J. Ironside
61'
B. Faulkner 1-0 kiến tạo: W. Vaulks
73'
82'
I. Moore Phạm lỗi
87'
vào: W. Etheridge, ra: L. Simper
vào: L. O'Connor, ra: C. Whitaker
89'
90'+1
R. Smith 1-1 kiến tạo: W. Etheridge
Kết thúc trận · 1-1
Lịch sử đối đầu (26 trận)
9 Tranmere Rovers 4 Hòa 13 Walsall
2.77 Bàn/trận TB
35% Tỷ lệ thắng Tranmere Rovers
50% Tỷ lệ thắng Walsall
Những lần gặp gần nhất
- 17/01/2026 Tranmere Rovers 1-3 Walsall
- 20/09/2025 Walsall 4-2 Tranmere Rovers
- 11/01/2025 Walsall 5-1 Tranmere Rovers
- 24/08/2024 Tranmere Rovers 1-0 Walsall
- 06/04/2024 Tranmere Rovers 1-3 Walsall
- 16/12/2023 Walsall 1-0 Tranmere Rovers
- 14/01/2023 Tranmere Rovers 1-1 Walsall
- 24/09/2022 Walsall 0-1 Tranmere Rovers
+ 2 trận khác