CFR 1907 Cluj thắng FC Argeș Pitești 1-0 ở VĐQG Romania (Vòng 11), đá lúc 22:00 ngày 12/10/2026 (giờ Việt Nam), tại Stadionul Orasenesc.
Nhận định trước trận
Bài nhận định riêng cho trận này.
Đọc bài nhận định →Dự đoán nhanh
-
FC Argeș Pitești 35% - Hòa 30%
-
CFR 1907 Cluj 35%
Tỷ số hay gặp nhất1-1
Xác suất cửa nghiêng35%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Xem chi tiết dự đoán →Kèo chính
Thống kê nổi bật
57% Kiểm soát bóng 43%
20 Dứt điểm 10
7 Phạt góc 2
1 Thẻ vàng 2
Đối đầu
Thứ hạng hiện tại
| # | Đội | Tr | T | H | B | HS | Đ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 8 | | 11 | 5 | 1 | 5 | 0 | 16 |
| 14 | | 11 | 3 | 2 | 6 | -5 | 11 |
Dự đoán siêu máy tính Xác suất cửa nghiêng 35%
FC Argeș Pitești 35% Hòa 30% 35% CFR 1907 Cluj
xG dự kiến 1.18 - 1.09
Tỷ số hay gặp nhất 1-1
Tài 2.5 40%
Cả 2 ghi bàn 47%
Tài 1.566%
Tài 3.520%
Phạt góc tài 8.554%
Phạt góc tài 9.543%
Phạt góc tài 10.531%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Kết luận mô hình: Cửa nghiêng: FC Argeș Pitești (35%)
Mô hình thống kê (dc-blend-v1) tính từ phong độ, xG và đối đầu.
Chi tiết kèo
Kèo 1X2
| Nguồn | Chủ | Hòa | Khách |
|---|---|---|---|
| Nguồn 2 | 2.97 (kèo tăng) | 2.96 (kèo giảm) | 2.47 (kèo giảm) |
| Nguồn 4 | 2.75 (kèo tăng) | 3.00 | 2.40 (kèo giảm) |
| Nguồn 6 | 3.20 (kèo tăng) | 2.88 (kèo giảm) | 2.45 (kèo giảm) |
| Nguồn 8 | 2.90 (kèo tăng) | 3.00 | 2.38 (kèo giảm) |
| Nguồn 10 | 2.87 (kèo tăng) | 3.10 | 2.35 (kèo giảm) |
| Nguồn 11 | 2.94 (kèo tăng) | 3.00 | 2.40 (kèo giảm) |
| Nguồn 12 | 2.80 (kèo tăng) | 3.00 (kèo giảm) | 2.30 (kèo giảm) |
| Nguồn 13 | 2.90 (kèo tăng) | 3.05 (kèo giảm) | 2.50 (kèo giảm) |
| Nguồn 15 | 2.90 (kèo tăng) | 2.95 | 2.50 (kèo giảm) |
| Nguồn 16 | 2.80 (kèo tăng) | 3.00 (kèo giảm) | 2.30 (kèo giảm) |
| Nguồn 17 | 2.49 | 3.05 | 2.57 |
| Nguồn 18 | 2.97 (kèo tăng) | 2.96 (kèo giảm) | 2.47 (kèo giảm) |
| Nguồn 20 | 3.15 (kèo tăng) | 3.06 | 2.48 (kèo giảm) |
| Nguồn 21 | 2.44 | 2.78 | 2.49 |
| Nguồn 23 | 2.70 (kèo tăng) | 3.00 (kèo giảm) | 2.60 (kèo giảm) |
| Nguồn 25 | 3.00 (kèo tăng) | 2.90 | 2.40 (kèo giảm) |
| Đồng thuận | 2.90 | 3.00 | 2.46 |
Thống kê trận đấu
2.18 1.62 xG (bàn kỳ vọng)
57% 43% Kiểm soát bóng
20 10 Dứt điểm
2 3 Sút trúng đích
4 4 Cơ hội ngon
7 2 Phạt góc
11 16 Phạm lỗi
1 2 Việt vị
1 2 Thẻ vàng
Đội hình ra sân Chính thức
Dự bị
-
80 X. Emmers -
69 O. Alagbe -
29 G. Gheorghe -
8 M. Mamadou -
31 M. Serban -
34 C. Căbuz -
14 A. Balasa -
20 P. Dulcea -
19 C. Micovschi -
96 S. Balaure -
18 D. Sandu
Diễn biến trận đấu
23'
C. Braun Phạm lỗi
Hết hiệp 1 · 0-0
58'
A. Krešić 0-1
vào: X. Emmers, ra: I. Rădescu
63'
70'
vào: A. Șfaiț, ra: L. Biliboc
vào: G. Gheorghe, ra: Y. Pîrvu
74'
vào: M. Mamadou, ra: T. Luvambo
74'
D. Oancea Phạm lỗi
76'
87'
A. Șfaiț Phạm lỗi
Kết thúc trận · 0-1
Lịch sử đối đầu (14 trận)
2 FC Argeș Pitești 1 Hòa 11 CFR 1907 Cluj
2.43 Bàn/trận TB
14% Tỷ lệ thắng FC Argeș Pitești
79% Tỷ lệ thắng CFR 1907 Cluj
Những lần gặp gần nhất
- 23/05/2026 CFR 1907 Cluj 1-1 FC Argeș Pitești
- 18/04/2026 FC Argeș Pitești 0-1 CFR 1907 Cluj
- 29/11/2025 FC Argeș Pitești 3-0 CFR 1907 Cluj
- 27/07/2025 CFR 1907 Cluj 0-2 FC Argeș Pitești
- 19/02/2023 CFR 1907 Cluj 3-1 FC Argeș Pitești
- 20/09/2022 FC Argeș Pitești 0-1 CFR 1907 Cluj
- 08/05/2022 FC Argeș Pitești 0-6 CFR 1907 Cluj
- 05/04/2022 CFR 1907 Cluj 2-0 FC Argeș Pitești
+ 2 trận khác