RC Strasbourg thắng RC Lens 2-1 ở Ligue 1 (Vòng 2), đá lúc 22:15 ngày 29/08/2026 (giờ Việt Nam), tại Stade de la Meinau.
Dự đoán nhanh
-
RC Strasbourg 27% - Hòa 26%
-
RC Lens 47%
Tỷ số hay gặp nhất1-1
Xác suất cửa nghiêng47%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Xem chi tiết dự đoán →Kèo chính
Thống kê nổi bật
52% Kiểm soát bóng 48%
16 Dứt điểm 17
3 Phạt góc 6
2 Thẻ vàng 2
Đối đầu
Thứ hạng hiện tại
| # | Đội | Tr | T | H | B | HS | Đ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 11 | | 6 | 2 | 1 | 3 | +1 | 7 |
| 12 | | 6 | 2 | 1 | 3 | -1 | 7 |
Dự đoán siêu máy tính Xác suất cửa nghiêng 47%
RC Strasbourg 27% Hòa 26% 47% RC Lens
xG dự kiến 1.52 - 1.60
Tỷ số hay gặp nhất 1-1
Tài 2.5 58%
Cả 2 ghi bàn 61%
Tài 1.579%
Tài 3.537%
Phạt góc tài 8.566%
Phạt góc tài 9.554%
Phạt góc tài 10.543%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Kết luận mô hình: Cửa nghiêng: RC Lens (47%)
Mô hình thống kê (dc-blend-v1) tính từ phong độ, xG và đối đầu.
Chi tiết kèo
Kèo 1X2
| Nguồn | Chủ | Hòa | Khách |
|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | 3.40 | 3.60 | 2.00 (kèo giảm) |
| Nguồn 2 | 3.81 (kèo tăng) | 3.66 (kèo tăng) | 2.08 (kèo giảm) |
| Nguồn 4 | 3.60 (kèo tăng) | 3.60 (kèo giảm) | 2.00 (kèo giảm) |
| Nguồn 6 | 3.70 (kèo tăng) | 3.60 (kèo tăng) | 2.00 (kèo giảm) |
| Nguồn 8 | 3.30 (kèo tăng) | 3.60 | 1.95 (kèo giảm) |
| Nguồn 10 | 3.30 (kèo giảm) | 3.70 (kèo tăng) | 2.05 |
| Nguồn 11 | 3.46 | 3.30 | 2.05 |
| Nguồn 12 | 3.70 (kèo tăng) | 3.60 (kèo tăng) | 2.01 (kèo giảm) |
| Nguồn 13 | 3.30 (kèo giảm) | 3.70 (kèo tăng) | 2.05 |
| Nguồn 14 | 3.65 (kèo tăng) | 3.70 (kèo tăng) | 2.02 (kèo giảm) |
| Nguồn 16 | 3.50 | 3.60 | 2.05 |
| Nguồn 17 | 3.30 | 3.60 (kèo giảm) | 2.05 |
| Nguồn 18 | 3.66 (kèo tăng) | 3.55 (kèo tăng) | 2.01 (kèo giảm) |
| Nguồn 19 | 3.35 (kèo tăng) | 3.80 (kèo tăng) | 2.04 (kèo giảm) |
| Nguồn 22 | 3.76 (kèo tăng) | 3.64 (kèo tăng) | 2.03 (kèo giảm) |
| Nguồn 23 | 3.00 (kèo giảm) | 3.28 (kèo tăng) | 2.04 |
| Nguồn 25 | 3.50 (kèo giảm) | 3.50 (kèo giảm) | 2.00 (kèo tăng) |
| Nguồn 26 | 3.50 (kèo tăng) | 3.50 (kèo tăng) | 2.00 (kèo giảm) |
| Đồng thuận | 3.50 | 3.60 | 2.02 |
Thống kê trận đấu
1.66 2.89 xG (bàn kỳ vọng)
52% 48% Kiểm soát bóng
16 17 Dứt điểm
7 7 Sút trúng đích
4 5 Cơ hội ngon
3 6 Phạt góc
10 11 Phạm lỗi
3 3 Việt vị
2 2 Thẻ vàng
Đội hình ra sân Chính thức
Dự bị
-
7 S. Amo-Ameyaw -
31 K. Coulibaly -
14 S. Mara -
15 M. D. Blanco -
19 F. Baldé -
12 M. Piekutowski -
45 B. Brantlind -
28 T. Noubissie -
17 M. Amougou
Dự bị
-
2 R. Aguilar -
5 A. Bulatović -
9 T. Hazard -
38 M. Mesloub -
7 F. Sotoca -
16 M. Gorgelin -
4 N. Čelik -
21 A. Haidara -
18 R. Fofana
Diễn biến trận đấu
J. Mitchell Phạm lỗi
36'
38'
F. Thauvin 0-1 (P)
Hết hiệp 1 · 0-1
G. Yassine 1-1 kiến tạo: S. Nanasi
48'
J. Ortega Công nhận bàn thắng
56'
62'
vào: R. Aguilar, ra: M. Nawrocki
69'
F. Ivanović Phạm lỗi
72'
vào: A. Bulatović, ra: M. Cuisance
73'
vào: T. Hazard, ra: F. Ivanović
vào: S. Amo-Ameyaw, ra: G. Reyna
76'
80'
R. Aguilar Phạm lỗi
vào: K. Coulibaly, ra: L. Høgsberg
83'
84'
G. Yassine 2-1 kiến tạo: S. Nanasi
85'
89'
vào: M. Mesloub, ra: M. Skóraś
vào: F. Baldé, ra: G. Yassine
90'
vào: M. D. Blanco, ra: S. Nanasi
90'
Kết thúc trận · 2-1
Lịch sử đối đầu (69 trận)
27 RC Strasbourg 23 Hòa 19 RC Lens
2.35 Bàn/trận TB
39% Tỷ lệ thắng RC Strasbourg
28% Tỷ lệ thắng RC Lens
Những lần gặp gần nhất
- 29/08/2026 RC Strasbourg 2-1 RC Lens
- 28/02/2026 RC Strasbourg 1-1 RC Lens
- 22/11/2025 RC Lens 1-0 RC Strasbourg
- 16/02/2025 RC Lens 0-2 RC Strasbourg
- 06/10/2024 RC Strasbourg 2-2 RC Lens
- 10/02/2024 RC Lens 3-1 RC Strasbourg
- 30/09/2023 RC Strasbourg 0-1 RC Lens
- 08/04/2023 RC Lens 2-1 RC Strasbourg
+ 2 trận khác