CFR 1907 Cluj hòa FCV Farul Constanța 0-0 ở VĐQG Romania (Vòng 8), đá lúc 00:30 ngày 05/09/2026 (giờ Việt Nam), tại Dr. Constantin Radulescu.
Dự đoán nhanh
-
CFR 1907 Cluj 46% - Hòa 28%
-
FCV Farul Constanța 27%
Tỷ số hay gặp nhất1-1
Xác suất cửa nghiêng46%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Xem chi tiết dự đoán →Kèo chính
| Mốc | Chủ | Khách | |
|---|---|---|---|
| Kèo chấp | -0/0.5 | 0.88 | 0.86 |
| Tài xỉu | 2.5 | T0.80 | X0.98 |
1 1.96 X 3.27 2 3.42
Xem chi tiết kèo → Thống kê nổi bật
36% Kiểm soát bóng 64%
8 Dứt điểm 14
5 Phạt góc 6
1 Thẻ vàng 1
Đối đầu
Thứ hạng hiện tại
| # | Đội | Tr | T | H | B | HS | Đ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 6 | | 11 | 4 | 5 | 2 | +2 | 17 |
| 8 | | 12 | 5 | 1 | 6 | -1 | 16 |
Chơi hay nhất
- 8,0 Simão Rocha CFR 1907 Cluj
- 7,8 Gustavo Marins FCV Farul Constanța
- 7,7 Octavian Vâlceanu CFR 1907 Cluj
Dự đoán siêu máy tính Xác suất cửa nghiêng 46%
CFR 1907 Cluj 46% Hòa 28% 27% FCV Farul Constanța
xG dự kiến 1.71 - 1.05
Tỷ số hay gặp nhất 1-1
Tài 2.5 52%
Cả 2 ghi bàn 52%
Tài 1.576%
Tài 3.531%
Phạt góc tài 8.556%
Phạt góc tài 9.544%
Phạt góc tài 10.532%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Kết luận mô hình: Cửa nghiêng: CFR 1907 Cluj (46%)
Mô hình thống kê (dc-blend-v1) tính từ phong độ, xG và đối đầu.
Chi tiết kèo
Kèo 1X2
| Nguồn | Chủ | Hòa | Khách |
|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | 1.88 (kèo giảm) | 3.50 (kèo tăng) | 3.65 (kèo tăng) |
| Nguồn 2 | 1.91 (kèo tăng) | 3.54 (kèo giảm) | 3.74 (kèo giảm) |
| Nguồn 4 | 2.05 (kèo tăng) | 3.10 (kèo giảm) | 3.30 (kèo giảm) |
| Nguồn 6 | 1.90 (kèo giảm) | 3.70 (kèo giảm) | 3.70 (kèo giảm) |
| Nguồn 8 | 1.90 (kèo tăng) | 3.40 (kèo giảm) | 3.60 (kèo giảm) |
| Nguồn 10 | 2.10 (kèo tăng) | 3.20 (kèo giảm) | 3.25 (kèo giảm) |
| Nguồn 11 | 2.20 (kèo tăng) | 3.25 (kèo giảm) | 3.05 (kèo giảm) |
| Nguồn 12 | 2.16 (kèo tăng) | 3.20 (kèo giảm) | 3.35 (kèo giảm) |
| Nguồn 13 | 2.05 (kèo tăng) | 3.10 (kèo giảm) | 3.20 (kèo giảm) |
| Nguồn 14 | 1.97 (kèo tăng) | 3.45 (kèo giảm) | 3.70 (kèo giảm) |
| Nguồn 16 | 2.10 | 3.15 | 3.40 |
| Nguồn 17 | 2.05 (kèo tăng) | 3.10 (kèo giảm) | 3.20 (kèo giảm) |
| Nguồn 18 | 1.89 (kèo giảm) | 3.30 (kèo giảm) | 3.45 (kèo tăng) |
| Nguồn 20 | 2.26 | 3.15 | 3.19 |
| Nguồn 22 | 1.92 (kèo tăng) | 3.63 (kèo tăng) | 3.86 (kèo tăng) |
| Nguồn 23 | 1.90 | 3.01 (kèo giảm) | 3.22 (kèo tăng) |
| Nguồn 25 | 1.83 (kèo giảm) | 3.55 (kèo tăng) | 3.80 (kèo tăng) |
| Nguồn 26 | 1.95 (kèo tăng) | 3.30 (kèo giảm) | 3.60 (kèo giảm) |
| Đồng thuận | 1.96 | 3.27 | 3.42 |
Thống kê trận đấu
0.60 0.99 xG (bàn kỳ vọng)
36% 64% Kiểm soát bóng
8 14 Dứt điểm
3 3 Sút trúng đích
1 2 Cơ hội ngon
5 6 Phạt góc
10 12 Phạm lỗi
0 1 Việt vị
1 1 Thẻ vàng
Đội hình ra sân Chính thức
Dự bị
-
5 F. Barrios -
77 A. Șfaiț -
10 A. Păun -
1 R. Gal -
84 A. Radu -
42 R. Pantalon -
26 R. Gligor -
98 N. Sula -
81 C. Pușcaș
Dự bị
-
2 D. Maftei -
29 A. Goncear -
17 I. Larie -
99 R. Marincean -
1 A. Buzbuchi -
33 J. Ferreira -
13 I. Cercel -
3 V. Țicu -
18 L. Banu -
80 N. Popescu -
71 R. A. Tănasă
Chơi hay nhất
8,0 Simão Rocha CFR 1907 Cluj
1 lần tắc bóng
7,8 Gustavo Marins FCV Farul Constanța
1 lần tắc bóng
7,7 Octavian Vâlceanu CFR 1907 Cluj
3 lần cứu thua
CFR 1907 Cluj
| Cầu thủ | Phút | Điểm | Bàn | Kiến tạo | Dứt điểm | Chuyền | Cơ hội | Tắc bóng | Cứu thua |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 31 Octavian Vâlceanu TM | 90' | 7,7 | 0 | 0 | 0/0 | 7/25 | 0 | 0 | 3 |
| 14 Simão Rocha HV | 90' | 8,0 | 0 | 0 | 0/1 | 49/61 | 0 | 1 | 0 |
| 41 Anton Krešić HV | 90' | 7,5 | 0 | 0 | 0/0 | 20/28 | 0 | 3 | 0 |
| 47 Christopher Braun HV | 90' | 7,3 | 0 | 0 | 0/1 | 24/28 | 0 | 3 | 0 |
| 6 Ovidiu Perianu TV | 90' | 7,6 | 0 | 0 | 0/0 | 36/41 | 0 | 0 | 0 |
| 45 Mário Camora C TV | 90' | 7,2 | 0 | 0 | 0/0 | 35/42 | 1 | 2 | 0 |
| 86 Viktor Kun TV | 90' | 6,7 | 0 | 0 | 0/0 | 18/28 | 0 | 1 | 0 |
| 23 Amin Ziblim TV | 61' | 6,6 | 0 | 0 | 1/1 | 21/24 | 0 | 2 | 0 |
| 5 Francisco Barrios TV DB | 29' | 7,3 | 0 | 0 | 0/0 | 14/14 | 1 | 2 | 0 |
| 77 Andres Șfaiț TV DB | 14' | 6,3 | 0 | 0 | 0/0 | 0/3 | 0 | 0 | 0 |
| 10 Adrian Păun TV DB | 9' | 6,5 | 0 | 0 | 0/0 | 0/0 | 0 | 0 | 0 |
| 9 Stefan Dražić TĐ | 90' | 6,1 | 0 | 0 | 0/0 | 8/14 | 0 | 0 | 0 |
| 11 Andrei Cordea TĐ | 85' | 6,3 | 0 | 0 | 0/2 | 14/19 | 3 | 0 | 0 |
| 17 Lorenzo Biliboc TĐ | 76' | 6,6 | 0 | 0 | 2/3 | 13/18 | 0 | 0 | 0 |
FCV Farul Constanța
| Cầu thủ | Phút | Điểm | Bàn | Kiến tạo | Dứt điểm | Chuyền | Cơ hội | Tắc bóng | Cứu thua |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 12 Rafael Munteanu TM | 90' | 7,4 | 0 | 0 | 0/0 | 16/23 | 0 | 0 | 3 |
| 4 Gustavo Marins HV | 90' | 7,8 | 0 | 0 | 0/1 | 81/89 | 0 | 1 | 0 |
| 24 Sofyane Bouzamoucha HV | 90' | 7,3 | 0 | 0 | 1/1 | 65/72 | 0 | 1 | 0 |
| 5 Nabil Aberdin HV | 73' | 7,4 | 0 | 0 | 0/0 | 73/78 | 0 | 0 | 0 |
| 2 David Maftei HV DB | 29' | 6,6 | 0 | 0 | 0/0 | 16/18 | 1 | 0 | 0 |
| 17 Ionuț Larie HV DB | 17' | 6,9 | 0 | 0 | 0/0 | 11/13 | 0 | 0 | 0 |
| 23 Tony Njiké TV | 90' | 7,5 | 0 | 0 | 0/0 | 88/96 | 2 | 2 | 0 |
| 11 Cristian Ganea TV | 90' | 6,5 | 0 | 0 | 0/5 | 40/52 | 0 | 1 | 0 |
| 70 Matteo Ahlinvi TV | 90' | 6,2 | 0 | 0 | 0/2 | 61/69 | 0 | 0 | 0 |
| 28 Cristian Sima TV | 61' | 6,6 | 0 | 0 | 0/0 | 19/26 | 0 | 2 | 0 |
| 29 Alexandru Goncear TV DB | 29' | 6,2 | 0 | 0 | 0/0 | 4/8 | 0 | 0 | 0 |
| 7 Denis Alibec C TĐ | 90' | 6,7 | 0 | 0 | 0/1 | 12/17 | 1 | 0 | 0 |
| 20 Eduard Radaslavescu TĐ | 82' | 7,1 | 0 | 0 | 2/4 | 19/29 | 3 | 0 | 0 |
| 10 Eddy Sylvestre TĐ | 61' | 6,0 | 0 | 0 | 0/0 | 18/23 | 0 | 0 | 0 |
| 99 Răzvan Marincean TĐ DB | 8' | 6,4 | 0 | 0 | 0/0 | 4/4 | 0 | 0 | 0 |
Thang điểm 10 · Dứt điểm: sút trúng đích/tổng số cú sút · Chuyền: đường chuyền chính xác/tổng số đường chuyền · Cơ hội: đường chuyền mở ra cơ hội ăn bàn · DB: vào sân thay người.
Diễn biến trận đấu
26'
C. Sima Chơi bóng bằng tay
A. Ziblim Phạm lỗi
38'
M. Șumudică Phản ứng trọng tài
40'
Hết hiệp 1 · 0-0
61'
vào: A. Goncear, ra: E. Sylvestre
vào: F. Barrios, ra: A. Ziblim
61'
73'
vào: I. Larie, ra: N. Aberdin
vào: A. Șfaiț, ra: L. Biliboc
76'
82'
vào: R. Marincean, ra: E. Radaslavescu
Kết thúc trận · 0-0
Lịch sử đối đầu (19 trận)
11 CFR 1907 Cluj 3 Hòa 5 FCV Farul Constanța
2.58 Bàn/trận TB
58% Tỷ lệ thắng CFR 1907 Cluj
26% Tỷ lệ thắng FCV Farul Constanța
Những lần gặp gần nhất
- 05/09/2026 CFR 1907 Cluj 0-0 FCV Farul Constanța
- 01/03/2026 FC Farul Constanța 1-2 CFR 1907 Cluj
- 26/10/2025 CFR 1907 Cluj 0-2 FC Farul Constanța
- 28/01/2025 CFR 1907 Cluj 3-1 FCV Farul Constanța
- 01/09/2024 FCV Farul Constanța 0-3 CFR 1907 Cluj
- 19/05/2024 CFR 1907 Cluj 5-1 FCV Farul Constanța
- 20/04/2024 FCV Farul Constanța 5-1 CFR 1907 Cluj
- 03/03/2024 FCV Farul Constanța 1-1 CFR 1907 Cluj
+ 2 trận khác