FC Arouca thắng Moreirense 4-0 ở VĐQG Bồ Đào Nha (Vòng 2), đá lúc 00:00 ngày 17/08/2026 (giờ Việt Nam), tại Estádio Municipal de Arouca.
Dự đoán nhanh
-
FC Arouca 48% - Hòa 28%
-
Moreirense 24%
Tỷ số hay gặp nhất1-1
Xác suất cửa nghiêng48%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Xem chi tiết dự đoán →Kèo chính
Thống kê nổi bật
51% Kiểm soát bóng 49%
14 Dứt điểm 5
5 Phạt góc 3
3 Thẻ vàng 4
Đối đầu
Thứ hạng hiện tại
| # | Đội | Tr | T | H | B | HS | Đ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 5 — Vòng loại Conference League | | 8 | 4 | 2 | 2 | +4 | 14 |
| 12 | | 8 | 2 | 2 | 4 | -7 | 8 |
- Vòng loại Conference League
Dự đoán siêu máy tính Xác suất cửa nghiêng 48%
FC Arouca 48% Hòa 28% 24% Moreirense
xG dự kiến 1.49 - 1.09
Tỷ số hay gặp nhất 1-1
Tài 2.5 45%
Cả 2 ghi bàn 50%
Tài 1.570%
Tài 3.525%
Phạt góc tài 8.556%
Phạt góc tài 9.545%
Phạt góc tài 10.533%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Kết luận mô hình: Cửa nghiêng: FC Arouca (48%)
Mô hình thống kê (dc-blend-v1) tính từ phong độ, xG và đối đầu.
Chi tiết kèo
Kèo 1X2
| Nguồn | Chủ | Hòa | Khách |
|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | 1.93 (kèo giảm) | 3.30 | 4.00 (kèo tăng) |
| Nguồn 2 | 2.02 | 3.39 | 4.16 |
| Nguồn 3 | 1.97 | 3.25 | 4.00 |
| Nguồn 4 | 1.95 | 3.10 | 3.90 |
| Nguồn 5 | 2.05 | 3.45 | 3.75 |
| Nguồn 6 | 1.80 (kèo giảm) | 3.50 (kèo tăng) | 4.50 (kèo tăng) |
| Nguồn 7 | 2.00 | 3.30 | 4.00 |
| Nguồn 8 | 1.98 (kèo giảm) | 3.35 (kèo tăng) | 4.05 (kèo tăng) |
| Nguồn 9 | 1.73 | 3.40 | 4.35 |
| Nguồn 10 | 1.85 | 3.70 | 5.10 |
| Nguồn 11 | 2.00 | 3.25 | 3.60 |
| Nguồn 12 | 1.86 | 3.55 | 4.50 |
| Nguồn 13 | 2.04 | 3.36 | 4.25 |
| Nguồn 14 | 1.85 | 3.40 | 3.70 |
| Nguồn 15 | 1.80 (kèo giảm) | 3.45 (kèo tăng) | 4.52 (kèo tăng) |
| Nguồn 16 | 1.78 | 3.50 | 4.70 |
| Nguồn 17 | 1.98 | 3.29 | 4.10 |
| Nguồn 18 | 1.98 | 3.20 (kèo giảm) | 3.95 (kèo tăng) |
| Nguồn 19 | 1.81 | 3.30 | 3.60 |
| Nguồn 20 | 1.95 | 3.30 | 4.00 |
| Nguồn 21 | 1.87 | 3.30 | 3.80 |
| Nguồn 22 | 1.81 | 3.50 | 4.43 |
| Nguồn 23 | 2.00 | 3.30 | 3.60 |
| Nguồn 24 | 2.00 (kèo giảm) | 3.34 | 4.12 (kèo tăng) |
| Nguồn 25 | 1.98 | 3.36 | 3.87 |
| Nguồn 26 | 2.00 | 3.35 | 3.80 |
| Nguồn 27 | 2.05 | 3.30 | 3.70 |
| Nguồn 28 | 1.96 | 3.23 | 4.00 |
| Nguồn 29 | 2.00 | 3.30 | 3.90 |
| Nguồn 30 | 2.06 | 3.47 | 4.33 |
| Nguồn 31 | 1.95 | 3.30 | 4.00 |
| Nguồn 32 | 2.00 | 3.20 | 4.00 |
| Nguồn 33 | 1.92 | 3.30 | 4.10 |
| Nguồn 34 | 1.96 | 3.30 | 3.90 |
| Nguồn 35 | 2.02 | 3.45 | 4.10 |
| Nguồn 36 | 1.96 | 3.35 | 4.09 |
| Nguồn 37 | 1.80 (kèo giảm) | 3.40 (kèo tăng) | 4.55 (kèo tăng) |
| Nguồn 38 | 2.00 | 3.33 | 3.80 |
| Nguồn 39 | 1.95 | 3.10 | 3.35 |
| Nguồn 40 | 1.67 | 3.23 | 4.17 |
| Nguồn 41 | 1.97 | 3.35 | 3.95 |
| Nguồn 42 | 2.04 | 3.35 | 3.50 |
| Nguồn 43 | 1.83 | 3.50 | 4.40 |
| Nguồn 44 | 2.00 (kèo giảm) | 3.35 | 3.60 (kèo tăng) |
| Nguồn 45 | 1.94 (kèo giảm) | 3.26 (kèo tăng) | 4.00 (kèo tăng) |
| Nguồn 46 | 1.94 | 3.26 | 4.00 |
| Nguồn 47 | 1.98 | 3.35 | 4.05 (kèo tăng) |
| Nguồn 48 | 1.80 | 3.40 | 4.20 |
| Nguồn 49 | 1.85 | 3.45 | 4.34 |
| Nguồn 50 | 1.77 | 3.35 | 4.30 |
| Nguồn 51 | 1.98 (kèo tăng) | 3.25 (kèo giảm) | 4.00 |
| Nguồn 52 | 1.96 (kèo giảm) | 3.28 (kèo giảm) | 3.95 (kèo tăng) |
| Nguồn 53 | 1.91 | 3.35 | 4.00 |
| Nguồn 54 | 1.95 | 3.20 | 4.00 |
| Nguồn 55 | 1.99 | 3.36 | 4.25 |
| Nguồn 56 | 1.86 | 3.53 | 4.52 |
| Nguồn 57 | 1.98 | 3.25 | 3.40 |
| Nguồn 58 | 1.83 | 3.50 | 4.50 |
| Nguồn 59 | 2.04 | 3.35 | 3.50 |
| Nguồn 60 | 1.99 | 3.36 | 4.25 (kèo tăng) |
| Nguồn 61 | 1.98 | 3.25 | 3.85 |
| Nguồn 62 | 1.98 | 3.36 | 3.87 |
| Nguồn 63 | 2.00 | 3.30 | 4.00 |
| Nguồn 64 | 2.00 | 3.30 | 3.60 |
| Nguồn 65 | 1.80 | 3.40 | 4.40 |
| Nguồn 66 | 2.00 (kèo giảm) | 3.34 | 4.12 (kèo tăng) |
| Nguồn 67 | 2.04 | 3.35 | 3.50 |
| Nguồn 68 | 1.96 | 3.23 | 4.00 |
| Nguồn 69 | 1.84 | 3.45 | 4.35 |
| Nguồn 70 | 1.95 (kèo giảm) | 3.10 | 3.90 (kèo tăng) |
| Đồng thuận | 1.96 | 3.35 | 4.00 |
Thống kê trận đấu
2.14 0.49 xG (bàn kỳ vọng)
51% 49% Kiểm soát bóng
14 5 Dứt điểm
6 1 Sút trúng đích
3 1 Cơ hội ngon
5 3 Phạt góc
10 9 Phạm lỗi
1 0 Việt vị
3 4 Thẻ vàng
Đội hình ra sân Chính thức
Dự bị
-
23 D. Nandín -
10 P. Gozálbez -
24 B. Mansilla -
89 P. S. Carvalho -
21 M. Flores -
1 J. Vinarčík -
71 M. Duarte -
5 B. Popović -
37 M. Climent -
9 F. Mayulu -
77 S. Park -
97 Costinha
Dự bị
-
76 D. Pinto -
20 J. Veloso -
10 K. Bondoso -
8 M. Stjepanović -
44 M. D. Gonzalez -
1 Aranha -
4 K. Monteiro -
17 Á. Martínez - 90 R. Soares
Diễn biến trận đấu
13'
Maracás Phạm lỗi
J. Sánchez Phạm lỗi
16'
Maracás 1-0 (phản lưới)
23'
J. Fontán 2-0 kiến tạo: H. Lee
30'
I. Barbero Phạm lỗi
41'
44'
Kiko Phạm lỗi
I. Barbero 3-0 kiến tạo: N. Djouahra
45'+1
Hết hiệp 1 · 3-0
46'
vào: D. Pinto, ra: G. Liberato
55'
N. John Phạm lỗi
vào: D. Nandín, ra: I. Barbero
59'
63'
vào: K. Bondoso, ra: Landerson
65'
L. Santos Phạm lỗi
vào: P. Gozálbez, ra: A. Trezza
72'
72'
vào: M. Stjepanović, ra: R. Alonso
vào: B. Mansilla, ra: H. Lee
72'
D. Nandín Phạm lỗi
75'
vào: P. S. Carvalho, ra: T. Fukui
79'
85'
vào: M. D. Gonzalez, ra: L. Santos
D. Nandín 4-0 kiến tạo: N. Djouahra
90'+1
Kết thúc trận · 4-0
Lịch sử đối đầu (20 trận)
9 FC Arouca 2 Hòa 9 Moreirense
2.70 Bàn/trận TB
45% Tỷ lệ thắng FC Arouca
45% Tỷ lệ thắng Moreirense
Những lần gặp gần nhất
- 17/08/2026 FC Arouca 4-0 Moreirense
- 21/03/2026 Moreirense 0-1 FC Arouca
- 03/11/2025 FC Arouca 0-2 Moreirense
- 25/01/2025 FC Arouca 1-0 Moreirense
- 18/08/2024 Moreirense 3-1 FC Arouca
- 17/03/2024 Moreirense 1-0 FC Arouca
- 28/10/2023 FC Arouca 0-1 Moreirense
- 23/12/2022 Moreirense 1-2 FC Arouca
+ 2 trận khác