Pau FC thắng Stade Lavallois 3-2 ở Hạng Hai Pháp (Vòng 8), đá lúc 01:00 ngày 10/10/2026 (giờ Việt Nam), tại Nouste Camp.
Dự đoán nhanh
-
Pau FC 45% - Hòa 28%
-
Stade Lavallois 27%
Tỷ số hay gặp nhất1-1
Xác suất cửa nghiêng45%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Xem chi tiết dự đoán →Kèo chính
Thống kê nổi bật
43% Kiểm soát bóng 57%
16 Dứt điểm 11
3 Phạt góc 5
2 Thẻ vàng 2
Đối đầu
Thứ hạng hiện tại
| # | Đội | Tr | T | H | B | HS | Đ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 6 | | 9 | 4 | 2 | 3 | +2 | 14 |
| 18 — Xuống hạng | | 9 | 1 | 3 | 5 | -7 | 6 |
- Xuống hạng
Dự đoán siêu máy tính Xác suất cửa nghiêng 45%
Pau FC 45% Hòa 28% 27% Stade Lavallois
xG dự kiến 1.50 - 1.28
Tỷ số hay gặp nhất 1-1
Tài 2.5 50%
Cả 2 ghi bàn 54%
Tài 1.574%
Tài 3.529%
Phạt góc tài 8.558%
Phạt góc tài 9.546%
Phạt góc tài 10.534%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Kết luận mô hình: Cửa nghiêng: Pau FC (45%)
Mô hình thống kê (dc-blend-v1) tính từ phong độ, xG và đối đầu.
Chi tiết kèo
Kèo 1X2
| Nguồn | Chủ | Hòa | Khách |
|---|---|---|---|
| Nguồn 2 | 1.93 (kèo giảm) | 3.52 (kèo tăng) | 3.74 (kèo tăng) |
| Nguồn 4 | 1.83 (kèo giảm) | 3.20 (kèo tăng) | 3.80 (kèo tăng) |
| Nguồn 6 | 1.91 (kèo giảm) | 3.25 (kèo giảm) | 4.00 (kèo tăng) |
| Nguồn 8 | 1.93 (kèo giảm) | 3.50 (kèo tăng) | 3.80 (kèo tăng) |
| Nguồn 10 | 1.98 (kèo giảm) | 3.30 (kèo giảm) | 3.75 (kèo tăng) |
| Nguồn 11 | 1.90 (kèo giảm) | 3.35 (kèo tăng) | 3.77 (kèo tăng) |
| Nguồn 12 | 1.91 (kèo giảm) | 3.10 (kèo giảm) | 3.60 (kèo tăng) |
| Nguồn 13 | 2.12 | 3.40 | 3.50 |
| Nguồn 15 | 1.95 (kèo giảm) | 3.20 (kèo tăng) | 3.80 (kèo tăng) |
| Nguồn 16 | 1.91 (kèo giảm) | 3.10 (kèo giảm) | 3.60 (kèo tăng) |
| Nguồn 17 | 2.13 | 3.40 | 3.15 |
| Nguồn 18 | 1.91 (kèo giảm) | 3.52 (kèo tăng) | 3.73 (kèo tăng) |
| Nguồn 20 | 1.97 (kèo giảm) | 3.32 (kèo giảm) | 4.29 (kèo tăng) |
| Nguồn 21 | 1.95 (kèo giảm) | 3.12 | 3.39 (kèo tăng) |
| Nguồn 23 | 1.98 | 3.40 | 3.60 |
| Nguồn 25 | 1.91 (kèo giảm) | 3.25 | 3.90 (kèo tăng) |
| Đồng thuận | 1.93 | 3.31 | 3.75 |
Thống kê trận đấu
1.95 1.81 xG (bàn kỳ vọng)
43% 57% Kiểm soát bóng
16 11 Dứt điểm
8 5 Sút trúng đích
3 3 Cơ hội ngon
3 5 Phạt góc
19 20 Phạm lỗi
1 3 Việt vị
2 2 Thẻ vàng
Đội hình ra sân Chính thức
Dự bị
-
5 L. Rajot -
39 M. Tourraine -
18 J. Sebas -
22 R. M. Baheng -
8 S. Basse -
30 E. Salles -
10 B. Brahimi -
27 L. Gadegbeku -
56 A. Mbaye
Dự bị
-
7 C. Gourichy -
34 A. Moussaoui -
11 T. Dago -
5 J. Maggiotti -
14 C. Mandouki -
40 L. Droyaux -
3 W. Bianda -
33 S. Mellier -
29 M. Sidibé
Diễn biến trận đấu
A. Briançon 1-0 kiến tạo: J. Benet
18'
21'
M. Houdayer 1-1 kiến tạo: E. Clavreul
A. Bamba Phạm lỗi
30'
36'
A. Beaudouin Phạm lỗi
Hết hiệp 1 · 1-1
vào: J. Sebas, ra: T. Saettel
46'
vào: M. Tourraine, ra: A. Abdallah
46'
B. Leye 2-1 kiến tạo: J. Sebas
55'
H. Benali Câu giờ
57'
61'
vào: C. Gourichy, ra: A. Kanté
vào: R. M. Baheng, ra: A. Briançon
61'
61'
vào: A. Moussaoui, ra: J. Gaudin
61'
vào: T. Dago, ra: E. Clavreul
64'
H. Benali 3-1 kiến tạo: M. Tourraine
76'
81'
vào: C. Mandouki, ra: S. Sanna
81'
vào: J. Maggiotti, ra: A. Beaudouin
90'
T. Dago 3-2 kiến tạo: C. Gourichy
90'+6
J. Maggiotti Hành vi bạo lực
Kết thúc trận · 3-2
Lịch sử đối đầu (8 trận)
4 Pau FC 2 Hòa 2 Stade Lavallois
1.88 Bàn/trận TB
50% Tỷ lệ thắng Pau FC
25% Tỷ lệ thắng Stade Lavallois
Những lần gặp gần nhất
- 31/01/2026 Stade Lavallois 0-1 Pau FC
- 24/09/2025 Pau FC 1-0 Stade Lavallois
- 01/02/2025 Pau FC 1-1 Stade Lavallois
- 28/09/2024 Stade Lavallois 3-1 Pau FC
- 21/04/2024 Pau FC 3-0 Stade Lavallois
- 17/12/2023 Stade Lavallois 1-1 Pau FC
- 19/02/2023 Pau FC 0-1 Stade Lavallois
- 11/09/2022 Stade Lavallois 0-1 Pau FC