Grenoble Foot 38 thắng Stade Lavallois 3-0 ở Hạng Hai Pháp (Vòng 4), đá lúc 01:00 ngày 29/08/2026 (giờ Việt Nam), tại Stade Francis-Le Basser.
Dự đoán nhanh
-
Stade Lavallois 44% - Hòa 30%
-
Grenoble Foot 38 25%
Tỷ số hay gặp nhất1-1
Xác suất cửa nghiêng44%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Xem chi tiết dự đoán →Kèo chính
| Mốc | Chủ | Khách | |
|---|---|---|---|
| Kèo chấp | -0/0.5 | 0.74 | 1.04 |
| Tài xỉu | 2.5 | T1.12 | X0.69 |
1 2.08 X 3.00 2 3.60
Xem chi tiết kèo → Thống kê nổi bật
68% Kiểm soát bóng 32%
15 Dứt điểm 7
8 Phạt góc 0
1 Thẻ vàng 4
Đối đầu
Thứ hạng hiện tại
| # | Đội | Tr | T | H | B | HS | Đ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 15 | | 9 | 2 | 2 | 5 | -7 | 8 |
| 18 — Xuống hạng | | 9 | 1 | 3 | 5 | -7 | 6 |
- Xuống hạng
Dự đoán siêu máy tính Xác suất cửa nghiêng 44%
Stade Lavallois 44% Hòa 30% 25% Grenoble Foot 38
xG dự kiến 1.30 - 1.12
Tỷ số hay gặp nhất 1-1
Tài 2.5 45%
Cả 2 ghi bàn 50%
Tài 1.570%
Tài 3.524%
Phạt góc tài 8.559%
Phạt góc tài 9.548%
Phạt góc tài 10.536%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Kết luận mô hình: Cửa nghiêng: Stade Lavallois (44%)
Mô hình thống kê (dc-blend-v1) tính từ phong độ, xG và đối đầu.
Chi tiết kèo
Kèo 1X2
| Nguồn | Chủ | Hòa | Khách |
|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | 2.10 | 3.00 (kèo giảm) | 3.70 (kèo tăng) |
| Nguồn 2 | 1.98 (kèo tăng) | 3.40 (kèo giảm) | 3.74 (kèo tăng) |
| Nguồn 4 | 2.00 (kèo tăng) | 3.00 (kèo giảm) | 3.50 (kèo giảm) |
| Nguồn 6 | 2.10 (kèo tăng) | 3.10 (kèo giảm) | 3.60 (kèo giảm) |
| Nguồn 8 | 2.05 (kèo tăng) | 3.30 (kèo tăng) | 3.60 (kèo tăng) |
| Nguồn 10 | 2.05 (kèo tăng) | 3.10 | 3.60 (kèo giảm) |
| Nguồn 11 | 2.10 | 2.80 | 3.90 |
| Nguồn 12 | 2.10 (kèo tăng) | 2.95 (kèo tăng) | 3.95 (kèo giảm) |
| Nguồn 13 | 2.00 (kèo tăng) | 3.00 | 3.50 (kèo giảm) |
| Nguồn 14 | 2.14 (kèo tăng) | 3.15 (kèo giảm) | 3.75 (kèo giảm) |
| Nguồn 16 | 2.10 | 2.95 | 3.60 |
| Nguồn 17 | 2.00 (kèo tăng) | 3.00 | 3.50 (kèo giảm) |
| Nguồn 18 | 2.00 | 2.80 | 3.27 |
| Nguồn 19 | 2.14 (kèo giảm) | 3.10 (kèo tăng) | 3.45 (kèo tăng) |
| Nguồn 22 | 2.12 (kèo tăng) | 3.00 (kèo tăng) | 4.15 (kèo tăng) |
| Nguồn 23 | 2.04 (kèo tăng) | 3.01 (kèo giảm) | 3.26 (kèo giảm) |
| Nguồn 25 | 2.16 | 3.05 | 3.60 |
| Nguồn 26 | 2.05 (kèo tăng) | 3.10 (kèo tăng) | 3.50 (kèo giảm) |
| Đồng thuận | 2.08 | 3.00 | 3.60 |
Thống kê trận đấu
1.19 0.84 xG (bàn kỳ vọng)
68% 32% Kiểm soát bóng
15 7 Dứt điểm
4 5 Sút trúng đích
1 2 Cơ hội ngon
8 0 Phạt góc
12 15 Phạm lỗi
1 2 Việt vị
1 4 Thẻ vàng
Đội hình ra sân Chính thức
Dự bị
-
20 E. Clavreul -
28 A. Kanté -
32 Y. Court -
7 C. Gourichy -
1 M. Hautbois -
35 J. Samb -
24 S. Bane -
21 A. Beaudouin -
19 N. Mupemba
Dự bị
-
12 U. Bonnet -
47 K. Fofana -
46 J. Mouton -
48 S. Niakaté -
11 M. Bangré -
16 B. Allain -
26 M. Mion -
33 E. Sarıkaya -
23 D. Hoogerwerf
Diễn biến trận đấu
12'
J. Akpa Akpro Phạm lỗi
19'
S. Diba 0-1
40'
B. Mouazan 0-2
45'+4
C. Vidal Phạm lỗi
Hết hiệp 1 · 0-2
vào: E. Clavreul, ra: M. Sidibé
46'
56'
vào: C. Gourichy, ra: M. Houdayer
64'
vào: Y. Court, ra: S. Mellier
64'
S. Mellier Phạm lỗi
64'
70'
vào: K. Fofana, ra: J. Akpa Akpro
71'
K. Fofana 0-3 kiến tạo: Y. Magnin
79'
Y. Magnin Phạm lỗi
90'
vào: M. Bangré, ra: L. Bernadou
90'
vào: S. Niakaté, ra: N. Zahui
Kết thúc trận · 0-3
Lịch sử đối đầu (11 trận)
4 Stade Lavallois 2 Hòa 5 Grenoble Foot 38
2.91 Bàn/trận TB
36% Tỷ lệ thắng Stade Lavallois
45% Tỷ lệ thắng Grenoble Foot 38
Những lần gặp gần nhất
- 29/08/2026 Stade Lavallois 0-3 Grenoble Foot 38
- 21/03/2026 Stade Lavallois 3-2 Grenoble Foot 38
- 16/08/2025 Grenoble Foot 38 1-1 Stade Lavallois
- 05/04/2025 Stade Lavallois 1-2 Grenoble Foot 38
- 17/08/2024 Grenoble Foot 38 2-1 Stade Lavallois
- 12/03/2024 Grenoble Foot 38 0-2 Stade Lavallois
- 03/12/2023 Stade Lavallois 1-1 Grenoble Foot 38
- 09/04/2023 Stade Lavallois 0-1 Grenoble Foot 38
+ 2 trận khác