Hammarby IF hòa RSC Anderlecht 1-1 ở Cúp C2 Châu Âu (Vòng loại thứ 2), đá lúc 00:00 ngày 24/07/2026 (giờ Việt Nam), tại 3Arena.
Dự đoán nhanh
-
Hammarby IF 53% - Hòa 25%
-
RSC Anderlecht 22%
Tỷ số hay gặp nhất2-0
Xác suất cửa nghiêng53%
Xem chi tiết dự đoán → Kèo chính
| Mốc | Chủ | Khách | |
|---|---|---|---|
| Kèo chấp | -0.5/1 | 0.79 | 0.94 |
| Tài xỉu | 2.5 | T0.65 | X1.19 |
1 1.66 X 3.93 2 4.45
Xem chi tiết kèo → Thống kê nổi bật
2 Thẻ vàng 3
Đối đầu
Dự đoán siêu máy tính Xác suất cửa nghiêng 53%
Hammarby IF 53% Hòa 25% 22% RSC Anderlecht
xG dự kiến 2.24 - 0.96
Tỷ số hay gặp nhất 2-0
Tài 2.5 56%
Cả 2 ghi bàn 56%
Tài 1.577%
Tài 3.535%
Phạt góc tài 8.560%
Phạt góc tài 9.548%
Phạt góc tài 10.536%
Kết luận mô hình: Cửa nghiêng: Hammarby IF (53%)
Mô hình thống kê (dc-blend-v1) tính từ phong độ, xG và đối đầu.
Chi tiết kèo
Kèo 1X2
| Nguồn | Chủ | Hòa | Khách |
|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | 1.66 | 3.95 | 4.60 |
| Nguồn 3 | 1.61 | 3.75 | 4.33 |
| Nguồn 4 | 1.61 | 4.10 | 4.33 |
| Nguồn 5 | 1.67 (kèo giảm) | 4.00 (kèo tăng) | 4.45 (kèo tăng) |
| Nguồn 6 | 1.70 (kèo giảm) | 3.70 (kèo tăng) | 4.45 (kèo tăng) |
| Nguồn 7 | 1.61 (kèo giảm) | 4.00 (kèo tăng) | 4.33 (kèo tăng) |
| Nguồn 8 | 1.68 | 3.90 | 4.80 |
| Nguồn 9 | 1.70 (kèo giảm) | 3.90 (kèo tăng) | 4.40 (kèo tăng) |
| Nguồn 10 | 1.61 (kèo giảm) | 4.10 (kèo tăng) | 4.85 (kèo tăng) |
| Nguồn 11 | 1.69 | 4.00 | 4.50 |
| Nguồn 12 | 1.65 | 3.93 (kèo tăng) | 4.26 (kèo giảm) |
| Nguồn 13 | 1.66 (kèo tăng) | 4.06 (kèo giảm) | 4.78 |
| Nguồn 14 | 1.68 | 3.90 | 4.80 |
| Nguồn 15 | 1.65 | 3.90 (kèo tăng) | 4.50 |
| Nguồn 16 | 1.61 | 3.75 (kèo tăng) | 4.33 |
| Đồng thuận | 1.66 | 3.93 | 4.45 |
Thống kê trận đấu
2 3 Thẻ vàng
Đội hình ra sân Chính thức
Dự bị
-
11 O. Johansson Schellhas -
28 F. J. Adjei -
25 E. F. Opancar -
27 F. Jakobsson -
6 I. Fofana -
24 W. Renecke -
31 O. S. Brånby -
33 B. Hedlöf -
22 W. Lindberg Uhrstrom -
15 O. J. Hagen -
29 M. Kaboré -
30 S. Kebbeh
Dự bị
-
5 M. Ndiaye -
18 L. Ambros -
9 M. Cvetković -
2 Z. Keita - 68 N. Kalonji
-
32 J. Heekeren -
62 B. Vroninks -
29 M. Stroeykens -
83 T. Degreef -
20 L. Vázquez - 53 N. T. O. Cobiella
-
91 A. Bertaccini
Diễn biến trận đấu
6'
D. Sikan 0-1
24'
27'
35'
Hết hiệp 1 · 0-1
46'
55'
vào: M. Ndiaye, ra: L. Augustinsson
64'
vào: M. Cvetković, ra: J. Nga Kana
vào: O. Johansson Schellhas, ra: N. Besara
75'
78'
82'
vào: N. Kalonji, ra: D. Sikan
82'
vào: Z. Keita, ra: J. O. Seke
vào: F. J. Adjei, ra: V. Lind
86'
F. J. Adjei 1-1 kiến tạo: P. Abraham
90'
Kết thúc trận · 1-1
Lịch sử đối đầu (2 trận)
0 Hammarby IF 1 Hòa 1 RSC Anderlecht
3.00 Bàn/trận TB
0% Tỷ lệ thắng Hammarby IF
50% Tỷ lệ thắng RSC Anderlecht
Những lần gặp gần nhất
- 31/07/2026 RSC Anderlecht 3-1 Hammarby IF
- 24/07/2026 Hammarby IF 1-1 RSC Anderlecht