Górnik Zabrze hòa Ferencváros TC 1-1 ở Cúp C2 Châu Âu (Vòng loại thứ 3), đá lúc 00:00 ngày 14/08/2026 (giờ Việt Nam), tại Stadion im. Ernesta Pohla.
Dự đoán nhanh
-
Górnik Zabrze 40% - Hòa 29%
-
Ferencváros TC 32%
Tỷ số hay gặp nhất1-1
Xác suất cửa nghiêng40%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Xem chi tiết dự đoán →Kèo chính
| Mốc | Chủ | Khách | |
|---|---|---|---|
| Kèo chấp | -0/0.5 | 0.95 | 0.79 |
| Tài xỉu | 2.5 | T0.90 | X0.85 |
1 2.28 X 3.30 2 2.95
Xem chi tiết kèo → Thống kê nổi bật
64% Kiểm soát bóng 36%
16 Dứt điểm 7
9 Phạt góc 6
0 Thẻ vàng 2
Đối đầu
Dự đoán siêu máy tính Xác suất cửa nghiêng 40%
Górnik Zabrze 40% Hòa 29% 32% Ferencváros TC
xG dự kiến 1.39 - 1.11
Tỷ số hay gặp nhất 1-1
Tài 2.5 49%
Cả 2 ghi bàn 54%
Tài 1.573%
Tài 3.528%
Phạt góc tài 8.563%
Phạt góc tài 9.551%
Phạt góc tài 10.540%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Kết luận mô hình: Cửa nghiêng: Górnik Zabrze (40%)
Mô hình thống kê (dc-blend-v1) tính từ phong độ, xG và đối đầu.
Chi tiết kèo
Kèo 1X2
| Nguồn | Chủ | Hòa | Khách |
|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | 2.32 | 3.40 (kèo tăng) | 2.90 (kèo giảm) |
| Nguồn 3 | 2.25 | 3.00 | 2.90 |
| Nguồn 4 | 2.25 | 3.20 | 2.80 |
| Nguồn 5 | 2.30 | 3.40 | 3.05 |
| Nguồn 6 | 2.27 | 3.40 (kèo tăng) | 2.95 |
| Nguồn 7 | 2.31 | 3.45 | 2.95 |
| Nguồn 8 | 2.23 | 3.35 | 2.95 |
| Nguồn 9 | 2.27 | 3.32 | 3.00 |
| Nguồn 10 | 2.35 | 3.30 | 3.12 |
| Nguồn 11 | 2.24 | 3.26 | 3.06 |
| Nguồn 12 | 2.22 | 3.30 (kèo tăng) | 3.05 |
| Nguồn 13 | 2.16 | 3.20 | 2.88 |
| Nguồn 14 | 2.25 | 3.20 | 2.90 |
| Nguồn 15 | 2.28 | 3.27 | 3.02 |
| Nguồn 16 | 2.40 (kèo tăng) | 3.30 | 2.90 (kèo giảm) |
| Nguồn 17 | 2.30 | 3.30 | 3.05 |
| Nguồn 18 | 2.30 | 3.10 | 3.10 |
| Nguồn 19 | 2.35 | 3.35 | 3.10 |
| Nguồn 20 | 2.23 | 3.35 | 2.95 |
| Nguồn 21 | 2.27 (kèo giảm) | 3.50 (kèo tăng) | 2.89 (kèo giảm) |
| Nguồn 22 | 2.28 | 3.26 | 3.06 |
| Nguồn 23 | 2.20 | 3.30 | 2.88 |
| Nguồn 24 | 2.30 | 3.41 | 3.01 |
| Nguồn 25 | 2.20 | 3.25 | 2.95 |
| Nguồn 26 | 2.35 | 3.35 | 3.00 |
| Nguồn 27 | 2.13 | 3.30 | 2.82 (kèo tăng) |
| Nguồn 28 | 2.30 | 3.40 | 2.95 |
| Nguồn 29 | 2.21 | 3.24 | 3.08 |
| Nguồn 30 | 2.33 | 3.46 | 3.07 |
| Nguồn 31 | 2.32 | 3.45 | 3.05 |
| Nguồn 32 | 2.40 | 3.30 | 2.90 |
| Nguồn 33 | 2.30 | 3.30 | 2.90 |
| Nguồn 34 | 2.30 | 3.40 | 3.00 |
| Nguồn 35 | 2.30 | 3.35 | 3.05 |
| Nguồn 36 | 2.25 | 3.00 | 2.90 |
| Đồng thuận | 2.28 | 3.30 | 2.95 |
Thống kê trận đấu
64% 36% Kiểm soát bóng
16 7 Dứt điểm
5 2 Sút trúng đích
9 6 Phạt góc
9 12 Phạm lỗi
0 1 Việt vị
0 2 Thẻ vàng
Đội hình ra sân Chính thức
Dự bị
-
18 L. Sadílek -
88 T. Ismaheel -
21 O. Zmrzlý -
7 Y. I. Dimi -
29 W. Kania -
99 T. Loska -
2 P. Warczak -
4 P. Bochniewicz -
28 B. Donio -
36 M. Rakoczy -
23 S. Liseth
Dự bị
-
6 Á. Nagy -
8 N. Keïta -
47 C. O'Dowda -
5 N. Zohoré -
24 K. Kodro -
1 Á. Varga -
54 O. Nagy -
71 C. Lakatos -
10 J. Levi -
32 A. Ćirković -
76 K. Lisztes -
68 Z. Varga
Diễn biến trận đấu
26'
A. Osváth Phạm lỗi
44'
P. Rommens Phạm lỗi
K. Urbański 1-0 (P)
45'
Hết hiệp 1 · 1-0
59'
vào: Á. Nagy, ra: P. Rommens
60'
vào: N. Keïta, ra: G. Kanichowsky
72'
vào: C. O'Dowda, ra: Y. Bamidele
vào: T. Ismaheel, ra: P. González
79'
vào: L. Sadílek, ra: P. Bernardo
79'
83'
M. Sáček 1-1 (phản lưới)
vào: Y. I. Dimi, ra: M. Khlan
89'
Kết thúc trận · 1-1
Lịch sử đối đầu (2 trận)
0 Górnik Zabrze 1 Hòa 1 Ferencváros TC
1.50 Bàn/trận TB
0% Tỷ lệ thắng Górnik Zabrze
50% Tỷ lệ thắng Ferencváros TC
Những lần gặp gần nhất
- 14/08/2026 Górnik Zabrze 1-1 Ferencváros TC
- 06/08/2026 Ferencváros TC 1-0 Górnik Zabrze