
George Evans
Tiền vệ phòng ngự ·
Burton Albion
George Evans thuộc biên chế CLB nào?
Hợp đồng của George Evans với Burton Albion được ghi nhận đến 30/06/2027. Burton Albion hiện thi đấu tại Hạng Ba Anh theo dữ liệu mùa gần nhất. Anh cập bến Burton Albion từ 01/09/2025.
- Câu lạc bộ
- Burton Albion
- Giải đấu
- Hạng Ba Anh
- Số áo
- 12
- Gia nhập
- 01/09/2025
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
Thống kê George Evans mùa 26/27
7 trận mùa 26/27 tại Hạng Ba Anh mang về cho George Evans 1 bàn sau 602 phút. Trung bình anh thi đấu 86 phút mỗi trận ở mùa này. xG mùa này của anh dừng ở 0,18.
- 7 Trận
- 602 Phút
- 1 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0,18 xG
- 0,17 xA
- 4 Sút
- 4 Đường chuyền quyết định
- 1 Thẻ vàng
- 6,83 Điểm trung bình
Thông tin tiểu sử George Evans
George Evans mang áo số 12 của Burton Albion và chơi ở vị trí tiền vệ. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Anh. Ngày sinh trong hồ sơ là 13/12/1994 — năm nay 31 tuổi.
- Vị trí
- Tiền vệ phòng ngự
- Ngày sinh
- 13/12/1994 (31 tuổi)
- Quốc tịch
- Anh
- Chiều cao
- 184 cm
- Chân thuận
- Cả hai
- Số áo
- 12
- CLB hiện tại
- Burton Albion
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
Phong độ George Evans các trận vừa qua
George Evans có 422 phút thi đấu ở 5 trận ra sân gần nhất, đóng góp 1 bàn. Trung bình mỗi trận anh thi đấu 84 phút.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 10-10 | Doncaster Rovers | 1–0 | 90 | 0/0 | 6,3 |
| 03-10 | Huddersfield Town | 1–3 | 90 | 0/0 | 6,6 |
| 26-09 | Plymouth Argyle | 0–1 | 90 | 0/0 | 7,2 |
| 02-09 | AFC Wimbledon | 4–1 | 65 | 1/0 | 7,6 |
| 29-08 | Notts County | 2–1 | 87 | 0/0 | 6,3 |
Sự nghiệp George Evans theo mùa
Hồ sơ sự nghiệp của George Evans trải qua ít nhất 15 mùa có số liệu. Hồ sơ trải qua 9 đội bóng. Cộng các mùa lại, hồ sơ ghi 14 bàn và 408 trận có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Reading | 16/17 | Hạng Nhất Anh | 45 | 2568 | 2 | 2 | 6,86 |
| Reading | 17/18 | Hạng Nhất Anh | 26 | 877 | 1 | 0 | 6,55 |
| Manchester City | 15/16 | Ngoại Hạng Anh | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Manchester City | 12/13 | Ngoại Hạng Anh | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Manchester City | 15/16 | Cúp C1 Châu Âu | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Manchester City | 12/13 | Cúp C1 Châu Âu | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Wrexham | 25/26 | Hạng Nhất Anh | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Millwall | 23/24 | Hạng Nhất Anh | 4 | 14 | 0 | 0 | 6,70 |
| Millwall | 22/23 | Hạng Nhất Anh | 32 | 104 | 0 | 0 | 6,53 |
| Millwall | 21/22 | Hạng Nhất Anh | 37 | 1163 | 1 | 1 | 6,76 |
| Derby County | 20/21 | Hạng Nhất Anh | 16 | 449 | 0 | 0 | 6,65 |
| Millwall | 20/21 | Hạng Nhất Anh | 19 | 1692 | 1 | 1 | 6,81 |
| Derby County | 19/20 | Hạng Nhất Anh | 22 | 1130 | 0 | 0 | 6,69 |
| Derby County | 18/19 | Hạng Nhất Anh | 19 | 509 | 0 | 0 | 6,71 |
| Reading | 15/16 | Hạng Nhất Anh | 13 | 333 | 0 | 0 | 6,64 |
| Wrexham | 23/24 | Hạng Tư Anh | 27 | 1882 | 0 | 2 | 6,80 |
| Crewe Alexandra | 13/14 | Hạng Ba Anh | 25 | 0 | 1 | 0 | — |
| Scunthorpe United | 14/15 | Hạng Ba Anh | 21 | 0 | 1 | 0 | — |
| Walsall | 15/16 | Hạng Ba Anh | 12 | 0 | 3 | 0 | — |
| Wrexham | 24/25 | Hạng Ba Anh | 7 | 141 | 0 | 0 | 6,53 |
| Burton Albion | 25/26 | Hạng Ba Anh | 33 | 2661 | 2 | 4 | 6,86 |
| Burton Albion | 26/27 | Hạng Ba Anh | 4 | 332 | 1 | 0 | 6,92 |
| Burton Albion | 2026 | Club Friendlies | 4 | 45 | 0 | 0 | 6,60 |
| Crewe Alexandra | 13/14 | FA Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Walsall | 15/16 | FA Cup | 3 | 0 | 1 | 0 | — |
| Reading | 16/17 | FA Cup | 1 | 57 | 0 | 0 | 6,70 |
| Reading | 17/18 | FA Cup | 3 | 0 | 0 | 0 | — |
| Derby County | 18/19 | FA Cup | 4 | 180 | 0 | 0 | 6,85 |
| Derby County | 19/20 | FA Cup | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,30 |
| Millwall | 21/22 | FA Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Millwall | 22/23 | FA Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Wrexham | 23/24 | FA Cup | 4 | 360 | 0 | 0 | 6,92 |
| Burton Albion | 25/26 | FA Cup | 4 | 253 | 0 | 0 | 6,97 |
| Manchester City | — | Carabao Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Reading | — | Carabao Cup | 3 | 90 | 0 | 0 | 7,30 |
| Derby County | — | Carabao Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Derby County | — | Carabao Cup | 2 | 135 | 0 | 1 | 6,60 |
| Derby County | — | Carabao Cup | 2 | 179 | 0 | 0 | 7,35 |
| Millwall | — | Carabao Cup | 2 | 180 | 0 | 0 | 7,00 |
| Millwall | — | Carabao Cup | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,30 |
| Millwall | — | Carabao Cup | 1 | 29 | 0 | 0 | 6,60 |
| Wrexham | — | Carabao Cup | 1 | 70 | 0 | 0 | 6,70 |
| Wrexham | — | Carabao Cup | 2 | 150 | 0 | 0 | 6,65 |
| Burton Albion | 26/27 | Carabao Cup | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,90 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Chặng đường sự nghiệp George Evans
Câu chuyện sự nghiệp của George Evans trong dữ liệu là chặng đường qua 9 câu lạc bộ, tới Burton Albion ở chặng gần nhất. Chặng hiện tại gắn với Burton Albion, nơi anh đến ngày 01/09/2025 từ Wrexham dưới dạng tự do. Ở mùa 26/27 tại Hạng Ba Anh, anh có 7 lần ra sân, ghi 1 bàn. Cộng các giải, hồ sơ ghi 3 bàn và 4 kiến tạo qua 42 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Burton Albion. Tại Burton Albion, anh khoác áo số 12 và có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2027.
Hồ sơ ghi cho anh 6 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Manchester City. Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về Manchester City tại Ngoại Hạng Anh ở mùa 12/13, năm anh tròn 18 tuổi. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 28/10/2013, khi anh từ Manchester City U21 chuyển tới Crewe Alexandra, năm anh bước sang tuổi 19. Ngày 01/02/2021, anh chuyển từ Derby County sang Millwall. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 2 bàn cùng 2 kiến tạo qua 98 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Millwall. Tính trên 9 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 14 bàn cùng 11 kiến tạo. Anh có 408 trận có tên trong danh sách thi đấu ở các CLB ấy. Mùa có nhiều bàn thắng và kiến tạo nhất ở một giải trong dữ liệu là 25/26 tại Hạng Ba Anh cùng Burton Albion, với 2 bàn cùng 4 kiến tạo. Đó là năm anh tròn 31 tuổi. Mùa đầu tiên có bàn thắng trong bảng số liệu là 13/14 tại Hạng Ba Anh ở Crewe Alexandra, với 1 bàn.
George Evans từng chuyển tới đâu?
Giá trị chuyển nhượng của George Evans được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 140 nghìn EUR khi đang ở Burton Albion (ước tính, không phải giá giao dịch). Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Manchester City U21 sang Scunthorpe United ngày 30/01/2015, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 28/10/2013 | Manchester City U21 | Crewe Alexandra | Không công bố |
| 30/1/2015 | Manchester City U21 | Scunthorpe United | Không công bố |
| 20/10/2015 | Manchester City U21 | Walsall | Không công bố |
| 19/1/2016 | Manchester City U21 | Reading | Tự do |
| 31/7/2018 | Reading | Derby County | Không công bố |
| 1/2/2021 | Derby County | Millwall | Không công bố |
| 1/9/2023 | Millwall | Wrexham | Tự do |
| 1/9/2025 | Wrexham | Burton Albion | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về George Evans
- George Evans có bao nhiêu bàn thắng mùa 26/27?
- Dữ liệu mùa 26/27 tại Hạng Ba Anh ghi nhận George Evans có 1 bàn qua 7 trận.
- George Evans hiện thuộc biên chế CLB nào?
- George Evans hiện khoác áo Burton Albion, mang áo số 12 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- George Evans bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, George Evans 31 tuổi (sinh ngày 13/12/1994), cao 184 cm.
Xem thêm: Bảng xếp hạng Hạng Ba Anh · Lịch thi đấu Burton Albion
Cập nhật lần cuối: 20:19 · 11/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.