Raków Częstochowa thắng Valletta FC 4-0 ở Cúp C3 Châu Âu (Vòng loại thứ 2), đá lúc 00:30 ngày 31/07/2026 (giờ Việt Nam), tại Centenary Stadium.
Dự đoán nhanh
Kèo chính
Đối đầu
Dự đoán siêu máy tính Xác suất cửa nghiêng 65%
Valletta FC 15% Hòa 21% 65% Raków Częstochowa
Tài 2.5 57%
Cả 2 ghi bàn 51%
Tài 1.578%
Tài 3.536%
Phạt góc tài 8.553%
Phạt góc tài 9.541%
Phạt góc tài 10.531%
Kết luận mô hình: Cửa nghiêng: Raków Częstochowa (65%)
Mô hình thống kê (dc-blend-v1) tính từ phong độ, xG và đối đầu.
Chi tiết kèo
Kèo 1X2
| Nguồn | Chủ | Hòa | Khách |
|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | 5.30 | 4.20 | 1.50 |
| Nguồn 2 | 6.90 | 4.61 | 1.48 |
| Nguồn 3 | 5.00 | 4.00 | 1.53 |
| Nguồn 4 | 6.25 | 4.50 | 1.45 |
| Nguồn 5 | 4.75 (kèo giảm) | 4.33 | 1.50 |
| Nguồn 6 | 6.50 | 4.60 | 1.43 |
| Nguồn 7 | 5.20 | 4.30 | 1.53 |
| Nguồn 8 | 6.30 | 4.40 | 1.44 |
| Nguồn 9 | 5.90 | 4.40 | 1.36 |
| Nguồn 10 | 7.60 | 4.60 | 1.51 |
| Nguồn 11 | 5.80 | 4.40 | 1.42 |
| Nguồn 12 | 5.50 | 4.50 | 1.44 |
| Nguồn 13 | 6.20 | 4.70 | 1.46 |
| Nguồn 14 | 6.44 | 4.42 | 1.43 |
| Nguồn 15 | 8.00 | 4.80 | 1.33 |
| Nguồn 16 | 6.32 | 4.50 | 1.42 |
| Nguồn 17 | 6.00 | 4.33 | 1.40 |
| Nguồn 18 | 5.40 (kèo tăng) | 3.95 | 1.55 (kèo tăng) |
| Nguồn 19 | 8.00 | 4.80 | 1.33 |
| Nguồn 20 | 5.50 | 4.20 (kèo tăng) | 1.50 (kèo tăng) |
| Nguồn 21 | 5.50 | 4.20 | 1.40 |
| Nguồn 22 | 5.70 | 4.53 | 1.43 |
| Nguồn 23 | 5.25 (kèo giảm) | 4.33 (kèo giảm) | 1.49 (kèo tăng) |
| Nguồn 24 | 6.33 | 4.71 | 1.44 |
| Nguồn 25 | 5.70 | 4.03 | 1.39 |
| Nguồn 26 | 6.00 | 4.80 | 1.48 |
| Nguồn 27 | 6.00 | 4.40 | 1.42 |
| Nguồn 28 | 7.20 | 5.10 | 1.50 |
| Nguồn 29 | 6.00 | 4.40 | 1.42 |
| Nguồn 30 | 6.40 | 4.40 | 1.43 |
| Nguồn 31 | 6.00 | 4.40 | 1.41 |
| Nguồn 32 | 6.00 | 4.40 | 1.42 |
| Nguồn 33 | 6.36 | 4.50 | 1.45 |
| Nguồn 34 | 6.00 | 4.40 | 1.40 |
| Nguồn 35 | 6.33 | 4.50 | 1.42 |
| Nguồn 36 | 5.70 | 4.20 | 1.28 |
| Nguồn 37 | 5.75 (kèo giảm) | 4.40 | 1.50 (kèo tăng) |
| Nguồn 38 | 8.00 | 4.80 | 1.33 |
| Nguồn 39 | 6.00 | 4.80 | 1.48 |
| Nguồn 40 | 5.70 | 4.30 | 1.41 |
| Nguồn 41 | 5.65 (kèo tăng) | 4.10 (kèo giảm) | 1.52 |
| Nguồn 42 | 6.45 | 4.45 | 1.43 |
| Nguồn 43 | 6.30 | 4.33 | 1.43 |
| Nguồn 44 | 5.50 | 4.33 | 1.40 |
| Nguồn 45 | 6.40 | 4.70 | 1.44 |
| Nguồn 46 | 5.90 | 3.85 | 1.45 |
| Nguồn 47 | 5.15 | 4.25 | 1.56 |
| Nguồn 48 | 5.16 (kèo giảm) | 3.97 (kèo giảm) | 1.41 (kèo giảm) |
| Nguồn 49 | 5.50 | 4.50 | 1.40 |
| Nguồn 50 | 5.41 | 4.09 | 1.54 |
| Nguồn 51 | 6.43 | 4.77 | 1.51 |
| Nguồn 52 | 7.50 | 4.60 | 1.27 |
| Nguồn 53 | 8.00 | 4.80 | 1.33 |
| Nguồn 54 | 6.16 | 4.42 | 1.42 |
| Nguồn 55 | 6.00 | 4.50 | 1.44 |
| Nguồn 56 | 5.70 | 4.03 | 1.39 |
| Nguồn 57 | 6.55 | 4.35 | 1.42 |
| Nguồn 58 | 5.25 (kèo giảm) | 4.33 (kèo giảm) | 1.49 (kèo tăng) |
| Nguồn 59 | 6.70 | 4.40 | 1.37 |
| Nguồn 60 | 6.50 | 4.75 | 1.34 |
| Nguồn 61 | 6.33 | 4.71 | 1.44 |
| Nguồn 62 | 5.50 | 4.25 | 1.50 |
| Nguồn 63 | 6.40 | 4.60 | 1.44 |
| Nguồn 64 | 6.00 | 4.60 | 1.45 |
| Nguồn 65 | - | 4.20 | - |
| Đồng thuận | 6.00 | 4.40 | 1.43 |
Thống kê trận đấu
Đội hình ra sân Chính thức
Dự bị
-
8 A. Zammit -
80 K. Ewurum -
9 B. Gomes -
3 M. Ellul -
44 N. A. Micallef -
1 J. Archibald -
13 L. Frendo -
11 J. Azzopardi - 31 Z. Formosa
- 5 S. Chetcuti
- 28 M. P. Grech
Dự bị
-
15 O. Kwiatkowski -
17 J. Jendryka -
22 A. Ojo -
26 E. Otieno -
11 M. Emreli -
71 T. Karić -
29 W. Zolneczko -
25 B. Racovițan -
5 M. Bulat -
99 A. Basse
Diễn biến trận đấu
22'
M. Ameyaw 0-1 kiến tạo: Á. Molnár
31'
T. Pieńko 0-2
Thaylor Phạm lỗi
39'
S. Radić Phạm lỗi
45'+1
Hết hiệp 1 · 0-2
P. Sekulović Phạm lỗi
53'
54'
Á. Molnár 0-3
58'
vào: O. Kwiatkowski, ra: Á. Molnár
58'
vào: J. Jendryka, ra: J. Silva
P. Sekulović Phạm lỗi
60'
vào: M. Ellul, ra: M. Morello
67'
78'
P. Makuch 0-4 kiến tạo: O. Kwiatkowski
vào: N. A. Micallef, ra: S. Radić
78'
87'
F. Tudor Phạm lỗi
Kết thúc trận · 0-4
Lịch sử đối đầu (2 trận)
0 Valletta FC 0 Hòa 2 Raków Częstochowa
4.00 Bàn/trận TB
0% Tỷ lệ thắng Valletta FC
100% Tỷ lệ thắng Raków Częstochowa
Những lần gặp gần nhất
- 31/07/2026 Valletta FC 0-4 Raków Częstochowa
- 23/07/2026 Raków Częstochowa 3-1 Valletta FC