GKS Katowice thắng MŠK Žilina 3-1 ở Cúp C3 Châu Âu (Vòng loại thứ 2), đá lúc 01:30 ngày 31/07/2026 (giờ Việt Nam), tại Stadium Katovice.
Dự đoán nhanh
Kèo chính
Đối đầu
Dự đoán siêu máy tính Xác suất cửa nghiêng 58%
GKS Katowice 58% Hòa 23% 19% MŠK Žilina
Tài 2.5 56%
Cả 2 ghi bàn 55%
Tài 1.578%
Tài 3.536%
Phạt góc tài 8.562%
Phạt góc tài 9.551%
Phạt góc tài 10.540%
Kết luận mô hình: Cửa nghiêng: GKS Katowice (58%)
Mô hình thống kê (dc-blend-v1) tính từ phong độ, xG và đối đầu.
Chi tiết kèo
Kèo 1X2
| Nguồn | Chủ | Hòa | Khách |
|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | 1.55 | 4.00 | 5.10 |
| Nguồn 2 | 1.63 | 4.08 | 5.49 |
| Nguồn 3 | 1.60 (kèo tăng) | 3.90 | 5.00 |
| Nguồn 4 | 1.65 | 4.00 | 4.70 |
| Nguồn 5 | 1.55 | 4.10 | 5.00 |
| Nguồn 6 | 1.62 | 4.00 | 4.90 |
| Nguồn 7 | 1.60 | 4.05 | 4.75 |
| Nguồn 8 | 1.55 | 4.10 | 5.20 |
| Nguồn 9 | 1.52 | 3.88 | 4.65 |
| Nguồn 10 | 1.68 | 4.20 | 5.40 |
| Nguồn 11 | 1.60 | 3.85 | 4.60 |
| Nguồn 12 | 1.57 | 4.00 | 5.00 |
| Nguồn 13 | 1.64 | 4.10 | 4.90 |
| Nguồn 14 | 1.61 | 4.02 | 4.90 |
| Nguồn 15 | 1.68 | 3.80 | 4.40 |
| Nguồn 16 | 1.59 | 3.97 | 4.80 |
| Nguồn 17 | 1.57 | 3.95 | 4.86 |
| Nguồn 18 | 1.57 | 3.96 | 4.85 |
| Nguồn 19 | 1.58 | 3.95 | 4.95 (kèo tăng) |
| Nguồn 20 | 1.68 | 3.80 | 4.40 |
| Nguồn 21 | 1.53 | 4.20 | 5.00 |
| Nguồn 22 | 1.53 | 3.80 | 4.33 |
| Nguồn 23 | 1.59 | 3.94 | 4.77 |
| Nguồn 24 | 1.58 | 4.00 | 4.75 |
| Nguồn 25 | 1.60 | 4.24 | 4.87 |
| Nguồn 26 | 1.53 | 3.69 | 4.57 |
| Nguồn 27 | 1.61 | 4.20 | 5.00 |
| Nguồn 28 | 1.57 | 3.95 | 4.70 |
| Nguồn 29 | 1.68 | 4.50 | 5.50 |
| Nguồn 30 | 1.57 | 3.95 | 4.70 |
| Nguồn 31 | 1.58 | 4.05 | 5.00 |
| Nguồn 32 | 1.58 | 3.90 | 4.70 |
| Nguồn 33 | 1.61 | 3.85 | 4.60 |
| Nguồn 34 | 1.61 | 4.11 | 4.94 |
| Nguồn 35 | 1.58 | 4.00 | 4.85 |
| Nguồn 36 | 1.44 | 3.66 | 4.40 |
| Nguồn 37 | 1.60 | 3.90 | 5.00 |
| Nguồn 38 | 1.68 | 3.80 | 4.40 |
| Nguồn 39 | 1.61 | 4.20 | 5.00 |
| Nguồn 40 | 1.53 | 3.90 | 4.75 |
| Nguồn 41 | 1.56 (kèo giảm) | 4.10 (kèo tăng) | 5.25 (kèo tăng) |
| Nguồn 42 | 1.57 | 3.94 | 5.30 |
| Nguồn 43 | 1.60 | 3.95 | 4.85 |
| Nguồn 44 | 1.53 | 3.90 | 4.50 |
| Nguồn 45 | 1.61 | 4.10 | 4.90 |
| Nguồn 46 | 1.55 | 3.70 | 4.90 |
| Nguồn 47 | 1.60 | 4.00 (kèo tăng) | 5.00 |
| Nguồn 48 | 1.58 (kèo tăng) | 4.02 | 4.97 (kèo giảm) |
| Nguồn 49 | 1.57 | 3.80 | 4.75 |
| Nguồn 50 | 1.56 | 4.11 (kèo tăng) | 5.09 |
| Nguồn 51 | 1.65 | 4.19 | 5.11 |
| Nguồn 52 | 1.60 | 3.60 | 4.20 |
| Nguồn 53 | 1.68 | 3.80 | 4.40 |
| Nguồn 54 | 1.58 | 4.02 | 4.90 |
| Nguồn 55 | 1.63 | 4.00 | 4.75 |
| Nguồn 56 | 1.53 | 3.69 | 4.57 |
| Nguồn 57 | 1.57 | 4.15 | 4.80 |
| Nguồn 58 | 1.58 | 4.00 | 4.75 |
| Nguồn 59 | 1.52 | 4.10 | 4.90 |
| Nguồn 60 | 1.60 | 4.24 | 4.87 |
| Nguồn 61 | 1.58 | 3.80 | 5.00 |
| Nguồn 62 | 1.60 | 4.10 | 5.00 |
| Đồng thuận | 1.58 | 4.00 | 4.87 |
Thống kê trận đấu
Đội hình ra sân Chính thức
Dự bị
-
31 S. Bartlewicz -
7 M. Wdowiak -
23 M. Wasielewski -
17 I. Shkurin -
22 S. Milewski -
1 M. Kikolski -
14 M. Olsen -
55 P. Resta -
10 M. Wedrychowski -
5 J. Bosch -
21 J. Kokosinski
Diễn biến trận đấu
19'
T. Hranica Phạm lỗi
L. Klemenz Phản ứng trọng tài
45'
Hết hiệp 1 · 0-0
A. Zreľák 1-0 kiến tạo: B. Nowak
48'
50'
57'
F. Kosa 1-1 kiến tạo: T. Hranica
vào: S. Bartlewicz, ra: E. Marković
64'
74'
T. Paliscak Phạm lỗi
vào: M. Wasielewski, ra: E. Jirka
75'
vào: M. Wdowiak, ra: B. Galán
75'
vào: I. Shkurin, ra: A. Zreľák
75'
M. Wdowiak 2-1 kiến tạo: B. Nowak
79'
I. Shkurin 3-1 kiến tạo: B. Wolski
82'
88'
vào: P. Baleja, ra: T. Hranica
vào: S. Milewski, ra: K. Lukasiak
89'
Kết thúc trận · 3-1
Lịch sử đối đầu (2 trận)
1 GKS Katowice 0 Hòa 1 MŠK Žilina
3.50 Bàn/trận TB
50% Tỷ lệ thắng GKS Katowice
50% Tỷ lệ thắng MŠK Žilina
Những lần gặp gần nhất
- 31/07/2026 GKS Katowice 3-1 MŠK Žilina
- 24/07/2026 MŠK Žilina 2-1 GKS Katowice