FC Lugano thắng NSÍ Runavík 2-0 ở Cúp C3 Châu Âu (Vòng loại thứ 3), đá lúc 01:30 ngày 07/08/2026 (giờ Việt Nam), tại AIL Arena.
Dự đoán nhanh
-
FC Lugano 85% - Hòa 11%
-
NSÍ Runavík 5%
Tỷ số hay gặp nhất1-1
Xác suất cửa nghiêng85%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Xem chi tiết dự đoán →Kèo chính
| Mốc | Chủ | Khách | |
|---|---|---|---|
| Kèo chấp | -2.5 | 0.91 | 0.83 |
| Tài xỉu | 3.5 | T0.91 | X0.82 |
1 1.10 X 8.50 2 21.00
Xem chi tiết kèo → Thống kê nổi bật
69% Kiểm soát bóng 31%
31 Dứt điểm 5
15 Phạt góc 3
Đối đầu
Dự đoán siêu máy tính Xác suất cửa nghiêng 85%
FC Lugano 85% Hòa 11% 5% NSÍ Runavík
xG dự kiến 1.82 - 1.23
Tỷ số hay gặp nhất 1-1
Tài 2.5 67%
Cả 2 ghi bàn 39%
Tài 1.585%
Tài 3.548%
Phạt góc tài 8.567%
Phạt góc tài 9.555%
Phạt góc tài 10.545%
Xác suất gộp mọi tỷ số của kết cục đó; tỷ số hay gặp nhất chỉ là một tỷ số đơn lẻ.
Kết luận mô hình: Cửa nghiêng: FC Lugano (85%)
Mô hình thống kê (dc-blend-v1) tính từ phong độ, xG và đối đầu.
Chi tiết kèo
Kèo 1X2
| Nguồn | Chủ | Hòa | Khách |
|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | 1.09 | 7.70 | 22.00 |
| Nguồn 2 | 1.22 | 6.98 | 12.60 |
| Nguồn 3 | 1.10 | 9.50 | 23.00 |
| Nguồn 4 | 1.11 | 9.00 (kèo tăng) | 15.00 |
| Nguồn 5 | 1.13 | 8.00 | 18.00 |
| Nguồn 6 | 1.09 (kèo tăng) | 7.90 | 28.00 |
| Nguồn 7 | 1.13 | 8.50 (kèo giảm) | 13.00 (kèo giảm) |
| Nguồn 8 | 1.10 (kèo tăng) | 9.75 (kèo giảm) | 16.50 (kèo giảm) |
| Nguồn 9 | 1.12 (kèo tăng) | 7.00 | 24.00 |
| Nguồn 10 | 1.10 | 9.50 (kèo tăng) | 23.00 |
| Nguồn 11 | 1.09 | 8.40 (kèo tăng) | 23.00 (kèo giảm) |
| Nguồn 12 | 1.13 | 7.70 | 17.75 |
| Nguồn 13 | 1.11 | 8.40 (kèo giảm) | 20.43 (kèo tăng) |
| Nguồn 14 | 1.02 | 14.26 | 31.03 |
| Nguồn 15 | 1.10 (kèo tăng) | 9.75 (kèo giảm) | 16.00 |
| Nguồn 16 | 1.10 | 8.50 (kèo tăng) | 21.00 |
| Nguồn 17 | 1.10 | 9.50 | 23.00 |
| Đồng thuận | 1.10 | 8.50 | 21.00 |
Thống kê trận đấu
3.45 0.54 xG (bàn kỳ vọng)
69% 31% Kiểm soát bóng
31 5 Dứt điểm
9 1 Sút trúng đích
2 0 Cơ hội ngon
15 3 Phạt góc
16 3 Phạm lỗi
Đội hình ra sân Chính thức
Dự bị
-
8 A. Grgić -
30 D. Moncada -
6 A. Papadopoulos -
22 B. Castro -
28 F. Gebhardt -
39 A. Ndiaye -
17 L. Mai -
18 J. Bichsel -
44 Carbone -
23 G. Ajdin -
32 N. Puddu -
33 C. Raffa
Dự bị
-
9 T. Hestad -
28 M. Danielsen -
1 K. Joensen -
30 D. Danielsen -
22 J. Tróndargjógv -
10 K. Olsen
Diễn biến trận đấu
E. Pihlstrom 1-0 kiến tạo: Y. Cimignani
7'
Hết hiệp 1 · 1-0
vào: A. Grgić, ra: A. Kendouci
61'
vào: D. Moncada, ra: D. Dos Santos
61'
vào: A. Papadopoulos, ra: Y. Cimignani
72'
77'
vào: T. Hestad, ra: M. Przybylski
K. Behrens 2-0 kiến tạo: M. Zanotti
79'
vào: B. Castro, ra: E. Pihlstrom
82'
85'
vào: M. Danielsen, ra: M. Lindh
Kết thúc trận · 2-0
Lịch sử đối đầu (2 trận)
1 FC Lugano 1 Hòa 0 NSÍ Runavík
3.00 Bàn/trận TB
50% Tỷ lệ thắng FC Lugano
0% Tỷ lệ thắng NSÍ Runavík
Những lần gặp gần nhất
- 14/08/2026 NSÍ Runavík 2-2 FC Lugano
- 07/08/2026 FC Lugano 2-0 NSÍ Runavík