FK Jablonec thắng RFS 2-0 ở Cúp C3 Châu Âu (Vòng loại thứ 3), đá lúc 23:00 ngày 06/08/2026 (giờ Việt Nam), tại Stadion Střelnice.
Dự đoán nhanh
Kèo chính
Thống kê nổi bật
46% Kiểm soát bóng 54%
2 Phạt góc 6
0 Thẻ vàng 0
Đối đầu
Dự đoán siêu máy tính Xác suất cửa nghiêng 57%
FK Jablonec 57% Hòa 25% 18% RFS
Tài 2.5 48%
Cả 2 ghi bàn 49%
Tài 1.572%
Tài 3.528%
Phạt góc tài 8.562%
Phạt góc tài 9.550%
Phạt góc tài 10.539%
Kết luận mô hình: Cửa nghiêng: FK Jablonec (57%)
Mô hình thống kê (dc-blend-v1) tính từ phong độ, xG và đối đầu.
Chi tiết kèo
Kèo 1X2
| Nguồn | Chủ | Hòa | Khách |
|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | 1.78 (kèo giảm) | 3.40 (kèo tăng) | 4.30 (kèo tăng) |
| Nguồn 2 | 1.65 | 3.98 | 5.44 |
| Nguồn 3 | 1.57 | 3.70 | 4.90 |
| Nguồn 4 | 1.80 (kèo tăng) | 3.30 | 4.33 (kèo giảm) |
| Nguồn 5 | 1.65 | 3.80 | 5.00 |
| Nguồn 6 | 1.75 | 3.30 | 4.50 |
| Nguồn 7 | 1.64 | 3.80 | 5.10 |
| Nguồn 8 | 1.80 (kèo giảm) | 3.45 (kèo giảm) | 4.55 (kèo tăng) |
| Nguồn 9 | 1.65 | 3.60 | 5.10 |
| Nguồn 10 | 1.58 | 3.47 | 4.85 |
| Nguồn 11 | 1.69 | 3.95 | 5.70 |
| Nguồn 12 | 1.63 | 3.60 | 4.80 |
| Nguồn 13 | 1.62 | 3.60 | 5.00 |
| Nguồn 14 | 1.67 | 3.75 | 5.00 |
| Nguồn 15 | 1.58 | 3.91 | 5.31 |
| Nguồn 16 | 1.70 | 3.70 | 4.70 |
| Nguồn 17 | 1.62 | 3.75 | 5.05 |
| Nguồn 18 | 1.60 | 3.72 | 4.99 |
| Nguồn 19 | 1.55 | 3.92 | 5.20 |
| Nguồn 20 | 1.75 | 3.35 | 4.70 |
| Nguồn 21 | 1.68 | 3.65 | 4.60 |
| Nguồn 22 | 1.70 | 3.50 (kèo giảm) | 4.50 |
| Nguồn 23 | 1.55 | 3.50 | 5.00 |
| Nguồn 24 | 1.61 | 3.82 | 5.10 |
| Nguồn 25 | 1.77 | 3.25 | 4.50 |
| Nguồn 26 | 1.64 | 3.86 | 5.67 |
| Nguồn 27 | 1.64 | 3.32 | 4.36 |
| Nguồn 28 | 1.67 | 3.90 | 5.00 |
| Nguồn 29 | 1.57 | 3.75 | 5.00 |
| Nguồn 30 | 1.61 | 4.30 | 5.70 |
| Nguồn 31 | 1.58 | 3.70 | 5.00 |
| Nguồn 32 | 1.73 (kèo tăng) | 3.45 (kèo giảm) | 4.60 (kèo giảm) |
| Nguồn 33 | 1.61 | 3.65 | 4.90 |
| Nguồn 34 | 1.61 | 3.70 | 4.80 |
| Nguồn 35 | 1.60 | 3.95 | 5.24 |
| Nguồn 36 | 1.55 | 3.95 | 5.25 |
| Nguồn 37 | 1.60 | 3.66 | 5.50 |
| Nguồn 39 | 1.48 | 3.42 | 4.64 |
| Nguồn 40 | 1.80 | 3.50 | 4.80 |
| Nguồn 41 | 1.71 | 3.70 | 4.70 |
| Nguồn 42 | 1.67 | 3.80 | 5.00 |
| Nguồn 43 | 1.57 | 3.55 | 5.00 |
| Nguồn 44 | 1.75 | 3.50 (kèo giảm) | 4.50 |
| Nguồn 45 | 1.59 | 3.84 | 5.25 |
| Nguồn 46 | 1.60 | 3.70 | 5.10 |
| Nguồn 47 | 1.64 | 3.75 | 5.20 |
| Nguồn 48 | 1.62 | 3.55 | 5.00 |
| Nguồn 49 | 1.74 (kèo tăng) | 3.55 | 4.90 (kèo giảm) |
| Nguồn 50 | 1.77 (kèo tăng) | 3.41 (kèo tăng) | 4.55 (kèo giảm) |
| Nguồn 51 | 1.64 | 3.80 | 5.00 |
| Nguồn 52 | 1.65 | 3.60 | 4.50 |
| Nguồn 53 | 1.75 (kèo tăng) | 3.49 (kèo giảm) | 4.57 (kèo giảm) |
| Nguồn 54 | 1.68 | 3.90 | 5.29 |
| Nguồn 55 | 1.61 | 3.50 | 4.40 |
| Nguồn 56 | 1.67 | 3.85 | 5.20 |
| Nguồn 57 | 1.70 | 3.70 | 4.70 |
| Nguồn 58 | 1.56 | 3.91 | 5.17 |
| Nguồn 59 | 1.69 | 3.85 | 5.25 |
| Nguồn 60 | 1.61 | 3.37 | 4.43 |
| Nguồn 61 | 1.57 | 3.90 | 5.20 |
| Nguồn 62 | 1.77 | 3.25 | 4.50 |
| Nguồn 63 | 1.57 | 3.90 | 5.20 |
| Nguồn 64 | 1.52 | 3.85 | 5.25 |
| Nguồn 65 | 1.64 | 3.86 | 5.67 |
| Nguồn 66 | 1.78 | 3.40 | 4.60 |
| Nguồn 67 | 1.57 | 4.00 | 5.40 |
| Nguồn 68 | 1.67 | 3.75 | 4.75 |
| Nguồn 69 | 1.80 (kèo tăng) | 3.30 | 4.33 (kèo giảm) |
| Đồng thuận | 1.64 | 3.70 | 5.00 |
Thống kê trận đấu
46% 54% Kiểm soát bóng
5 1 Sút trúng đích
2 6 Phạt góc
10 14 Phạm lỗi
3 2 Việt vị
0 0 Thẻ vàng
Đội hình ra sân Chính thức
Dự bị
-
25 S. Nebyla -
9 A. Růsek -
10 J. Suchan -
16 H. Ahl -
19 J. Chramosta -
99 K. Mihelak -
14 D. Souček -
57 F. Novák -
23 E. Sobol -
27 F. Vecheta
Dự bị
-
9 D. Korač -
66 M. Saidy -
19 A. Baldé -
1 R. Matrevics -
40 M. Muizzemnieks -
4 R. Veips -
5 N. Sliede -
14 M. Sylla -
21 N. Dusalijevs -
77 G. Mankenda
Diễn biến trận đấu
V. Chanturishvili 1-0 kiến tạo: F. Zorvan
18'
Hết hiệp 1 · 1-0
M. Polidar 2-0
53'
vào: J. Chramosta, ra: M. Polidar
86'
vào: H. Ahl, ra: V. Chanturishvili
86'
89'
vào: A. Baldé, ra: L. Odisharia
Kết thúc trận · 2-0
Lịch sử đối đầu (2 trận)
2 FK Jablonec 0 Hòa 0 RFS
2.50 Bàn/trận TB
100% Tỷ lệ thắng FK Jablonec
0% Tỷ lệ thắng RFS
Những lần gặp gần nhất
- 13/08/2026 RFS 1-2 FK Jablonec
- 06/08/2026 FK Jablonec 2-0 RFS