HJK thắng Coleraine FC 3-0 ở Cúp C3 Châu Âu (Vòng loại thứ 2), đá lúc 01:45 ngày 31/07/2026 (giờ Việt Nam), tại The Showgrounds.
Dự đoán nhanh
Kèo chính
| Mốc | Chủ | Khách | |
|---|---|---|---|
| Kèo chấp | +0/0.5 | 0.91 | 0.85 |
| Tài xỉu | 2.5 | T0.78 | X0.95 |
1 3.43 X 3.95 2 1.83
Xem chi tiết kèo → Đối đầu
Dự đoán siêu máy tính Xác suất cửa nghiêng 51%
Coleraine FC 26% Hòa 23% 51% HJK
Tài 2.5 53%
Cả 2 ghi bàn 56%
Tài 1.580%
Tài 3.533%
Phạt góc tài 8.563%
Phạt góc tài 9.551%
Phạt góc tài 10.540%
Kết luận mô hình: Cửa nghiêng: HJK (51%)
Mô hình thống kê (dc-blend-v1) tính từ phong độ, xG và đối đầu.
Chi tiết kèo
Kèo 1X2
| Nguồn | Chủ | Hòa | Khách |
|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | 3.05 | 3.60 | 2.08 |
| Nguồn 2 | 4.33 | 4.20 | 1.73 |
| Nguồn 3 | 3.10 | 3.50 | 2.05 |
| Nguồn 4 | 3.60 | 3.90 | 1.88 |
| Nguồn 5 | 3.10 | 3.30 | 2.10 |
| Nguồn 6 | 3.55 | 4.15 | 1.82 |
| Nguồn 7 | 3.35 | 3.20 | 2.12 (kèo tăng) |
| Nguồn 8 | 3.50 | 3.80 | 1.72 |
| Nguồn 9 | 3.70 | 4.30 | 1.89 |
| Nguồn 10 | 3.50 | 3.75 | 1.81 |
| Nguồn 11 | 3.40 | 4.00 | 1.83 |
| Nguồn 12 | 3.65 | 3.95 | 1.87 |
| Nguồn 13 | 3.43 | 4.19 | 1.85 |
| Nguồn 14 | 3.50 | 4.20 | 1.79 |
| Nguồn 15 | 3.49 | 3.99 | 1.81 |
| Nguồn 16 | 3.47 | 3.95 | 1.79 |
| Nguồn 17 | 3.21 | 4.10 | 1.81 |
| Nguồn 18 | 3.05 (kèo giảm) | 3.55 (kèo giảm) | 2.08 (kèo tăng) |
| Nguồn 19 | 3.50 | 4.20 | 1.79 |
| Nguồn 20 | 2.80 (kèo giảm) | 3.80 (kèo giảm) | 2.10 (kèo tăng) |
| Nguồn 21 | 3.40 | 3.75 | 1.70 |
| Nguồn 22 | 3.47 | 3.98 | 1.81 |
| Nguồn 23 | 3.20 (kèo giảm) | 3.40 | 2.00 (kèo tăng) |
| Nguồn 24 | 3.49 | 4.09 | 1.88 |
| Nguồn 25 | 3.40 | 3.44 | 1.80 |
| Nguồn 26 | 3.80 | 4.00 | 1.83 |
| Nguồn 27 | 3.40 | 3.95 | 1.80 |
| Nguồn 28 | 3.62 | 4.70 | 1.95 |
| Nguồn 29 | 3.40 | 3.85 | 1.83 |
| Nguồn 30 | 3.45 | 4.20 | 1.80 |
| Nguồn 31 | 3.55 | 3.80 | 1.80 |
| Nguồn 32 | 3.40 | 3.95 | 1.81 |
| Nguồn 33 | 3.42 | 4.27 | 1.85 |
| Nguồn 34 | 3.50 | 3.85 | 1.85 |
| Nguồn 35 | 3.33 | 4.20 | 1.84 |
| Nguồn 36 | 3.30 | 3.60 | 1.81 |
| Nguồn 37 | 3.28 | 3.55 | 1.64 |
| Nguồn 38 | 3.10 | 3.30 | 2.15 |
| Nguồn 39 | 3.50 | 4.20 | 1.79 |
| Nguồn 40 | 3.75 | 4.00 | 1.83 |
| Nguồn 41 | 3.50 | 3.65 | 1.78 |
| Nguồn 42 | 3.08 | 3.48 | 2.14 (kèo giảm) |
| Nguồn 43 | 3.88 | 3.94 | 1.76 |
| Nguồn 44 | 3.45 | 4.05 | 1.82 |
| Nguồn 45 | 3.10 | 4.00 | 1.75 |
| Nguồn 46 | 3.65 | 3.95 | 1.84 |
| Nguồn 47 | 3.35 | 3.90 | 1.77 |
| Nguồn 48 | 3.30 | 3.30 | 2.20 |
| Nguồn 49 | 3.05 (kèo giảm) | 3.54 (kèo tăng) | 1.99 (kèo giảm) |
| Nguồn 50 | 3.50 | 3.80 | 1.80 |
| Nguồn 51 | 2.93 | 3.82 | 2.10 |
| Nguồn 52 | 3.74 | 4.09 | 1.89 |
| Nguồn 53 | 3.30 | 4.00 | 1.70 |
| Nguồn 54 | 3.50 | 4.20 | 1.79 |
| Nguồn 55 | 3.31 | 4.19 | 1.81 |
| Nguồn 56 | 3.65 | 3.85 | 1.83 |
| Nguồn 57 | 3.40 | 3.44 | 1.80 |
| Nguồn 58 | 3.45 | 3.95 | 1.83 |
| Nguồn 59 | 3.20 (kèo giảm) | 3.40 (kèo giảm) | 2.00 (kèo tăng) |
| Nguồn 60 | 3.60 | 4.00 | 1.72 |
| Nguồn 61 | 3.49 | 4.09 | 1.88 |
| Nguồn 62 | 3.10 | 3.50 (kèo giảm) | 2.15 |
| Nguồn 63 | 3.35 | 4.30 | 1.86 |
| Đồng thuận | 3.43 | 3.95 | 1.83 |
Đội hình ra sân Chính thức
Dự bị
-
15 L. Ives -
24 C. McMenamin -
7 L. McGregor -
17 J. Henderson -
31 Z. Robinson -
6 K. L. Foster -
26 C. Hunt -
10 C. Murray
Dự bị
-
24 E. Leveälahti -
15 J. Kallinen -
4 A. Ring -
22 L. Möller -
29 S. Haarala -
44 M. Marković -
14 L. Montano
Diễn biến trận đấu
12'
T. Mero 0-1 kiến tạo: A. Cicale
34'
A. Cicale 0-2 kiến tạo: T. Pukki
Hết hiệp 1 · 0-2
46'
vào: E. Leveälahti, ra: T. Cissokho
46'
vào: J. Kallinen, ra: L. Lingman
53'
M. Guèye 0-3 kiến tạo: T. Pukki
J. Cooper Phạm lỗi
54'
vào: C. McMenamin, ra: M. Shevlin
56'
vào: J. Henderson, ra: S. Devine
65'
vào: L. McGregor, ra: W. Patching
65'
78'
vào: S. Haarala, ra: M. Guèye
78'
vào: L. Möller, ra: T. Mero
78'
vào: A. Ring, ra: Martin Kirilov
Kết thúc trận · 0-3
Lịch sử đối đầu (2 trận)
0 Coleraine FC 0 Hòa 2 HJK
4.00 Bàn/trận TB
0% Tỷ lệ thắng Coleraine FC
100% Tỷ lệ thắng HJK
Những lần gặp gần nhất
- 31/07/2026 Coleraine FC 0-3 HJK
- 23/07/2026 HJK 5-0 Coleraine FC