
Kasper Dolberg đang khoác áo đội nào?
Hợp đồng của Kasper Dolberg với AFC Ajax được ghi nhận đến 30/06/2029. Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở Cúp C3 Châu Âu. Dữ liệu ghi nhận anh đến AFC Ajax ngày 02/09/2025.
- Câu lạc bộ
- AFC Ajax
- Giải đấu
- Cúp C3 Châu Âu
- Số áo
- 9
- Gia nhập
- 02/09/2025
- Hợp đồng đến
- 30/6/2029
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 7,6 triệu EUR (ước tính)
Thống kê Kasper Dolberg mùa 26/27
Mùa 26/27 tại Cúp C3 Châu Âu, Kasper Dolberg góp mặt 3 trận trong màu áo AFC Ajax. Điểm số trung bình mỗi trận là 6,50. Mỗi trận anh có trung bình 65 phút trên sân.
- 3 Trận
- 194 Phút
- 1 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 11 Sút
- 3 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
- 6,50 Điểm trung bình
Kasper Dolberg: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Kasper Dolberg là tiền đạo người Đan Mạch 29 tuổi, hiện khoác áo AFC Ajax. Kasper Dolberg chào đời 06/10/1997 và nay 29 tuổi. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 187 cm.
- Vị trí
- Tiền đạo cắm
- Ngày sinh
- 6/10/1997 (29 tuổi)
- Quốc tịch
- Đan Mạch
- Chiều cao
- 187 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 9
- CLB hiện tại
- AFC Ajax
- Hợp đồng đến
- 30/6/2029
- Giá trị ước tính
- ≈ 7,6 triệu EUR (ước tính)
Kasper Dolberg thi đấu thế nào gần đây?
Qua 2 lần ra sân gần đây nhất, Kasper Dolberg tích luỹ 122 phút thi đấu. Tổng cộng anh ghi 1 bàn trong quãng này.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 27-08 | FC Sion | 5–3 | Không vào sân | — | — |
| 20-08 | FC Sion | 2–4 | Không vào sân | — | — |
| 13-08 | Shelbourne | 2–2 | Không vào sân | — | — |
| 06-08 | Shelbourne | 3–1 | 65 | 1/0 | 6,9 |
| 30-07 | FK Vojvodina | 4–1 | 57 | 0/0 | 5,8 |
Kasper Dolberg đã khoác áo những đội nào?
Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Kasper Dolberg có tên trong danh sách thi đấu 382 lần cho 6 đội bóng. Số liệu từng mùa cộng dồn: 111 bàn, 382 lần có tên trong danh sách. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 14/15 ở Silkeborg IF.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| RSC Anderlecht | 23/24 | VĐQG Bỉ | 39 | 2951 | 15 | 4 | 6,98 |
| RSC Anderlecht | 24/25 | VĐQG Bỉ | 32 | 2362 | 18 | 1 | 7,15 |
| AFC Ajax | 16/17 | Cúp C2 Châu Âu | 15 | 934 | 6 | 1 | 7,01 |
| AFC Ajax | 17/18 | Cúp C2 Châu Âu | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Nice | 20/21 | Cúp C2 Châu Âu | 3 | 237 | 0 | 0 | 6,27 |
| RSC Anderlecht | 24/25 | Cúp C2 Châu Âu | 9 | 297 | 1 | 1 | 6,79 |
| AFC Ajax | 16/17 | VĐQG Hà Lan | 30 | 2158 | 16 | 6 | 7,36 |
| AFC Ajax | 17/18 | VĐQG Hà Lan | 23 | 1143 | 6 | 0 | 6,87 |
| RSC Anderlecht | 25/26 | VĐQG Bỉ | 5 | 122 | 1 | 0 | 6,50 |
| Nice | 2021 | Ligue 1 | 32 | 1502 | 6 | 2 | 6,83 |
| Nice | 2020 | Ligue 1 | 25 | 1929 | 6 | 2 | 6,78 |
| Nice | 2019 | Ligue 1 | 23 | 1894 | 11 | 3 | 6,91 |
| Sevilla | 22/23 | La Liga | 11 | 198 | 0 | 1 | 6,68 |
| RSC Anderlecht | 25/26 | Cúp C2 Châu Âu | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| AFC Ajax | 25/26 | VĐQG Hà Lan | 27 | 1150 | 3 | 3 | 6,60 |
| AFC Ajax | 19/20 | VĐQG Hà Lan | 2 | 82 | 0 | 0 | 6,00 |
| AFC Ajax | 18/19 | VĐQG Hà Lan | 28 | 1459 | 11 | 2 | 7,02 |
| AFC Ajax | 25/26 | Cúp C1 Châu Âu | 5 | 258 | 2 | 0 | 6,74 |
| Sevilla | 22/23 | Cúp C1 Châu Âu | 6 | 107 | 0 | 0 | 6,58 |
| AFC Ajax | 19/20 | Cúp C1 Châu Âu | 1 | 33 | 0 | 0 | 6,50 |
| AFC Ajax | 18/19 | Cúp C1 Châu Âu | 12 | 297 | 0 | 0 | 6,58 |
| AFC Ajax | 17/18 | Cúp C1 Châu Âu | 2 | 180 | 0 | 0 | 6,85 |
| AFC Ajax | 16/17 | Cúp C1 Châu Âu | 4 | 0 | 1 | 0 | — |
| TSG Hoffenheim | 22/23 | Bundesliga | 15 | 403 | 1 | 0 | 6,67 |
| Denmark | 2018 | World Cup 2026 | 4 | 15 | 0 | 0 | 6,50 |
| Denmark | 2022 | World Cup 2026 | 3 | 113 | 0 | 0 | 6,57 |
| Silkeborg IF | 14/15 | VĐQG Đan Mạch | 4 | 0 | 0 | 0 | — |
| RSC Anderlecht | 25/26 | Cúp C3 Châu Âu | 4 | 265 | 2 | 0 | 7,23 |
| AFC Ajax | 26/27 | Cúp C3 Châu Âu | 6 | 194 | 1 | 0 | 6,50 |
| AFC Ajax | 2026 | Club Friendlies | 3 | 154 | 0 | 0 | 6,60 |
| Denmark | — | World Cup Qualification UEFA | 6 | 42 | 1 | 0 | 7,00 |
| Denmark | — | World Cup Qualification UEFA | 5 | 194 | 2 | 0 | 7,17 |
| Denmark | 2026 | World Cup Qualification UEFA | 2 | 61 | 0 | 0 | 6,60 |
| Denmark | 2016 | Giao hữu quốc tế | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Denmark | 18/19 | UEFA Nations League | 3 | 0 | 0 | 0 | — |
| Denmark | 20/21 | UEFA Nations League | 4 | 275 | 0 | 0 | 6,62 |
| Denmark | 22/23 | UEFA Nations League | 3 | 121 | 1 | 0 | 6,85 |
| Denmark | 24/25 | UEFA Nations League | 6 | 230 | 0 | 0 | 6,60 |
| Denmark | 2017 | Giao hữu quốc tế | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Denmark | 2018 | Giao hữu quốc tế | 3 | 0 | 0 | 0 | — |
| Denmark | — | UEFA Euro 2024 | 6 | 226 | 3 | 0 | 7,28 |
| Denmark | 2024 | UEFA Euro 2024 | 4 | 43 | 0 | 0 | 6,60 |
| Denmark | 2019 | Giao hữu quốc tế | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Denmark | 2020 | Giao hữu quốc tế | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Denmark | 2021 | Giao hữu quốc tế | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Denmark | 2022 | Giao hữu quốc tế | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Denmark | 2024 | Giao hữu quốc tế | 4 | 123 | 0 | 0 | 6,65 |
| Denmark | 2025 | Giao hữu quốc tế | 2 | 90 | 1 | 0 | 8,80 |
| AFC Ajax | 26/27 | VĐQG Hà Lan | 7 | 329 | 2 | 3 | 6,80 |
| TSG Hoffenheim | — | DFB Pokal | 1 | 22 | 1 | 0 | 7,20 |
| Nice | — | Coupe de France | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,50 |
| Nice | — | Coupe de France | 1 | 34 | 0 | 0 | 6,70 |
| Nice | — | Coupe de France | 4 | 175 | 1 | 0 | 6,70 |
| Sevilla | 22/23 | Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện sự nghiệp Kasper Dolberg
Câu chuyện sự nghiệp của Kasper Dolberg trong dữ liệu là chặng đường qua 6 câu lạc bộ, tới AFC Ajax ở chặng gần nhất. Anh đến AFC Ajax ngày 02/09/2025 từ RSC Anderlecht, phí 10 triệu EUR. Dữ liệu mùa 26/27 tại Cúp C3 Châu Âu ghi nhận anh có 3 lần ra sân, ghi 1 bàn. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 164 trận nằm trong danh sách thi đấu, kèm 48 bàn và 15 kiến tạo cho AFC Ajax. Trong đội hình AFC Ajax, anh khoác áo số 9, có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2029.
Hồ sơ ghi cho anh 4 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Silkeborg IF. Toàn bộ số liệu đó thuộc mùa 14/15. Anh cập bến Nice ngày 29/08/2019 từ AFC Ajax, phí 21 triệu EUR. Cộng mọi giải, anh có 89 trận có tên trong danh sách thi đấu, kèm 24 bàn và 7 kiến tạo tại đây. Ngày 07/07/2023, anh từ Nice chuyển tới RSC Anderlecht với mức phí 5,0 triệu EUR. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 37 bàn cùng 6 kiến tạo qua 91 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo RSC Anderlecht. Song song với sự nghiệp câu lạc bộ, ở các giải được dữ liệu theo dõi, anh có 65 trận cho Denmark, kèm 8 bàn. Đỉnh số liệu của hồ sơ rơi vào mùa 16/17 tại VĐQG Hà Lan trong màu áo AFC Ajax, khi anh có 16 bàn và 6 kiến tạo. Mùa ấy là năm anh bước sang tuổi 19. Tính trên 6 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 111 bàn cùng 29 kiến tạo. Cùng quãng đó là 382 trận nằm trong danh sách thi đấu.
Kasper Dolberg từng chuyển tới đâu?
Giá trị chuyển nhượng của Kasper Dolberg được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 7,6 triệu EUR khi đang ở AFC Ajax (ước tính, không phải giá giao dịch). Tổng cộng có 8 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2016 | Ajax U19 | AFC Ajax | Không công bố |
| 29/8/2019 | AFC Ajax | Nice | 21 triệu EUR |
| 1/9/2022 | Nice | Sevilla | Cho mượn |
| 31/12/2022 | Sevilla | Nice | Trở lại sau cho mượn |
| 2/1/2023 | Nice | TSG Hoffenheim | Cho mượn |
| 30/6/2023 | TSG Hoffenheim | Nice | Trở lại sau cho mượn |
| 7/7/2023 | Nice | RSC Anderlecht | 5,0 triệu EUR |
| 2/9/2025 | RSC Anderlecht | AFC Ajax | 10 triệu EUR |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Thống kê đội tuyển của Kasper Dolberg
Dữ liệu đội tuyển của Kasper Dolberg, chỉ gồm các giải được theo dõi, ghi 65 trận cho Denmark.
Denmark 65 trận 8 bàn Lần gần nhất: 8/9/2025
Số trận, bàn tính trong các giải đấu có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp đội tuyển.
Câu hỏi thường gặp về Kasper Dolberg
- Kasper Dolberg đang khoác áo đội bóng nào?
- AFC Ajax là CLB hiện tại của Kasper Dolberg, mang áo số 9 và chơi ở vị trí tiền đạo.
- Kasper Dolberg bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Kasper Dolberg 29 tuổi (sinh ngày 06/10/1997), cao 187 cm.
- Kasper Dolberg có bao nhiêu bàn thắng mùa 26/27?
- Kasper Dolberg ra sân 3 trận mùa 26/27 tại Cúp C3 Châu Âu và ghi 1 bàn.
Xem thêm: Bảng xếp hạng Cúp C3 Châu Âu · Lịch thi đấu AFC Ajax
Cập nhật lần cuối: 08:34 · 11/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.