
John Buckley
Tiền vệ trung tâm ·
Al-Kholood
John Buckley đang chơi cho câu lạc bộ nào?
John Buckley thi đấu cho Al-Kholood tại VĐQG Ả Rập Xê Út theo dữ liệu mùa gần nhất. Mức định giá ước tính trong hồ sơ là 2,2 triệu EUR (không phải giá giao dịch). Anh cập bến Al-Kholood từ 26/08/2025.
- Câu lạc bộ
- Al-Kholood
- Giải đấu
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Số áo
- 6
- Gia nhập
- 26/08/2025
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 2,2 triệu EUR (ước tính)
Thống kê thi đấu mùa 26/27 — John Buckley
John Buckley đã chơi 6 trận với 520 phút trên sân mùa 26/27 tại VĐQG Ả Rập Xê Út. xG mùa này của anh dừng ở 0,09. Anh nhận 1 thẻ vàng trong mùa.
- 6 Trận
- 520 Phút
- 0 Bàn thắng
- 1 Kiến tạo
- 0,09 xG
- 1,34 xA
- 2 Sút
- 19 Đường chuyền quyết định
- 1 Thẻ vàng
- 7,05 Điểm trung bình
Tiểu sử John Buckley
John Buckley là tiền vệ mang quốc tịch Anh và đang thuộc biên chế Al-Kholood. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 173 cm. Hồ sơ ghi chân thuận: phải.
- Vị trí
- Tiền vệ trung tâm
- Ngày sinh
- 13/10/1999 (26 tuổi)
- Quốc tịch
- Anh
- Chiều cao
- 173 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 6
- CLB hiện tại
- Al-Kholood
- Giá trị ước tính
- ≈ 2,2 triệu EUR (ước tính)
John Buckley thi đấu thế nào gần đây?
Qua 5 lần ra sân gần đây nhất, John Buckley tích luỹ 430 phút thi đấu. Mỗi trận anh ở trên sân trung bình 86 phút.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 13-09 | Al-Riyadh | 2–0 | 70 | 0/0 | 7,0 |
| 03-09 | Al-Fayha | 2–2 | 90 | 0/0 | 7,1 |
| 29-08 | Al-Ahli | 3–1 | 90 | 0/0 | 6,9 |
| 26-08 | Diriyah | 1–1 | 90 | 0/0 | 6,5 |
| 22-08 | Al-Taawoun | 3–2 | 90 | 0/1 | 7,8 |
Hành trình sự nghiệp của John Buckley
John Buckley có tên trong danh sách thi đấu của Blackburn Rovers nhiều nhất, 235 lần theo dữ liệu từng mùa. Cộng các mùa lại, hồ sơ ghi 11 bàn và 287 trận có tên trong danh sách thi đấu. Hồ sơ bắt đầu từ mùa 18/19 tại Blackburn Rovers.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Al-Kholood | 25/26 | VĐQG Ả Rập Xê Út | 31 | 2709 | 2 | 4 | 7,15 |
| Blackburn Rovers | 24/25 | Hạng Nhất Anh | 42 | 857 | 0 | 0 | 6,87 |
| Sheffield Wednesday | 23/24 | Hạng Nhất Anh | 15 | 472 | 0 | 0 | 6,73 |
| Blackburn Rovers | 23/24 | Hạng Nhất Anh | 16 | 499 | 0 | 1 | 6,84 |
| Blackburn Rovers | 22/23 | Hạng Nhất Anh | 28 | 1467 | 0 | 1 | 6,75 |
| Blackburn Rovers | 21/22 | Hạng Nhất Anh | 46 | 3152 | 3 | 7 | 6,93 |
| Blackburn Rovers | 20/21 | Hạng Nhất Anh | 45 | 1001 | 1 | 1 | 6,74 |
| Blackburn Rovers | 19/20 | Hạng Nhất Anh | 34 | 637 | 2 | 0 | 6,65 |
| Blackburn Rovers | 18/19 | Hạng Nhất Anh | 2 | 47 | 0 | 0 | 6,75 |
| Al-Kholood | 26/27 | VĐQG Ả Rập Xê Út | 6 | 520 | 0 | 1 | 7,05 |
| Al-Kholood | 2026 | Club Friendlies | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Blackburn Rovers | 19/20 | FA Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Blackburn Rovers | 20/21 | FA Cup | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,60 |
| Blackburn Rovers | 21/22 | FA Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Blackburn Rovers | 22/23 | FA Cup | 3 | 208 | 0 | 0 | 6,63 |
| Blackburn Rovers | 23/24 | FA Cup | 1 | 64 | 0 | 0 | 7,40 |
| Blackburn Rovers | 24/25 | FA Cup | 2 | 90 | 0 | 0 | 6,60 |
| Blackburn Rovers | — | Carabao Cup | 2 | 180 | 0 | 0 | 6,60 |
| Blackburn Rovers | — | Carabao Cup | 1 | 17 | 0 | 0 | 6,70 |
| Blackburn Rovers | — | Carabao Cup | 1 | 45 | 0 | 0 | 6,60 |
| Blackburn Rovers | — | Carabao Cup | 4 | 127 | 0 | 0 | 6,55 |
| Blackburn Rovers | — | Carabao Cup | 2 | 180 | 3 | 2 | 8,60 |
| Blackburn Rovers | — | Carabao Cup | 2 | 180 | 0 | 2 | 8,65 |
| Blackburn Rovers | — | Carabao Cup | 1 | 17 | 0 | 0 | 6,90 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện sự nghiệp John Buckley
Câu chuyện sự nghiệp của John Buckley trong dữ liệu là chặng đường qua 3 câu lạc bộ, tới Al-Kholood ở chặng gần nhất. Chặng hiện tại gắn với Al-Kholood, nơi anh đến ngày 26/08/2025 từ Blackburn Rovers theo mức phí 1,2 triệu EUR. Ở mùa 26/27 tại VĐQG Ả Rập Xê Út, anh ra sân 6 trận. Cộng các giải, hồ sơ ghi 2 bàn và 5 kiến tạo qua 37 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Al-Kholood. Tại Al-Kholood, anh khoác áo số 6.
Số liệu theo mùa bắt đầu từ mùa 18/19 tại Hạng Nhất Anh cùng Blackburn Rovers, năm anh tròn 19 tuổi. Mùa đó anh có tên trong danh sách thi đấu 2 lần. Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/07/2019, khi anh rời Blackburn U21 sang Blackburn Rovers, năm anh bước sang tuổi 20. Hồ sơ ghi cho anh 9 bàn và 14 kiến tạo sau 235 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Blackburn Rovers. Tính trên 3 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 11 bàn cùng 19 kiến tạo. Anh có 287 trận có tên trong danh sách thi đấu ở các CLB ấy. Mùa có nhiều bàn thắng và kiến tạo nhất ở một giải trong dữ liệu là 21/22 tại Hạng Nhất Anh cùng Blackburn Rovers, với 3 bàn cùng 7 kiến tạo. Đó là năm anh bước sang tuổi 22.
Chuyển nhượng và giá trị của John Buckley
Dữ liệu chuyển nhượng của John Buckley gồm 4 lượt di chuyển được ghi nhận. Giá trị ước tính hiện tại trong dữ liệu là 2,2 triệu EUR — con số ước tính, không phải giá giao dịch.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2019 | Blackburn U21 | Blackburn Rovers | Không công bố |
| 1/9/2023 | Blackburn Rovers | Sheffield Wednesday | Cho mượn |
| 2/1/2024 | Sheffield Wednesday | Blackburn Rovers | Trở lại sau cho mượn |
| 26/8/2025 | Blackburn Rovers | Al-Kholood | 1,2 triệu EUR |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về John Buckley
- John Buckley ghi bao nhiêu bàn mùa 26/27?
- Dữ liệu mùa 26/27 tại VĐQG Ả Rập Xê Út ghi nhận John Buckley có 0 bàn qua 6 trận và có 1 kiến tạo.
- John Buckley hiện thuộc biên chế CLB nào?
- John Buckley hiện khoác áo Al-Kholood, mang áo số 6 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- John Buckley bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận John Buckley 26 tuổi (sinh ngày 13/10/1999), cao 173 cm.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Ả Rập Xê Út · Lịch thi đấu Al-Kholood
Cập nhật lần cuối: 22:49 · 09/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.