Giannis Niarchos — cầu thủ, Slovácko

Giannis Niarchos

Logo SlováckoSlovácko

Giannis Niarchos — Slovácko

Các thương vụ chuyển nhượng của Giannis Niarchos

Dữ liệu chuyển nhượng của Giannis Niarchos gồm 9 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Wisla Plock sang Slovácko ngày 12/07/2026, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
13/7/2026Wisla PlockSlováckoKhông công bố
12/7/2026Wisla PlockSlováckoKhông công bố
16/7/2025Dunajska StredaWisla PlockKhông công bố
1/7/2025FK KošiceDunajska StredaTrở lại sau cho mượn
29/6/2025FK KošiceDunajska StredaKhông công bố
19/7/2024Dunajska StredaFK KošiceCho mượn
30/6/2024Zemplín MichalovceDunajska StredaKhông công bố
25/1/2023Zlaté MoravceDunajska StredaKhông công bố
1/7/2022SenicaZlaté MoravceKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 18/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu chuyện sự nghiệp Giannis Niarchos qua từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Giannis Niarchos là ngày 01/07/2022, khi anh từ Senica chuyển tới Zlaté Moravce — năm anh tròn 20 tuổi. Chặng hiện tại gắn với Slovácko, nơi anh đến ngày 13/07/2026 từ Wisla Plock. Ở mùa 2026/27 tại Czech Liga, anh có 4 lần ra sân. Tại Slovácko, anh khoác áo số 7.

Giannis Niarchos đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Ở tuổi 24, Giannis Niarchos là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Slovácko. Anh cập bến Slovácko từ 13/07/2026.

Câu lạc bộ
Slovácko
Số áo
7
Gia nhập
13/07/2026

Thông tin tiểu sử Giannis Niarchos

Sinh ngày 26/06/2002, Giannis Niarchos là cầu thủ và hiện thuộc Slovácko. Ở Slovácko, anh khoác áo số 7.

Ngày sinh
26/6/2002 (24 tuổi)
Quốc tịch
Hy Lạp
Số áo
7
CLB hiện tại
Slovácko

Chỉ số mùa 2026/27 của Giannis Niarchos

Ở mùa 2026/27 tại Czech Liga, Giannis Niarchos ra sân 4 trận, ghi 0 bàn. Thời lượng trung bình mỗi trận là 59 phút.

Câu lạc bộ

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2025EkstraklasaWisla Plock2080511Thẻ vàng: 26,52

Đội tuyển

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànThẻ
2025UEFA U21 Championship - QualificationU21 Hy Lạp93811Thẻ vàng: 2

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Sự nghiệp Giannis Niarchos theo mùa

Câu lạc bộ

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Slovácko2026/27423700
Wisla Plock20252080511

Đội tuyển

ĐộiMùaTrậnPhútBàn
U21 Hy Lạp202593811

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Giannis Niarchos

Giannis Niarchos bao nhiêu tuổi?
Giannis Niarchos 24 tuổi (sinh ngày 26/06/2002).
Giannis Niarchos ghi bao nhiêu bàn mùa 2026/27?
Giannis Niarchos ra sân 4 trận mùa 2026/27 tại Czech Liga và ghi 0 bàn.
Giannis Niarchos đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Giannis Niarchos đang thuộc biên chế Slovácko, mang áo số 7.

Cập nhật lần cuối: 00:01 · 19/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.