FC Dila Gori thắng SS Virtus 3-1 ở Cúp C3 Châu Âu (Vòng loại thứ 1), đá lúc 23:00 ngày 09/07/2026 (giờ Việt Nam), tại Tengiz Burjanadze Stadium.
Kèo chính
| Mốc | Chủ | Khách | |
|---|---|---|---|
| Kèo chấp | -2/2.5 | 0.93 | 0.80 |
| Tài xỉu | 3.5 | T1.33 | X0.55 |
1 1.14 X 7.50 2 16.00
Xem chi tiết kèo → Đối đầu
Chi tiết kèo
Kèo 1X2
| Nguồn | Chủ | Hòa | Khách |
|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | 1.13 | 6.00 | 21.00 |
| Nguồn 2 | 1.12 | 7.40 | 18.50 |
| Nguồn 3 | 1.14 (kèo giảm) | 7.50 (kèo tăng) | 17.00 |
| Nguồn 4 | 1.14 (kèo giảm) | 6.50 (kèo tăng) | 15.00 |
| Nguồn 5 | 1.16 | 6.90 | 16.00 |
| Nguồn 6 | 1.13 (kèo giảm) | 7.10 (kèo tăng) | 18.50 (kèo tăng) |
| Nguồn 7 | 1.17 | 9.20 | 21.00 |
| Nguồn 8 | 1.14 | 6.75 | 16.00 |
| Nguồn 9 | 1.14 | 6.50 | 13.00 |
| Nguồn 10 | 1.15 | 7.60 | 17.00 |
| Nguồn 11 | 1.12 | 7.67 | 14.53 |
| Nguồn 12 | 1.14 | 7.50 | 15.00 |
| Nguồn 13 | 1.14 | 7.35 | 15.95 |
| Nguồn 14 | 1.12 | 7.70 | 15.00 |
| Nguồn 15 | 1.14 (kèo giảm) | 5.90 | 22.00 (kèo tăng) |
| Nguồn 16 | 1.14 | 7.50 | 15.00 |
| Nguồn 17 | 1.11 (kèo giảm) | 9.00 (kèo tăng) | 15.00 (kèo tăng) |
| Nguồn 18 | 1.13 | 7.00 | 15.00 |
| Nguồn 19 | 1.12 | 7.00 | 14.00 |
| Nguồn 20 | 1.14 (kèo giảm) | 7.50 (kèo tăng) | 15.00 (kèo giảm) |
| Nguồn 21 | 1.14 | 7.83 | 18.10 |
| Nguồn 22 | 1.14 | 6.10 | 11.50 |
| Nguồn 23 | 1.17 | 7.50 | 17.00 |
| Nguồn 24 | 1.13 | 7.50 | 14.00 |
| Nguồn 25 | 1.17 | 11.00 | 21.00 |
| Nguồn 26 | 1.13 | 7.20 | 17.00 |
| Nguồn 27 | 1.13 | 6.60 | 15.00 |
| Nguồn 28 | 1.14 | 6.80 | 14.00 |
| Nguồn 29 | 1.14 | 7.52 | 16.98 |
| Nguồn 30 | 1.10 | 7.50 | 14.00 |
| Nguồn 32 | 1.14 | 7.30 | 18.00 |
| Nguồn 34 | 1.15 (kèo giảm) | 7.00 (kèo tăng) | 15.00 (kèo tăng) |
| Nguồn 35 | 1.14 | 7.50 | 15.00 |
| Nguồn 36 | 1.17 | 7.50 | 15.00 |
| Nguồn 37 | 1.15 | 6.80 | 9.10 |
| Nguồn 38 | 1.11 (kèo giảm) | 8.10 (kèo tăng) | 19.00 (kèo tăng) |
| Nguồn 39 | 1.12 | 7.40 | 18.75 |
| Nguồn 40 | 1.11 | 6.90 | 16.00 |
| Nguồn 41 | 1.15 | 7.20 | 17.00 |
| Nguồn 42 | 1.15 | 5.70 | 13.50 |
| Nguồn 43 | 1.15 (kèo giảm) | 6.40 (kèo tăng) | 14.50 (kèo tăng) |
| Nguồn 44 | 1.13 (kèo giảm) | 7.39 (kèo tăng) | 16.67 (kèo tăng) |
| Nguồn 45 | 1.14 | 7.60 | 17.00 |
| Nguồn 46 | 1.11 | 7.00 | 15.00 |
| Nguồn 47 | 1.10 (kèo giảm) | 8.60 (kèo tăng) | 16.68 (kèo tăng) |
| Nguồn 48 | 1.18 | 7.47 | 17.30 |
| Nguồn 49 | 1.16 | 7.80 | 18.00 |
| Nguồn 50 | 1.14 | 7.50 | 15.00 |
| Nguồn 51 | 1.11 | 7.67 | 14.53 |
| Nguồn 52 | 1.14 | 7.00 | 13.00 |
| Nguồn 53 | 1.13 | 7.10 | 22.00 |
| Nguồn 54 | 1.14 (kèo giảm) | 7.50 (kèo tăng) | 15.00 (kèo giảm) |
| Nguồn 55 | 1.05 | 8.00 | 16.00 |
| Nguồn 56 | 1.09 | 7.50 | 17.00 |
| Nguồn 57 | 1.14 | 7.83 | 18.10 |
| Nguồn 58 | 1.13 (kèo giảm) | 7.50 (kèo tăng) | 17.00 (kèo tăng) |
| Nguồn 59 | 1.13 | 8.30 | 17.00 |
| Nguồn 60 | 1.15 | 7.00 | 12.50 |
| Nguồn 61 | 1.14 (kèo giảm) | 7.50 (kèo tăng) | 17.00 |
| Đồng thuận | 1.14 | 7.50 | 16.00 |
Đội hình ra sân Chính thức
Dự bị
-
9 M. Kanté -
6 C. Kouakou -
37 N. K. Donkor -
15 G. Kobakhidze -
12 L. Sanikidze -
5 M. Poeketie -
25 L. Yarbrough -
33 R. Etou -
7 F. Nyenetue -
21 Z. Museliani
Dự bị
-
7 S. Santi -
34 U. De Lucia -
15 N. Gori -
20 M. Gasperoni -
77 V. Satalino -
31 S. Guddo -
16 J. Muggeo
Diễn biến trận đấu
3'
S. Benincasa 0-1 kiến tạo: A. Golinucci
6'
A. Amati Phạm lỗi
S. Shekiladze 1-1 kiến tạo: B. Gogoberishvili
8'
B. Anoff 2-1
14'
A. O. Tall Phạm lỗi
30'
Hết hiệp 1 · 2-1
vào: M. Kanté, ra: B. Gogoberishvili
46'
46'
vào: S. Santi, ra: S. Benincasa
O. Parulava Phạm lỗi
53'
vào: C. Kouakou, ra: A. O. Tall
54'
vào: N. K. Donkor, ra: O. Parulava
65'
M. Kanté 3-1 kiến tạo: S. Shekiladze
68'
75'
vào: U. De Lucia, ra: A. Golinucci
79'
vào: N. Gori, ra: M. D. Santis
84'
vào: V. Satalino, ra: I. Buonocunto
vào: G. Kobakhidze, ra: S. Shekiladze
84'
84'
vào: M. Gasperoni, ra: A. Amati
90'+5
M. Gasperoni Phạm lỗi
Kết thúc trận · 3-1
Lịch sử đối đầu (2 trận)
1 FC Dila Gori 0 Hòa 1 SS Virtus
2.50 Bàn/trận TB
50% Tỷ lệ thắng FC Dila Gori
50% Tỷ lệ thắng SS Virtus
Những lần gặp gần nhất
- 17/07/2026 SS Virtus 1-0 FC Dila Gori
- 09/07/2026 FC Dila Gori 3-1 SS Virtus