Rodrigo Souza — cầu thủ, Ponte Preta

Rodrigo Souza

Logo Ponte PretaPonte Preta

Rodrigo Souza — Ponte Preta

Chỉ số mùa 2026 của Rodrigo Souza

9 trận mùa 2026 tại Serie B mang về cho Rodrigo Souza 0 bàn sau 367 phút. Mùa này anh bị phạt 1 thẻ vàng. Điểm số trung bình mỗi trận là 6,55.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2026Paulista - A1Ponte Preta856400Thẻ vàng: 16,69
2026Copa Do BrasilPonte Preta27500Thẻ vàng: 16,34
2025Serie CPonte Preta160—Thẻ vàng: 0—
2025Paulista - A1Ponte Preta000—Thẻ vàng: 0—
2024Serie CSão Bernardo1141400Thẻ vàng: 36,55
2024Paulista - A1São Bernardo1066901Thẻ vàng: 1Thẻ đỏ: 16,52

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Rodrigo Souza là ai?

Rodrigo Souza mang áo số 5 của Ponte Preta và chơi ở vị trí cầu thủ. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 186 cm, nặng 91 kg. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Brazil.

Ngày sinh
27/10/1987 (38 tuổi)
Quốc tịch
Brazil
Chiều cao
186 cm
Cân nặng
91 kg
Số áo
5
CLB hiện tại
Ponte Preta

CLB hiện tại của Rodrigo Souza

Rodrigo Souza đã ra sân 9 trận cho Ponte Preta ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Trong đội, anh nhận áo số 5. Ponte Preta hiện thi đấu tại Serie B theo dữ liệu mùa gần nhất.

Câu lạc bộ
Ponte Preta
Số áo
5
Gia nhập
03/01/2025

Rodrigo Souza: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Rodrigo Souza là ngày 01/01/2013, khi anh từ Madureira chuyển tới Nova Iguaçu — năm anh bước sang tuổi 26. Giai đoạn đang diễn ra tại Ponte Preta bắt đầu ngày 03/01/2025, khi anh đến từ São Bernardo. Trong mùa 2026 tại Serie B, anh ra sân 9 trận. Hồ sơ hiện tại ở Ponte Preta ghi anh mang áo số 5.

Lịch sử chuyển nhượng Rodrigo Souza

Rodrigo Souza gia nhập Ponte Preta theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 03/01/2025. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Oeste sang BOA ngày 29/05/2019, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
3/1/2025São BernardoPonte PretaKhông công bố
29/5/2019OesteBOAKhông công bố
1/4/2018Nacional SPOesteKhông công bố
5/1/2018CRBNacional SPKhông công bố
7/7/2017Nautico RecifeCRBKhông công bố
1/1/2016America MineiroNautico RecifeKhông công bố
21/7/2015CruzeiroAmerica MineiroKhông công bố
1/1/2015CruzeiroPenapolenseKhông công bố
15/4/2014CruzeiroCriciumaKhông công bố
22/12/2013BOACruzeiroKhông công bố
20/5/2013Nova IguaçuBOAKhông công bố
1/1/2013MadureiraNova IguaçuKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Rodrigo Souza theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Ponte Preta2025 – 2026201.01200
São Bernardo2024211.08301

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Rodrigo Souza

Rodrigo Souza hiện thuộc biên chế CLB nào?
Ponte Preta là CLB hiện tại của Rodrigo Souza, mang áo số 5.
Rodrigo Souza bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Rodrigo Souza 38 tuổi (sinh ngày 27/10/1987), cao 186 cm.
Thành tích ghi bàn của Rodrigo Souza mùa 2026 ra sao?
Rodrigo Souza ra sân 9 trận mùa 2026 tại Serie B và ghi 0 bàn.

Cập nhật lần cuối: 00:04 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.