Maksym Voytikhovskyi — cầu thủ, Oleksandria

Maksym Voytikhovskyi

Logo OleksandriaOleksandria

Maksym Voytikhovskyi — Oleksandria

Maksym Voytikhovskyi từng chuyển tới đâu?

Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Maksym Voytikhovskyi là từ Bukovyna sang Oleksandria ngày 03/09/2026, phí không được công bố. Lượt liền trước trong hồ sơ: Bukovyna sang Oleksandria ngày 02/09/2026, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
3/9/2026BukovynaOleksandriaKhông công bố
2/9/2026BukovynaOleksandriaKhông công bố
31/12/2025Ahrobiznes VolochyskBukovynaKhông công bố
30/12/2025Ahrobiznes VolochyskBukovynaKhông công bố
2/2/2024Podillya KhmelnytskyiAhrobiznes VolochyskTự do
16/8/2023ChornomoretsPodillya KhmelnytskyiTự do
1/7/2022VolynChornomoretsTự do
3/9/2020Shakhtar DonetskVolynTự do
15/2/2020ChornomoretsShakhtar DonetskTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 17/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

CLB hiện tại của Maksym Voytikhovskyi

Theo dữ liệu chuyển nhượng, Maksym Voytikhovskyi gia nhập Oleksandria ngày 03/09/2026. Trong đội, anh nhận áo số 99.

Câu lạc bộ
Oleksandria
Số áo
99
Gia nhập
03/09/2026

Maksym Voytikhovskyi là ai?

Maksym Voytikhovskyi là người Ukraine 27 tuổi, hiện khoác áo Oleksandria. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 198 cm, nặng 86 kg.

Ngày sinh
7/1/1999 (27 tuổi)
Quốc tịch
Ukraine
Chiều cao
198 cm
Cân nặng
86 kg
Số áo
99
CLB hiện tại
Oleksandria

Thống kê Maksym Voytikhovskyi

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2026/27Premier LeagueBukovyna41900Thẻ vàng: 06,90

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Sự nghiệp Maksym Voytikhovskyi theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Bukovyna2026/2741900

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Maksym Voytikhovskyi

Maksym Voytikhovskyi đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Maksym Voytikhovskyi hiện khoác áo Oleksandria, mang áo số 99.
Maksym Voytikhovskyi bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Maksym Voytikhovskyi 27 tuổi (sinh ngày 07/01/1999), cao 198 cm.
Quốc tịch của Maksym Voytikhovskyi là gì?
Theo dữ liệu hồ sơ, Maksym Voytikhovskyi mang quốc tịch Ukraine.

Cập nhật lần cuối: 01:37 · 18/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.