Filip Duranski — cầu thủ, Vardar Skopje

Filip Duranski

Logo Vardar SkopjeVardar Skopje

Filip Duranski — Vardar Skopje

Filip Duranski đang khoác áo đội nào?

Filip Duranski thi đấu cho Vardar Skopje tại UEFA Europa Conference League theo dữ liệu mùa gần nhất. Số áo hiện tại là 23. Ngày chuyển đến Vardar Skopje trong hồ sơ là 31/08/2023.

Câu lạc bộ
Vardar Skopje
Số áo
23
Gia nhập
31/08/2023

Thống kê Filip Duranski mùa 2025

1 trận mùa 2025 tại UEFA Europa Conference League mang về cho Filip Duranski 0 bàn sau 9 phút. Thời lượng trung bình mỗi trận là 9 phút. Điểm số trung bình mỗi trận là 6,50.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2026/27UEFA Champions LeagueVardar Skopje0000Thẻ vàng: 0—
2024First LeagueVardar Skopje219890—Thẻ vàng: 4—
2024CupVardar Skopje31370—Thẻ vàng: 0—

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Tiểu sử Filip Duranski

Sinh ngày 17/07/1991, Filip Duranski là cầu thủ và hiện thuộc Vardar Skopje. Số đo ghi nhận: cao 175 cm. Ở Vardar Skopje, anh khoác áo số 23.

Ngày sinh
17/7/1991 (35 tuổi)
Quốc tịch
Bắc Macedonia
Chiều cao
175 cm
Số áo
23
CLB hiện tại
Vardar Skopje

Câu chuyện sự nghiệp Filip Duranski

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Filip Duranski là ngày 01/07/2012, khi anh từ Slavia Praha chuyển tới Turnovo dưới dạng chuyển nhượng tự do — năm anh tròn 21 tuổi. Giai đoạn đang diễn ra tại Vardar Skopje bắt đầu ngày 31/08/2023, khi anh đến từ Skopje dưới dạng tự do. Trong mùa 2025 tại UEFA Europa Conference League, anh có 1 lần ra sân. Hồ sơ hiện tại ở Vardar Skopje ghi anh khoác áo số 23.

Lịch sử chuyển nhượng Filip Duranski

Hồ sơ ghi nhận 13 lần chuyển nhượng của Filip Duranski, gần nhất là từ Skopje sang Vardar Skopje ngày 31/08/2023, phí chuyển nhượng tự do. Hồ sơ ghi nhận tất cả 13 lượt di chuyển.

NgàyTừĐếnPhí
31/8/2023SkopjeVardar SkopjeTự do
1/1/2023OlympiakosSkopjeTự do
1/7/2022Egnatia RrogozhinëOlympiakosTự do
1/2/2022SevanEgnatia RrogozhinëTự do
31/7/2021SileksSevanTự do
5/2/2021SereďSileksTrở lại sau cho mượn
6/2/2020SileksSereďCho mượn
16/6/2018FK RabotnickiSileksTự do
1/6/2016SileksFK RabotnickiKhông công bố
1/1/2014FK RabotnickiSileksKhông công bố
1/7/2013SkopjeFK RabotnickiKhông công bố
1/1/2013TurnovoSkopjeTự do
1/7/2012Slavia PrahaTurnovoTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 18/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Filip Duranski theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Vardar Skopje2024 – 2026/27251.13500

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Filip Duranski

Filip Duranski bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Filip Duranski 35 tuổi (sinh ngày 17/07/1991), cao 175 cm.
Thành tích ghi bàn của Filip Duranski mùa 2025 ra sao?
Dữ liệu mùa 2025 tại UEFA Europa Conference League ghi nhận Filip Duranski có 0 bàn qua 1 trận.
Filip Duranski đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Filip Duranski đang thuộc biên chế Vardar Skopje, mang áo số 23.

Cập nhật lần cuối: 21:59 · 18/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.