
Bryan Gil
Tiền đạo cánh trái ·
Girona FC
Bryan Gil thuộc biên chế CLB nào?
Tại Girona FC, Bryan Gil mang áo số 17, hợp đồng ghi nhận đến 30/06/2030. Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở Hạng Hai Tây Ban Nha. Dữ liệu ghi nhận anh đến Girona FC ngày 01/09/2025.
- Câu lạc bộ
- Girona FC
- Giải đấu
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Số áo
- 17
- Gia nhập
- 01/09/2025
- Hợp đồng đến
- 30/6/2030
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 8,2 triệu EUR (ước tính)
Số liệu mùa 2026 của Bryan Gil
6 trận mùa 2026 tại Hạng Hai Tây Ban Nha mang về cho Bryan Gil 0 bàn sau 363 phút. Số thẻ trong mùa: 1 thẻ vàng. Anh được chấm trung bình 6,58 điểm mỗi trận.
- 6 Trận
- 363 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 11 Sút
- 2 Đường chuyền quyết định
- 1 Thẻ vàng
- 6,58 Điểm trung bình
Hồ sơ cầu thủ Bryan Gil
Bryan Gil là tiền đạo người Tây Ban Nha 25 tuổi, hiện khoác áo Girona FC. Hồ sơ ghi chân thuận: trái. Anh mang áo số 17 tại Girona FC.
- Vị trí
- Tiền đạo cánh trái
- Ngày sinh
- 11/2/2001 (25 tuổi)
- Quốc tịch
- Tây Ban Nha
- Chiều cao
- 176 cm
- Chân thuận
- Trái
- Số áo
- 17
- CLB hiện tại
- Girona FC
- Hợp đồng đến
- 30/6/2030
- Giá trị ước tính
- ≈ 8,2 triệu EUR (ước tính)
Phong độ gần đây của Bryan Gil
Dữ liệu 5 lần ra sân gần nhất ghi nhận Bryan Gil thi đấu 295 phút, trung bình 59 phút mỗi trận. Mức điểm trung bình ghi nhận được là 6,64.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 04-10 | Mallorca | 0–0 | 18 | 0/0 | 6,3 |
| 12-09 | CD Castellón | 1–2 | 14 | 0/0 | 6,5 |
| 05-09 | Sporting Gijón | 0–2 | 90 | 0/0 | 6,6 |
| 29-08 | UD Las Palmas | 5–2 | 97 | 0/0 | 6,8 |
| 21-08 | Córdoba | 2–1 | 76 | 0/0 | 7,0 |
Bryan Gil đã khoác áo những đội nào?
Hồ sơ sự nghiệp của Bryan Gil trải qua ít nhất 9 mùa có số liệu. Hồ sơ bắt đầu từ mùa 18/19 tại Sevilla. 28% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Tottenham Hotspur.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Sevilla | 18/19 | Cúp C2 Châu Âu | 3 | 0 | 0 | 0 | — |
| Sevilla | 19/20 | Cúp C2 Châu Âu | 4 | 163 | 1 | 1 | 6,75 |
| Sevilla | 22/23 | Cúp C2 Châu Âu | 9 | 438 | 0 | 1 | 6,64 |
| Tottenham Hotspur | 23/24 | Ngoại Hạng Anh | 24 | 236 | 0 | 0 | 6,63 |
| Tottenham Hotspur | 22/23 | Ngoại Hạng Anh | 16 | 161 | 0 | 1 | 6,62 |
| Tottenham Hotspur | 21/22 | Ngoại Hạng Anh | 16 | 100 | 0 | 0 | 6,70 |
| Girona FC | 25/26 | La Liga | 31 | 1598 | 0 | 3 | 6,52 |
| Girona FC | 24/25 | La Liga | 25 | 1734 | 3 | 3 | 6,98 |
| Sevilla | 22/23 | La Liga | 19 | 921 | 2 | 2 | 6,62 |
| Valencia | 21/22 | La Liga | 15 | 755 | 0 | 1 | 6,73 |
| Sevilla | 20/21 | La Liga | 1 | 12 | 0 | 0 | 6,60 |
| Eibar | 20/21 | La Liga | 29 | 2269 | 4 | 3 | 7,06 |
| Sevilla | 19/20 | La Liga | 7 | 63 | 0 | 0 | 6,50 |
| Leganés | 19/20 | La Liga | 16 | 561 | 1 | 0 | 6,68 |
| Sevilla | 18/19 | La Liga | 18 | 163 | 1 | 1 | 6,67 |
| Girona FC | 24/25 | Cúp C1 Châu Âu | 6 | 453 | 0 | 0 | 6,90 |
| Tottenham Hotspur | 22/23 | Cúp C1 Châu Âu | 6 | 41 | 0 | 0 | 6,83 |
| Sevilla | — | UEFA Super Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Tottenham Hotspur | 21/22 | Cúp C3 Châu Âu | 6 | 294 | 0 | 0 | 6,72 |
| Girona FC | 2026 | Club Friendlies | 5 | 70 | 0 | 0 | 6,50 |
| Spain | — | World Cup Qualification UEFA | 2 | 70 | 0 | 0 | 6,65 |
| Spain | 20/21 | UEFA Nations League | 2 | 15 | 0 | 0 | 6,40 |
| Spain | 24/25 | UEFA Nations League | 1 | 30 | 1 | 0 | 7,60 |
| Girona FC | 2026 | Hạng Hai Tây Ban Nha | 5 | 345 | 0 | 0 | 6,64 |
| Tottenham Hotspur | 21/22 | FA Cup | 1 | 69 | 0 | 0 | 6,50 |
| Tottenham Hotspur | 22/23 | FA Cup | 2 | 98 | 0 | 0 | 6,70 |
| Tottenham Hotspur | 23/24 | FA Cup | 2 | 32 | 0 | 0 | 6,70 |
| Sevilla | 18/19 | Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha | 3 | 28 | 0 | 0 | 6,55 |
| Sevilla | 19/20 | Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha | 2 | 29 | 0 | 0 | 6,40 |
| Eibar | 20/21 | Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha | 2 | 20 | 0 | 1 | 6,90 |
| Valencia | 21/22 | Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha | 4 | 280 | 0 | 0 | 6,90 |
| Girona FC | 24/25 | Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha | 1 | 46 | 1 | 0 | 7,80 |
| Girona FC | 25/26 | Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha | 2 | 54 | 0 | 0 | 7,10 |
| Tottenham Hotspur | — | Carabao Cup | 4 | 145 | 0 | 0 | 6,67 |
| Tottenham Hotspur | — | Carabao Cup | 1 | 31 | 0 | 0 | 6,80 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Bryan Gil: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa
Ngoài Girona FC, CLB hiện tại, hồ sơ của Bryan Gil còn ghi số liệu ở 5 câu lạc bộ khác. Anh đến Girona FC ngày 01/09/2025 từ Tottenham Hotspur, phí 6,0 triệu EUR. Dữ liệu mùa 2026 tại Hạng Hai Tây Ban Nha ghi nhận anh ra sân 6 trận. Cộng các giải, hồ sơ ghi 4 bàn và 6 kiến tạo sau 70 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Girona FC. Trong đội hình Girona FC, anh khoác áo số 17, có hợp đồng tới 30/06/2030.
Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/07/2018, lúc anh từ Sevilla U19 chuyển tới Sevilla Atlético, năm anh tròn 17 tuổi. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 18/19 ở Sevilla tại Cúp C2 Châu Âu, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 3 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh tròn 17 tuổi. Ngày 01/01/2019, anh từ Sevilla Atlético chuyển tới Sevilla. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 4 bàn cùng 5 kiến tạo qua 67 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Sevilla. Tottenham Hotspur đón anh ngày 26/07/2021 từ Sevilla, phí 25 triệu EUR. Ở đội này, hồ sơ ghi 1 kiến tạo sau 78 lần có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải. Mùa đầu tiên có bàn thắng trong bảng số liệu là 18/19 tại La Liga ở Sevilla, với 1 bàn. Gộp 6 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 13 bàn và 17 kiến tạo. Số liệu đó đi kèm 281 lần có tên trong danh sách thi đấu. Xét bàn thắng cộng kiến tạo, mùa 20/21 tại La Liga ở Eibar là mùa cao nhất trong dữ liệu với 4 bàn cùng 3 kiến tạo. Khi đó là năm anh bước sang tuổi 19.
Bryan Gil chuyển nhượng qua những CLB nào?
Giá trị chuyển nhượng của Bryan Gil được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 8,2 triệu EUR khi đang ở Girona FC (ước tính, không phải giá giao dịch). Hồ sơ ghi nhận tất cả 14 lượt di chuyển.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2018 | Sevilla U19 | Sevilla Atlético | Không công bố |
| 1/1/2019 | Sevilla Atlético | Sevilla | Không công bố |
| 31/1/2020 | Sevilla | Leganés | Cho mượn |
| 20/7/2020 | Leganés | Sevilla | Trở lại sau cho mượn |
| 5/10/2020 | Sevilla | Eibar | Cho mượn |
| 30/6/2021 | Eibar | Sevilla | Trở lại sau cho mượn |
| 26/7/2021 | Sevilla | Tottenham Hotspur | 25 triệu EUR |
| 31/1/2022 | Tottenham Hotspur | Valencia | Cho mượn |
| 30/6/2022 | Valencia | Tottenham Hotspur | Trở lại sau cho mượn |
| 30/1/2023 | Tottenham Hotspur | Sevilla | Cho mượn |
| 30/6/2023 | Sevilla | Tottenham Hotspur | Trở lại sau cho mượn |
| 29/7/2024 | Tottenham Hotspur | Girona FC | Cho mượn |
| 30/6/2025 | Girona FC | Tottenham Hotspur | Trở lại sau cho mượn |
| 1/9/2025 | Tottenham Hotspur | Girona FC | 6,0 triệu EUR |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Bryan Gil
- Bryan Gil đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Bryan Gil hiện khoác áo Girona FC, mang áo số 17 và chơi ở vị trí tiền đạo.
- Bryan Gil bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Bryan Gil 25 tuổi (sinh ngày 11/02/2001), cao 176 cm.
- Thành tích ghi bàn của Bryan Gil mùa 2026 ra sao?
- Dữ liệu mùa 2026 tại Hạng Hai Tây Ban Nha ghi nhận Bryan Gil có 0 bàn qua 6 trận.
Xem thêm: Bảng xếp hạng Hạng Hai Tây Ban Nha · Lịch thi đấu Girona FC
Cập nhật lần cuối: 12:09 · 11/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.