Samuel Şahin-Radlinger — cầu thủ, Austria Vienna

Samuel Şahin-Radlinger

Logo Austria ViennaAustria Vienna

Samuel Şahin-Radlinger — Austria Vienna

Samuel Şahin-Radlinger thuộc biên chế CLB nào?

Theo dữ liệu chuyển nhượng, Samuel Şahin-Radlinger gia nhập Austria Vienna ngày 01/07/2024. Austria Vienna hiện thi đấu tại Bundesliga theo dữ liệu mùa gần nhất. Trong đội, anh nhận áo số 1.

Câu lạc bộ
Austria Vienna
Số áo
1
Gia nhập
01/07/2024

Chỉ số mùa 2026/27 của Samuel Şahin-Radlinger

Sau 7 trận mùa 2026/27 tại Bundesliga, Samuel Şahin-Radlinger đóng góp 0 bàn. Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 7,02. Trung bình anh thi đấu 90 phút mỗi trận ở mùa này.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2026UEFA Europa Conference LeagueAustria Vienna658200Thẻ vàng: 07,55
2025BundesligaAustria Vienna322.88000Thẻ vàng: 26,76
2025UEFA Europa Conference LeagueAustria Vienna218000Thẻ vàng: 06,45
2024BundesligaAustria Vienna322.88000Thẻ vàng: 17,08
2024UEFA Europa Conference LeagueAustria Vienna221000Thẻ vàng: 06,70
2024CupAustria Vienna000—Thẻ vàng: 0—

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Hồ sơ cầu thủ Samuel Şahin-Radlinger

Samuel Şahin-Radlinger là người Áo 33 tuổi, hiện khoác áo Austria Vienna. Số áo của anh tại Austria Vienna là 1. Samuel Şahin-Radlinger sinh ngày 07/11/1992, hiện 33 tuổi.

Ngày sinh
7/11/1992 (33 tuổi)
Quốc tịch
Áo
Chiều cao
198 cm
Cân nặng
94 kg
Số áo
1
CLB hiện tại
Austria Vienna

Câu chuyện sự nghiệp Samuel Şahin-Radlinger

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Samuel Şahin-Radlinger là ngày 06/08/2010, khi anh từ Ried chuyển tới Union St. Florian — năm anh tròn 18 tuổi. Giai đoạn đang diễn ra tại Austria Vienna bắt đầu ngày 01/07/2024, khi anh đến từ Almere City FC sau kỳ cho mượn. Trong mùa 2026/27 tại Bundesliga, anh có 7 lần ra sân. Tại Austria Vienna, anh khoác áo số 1.

Samuel Şahin-Radlinger chuyển nhượng qua những CLB nào?

Dữ liệu chuyển nhượng của Samuel Şahin-Radlinger gồm 12 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Austria Vienna sang Almere City FC theo dạng cho mượn ngày 01/09/2023.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2024Almere City FCAustria ViennaTrở lại sau cho mượn
1/9/2023Austria ViennaAlmere City FCCho mượn
31/8/2023RiedAustria ViennaTự do
13/8/2020BarnsleyRiedTự do
1/7/2019Hannover 96BarnsleyTự do
1/1/2019BrannHannover 96Trở lại sau cho mượn
30/1/2018Hannover 96BrannCho mượn
1/7/20161. FC NürnbergHannover 96Không công bố
26/8/2014Hannover 961. FC NürnbergKhông công bố
3/7/2013Hannover 96Rapid ViennaKhông công bố
1/7/2011RiedHannover 96Không công bố
6/8/2010RiedUnion St. FlorianKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Samuel Şahin-Radlinger theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Austria Vienna2024 – 2026817.36200

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Samuel Şahin-Radlinger

Samuel Şahin-Radlinger ghi bao nhiêu bàn mùa 2026/27?
Samuel Şahin-Radlinger ra sân 7 trận mùa 2026/27 tại Bundesliga và ghi 0 bàn.
Samuel Şahin-Radlinger đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Samuel Şahin-Radlinger hiện khoác áo Austria Vienna, mang áo số 1.
Samuel Şahin-Radlinger bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Samuel Şahin-Radlinger 33 tuổi (sinh ngày 07/11/1992), cao 198 cm.

Cập nhật lần cuối: 00:08 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.