
Mohammed Al Hardan
Mohammed Al Hardan chuyển nhượng qua những CLB nào?
Hồ sơ ghi nhận 3 lần chuyển nhượng của Mohammed Al Hardan, gần nhất là từ Vejle sang Aiginiakos ngày 29/01/2019, phí không được công bố. Tổng cộng có 3 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 29/1/2019 | Vejle | Aiginiakos | Không công bố |
| 2/8/2018 | Vejle | Sfîntul Gheorghe | Không công bố |
| 15/3/2018 | Muharraq | Vejle | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 21/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu lạc bộ và hợp đồng của Mohammed Al Hardan
Hồ sơ cầu thủ Mohammed Al Hardan
Cao 183 cm, Mohammed Al Hardan là cầu thủ của Muharraq. Anh mang áo số 8 tại Muharraq.
- Ngày sinh
- 6/10/1997 (29 tuổi)
- Chiều cao
- 183 cm
- Cân nặng
- 77 kg
- Số áo
- 8
- CLB hiện tại
- Muharraq
Mohammed Al Hardan thi đấu ra sao mùa 2026?
Thống kê mùa 2026 tại AFC Champions League Two của Mohammed Al Hardan: 1 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo. So với mùa 2023 (0 bàn sau 1 trận), anh bằng đúng số bàn.
Câu lạc bộ
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026Mùa nàyAFC Champions League Two | Muharraq | 1 | 86 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 1 | 7,20 |
| 2023AFC Champions League Two | Khalidiya | 1 | 67 | 0 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
Đội tuyển
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Thẻ |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026World Cup - Qualification Asia | Bahrain | 2 | 169 | 0 | Thẻ vàng: 2 |
| 2024Friendlies | Bahrain | 1 | 90 | 0 | Thẻ vàng: 1 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Mohammed Al Hardan
- Mohammed Al Hardan đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Mohammed Al Hardan hiện khoác áo Muharraq, mang áo số 8.
- Mohammed Al Hardan bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Mohammed Al Hardan 29 tuổi (sinh ngày 06/10/1997), cao 183 cm.
- Thành tích ghi bàn của Mohammed Al Hardan mùa 2026 ra sao?
- Dữ liệu mùa 2026 tại AFC Champions League Two ghi nhận Mohammed Al Hardan có 0 bàn qua 1 trận.
Cập nhật lần cuối: 05:07 · 22/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.