
Michaela Brandenburg
Michaela Brandenburg chuyển nhượng qua những CLB nào?
Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Michaela Brandenburg là từ Werder Bremen W sang Brandenburg Michaela ngày 29/06/2026, phí không được công bố. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ VfL Wolfsburg W sang SC Sand W ngày 01/07/2017, phí chuyển nhượng tự do.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 29/6/2026 | Werder Bremen W | Brandenburg Michaela | Không công bố |
| 1/7/2017 | VfL Wolfsburg W | SC Sand W | Tự do |
| 1/7/2013 | Holstein Kiel W | VfL Wolfsburg W | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện sự nghiệp Michaela Brandenburg
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Michaela Brandenburg là ngày 01/07/2013, khi anh từ Holstein Kiel W chuyển tới VfL Wolfsburg W — năm anh tròn 16 tuổi. Chặng hiện tại gắn với Werder Bremen W, và ở mùa 2025 tại Frauen Bundesliga anh có 1 lần ra sân. Hồ sơ hiện tại ở Werder Bremen W ghi anh khoác áo số 14.
Michaela Brandenburg thuộc biên chế CLB nào?
Ở tuổi 28, Michaela Brandenburg là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Werder Bremen W. Werder Bremen W hiện thi đấu tại Frauen Bundesliga theo dữ liệu mùa gần nhất.
- Câu lạc bộ
- Werder Bremen W
- Số áo
- 14
Michaela Brandenburg là ai?
Michaela Brandenburg mang áo số 14 của Werder Bremen W và chơi ở vị trí cầu thủ. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Đức.
- Ngày sinh
- 17/12/1997 (28 tuổi)
- Quốc tịch
- Đức
- Số áo
- 14
- CLB hiện tại
- Werder Bremen W
Thống kê Michaela Brandenburg mùa 2025
Mùa 2025 tại Frauen Bundesliga, Michaela Brandenburg góp mặt 1 trận trong màu áo Werder Bremen W. So với mùa 2024 (0 bàn sau 6 trận), anh bằng đúng số bàn.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025Mùa nàyFrauen Bundesliga | Werder Bremen W | 1 | — | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | — |
| 2024Frauen Bundesliga | Werder Bremen W | 6 | 386 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,60 |
| 2024DFB Pokal - Women | Werder Bremen W | 0 | 0 | 0 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Michaela Brandenburg theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Werder Bremen W | 2024 – 2025 | 7 | 386 | 0 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Michaela Brandenburg
- Michaela Brandenburg đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Werder Bremen W là CLB hiện tại của Michaela Brandenburg, mang áo số 14.
- Michaela Brandenburg bao nhiêu tuổi?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Michaela Brandenburg 28 tuổi (sinh ngày 17/12/1997).
- Michaela Brandenburg ghi bao nhiêu bàn mùa 2025?
- Michaela Brandenburg ra sân 1 trận mùa 2025 tại Frauen Bundesliga và ghi 0 bàn.
Cập nhật lần cuối: 00:30 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.