
Keira Flannery
Tiểu sử và thông tin cá nhân Keira Flannery
Keira Flannery là người Anh 21 tuổi, hiện khoác áo Charlton Athletic W. Ở Charlton Athletic W, anh khoác áo số 24. Ngày sinh trong hồ sơ là 24/09/2005 — năm nay 21 tuổi.
- Ngày sinh
- 24/9/2005 (21 tuổi)
- Quốc tịch
- Anh
- Số áo
- 24
- CLB hiện tại
- Charlton Athletic W
Câu chuyện sự nghiệp Keira Flannery qua từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Keira Flannery là ngày 03/02/2024, khi anh được West Ham W cho Reading W mượn — năm anh bước sang tuổi 19. Giai đoạn đang diễn ra tại Charlton Athletic W bắt đầu ngày 04/09/2025, khi anh đến từ West Ham W. Trong mùa 2026/27 tại FA WSL, anh ra sân 1 trận. Hồ sơ hiện tại ở Charlton Athletic W ghi anh khoác áo số 24.
CLB hiện tại của Keira Flannery
Keira Flannery đang khoác áo Charlton Athletic W, gia nhập ngày 04/09/2025. Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở FA WSL.
- Câu lạc bộ
- Charlton Athletic W
- Số áo
- 24
- Gia nhập
- 04/09/2025
Số liệu mùa 2026/27 của Keira Flannery
Mùa 2026/27 tại FA WSL, Keira Flannery góp mặt 1 trận trong màu áo Charlton Athletic W. Điểm số trung bình mỗi trận là 6,37. Mỗi trận anh có trung bình 283 phút trên sân.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27Mùa nàyFA WSL | Charlton Athletic W | 1 | 283 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,37 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Các thương vụ chuyển nhượng của Keira Flannery
Theo hồ sơ chuyển nhượng, Keira Flannery rời West Ham W để tới Charlton Athletic W (04/09/2025). Tổng cộng có 5 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 4/9/2025 | West Ham W | Charlton Athletic W | Không công bố |
| 1/7/2025 | Sunderland W | West Ham W | Trở lại sau cho mượn |
| 26/7/2024 | West Ham W | Sunderland W | Cho mượn |
| 1/7/2024 | Reading W | West Ham W | Trở lại sau cho mượn |
| 3/2/2024 | West Ham W | Reading W | Cho mượn |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 18/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Sự nghiệp Keira Flannery theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Charlton Athletic W | 2026/27 | 1 | 283 | 0 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Keira Flannery
- Keira Flannery đang khoác áo đội bóng nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Keira Flannery đang thuộc biên chế Charlton Athletic W, mang áo số 24.
- Keira Flannery bao nhiêu tuổi?
- Keira Flannery 21 tuổi (sinh ngày 24/09/2005).
- Keira Flannery có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026/27?
- Dữ liệu mùa 2026/27 tại FA WSL ghi nhận Keira Flannery có 0 bàn qua 1 trận.
Cập nhật lần cuối: 21:55 · 18/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.