
Juan Barbieri
Chuyển nhượng và giá trị của Juan Barbieri
Dữ liệu chuyển nhượng của Juan Barbieri gồm 11 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Chacarita Juniors trở lại Deportivo Armenio sau kỳ cho mượn ngày 30/06/2026.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 12/7/2026 | Deportivo Armenio | Barracas Central | Không công bố |
| 30/6/2026 | Chacarita Juniors | Deportivo Armenio | Trở lại sau cho mượn |
| 13/1/2026 | Deportivo Armenio | Chacarita Juniors | Cho mượn |
| 30/12/2025 | Independ. Rivadavia | Deportivo Armenio | Trở lại sau cho mượn |
| 10/1/2025 | Deportivo Armenio | Independ. Rivadavia | Cho mượn |
| 1/1/2024 | Acassuso | Deportivo Armenio | Tự do |
| 31/12/2022 | Flandria | Acassuso | Tự do |
| 3/1/2022 | Defensores Unidos | Flandria | Tự do |
| 16/9/2020 | Newells Old Boys | Defensores Unidos | Tự do |
| 25/7/2019 | Newells Old Boys | Central Cordoba de Santiago | Không công bố |
| 1/1/1926 | Independ. Rivadavia | Deportivo Armenio | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 20/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện thi đấu của Juan Barbieri, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Juan Barbieri là ngày 01/01/1926, khi anh từ Independ. Rivadavia chuyển tới Deportivo Armenio. Giai đoạn đang diễn ra tại Barracas Central bắt đầu ngày 12/07/2026, khi anh đến từ Deportivo Armenio. Trong mùa 2026 tại Liga Profesional Argentina, anh ra sân 3 trận. Trong đội hình Barracas Central, anh khoác áo số 7.
Câu lạc bộ và hợp đồng của Juan Barbieri
Juan Barbieri đã ra sân 3 trận cho Barracas Central ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Ngày chuyển đến Barracas Central trong hồ sơ là 12/07/2026.
- Câu lạc bộ
- Barracas Central
- Số áo
- 7
- Gia nhập
- 12/07/2026
Tiểu sử và thông tin cá nhân Juan Barbieri
Juan Barbieri là 30 tuổi đang chơi cho Barracas Central. Juan Barbieri sinh ngày 17/09/1996, hiện 30 tuổi.
- Ngày sinh
- 17/9/1996 (30 tuổi)
- Quốc tịch
- Argentina
- Số áo
- 7
- CLB hiện tại
- Barracas Central
Số liệu mùa 2026 của Juan Barbieri
Mùa 2026 tại Liga Profesional Argentina, Juan Barbieri góp mặt 3 trận trong màu áo Barracas Central. Thời lượng trung bình mỗi trận là 12 phút.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026Mùa nàyLiga Profesional Argentina | Barracas Central | 3 | 35 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,35 |
| 2025Copa Argentina | Independ. Rivadavia | 22 | 499 | 2 | 1 | Thẻ vàng: 1 | 6,63 |
| 2025Liga Profesional Argentina | Independ. Rivadavia | 19 | 639 | 2 | 1 | Thẻ vàng: 1 | 6,66 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Juan Barbieri theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Barracas Central | 2026 | 3 | 35 | 0 | 0 |
| Independ. Rivadavia | 2025 | 41 | 1.138 | 4 | 2 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Juan Barbieri
- Juan Barbieri hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Juan Barbieri hiện khoác áo Barracas Central, mang áo số 7.
- Juan Barbieri bao nhiêu tuổi?
- Juan Barbieri 30 tuổi (sinh ngày 17/09/1996).
- Juan Barbieri có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026?
- Dữ liệu mùa 2026 tại Liga Profesional Argentina ghi nhận Juan Barbieri có 0 bàn qua 3 trận.
Cập nhật lần cuối: 11:13 · 20/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.