
José Luis Palomino
Trung vệ ·
CA Talleres
José Luis Palomino từng chuyển tới đâu?
Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của José Luis Palomino là từ CA Talleres sang No team ngày 01/07/2026, phí không được công bố. Giá trị ước tính hiện tại trong dữ liệu là 280 nghìn EUR — con số ước tính, không phải giá giao dịch.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2026 | CA Talleres | No team | Không công bố |
| 1/7/2009 | San Lorenzo U20 | San Lorenzo Reserve | Không công bố |
| 1/7/2010 | San Lorenzo Reserve | San Lorenzo | Không công bố |
| 6/7/2013 | San Lorenzo | Argentinos Juniors | Tự do |
| 1/7/2014 | Argentinos Juniors | Metz | Không công bố |
| 1/7/2016 | Metz | Ludogorets | Tự do |
| 1/7/2017 | Ludogorets | Atalanta | 4,7 triệu EUR |
| 12/8/2024 | Atalanta | Cagliari | Tự do |
| 16/7/2025 | Cagliari | CA Talleres | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 4/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Chặng đường sự nghiệp José Luis Palomino
José Luis Palomino sinh ngày 05/01/1990, mang quốc tịch Argentina; hồ sơ sự nghiệp của anh có số liệu ở 7 câu lạc bộ. Chặng hiện tại gắn với CA Talleres, nơi anh đến ngày 16/07/2025 từ Cagliari dưới dạng tự do. Ở mùa 2026 tại VĐQG Argentina, anh ra sân 8 trận. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 32 trận nằm trong danh sách thi đấu cho CA Talleres. Trong đội hình CA Talleres, anh khoác áo số 19, có hợp đồng tới 31/12/2026.
Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/07/2009, lúc anh rời San Lorenzo U20 sang San Lorenzo Reserve, năm anh tròn 19 tuổi. Anh cập bến San Lorenzo ngày 01/07/2010 từ San Lorenzo Reserve. Cộng mọi giải, anh có 6 lần có tên trong danh sách thi đấu tại đây. Anh cập bến Atalanta ngày 01/07/2017 từ Ludogorets theo mức phí 4,7 triệu EUR. Cộng mọi giải, anh có 8 bàn và 5 kiến tạo qua 263 trận nằm trong danh sách thi đấu tại đây. Gộp 7 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 11 bàn cùng 6 kiến tạo. Số liệu đó đi kèm 444 trận có tên trong danh sách thi đấu. Đỉnh số liệu của hồ sơ rơi vào mùa 20/21 tại Serie A trong màu áo Atalanta, khi anh có 1 bàn cùng 2 kiến tạo. Mùa ấy là năm anh bước sang tuổi 30. Mùa đầu tiên có bàn thắng trong bảng số liệu là 2014 tại Ligue 1 ở Metz, với 1 bàn.
Câu lạc bộ và hợp đồng của José Luis Palomino
José Luis Palomino đang khoác áo CA Talleres ở vị trí hậu vệ, gia nhập ngày 16/07/2025. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là VĐQG Argentina.
- Câu lạc bộ
- CA Talleres
- Giải đấu
- VĐQG Argentina
- Số áo
- 19
- Gia nhập
- 16/07/2025
- Hợp đồng đến
- 31/12/2026
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)
José Luis Palomino: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
José Luis Palomino là hậu vệ người Argentina 36 tuổi, hiện khoác áo CA Talleres. Hợp đồng với CA Talleres được ghi nhận đến 31/12/2026.
- Vị trí
- Trung vệ
- Ngày sinh
- 5/1/1990 (36 tuổi)
- Quốc tịch
- Argentina
- Chiều cao
- 188 cm
- Chân thuận
- Trái
- Số áo
- 19
- CLB hiện tại
- CA Talleres
- Hợp đồng đến
- 31/12/2026
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)
Thống kê José Luis Palomino mùa 2026
José Luis Palomino đã chơi 8 trận với 523 phút trên sân mùa 2026 tại VĐQG Argentina. Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 6,95.
- 8 Trận
- 523 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 6 Sút
- 1 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
- 6,95 Điểm trung bình
Phong độ gần đây của José Luis Palomino
Ở 2 trận ra sân gần nhất, José Luis Palomino đạt điểm trung bình 6,95 theo dữ liệu chấm điểm từng trận.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 09-05 | Club Atlético Belgrano | 0–1 | Không vào sân | — | — |
| 02-05 | Club Atlético Unión de Santa Fe | 1–1 | 90 | 0/0 | 7,0 |
| 25-04 | Estudiantes de La Plata | 0–0 | 45 | 0/0 | 6,9 |
| 19-04 | Deportivo Riestra | 2–0 | Không vào sân | — | — |
| 13-04 | Defensa y Justicia | 1–2 | Không vào sân | — | — |
Sự nghiệp thi đấu của José Luis Palomino qua các mùa
Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận José Luis Palomino có tên trong danh sách thi đấu 444 lần cho 7 đội bóng. Cộng các mùa lại, hồ sơ ghi 11 bàn và 444 trận có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ludogorets | 16/17 | VĐQG Bulgaria | 23 | 0 | 0 | 0 | — |
| Ludogorets | 16/17 | Cúp C2 Châu Âu | 2 | 180 | 0 | 0 | 7,40 |
| Atalanta | 17/18 | Cúp C2 Châu Âu | 8 | 462 | 0 | 0 | 6,83 |
| Atalanta | 18/19 | Cúp C2 Châu Âu | 5 | 0 | 0 | 0 | — |
| Atalanta | 21/22 | Cúp C2 Châu Âu | 4 | 291 | 0 | 0 | 6,75 |
| Atalanta | 23/24 | Cúp C2 Châu Âu | 2 | 10 | 0 | 0 | 7,10 |
| Cagliari | 24/25 | Serie A | 38 | 1082 | 1 | 0 | 6,78 |
| Atalanta | 23/24 | Serie A | 13 | 23 | 0 | 0 | 6,85 |
| Atalanta | 22/23 | Serie A | 17 | 758 | 1 | 0 | 6,79 |
| Atalanta | 21/22 | Serie A | 35 | 2675 | 1 | 0 | 7,06 |
| Atalanta | 20/21 | Serie A | 37 | 2432 | 1 | 2 | 6,89 |
| Atalanta | 19/20 | Serie A | 36 | 2483 | 2 | 1 | 7,01 |
| Atalanta | 18/19 | Serie A | 33 | 2261 | 1 | 1 | 6,95 |
| Atalanta | 17/18 | Serie A | 33 | 1978 | 1 | 0 | 6,98 |
| Metz | 2014 | Ligue 1 | 36 | 1926 | 1 | 1 | — |
| Atalanta | 21/22 | Cúp C1 Châu Âu | 5 | 450 | 1 | 1 | 7,14 |
| Atalanta | 20/21 | Cúp C1 Châu Âu | 8 | 215 | 0 | 0 | 6,53 |
| Atalanta | 19/20 | Cúp C1 Châu Âu | 8 | 570 | 0 | 0 | 6,97 |
| Ludogorets | 16/17 | Cúp C1 Châu Âu | 11 | 450 | 0 | 0 | 7,02 |
| Metz | 2015 | Hạng Hai Pháp | 13 | 0 | 1 | 0 | — |
| San Lorenzo | 12/13 | VĐQG Argentina | 6 | 0 | 0 | 0 | — |
| Argentinos Juniors | 13/14 | VĐQG Argentina | 18 | 0 | 0 | 0 | — |
| CA Talleres | 2025 | VĐQG Argentina | 15 | 952 | 0 | 0 | 7,14 |
| CA Talleres | 2026 | VĐQG Argentina | 17 | 523 | 0 | 0 | 6,95 |
| Atalanta | — | Coppa Italia | 3 | 180 | 0 | 0 | 6,85 |
| Atalanta | — | Coppa Italia | 5 | 449 | 0 | 0 | 6,76 |
| Atalanta | — | Coppa Italia | 1 | 13 | 0 | 0 | 6,20 |
| Atalanta | — | Coppa Italia | 4 | 216 | 0 | 0 | 6,27 |
| Atalanta | — | Coppa Italia | 2 | 127 | 0 | 0 | 6,45 |
| Atalanta | — | Coppa Italia | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,90 |
| Atalanta | — | Coppa Italia | 3 | 9 | 0 | 0 | 6,30 |
| Cagliari | — | Coppa Italia | 2 | 180 | 0 | 0 | 6,90 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về José Luis Palomino
- Thành tích ghi bàn của José Luis Palomino mùa 2026 ra sao?
- Ở mùa 2026 tại VĐQG Argentina, José Luis Palomino ghi 0 bàn sau 8 trận.
- José Luis Palomino đang khoác áo đội bóng nào?
- CA Talleres là CLB hiện tại của José Luis Palomino, mang áo số 19 và chơi ở vị trí hậu vệ.
- José Luis Palomino bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận José Luis Palomino 36 tuổi (sinh ngày 05/01/1990), cao 188 cm.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Argentina · Lịch thi đấu CA Talleres
Cập nhật lần cuối: 15:19 · 12/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.