
Emir Gültekin
Chuyển nhượng và giá trị của Emir Gültekin
Emir Gültekin gia nhập Bursaspor theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 29/01/2026. Lượt liền trước trong hồ sơ: İstanbulspor sang Bursaspor ngày 26/01/2026, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 29/1/2026 | İstanbulspor | Bursaspor | Không công bố |
| 26/1/2026 | İstanbulspor | Bursaspor | Không công bố |
| 1/7/2021 | Isparta 32 Spor | İstanbulspor | Trở lại sau cho mượn |
| 2/10/2020 | İstanbulspor | Isparta 32 Spor | Cho mượn |
| 13/8/2020 | Tarsus İdman Yurdu | İstanbulspor | Tự do |
| 31/8/2018 | Mersin İdmanyurdu | Tarsus İdman Yurdu | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 18/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện thi đấu của Emir Gültekin, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Emir Gültekin là ngày 31/08/2018, khi anh từ Mersin İdmanyurdu chuyển tới Tarsus İdman Yurdu dưới dạng chuyển nhượng tự do — năm anh bước sang tuổi 18. Anh đến Bursaspor ngày 29/01/2026 từ İstanbulspor. Dữ liệu mùa 2026/27 tại 1. Lig ghi nhận anh ra sân 4 trận. Trong đội hình Bursaspor, anh mang áo số 9.
Emir Gültekin đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Tiểu sử Emir Gültekin
Emir Gültekin mang áo số 9 của Bursaspor và chơi ở vị trí cầu thủ. Số đo ghi nhận: cao 181 cm, nặng 73 kg.
- Ngày sinh
- 2/10/2000 (26 tuổi)
- Quốc tịch
- Thổ Nhĩ Kỳ
- Chiều cao
- 181 cm
- Cân nặng
- 73 kg
- Số áo
- 9
- CLB hiện tại
- Bursaspor
Chỉ số mùa 2026/27 của Emir Gültekin
Mùa 2026/27 tại 1. Lig, Emir Gültekin góp mặt 4 trận trong màu áo Bursaspor. Trung bình anh thi đấu 29 phút mỗi trận ở mùa này.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27Mùa này1. Lig | Bursaspor | 4 | 114 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,45 |
| 20251. Lig | İstanbulspor | 14 | 974 | 5 | 0 | Thẻ vàng: 1 | 6,87 |
| 2025Friendlies Clubs | İstanbulspor | 1 | 45 | 1 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 7,50 |
| 20241. Lig | İstanbulspor | 21 | 1.792 | 6 | 6 | Thẻ vàng: 1 | 7,06 |
| 2024Türkiye Kupası | İstanbulspor | 2 | — | 1 | 0 | Thẻ vàng: 0 | — |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Emir Gültekin theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Bursaspor | 2026/27 | 4 | 114 | 0 | 0 |
| İstanbulspor | 2024 – 2025 | 38 | 2.811 | 13 | 6 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Emir Gültekin
- Thành tích ghi bàn của Emir Gültekin mùa 2026/27 ra sao?
- Emir Gültekin ra sân 4 trận mùa 2026/27 tại 1. Lig và ghi 0 bàn.
- Emir Gültekin hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Emir Gültekin đang thuộc biên chế Bursaspor, mang áo số 9.
- Emir Gültekin bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Emir Gültekin 26 tuổi (sinh ngày 02/10/2000), cao 181 cm.
Cập nhật lần cuối: 05:05 · 19/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.