Emilia Hjertberg — cầu thủ, Brommapojkarna W

Emilia Hjertberg

Logo Brommapojkarna WBrommapojkarna W

Emilia Hjertberg — Brommapojkarna W

CLB hiện tại của Emilia Hjertberg

Tại Brommapojkarna W, Emilia Hjertberg mang áo số 4. Ngày chuyển đến Brommapojkarna W trong hồ sơ là 01/01/2024. Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở Damallsvenskan.

Câu lạc bộ
Brommapojkarna W
Số áo
4
Gia nhập
01/01/2024

Số liệu mùa 2025 của Emilia Hjertberg

Ở mùa 2025 tại Damallsvenskan, Emilia Hjertberg ra sân 6 trận, ghi 0 bàn. Thời lượng trung bình mỗi trận là 24 phút. So với mùa 2024 (0 bàn sau 16 trận), anh bằng đúng số bàn.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2024DamallsvenskanBrommapojkarna W1636300Thẻ vàng: 06,54
2024Svenska Cupen - WomenBrommapojkarna W42920—Thẻ vàng: 0—

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Emilia Hjertberg: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Emilia Hjertberg mang áo số 4 của Brommapojkarna W và chơi ở vị trí cầu thủ. Ngày sinh trong hồ sơ là 28/05/1996 — năm nay 30 tuổi. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Thụy Điển.

Ngày sinh
28/5/1996 (30 tuổi)
Quốc tịch
Thụy Điển
Số áo
4
CLB hiện tại
Brommapojkarna W

Chặng đường sự nghiệp Emilia Hjertberg

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Emilia Hjertberg là ngày 01/08/2015, khi anh từ Kalmar W chuyển tới Växjö dưới dạng chuyển nhượng tự do — năm anh tròn 19 tuổi. Anh đến Brommapojkarna W ngày 01/01/2024 từ Uppsala W theo dạng chuyển nhượng tự do. Dữ liệu mùa 2025 tại Damallsvenskan ghi nhận anh ra sân 6 trận. Hồ sơ hiện tại ở Brommapojkarna W ghi anh mang áo số 4.

Chuyển nhượng và giá trị của Emilia Hjertberg

Hồ sơ ghi nhận 6 lần chuyển nhượng của Emilia Hjertberg, gần nhất là từ Brommapojkarna W sang Rada W ngày 05/08/2025, phí không được công bố. Tổng cộng có 6 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.

NgàyTừĐếnPhí
5/8/2025Brommapojkarna WRada WKhông công bố
1/1/2024Uppsala WBrommapojkarna WTự do
6/1/2023Lidköping WUppsala WTự do
1/2/2020—Lidköping WTự do
8/1/2019Växjö—Tự do
1/8/2015Kalmar WVäxjöTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Emilia Hjertberg theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Brommapojkarna W2024 – 20252679600

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Emilia Hjertberg

Emilia Hjertberg có bao nhiêu bàn thắng mùa 2025?
Emilia Hjertberg ra sân 6 trận mùa 2025 tại Damallsvenskan và ghi 0 bàn.
Emilia Hjertberg đang khoác áo đội bóng nào?
Emilia Hjertberg hiện khoác áo Brommapojkarna W, mang áo số 4.
Emilia Hjertberg bao nhiêu tuổi?
Hồ sơ ghi nhận Emilia Hjertberg 30 tuổi (sinh ngày 28/05/1996).

Cập nhật lần cuối: 01:02 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.