FC Twente thắng SC Cambuur 4-1 ở VĐQG Hà Lan (Vòng 4), đá lúc 01:00 ngày 31/08/2026 (giờ Việt Nam), tại Kooi Stadion.
Dự đoán nhanh
-
SC Cambuur 13% - Hòa 18%
-
FC Twente 70%
Tỷ số hay gặp nhất1-2
Xác suất cửa nghiêng70%
Xem chi tiết dự đoán → Kèo chính
| Mốc | Chủ | Khách | |
|---|---|---|---|
| Kèo chấp | +1.5/2 | 0.81 | 0.96 |
| Tài xỉu | 3.5 | T1.10 | X0.73 |
1 7.38 X 5.50 2 1.35
Xem chi tiết kèo → Thống kê nổi bật
36% Kiểm soát bóng 64%
10 Dứt điểm 23
2 Phạt góc 9
1 Thẻ vàng 1
Đối đầu
Thứ hạng hiện tại
| # | Đội | Tr | T | H | B | HS | Đ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 5 — Play-off giành suất dự cúp châu Âu | | 9 | 5 | 2 | 2 | +7 | 17 |
| 14 | | 9 | 2 | 3 | 4 | -8 | 9 |
- Play-off giành suất dự cúp châu Âu
Dự đoán siêu máy tính Xác suất cửa nghiêng 70%
SC Cambuur 13% Hòa 18% 70% FC Twente
xG dự kiến 1.17 - 2.42
Tỷ số hay gặp nhất 1-2
Tài 2.5 66%
Cả 2 ghi bàn 57%
Tài 1.584%
Tài 3.545%
Kết luận mô hình: Cửa nghiêng: FC Twente (70%)
Mô hình thống kê (dc-blend-v1) tính từ phong độ, xG và đối đầu.
Chi tiết kèo
Kèo 1X2
| Nguồn | Chủ | Hòa | Khách |
|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | 7.80 (kèo giảm) | 5.25 | 1.33 |
| Nguồn 2 | 7.75 (kèo tăng) | 5.51 (kèo tăng) | 1.37 (kèo tăng) |
| Nguồn 4 | 7.00 (kèo giảm) | 6.00 (kèo tăng) | 1.33 (kèo giảm) |
| Nguồn 6 | 8.50 | 5.50 (kèo tăng) | 1.29 (kèo giảm) |
| Nguồn 8 | 7.50 (kèo giảm) | 5.25 (kèo giảm) | 1.33 (kèo tăng) |
| Nguồn 10 | 7.25 (kèo giảm) | 5.50 (kèo tăng) | 1.36 (kèo giảm) |
| Nguồn 11 | 7.18 | 5.00 | 1.35 |
| Nguồn 12 | 7.70 (kèo tăng) | 5.50 (kèo tăng) | 1.32 (kèo giảm) |
| Nguồn 13 | 7.00 (kèo giảm) | 5.50 (kèo tăng) | 1.36 |
| Nguồn 14 | 7.20 (kèo giảm) | 5.60 (kèo giảm) | 1.38 (kèo tăng) |
| Nguồn 16 | 7.25 | 5.50 | 1.35 |
| Nguồn 17 | 7.00 (kèo giảm) | 5.50 (kèo tăng) | 1.36 |
| Nguồn 18 | 7.80 | 5.60 | 1.34 |
| Nguồn 19 | 7.90 (kèo tăng) | 5.30 (kèo tăng) | 1.37 (kèo tăng) |
| Nguồn 22 | 7.63 (kèo tăng) | 5.43 (kèo tăng) | 1.37 (kèo tăng) |
| Nguồn 23 | 6.38 (kèo tăng) | 4.94 (kèo tăng) | 1.34 (kèo tăng) |
| Nguồn 25 | 7.50 (kèo giảm) | 5.00 (kèo giảm) | 1.36 (kèo tăng) |
| Nguồn 26 | 7.00 | 4.80 (kèo giảm) | 1.35 |
| Đồng thuận | 7.38 | 5.50 | 1.35 |
Thống kê trận đấu
0.47 1.76 xG (bàn kỳ vọng)
36% 64% Kiểm soát bóng
10 23 Dứt điểm
3 10 Sút trúng đích
0 4 Cơ hội ngon
2 9 Phạt góc
6 14 Phạm lỗi
2 2 Việt vị
1 1 Thẻ vàng
Đội hình ra sân Chính thức
Dự bị
-
15 F. Kvam -
13 N. Binder -
2 D. E. Bouah -
9 S. Vink -
11 I. Hamache -
24 M. Kalisvaart -
21 J. Meijster -
16 R. Mulders -
48 D. Westerhof -
17 E. Apkakou -
27 W. Kooistra -
33 M. Maertens
Dự bị
-
17 F. Thorvaldsen -
20 T. V. d. Belt -
24 K. Kurowski -
38 M. Bruns -
12 G. Peixoto -
1 L. Unnerstall -
22 R. Pasveer -
11 D. Rots -
26 B. Nagel -
25 L. V. o. Hesselink
Diễn biến trận đấu
22'
R. Nijstad 0-1 kiến tạo: B. van Rooij
26'
W. Weghorst 0-2 kiến tạo: J. Drommel
N. Souren Phạm lỗi
39'
40'
S. Ørjasæter Phạm lỗi
Hết hiệp 1 · 0-2
vào: F. Kvam, ra: M. Costarelli
46'
vào: N. Binder, ra: S. Bouhoudane
46'
47'
M. Pjaca 0-3 kiến tạo: S. Ørjasæter
60'
vào: T. V. d. Belt, ra: D. Weidmann
60'
vào: F. Thorvaldsen, ra: S. Ørjasæter
vào: D. E. Bouah, ra: J. Amofa
65'
vào: S. Vink, ra: J. Berkhout
77'
77'
vào: K. Kurowski, ra: M. Pjaca
82'
Y. Taha 0-4
vào: I. Hamache, ra: I. Henstra
85'
85'
vào: G. Peixoto, ra: A. Adelgaard
85'
vào: M. Bruns, ra: B. van Rooij
I. Hamache 1-4
88'
Kết thúc trận · 1-4
Lịch sử đối đầu (19 trận)
2 SC Cambuur 5 Hòa 12 FC Twente
2.53 Bàn/trận TB
11% Tỷ lệ thắng SC Cambuur
63% Tỷ lệ thắng FC Twente
Những lần gặp gần nhất
- 31/08/2026 SC Cambuur 1-4 FC Twente
- 09/04/2023 FC Twente 4-0 SC Cambuur
- 23/10/2022 SC Cambuur 0-1 FC Twente
- 06/03/2022 FC Twente 1-0 SC Cambuur
- 28/08/2021 SC Cambuur 2-0 FC Twente
- 21/02/2016 FC Twente 3-0 SC Cambuur
- 19/09/2015 SC Cambuur 0-0 FC Twente
- 01/02/2015 FC Twente 2-1 SC Cambuur
+ 2 trận khác