ŠK Slovan Bratislava thắng NK Celje 2-1 sau hiệp phụ ở Cúp C1 Châu Âu (Vòng play-off), đá lúc 02:00 ngày 27/08/2026 (giờ Việt Nam), tại Arena Z’dezele.
Dự đoán nhanh
-
NK Celje 39% - Hòa 30%
-
ŠK Slovan Bratislava 32%
Tỷ số hay gặp nhất2-1
Xác suất cửa nghiêng39%
Xem chi tiết dự đoán → Kèo chính
Thống kê nổi bật
62% Kiểm soát bóng 38%
20 Dứt điểm 17
5 Phạt góc 8
5 Thẻ vàng 1
Đối đầu
Dự đoán siêu máy tính Xác suất cửa nghiêng 39%
NK Celje 39% Hòa 30% 32% ŠK Slovan Bratislava
xG dự kiến 2.09 - 1.33
Tỷ số hay gặp nhất 2-1
Tài 2.5 47%
Cả 2 ghi bàn 53%
Tài 1.572%
Tài 3.530%
Phạt góc tài 8.561%
Phạt góc tài 9.550%
Phạt góc tài 10.538%
Kết luận mô hình: Cửa nghiêng: NK Celje (39%)
Mô hình thống kê (dc-blend-v1) tính từ phong độ, xG và đối đầu.
Chi tiết kèo
Kèo 1X2
| Nguồn | Chủ | Hòa | Khách |
|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | 2.40 (kèo tăng) | 3.25 (kèo giảm) | 2.90 (kèo giảm) |
| Nguồn 2 | 2.59 (kèo tăng) | 3.18 (kèo tăng) | 3.08 (kèo giảm) |
| Nguồn 3 | 2.40 (kèo tăng) | 3.00 (kèo giảm) | 2.90 (kèo giảm) |
| Nguồn 4 | 2.30 (kèo giảm) | 3.00 (kèo giảm) | 3.10 (kèo tăng) |
| Nguồn 6 | 2.40 (kèo tăng) | 3.20 (kèo tăng) | 2.88 (kèo giảm) |
| Nguồn 8 | 2.45 (kèo tăng) | 3.30 (kèo tăng) | 2.88 (kèo giảm) |
| Nguồn 10 | 2.35 (kèo giảm) | 3.30 (kèo tăng) | 3.00 (kèo tăng) |
| Nguồn 11 | 2.42 | 3.10 | 3.13 |
| Nguồn 12 | 2.35 (kèo giảm) | 3.10 (kèo tăng) | 3.20 (kèo tăng) |
| Nguồn 13 | 2.37 (kèo giảm) | 3.30 (kèo tăng) | 3.00 (kèo tăng) |
| Nguồn 14 | 2.47 (kèo giảm) | 3.30 (kèo giảm) | 3.00 (kèo tăng) |
| Nguồn 16 | 2.40 (kèo giảm) | 3.15 (kèo giảm) | 3.15 (kèo tăng) |
| Nguồn 17 | 2.37 (kèo giảm) | 3.25 (kèo giảm) | 3.00 (kèo tăng) |
| Nguồn 18 | 2.39 (kèo tăng) | 3.22 (kèo giảm) | 2.68 (kèo giảm) |
| Nguồn 19 | 2.38 (kèo tăng) | 3.25 (kèo tăng) | 2.84 (kèo tăng) |
| Nguồn 22 | 2.56 (kèo tăng) | 3.10 (kèo tăng) | 3.02 (kèo giảm) |
| Nguồn 23 | 2.32 (kèo tăng) | 3.02 (kèo tăng) | 2.73 (kèo tăng) |
| Nguồn 25 | 2.43 (kèo tăng) | 3.20 (kèo giảm) | 2.95 (kèo giảm) |
| Nguồn 26 | 2.40 (kèo tăng) | 3.00 (kèo giảm) | 2.90 (kèo giảm) |
| Đồng thuận | 2.40 | 3.20 | 3.00 |
Thống kê trận đấu
4.04 1.25 xG (bàn kỳ vọng)
62% 38% Kiểm soát bóng
20 17 Dứt điểm
7 8 Sút trúng đích
5 3 Cơ hội ngon
5 8 Phạt góc
15 12 Phạm lỗi
4 0 Việt vị
5 1 Thẻ vàng
Đội hình ra sân Chính thức
Dự bị
-
20 A. Diounkou -
7 B. Verbič -
77 M. Ivansek -
47 A. Kučys -
33 L. Koutris -
99 M. Poplatnik -
12 L. Kolar -
23 Ž. Frelih -
3 D. Vuklišević -
27 I. Ćalušić -
25 V. Tusha -
94 R. P. Vancaš
Dự bị
-
10 N. Marcelli -
20 A. Mustafić -
13 R. Čerepkai -
29 A. Maros -
77 D. Ignatenko -
6 K. Wimmer -
1 A. Popovic -
2 S. Kozlovský -
8 A. Gajdoš -
14 A. Yirajang -
88 D. Matsuoka -
19 M. Kianga
Diễn biến trận đấu
P. Širvys Phạm lỗi
16'
18'
A. Šporar 0-1 kiến tạo: K. Bajrić
32'
S. Sešlar 1-1 (P)
34'
Hết hiệp 1 · 1-1
54'
S. Cruz Phạm lỗi
M. Avdyli Phạm lỗi
58'
vào: A. Diounkou, ra: P. Širvys
73'
73'
vào: N. Marcelli, ra: T. Barseghyan
73'
vào: A. Mustafić, ra: R. Ibrahim
vào: M. Ivansek, ra: Y. Dukuly
80'
81'
vào: R. Čerepkai, ra: A. Šporar
A. Tutyškinas Phạm lỗi
84'
Kết thúc trận · 1-1
100'
C. Martínez 1-2 kiến tạo: N. Marcelli
vào: M. Poplatnik, ra: M. Kvesić
106'
106'
vào: D. Ignatenko, ra: C. Martínez
vào: L. Koutris, ra: D. Hrka
106'
B. Verbič Phản ứng trọng tài
118'
A. Kotnik Phản ứng trọng tài
119'
120'
vào: K. Wimmer, ra: C. Blackman
V. Campelos Phản ứng trọng tài
120'
S. Sešlar Phản ứng trọng tài
120'+1
Kết thúc hiệp phụ · 1-2
Lịch sử đối đầu (4 trận)
0 NK Celje 2 Hòa 2 ŠK Slovan Bratislava
3.00 Bàn/trận TB
0% Tỷ lệ thắng NK Celje
50% Tỷ lệ thắng ŠK Slovan Bratislava
Những lần gặp gần nhất
- 27/08/2026 NK Celje 1-2 ŠK Slovan Bratislava
- 20/08/2026 ŠK Slovan Bratislava 1-1 NK Celje
- 31/07/2024 ŠK Slovan Bratislava 5-0 NK Celje
- 25/07/2024 NK Celje 1-1 ŠK Slovan Bratislava