
Tomás Silva
Tomás Silva từng chuyển tới đâu?
Dữ liệu chuyển nhượng của Tomás Silva gồm 7 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Platense trở lại San Lorenzo sau kỳ cho mượn ngày 30/12/2025.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 13/1/2026 | San Lorenzo | Platense | Trở lại sau cho mượn |
| 30/12/2025 | Platense | San Lorenzo | Trở lại sau cho mượn |
| 8/1/2025 | San Lorenzo | Platense | Cho mượn |
| 1/1/2025 | Atlanta | San Lorenzo | Trở lại sau cho mượn |
| 30/12/2024 | Atlanta | San Lorenzo | Không công bố |
| 14/1/2024 | San Lorenzo | Atlanta | Cho mượn |
| 1/1/1926 | Platense | San Lorenzo | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 18/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện sự nghiệp Tomás Silva qua từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Tomás Silva là ngày 01/01/1926, khi anh chuyển từ Platense sang San Lorenzo. Chặng hiện tại gắn với Platense, nơi anh đến ngày 13/01/2026 từ San Lorenzo sau kỳ cho mượn. Ở mùa 2026 tại Liga Profesional Argentina, anh ra sân 23 trận. Trong đội hình Platense, anh khoác áo số 3.
Câu lạc bộ và hợp đồng của Tomás Silva
Tiểu sử và thông tin cá nhân Tomás Silva
Tomás Silva là 23 tuổi đang chơi cho Platense. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 175 cm, nặng 74 kg.
- Ngày sinh
- 8/3/2003 (23 tuổi)
- Quốc tịch
- Argentina
- Chiều cao
- 175 cm
- Cân nặng
- 74 kg
- Số áo
- 3
- CLB hiện tại
- Platense
Thống kê Tomás Silva mùa 2026
Tomás Silva đã chơi 23 trận với 1954 phút trên sân mùa 2026 tại Liga Profesional Argentina. So với mùa 2025 (0 bàn sau 21 trận), anh bằng đúng số bàn.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026Mùa nàyLiga Profesional Argentina | Platense | 23 | 1.954 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 5 | 6,81 |
| 2026CONMEBOL Libertadores | Platense | 8 | 724 | 0 | 1 | Thẻ vàng: 0 | 5,83 |
| 2025Copa Argentina | Platense | 23 | 1.212 | — | 0 | Thẻ vàng: 5Thẻ đỏ: 1 | 6,96 |
| 2025Liga Profesional Argentina | Platense | 21 | 1.692 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 6 | 6,90 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Tomás Silva theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Platense | 2025 – 2026 | 75 | 5.582 | 0 | 1 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Tomás Silva
- Tomás Silva đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Tomás Silva hiện khoác áo Platense, mang áo số 3.
- Tomás Silva bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Tomás Silva 23 tuổi (sinh ngày 08/03/2003), cao 175 cm.
- Tomás Silva ghi bao nhiêu bàn mùa 2026?
- Ở mùa 2026 tại Liga Profesional Argentina, Tomás Silva ghi 0 bàn sau 23 trận.
Cập nhật lần cuối: 09:37 · 18/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.