
Sikou Niakaté
Thống kê thi đấu mùa 2025 — Sikou Niakaté
Ở mùa 2025 tại Primeira Liga, Sikou Niakaté ra sân 11 trận, ghi 0 bàn. Mùa này anh bị phạt 2 thẻ vàng. Điểm số trung bình mỗi trận là 6,89.
Câu lạc bộ
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025Mùa nàyPrimeira Liga | SC Braga | 11 | 939 | — | 0 | Thẻ vàng: 2 | 6,89 |
| 2025UEFA Europa League | SC Braga | 7 | 548 | — | 0 | Thẻ vàng: 2 | 6,89 |
| 2025Taça de Portugal | SC Braga | 2 | — | 0 | 0 | Thẻ vàng: 1 | — |
| 2025Taça da Liga | SC Braga | 1 | — | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | — |
| 2024Primeira Liga | SC Braga | 24 | 1.963 | 1 | 1 | Thẻ vàng: 4 | 7,00 |
| 2024UEFA Europa League | SC Braga | 6 | 439 | 1 | 0 | Thẻ vàng: 3Thẻ đỏ: 1 | 6,88 |
| 2024Taça de Portugal | SC Braga | 3 | — | 0 | 0 | Thẻ vàng: 1 | — |
| 2024Taça da Liga | SC Braga | 1 | — | 1 | 0 | Thẻ vàng: 0 | — |
Đội tuyển
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Bàn | Kiến tạo | Thẻ |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026World Cup | Mali | 7 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 |
| 2025Friendlies | Mali | 1 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 |
| 2025/26Africa Cup of Nations | Mali | 0 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Hồ sơ cầu thủ Sikou Niakaté
Sikou Niakaté mang áo số 4 của SC Braga và chơi ở vị trí cầu thủ. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Mali. Sikou Niakaté chào đời 10/07/1999 và nay 27 tuổi.
- Ngày sinh
- 10/7/1999 (27 tuổi)
- Quốc tịch
- Mali
- Chiều cao
- 186 cm
- Cân nặng
- 76 kg
- Số áo
- 4
- CLB hiện tại
- SC Braga
CLB hiện tại của Sikou Niakaté
Câu chuyện sự nghiệp Sikou Niakaté
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Sikou Niakaté là ngày 01/07/2019, khi anh từ Valenciennes chuyển tới Guingamp — năm anh bước sang tuổi 20. Chặng hiện tại gắn với SC Braga, nơi anh đến ngày 01/07/2023 từ Guingamp. Ở mùa 2025 tại Primeira Liga, anh có 11 lần ra sân. Tại SC Braga, anh khoác áo số 4.
Chuyển nhượng và giá trị của Sikou Niakaté
Dữ liệu chuyển nhượng của Sikou Niakaté gồm 4 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: Guingamp sang SC Braga ngày 01/07/2022, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2023 | Guingamp | SC Braga | Không công bố |
| 1/7/2022 | Guingamp | SC Braga | Không công bố |
| 12/8/2021 | Guingamp | Metz | Không công bố |
| 1/7/2019 | Valenciennes | Guingamp | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Sikou Niakaté
- Sikou Niakaté bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Sikou Niakaté 27 tuổi (sinh ngày 10/07/1999), cao 186 cm.
- Sikou Niakaté có bao nhiêu bàn thắng mùa 2025?
- Ở mùa 2025 tại Primeira Liga, Sikou Niakaté ghi 0 bàn sau 11 trận.
- Sikou Niakaté hiện thuộc biên chế CLB nào?
- SC Braga là CLB hiện tại của Sikou Niakaté, mang áo số 4.
Cập nhật lần cuối: 00:08 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.