
Serdar Dursun
Serdar Dursun chuyển nhượng qua những CLB nào?
Dữ liệu chuyển nhượng của Serdar Dursun gồm 16 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: Kocaelispor sang Gaziantep FK ngày 05/08/2026, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 6/8/2026 | Kocaelispor | Gaziantep FK | Không công bố |
| 5/8/2026 | Kocaelispor | Gaziantep FK | Không công bố |
| 29/6/2026 | Kocaelispor | Dursun Serdar | Không công bố |
| 11/9/2025 | Persepolis FC | Kocaelispor | Không công bố |
| 9/9/2025 | Persepolis FC | Kocaelispor | Không công bố |
| 30/1/2025 | Alanyaspor | Persepolis FC | Không công bố |
| 25/7/2024 | Fatih Karagümrük | Alanyaspor | Tự do |
| 9/2/2024 | Fatih Karagümrük | Fenerbahce | Trở lại sau cho mượn |
| 25/8/2023 | Fenerbahce | Fatih Karagümrük | Cho mượn |
| 17/6/2021 | SV Darmstadt 98 | Fenerbahce | Tự do |
| 1/8/2018 | SpVgg Greuther Fürth | SV Darmstadt 98 | Không công bố |
| 1/8/2016 | Fatih Karagümrük | SpVgg Greuther Fürth | Tự do |
| 1/7/2014 | Eskişehirspor | Fatih Karagümrük | Tự do |
| 1/7/2013 | Eskişehirspor | Denizlispor | Không công bố |
| 24/1/2013 | Eskişehirspor | Şanlıurfaspor | Không công bố |
| 26/7/2011 | Hannover 96 | Eskişehirspor | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 23/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Chặng đường sự nghiệp Serdar Dursun
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Serdar Dursun là ngày 26/07/2011, khi anh chuyển từ Hannover 96 sang Eskişehirspor theo dạng chuyển nhượng tự do — năm anh tròn 20 tuổi. Chặng hiện tại gắn với Gaziantep FK, nơi anh đến ngày 06/08/2026 từ Kocaelispor. Ở mùa 2026/27 tại Süper Lig, anh ra sân 4 trận. Hồ sơ hiện tại ở Gaziantep FK ghi anh mang áo số 19.
Câu lạc bộ và hợp đồng của Serdar Dursun
Tại Gaziantep FK, Serdar Dursun mang áo số 19. Dữ liệu ghi nhận anh đến Gaziantep FK ngày 06/08/2026.
- Câu lạc bộ
- Gaziantep FK
- Số áo
- 19
- Gia nhập
- 06/08/2026
Hồ sơ cầu thủ Serdar Dursun
Ở tuổi 35, Serdar Dursun đang là cầu thủ trong đội hình Gaziantep FK. Anh mang áo số 19 tại Gaziantep FK.
- Ngày sinh
- 19/10/1991 (35 tuổi)
- Quốc tịch
- Thổ Nhĩ Kỳ
- Chiều cao
- 190 cm
- Cân nặng
- 80 kg
- Số áo
- 19
- CLB hiện tại
- Gaziantep FK
Số liệu mùa 2026/27 của Serdar Dursun
Ở mùa 2026/27 tại Süper Lig, Serdar Dursun ra sân 4 trận, ghi 0 bàn. Thời lượng trung bình mỗi trận là 30 phút.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27Mùa nàySüper Lig | Gaziantep FK | 4 | 120 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 1 | 6,43 |
| 2025Persian Gulf Pro League | Persepolis FC | 32 | 377 | 1 | 3 | Thẻ vàng: 1 | 6,49 |
| 2024Persian Gulf Pro League | Persepolis FC | 12 | — | 5 | 0 | Thẻ vàng: 0 | — |
| 2024AFC Champions League Elite | Persepolis FC | 2 | 155 | — | 0 | Thẻ vàng: 1 | 6,90 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Serdar Dursun theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Gaziantep FK | 2026/27 | 4 | 120 | 0 | 0 |
| Persepolis FC | 2024 – 2025 | 46 | 532 | 6 | 3 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Serdar Dursun
- Serdar Dursun đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Serdar Dursun hiện khoác áo Gaziantep FK, mang áo số 19.
- Serdar Dursun bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Serdar Dursun 35 tuổi (sinh ngày 19/10/1991), cao 190 cm.
- Serdar Dursun ghi bao nhiêu bàn mùa 2026/27?
- Ở mùa 2026/27 tại Süper Lig, Serdar Dursun ghi 0 bàn sau 4 trận.
Cập nhật lần cuối: 22:33 · 23/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.