
Sander Foss
Sander Foss thuộc biên chế CLB nào?
Tại Lillestrom, Sander Foss mang áo số 5. Dữ liệu ghi nhận anh đến Lillestrom ngày 01/01/2024. Lillestrom hiện thi đấu tại Eliteserien theo dữ liệu mùa gần nhất.
- Câu lạc bộ
- Lillestrom
- Số áo
- 5
- Gia nhập
- 01/01/2024
Sander Foss thi đấu ra sao mùa 2026?
Thống kê mùa 2026 tại Eliteserien của Sander Foss: 11 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo. So với mùa 2024 (1 bàn sau 14 trận), anh ít hơn 1 bàn. Mùa này anh bị phạt 1 thẻ vàng.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026Mùa nàyEliteserien | Lillestrom | 11 | 779 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 1 | 6,40 |
| 2026/27UEFA Europa League | Lillestrom | 3 | 90 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,92 |
| 20251. Division | Lillestrom | 10 | 718 | 1 | 0 | Thẻ vàng: 2 | 7,35 |
| 2025NM Cupen | Lillestrom | 3 | 308 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,64 |
| 2024Eliteserien | Lillestrom | 14 | 782 | 1 | 0 | Thẻ vàng: 1 | 6,53 |
| 2024NM Cupen | Lillestrom | 0 | 0 | 0 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Tiểu sử và thông tin cá nhân Sander Foss
Sander Foss mang áo số 5 của Lillestrom và chơi ở vị trí cầu thủ. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Na Uy. Sander Foss sinh ngày 31/12/1998, hiện 27 tuổi.
- Ngày sinh
- 31/12/1998 (27 tuổi)
- Quốc tịch
- Na Uy
- Số áo
- 5
- CLB hiện tại
- Lillestrom
Câu chuyện sự nghiệp Sander Foss qua từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Sander Foss là ngày 26/07/2016, khi anh chuyển từ Sandefjord sang Tønsberg — năm anh tròn 18 tuổi. Chặng hiện tại gắn với Lillestrom, nơi anh đến ngày 01/01/2024 từ Sandefjord dưới dạng tự do. Ở mùa 2026 tại Eliteserien, anh ra sân 11 trận. Hồ sơ hiện tại ở Lillestrom ghi anh mang áo số 5.
Chuyển nhượng và giá trị của Sander Foss
Dữ liệu chuyển nhượng của Sander Foss gồm 3 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: Tønsberg sang Sandefjord ngày 11/03/2018, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/1/2024 | Sandefjord | Lillestrom | Tự do |
| 11/3/2018 | Tønsberg | Sandefjord | Không công bố |
| 26/7/2016 | Sandefjord | Tønsberg | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Sự nghiệp Sander Foss theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Lillestrom | 2024 – 2026/27 | 41 | 2.677 | 2 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Sander Foss
- Sander Foss bao nhiêu tuổi?
- Hồ sơ ghi nhận Sander Foss 27 tuổi (sinh ngày 31/12/1998).
- Thành tích ghi bàn của Sander Foss mùa 2026 ra sao?
- Dữ liệu mùa 2026 tại Eliteserien ghi nhận Sander Foss có 0 bàn qua 11 trận.
- Sander Foss đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Lillestrom là CLB hiện tại của Sander Foss, mang áo số 5.
Cập nhật lần cuối: 00:14 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.