S. Gomez — cầu thủ, Rubio NU

S. Gomez

Logo Rubio NURubio NU

S. Gomez — Rubio NU

S. Gomez thuộc biên chế CLB nào?

S. Gomez thi đấu cho Rubio NU tại Division Profesional - Clausura theo dữ liệu mùa gần nhất.

Câu lạc bộ
Rubio NU
Số áo
27

S. Gomez thi đấu ra sao mùa 2026?

S. Gomez đã chơi 2 trận với 22 phút trên sân mùa 2026 tại Division Profesional - Clausura. Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 7,30. Trung bình anh thi đấu 11 phút mỗi trận ở mùa này.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

S. Gomez: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

S. Gomez mang áo số 27 của Rubio NU và chơi ở vị trí cầu thủ.

Số áo
27
CLB hiện tại
Rubio NU

Chuyển nhượng và giá trị của S. Gomez

Dữ liệu chuyển nhượng của S. Gomez gồm 1 lượt di chuyển được ghi nhận.

NgàyTừĐếnPhí
25/7/2026Rubio NUResistenciaKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 17/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp S. Gomez theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Rubio NU202622200

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về S. Gomez

S. Gomez đang khoác áo đội bóng nào?
S. Gomez hiện khoác áo Rubio NU, mang áo số 27.
S. Gomez có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026?
Ở mùa 2026 tại Division Profesional - Clausura, S. Gomez ghi 0 bàn sau 2 trận.

Cập nhật lần cuối: 11:29 · 17/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.