Robin Meißner — cầu thủ, VfL Osnabrück

Robin Meißner

Logo VfL OsnabrückVfL Osnabrück

Robin Meißner — VfL Osnabrück

Chuyển nhượng và giá trị của Robin Meißner

Dữ liệu chuyển nhượng của Robin Meißner gồm 8 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: VfL Osnabrück trở lại Dynamo Dresden sau kỳ cho mượn ngày 29/06/2026.

NgàyTừĐếnPhí
30/6/2026Dynamo DresdenVfL OsnabrückTrở lại sau cho mượn
29/6/2026VfL OsnabrückDynamo DresdenTrở lại sau cho mượn
13/8/2025Dynamo DresdenVfL OsnabrückCho mượn
4/7/2023Hamburger SVDynamo DresdenTự do
30/6/2023FC Viktoria KölnHamburger SVTrở lại sau cho mượn
27/7/2022Hamburger SVFC Viktoria KölnCho mượn
1/7/2022Hansa RostockHamburger SVTrở lại sau cho mượn
30/1/2022Hamburger SVHansa RostockCho mượn

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Robin Meißner: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Robin Meißner là ngày 30/01/2022, khi anh được Hamburger SV cho Hansa Rostock mượn — năm anh tròn 23 tuổi. Chặng hiện tại gắn với VfL Osnabrück, nơi anh đến ngày 30/06/2026 từ Dynamo Dresden sau kỳ cho mượn. Ở mùa 2026/27 tại 2. Bundesliga, anh có 6 lần ra sân, ghi 2 bàn. Hồ sơ hiện tại ở VfL Osnabrück ghi anh khoác áo số 11.

Robin Meißner đang khoác áo đội nào?

Ở tuổi 27, Robin Meißner là cầu thủ trong danh sách đăng ký của VfL Osnabrück. Ngày chuyển đến VfL Osnabrück trong hồ sơ là 30/06/2026.

Câu lạc bộ
VfL Osnabrück
Số áo
11
Gia nhập
30/06/2026

Tiểu sử Robin Meißner

Robin Meißner mang áo số 11 của VfL Osnabrück và chơi ở vị trí cầu thủ. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Đức.

Ngày sinh
8/10/1999 (27 tuổi)
Quốc tịch
Đức
Chiều cao
182 cm
Cân nặng
78 kg
Số áo
11
CLB hiện tại
VfL Osnabrück

Thống kê Robin Meißner mùa 2026/27

Mùa 2026/27 tại 2. Bundesliga, Robin Meißner góp mặt 6 trận trong màu áo VfL Osnabrück. Điểm số trung bình mỗi trận là 6,63.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2026DFB PokalVfL Osnabrück17410Thẻ vàng: 07,63
20253. LigaVfL Osnabrück362.286129Thẻ vàng: 07,45

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Sự nghiệp Robin Meißner theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
VfL Osnabrück2025 – 2026432.889159

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Robin Meißner

Robin Meißner hiện thuộc biên chế CLB nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Robin Meißner đang thuộc biên chế VfL Osnabrück, mang áo số 11.
Robin Meißner bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Robin Meißner 27 tuổi (sinh ngày 08/10/1999), cao 182 cm.
Robin Meißner ghi bao nhiêu bàn mùa 2026/27?
Ở mùa 2026/27 tại 2. Bundesliga, Robin Meißner ghi 2 bàn sau 6 trận.

Cập nhật lần cuối: 00:38 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.