Robert Ljubičić — cầu thủ, Lask Linz

Robert Ljubičić

Logo Lask LinzLask Linz

Robert Ljubičić — Lask Linz

Robert Ljubičić đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Robert Ljubičić đã ra sân 5 trận cho Lask Linz ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Bundesliga. Anh cập bến Lask Linz từ 21/07/2026.

Câu lạc bộ
Lask Linz
Số áo
10
Gia nhập
21/07/2026

Thống kê thi đấu mùa 2026/27 — Robert Ljubičić

Ở mùa 2026/27 tại Bundesliga, Robert Ljubičić ra sân 5 trận, ghi 0 bàn. Trung bình anh thi đấu 65 phút mỗi trận ở mùa này. Anh nhận 1 thẻ đỏ trong mùa.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2026/27UEFA Champions LeagueLask Linz323610Thẻ vàng: 06,70
2025Super League 1AEK Athens FC1768844Thẻ vàng: 26,72
2025UEFA Europa Conference LeagueAEK Athens FC49201Thẻ vàng: 16,93
2024Super League 1AEK Athens FC15663—2Thẻ vàng: 06,81
2024UEFA Europa Conference LeagueAEK Athens FC114641—Thẻ vàng: 06,91
2024CupAEK Athens FC31510—Thẻ vàng: 1—

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Robert Ljubičić là ai?

Cao 178 cm, Robert Ljubičić là cầu thủ người Áo của Lask Linz. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 178 cm, nặng 75 kg. Anh mang áo số 10 tại Lask Linz.

Ngày sinh
14/7/1999 (27 tuổi)
Quốc tịch
Áo
Chiều cao
178 cm
Cân nặng
75 kg
Số áo
10
CLB hiện tại
Lask Linz

Câu chuyện sự nghiệp Robert Ljubičić qua từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Robert Ljubičić là ngày 01/07/2021, khi anh rời SKN ST. Polten sang Rapid Vienna dưới dạng chuyển nhượng tự do — năm anh tròn 22 tuổi. Anh đến Lask Linz ngày 21/07/2026 từ AEK Athens FC. Dữ liệu mùa 2026/27 tại Bundesliga ghi nhận anh ra sân 5 trận. Tại Lask Linz, anh mang áo số 10.

Robert Ljubičić từng chuyển tới đâu?

Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Robert Ljubičić là từ AEK Athens FC sang Lask Linz ngày 21/07/2026, phí không được công bố. Lượt liền trước trong hồ sơ: Dinamo Zagreb sang AEK Athens FC ngày 31/01/2024, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
21/7/2026AEK Athens FCLask LinzKhông công bố
31/1/2024Dinamo ZagrebAEK Athens FCKhông công bố
1/7/2022Rapid ViennaDinamo ZagrebKhông công bố
1/7/2021SKN ST. PoltenRapid ViennaTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Robert Ljubičić theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Lask Linz2026/27856010
AEK Athens FC2024 – 2025502.05857

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Robert Ljubičić

Robert Ljubičić ghi bao nhiêu bàn mùa 2026/27?
Robert Ljubičić ra sân 5 trận mùa 2026/27 tại Bundesliga và ghi 0 bàn.
Robert Ljubičić hiện thuộc biên chế CLB nào?
Robert Ljubičić hiện khoác áo Lask Linz, mang áo số 10.
Robert Ljubičić bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Robert Ljubičić 27 tuổi (sinh ngày 14/07/1999), cao 178 cm.

Cập nhật lần cuối: 00:04 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.