Philip Onyedika — cầu thủ, Skalica

Philip Onyedika

Logo SkalicaSkalica

Philip Onyedika — Skalica

Philip Onyedika đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Philip Onyedika đang khoác áo Skalica, gia nhập ngày 31/12/2025. Trong đội, anh nhận áo số 7. Skalica hiện thi đấu tại Super Liga theo dữ liệu mùa gần nhất.

Câu lạc bộ
Skalica
Số áo
7
Gia nhập
31/12/2025

Chỉ số mùa 2025 của Philip Onyedika

Mùa 2025 tại Super Liga, Philip Onyedika góp mặt 10 trận trong màu áo Skalica. Trung bình anh thi đấu 19 phút mỗi trận ở mùa này. Số thẻ trong mùa: 2 thẻ vàng.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Philip Onyedika: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Philip Onyedika mang áo số 7 của Skalica và chơi ở vị trí cầu thủ.

Số áo
7
CLB hiện tại
Skalica

Chuyển nhượng và giá trị của Philip Onyedika

Dữ liệu chuyển nhượng của Philip Onyedika gồm 3 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: Skalica sang Skalica ngày 31/12/2025, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
31/12/2025Viktoria ŽižkovSkalicaKhông công bố
31/12/2025SkalicaSkalicaKhông công bố
7/9/2025Slavia PrahaViktoria ŽižkovKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Philip Onyedika theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Skalica20251018610

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Philip Onyedika

Philip Onyedika đang khoác áo đội bóng nào?
Philip Onyedika hiện khoác áo Skalica, mang áo số 7.
Philip Onyedika có bao nhiêu bàn thắng mùa 2025?
Philip Onyedika ra sân 10 trận mùa 2025 tại Super Liga và ghi 1 bàn.

Cập nhật lần cuối: 02:06 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.