Max — Athletic Club

Max chuyển nhượng qua những CLB nào?

Theo hồ sơ chuyển nhượng, Max rời Athletic Club để tới Max (23/04/2026). Tổng cộng có 6 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.

NgàyTừĐếnPhí
23/4/2026Athletic ClubMaxKhông công bố
21/4/2026Athletic ClubAthletic ClubKhông công bố
30/12/2025Athletic ClubMaxKhông công bố
4/4/2025Sampaio Corrêa RJAthletic ClubKhông công bố
13/8/2024Atletico GoianienseSampaio Corrêa RJTrở lại sau cho mượn
1/4/2024Sampaio Corrêa RJAtletico GoianienseCho mượn

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu chuyện sự nghiệp Max qua từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Max là ngày 01/04/2024, khi anh được Sampaio Corrêa RJ cho Atletico Goianiense mượn — năm anh tròn 22 tuổi. Anh đến Athletic Club ngày 21/04/2026 từ Athletic Club. Dữ liệu mùa 2026 tại Serie B ghi nhận anh ra sân 26 trận và ghi 2 bàn. Hồ sơ hiện tại ở Athletic Club ghi anh khoác áo số 11.

Max thuộc biên chế CLB nào?

Max thi đấu cho Athletic Club tại Serie B theo dữ liệu mùa gần nhất. Số áo hiện tại là 11.

Câu lạc bộ
Athletic Club
Số áo
11
Gia nhập
21/04/2026

Tiểu sử và thông tin cá nhân Max

Ở tuổi 24, Max đang là cầu thủ trong đội hình Athletic Club. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Brazil.

Ngày sinh
28/2/2002 (24 tuổi)
Quốc tịch
Brazil
Chiều cao
184 cm
Cân nặng
66 kg
Số áo
11
CLB hiện tại
Athletic Club

Chỉ số mùa 2026 của Max

Mùa 2026 tại Serie B, Max góp mặt 26 trận trong màu áo Athletic Club. So với mùa 2025 (2 bàn sau 27 trận), anh bằng đúng số bàn.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2026Copa Do BrasilAthletic Club22100Thẻ vàng: 06,60
2025Serie BAthletic Club271.76120Thẻ vàng: 26,87
2025Carioca - 1Sampaio Corrêa RJ151.35062Thẻ vàng: 37,22
2024Serie AAtletico Goianiense1425000Thẻ vàng: 36,66
2024Carioca - 1Sampaio Corrêa RJ128635—Thẻ vàng: 2—
2024Copa Do BrasilAtletico Goianiense33600Thẻ vàng: 06,20

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Sự nghiệp Max theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Athletic Club2025 – 2026553.54444
Sampaio Corrêa RJ2024 – 2025272.213112
Atletico Goianiense20241728600

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Max

Max đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Athletic Club là CLB hiện tại của Max, mang áo số 11.
Max bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Max 24 tuổi (sinh ngày 28/02/2002), cao 184 cm.
Max có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026?
Dữ liệu mùa 2026 tại Serie B ghi nhận Max có 2 bàn qua 26 trận và có 4 kiến tạo.

Cập nhật lần cuối: 01:34 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.