
Lucas Margueron
Thống kê Lucas Margueron mùa 2026
Ở mùa 2026 tại Ligue 2, Lucas Margueron ra sân 5 trận, ghi 0 bàn. Trung bình anh thi đấu 90 phút mỗi trận ở mùa này. Dữ liệu chấm điểm từng trận cho anh trung bình 5,41.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026Mùa nàyLigue 2 | Rodez | 5 | 450 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 5,41 |
| 2025Ligue 1 | Rodez | 0 | — | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | — |
| 2025Ligue 2 | Rodez | 0 | — | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | — |
| 2024Challenger Pro League | Seraing United | 27 | 2.056 | — | 0 | Thẻ vàng: 4Thẻ đỏ: 1 | 7,34 |
| 2024Cup | Seraing United | 1 | 90 | 0 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Lucas Margueron: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Lucas Margueron mang áo số 16 của Rodez và chơi ở vị trí cầu thủ. Số đo ghi nhận: cao 194 cm. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Pháp.
- Ngày sinh
- 12/2/2001 (25 tuổi)
- Quốc tịch
- Pháp
- Chiều cao
- 194 cm
- Số áo
- 16
- CLB hiện tại
- Rodez
Lucas Margueron đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Câu chuyện sự nghiệp Lucas Margueron
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Lucas Margueron là ngày 07/08/2023, khi anh từ Clermont Foot chuyển tới Seraing United dưới dạng chuyển nhượng tự do — năm anh tròn 22 tuổi. Giai đoạn đang diễn ra tại Rodez bắt đầu ngày 14/07/2025, khi anh đến từ Seraing United. Trong mùa 2026 tại Ligue 2, anh có 5 lần ra sân. Hồ sơ hiện tại ở Rodez ghi anh khoác áo số 16.
Lịch sử chuyển nhượng Lucas Margueron
Hồ sơ ghi nhận 2 lần chuyển nhượng của Lucas Margueron, gần nhất là từ Seraing United sang Rodez ngày 14/07/2025, phí không được công bố. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Clermont Foot sang Seraing United ngày 07/08/2023, phí chuyển nhượng tự do.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 14/7/2025 | Seraing United | Rodez | Không công bố |
| 7/8/2023 | Clermont Foot | Seraing United | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Sự nghiệp Lucas Margueron theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Rodez | 2025 – 2026 | 5 | 450 | 0 | 0 |
| Seraing United | 2024 | 28 | 2.146 | 0 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Lucas Margueron
- Lucas Margueron bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Lucas Margueron 25 tuổi (sinh ngày 12/02/2001), cao 194 cm.
- Lucas Margueron có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026?
- Dữ liệu mùa 2026 tại Ligue 2 ghi nhận Lucas Margueron có 0 bàn qua 5 trận.
- Lucas Margueron đang khoác áo đội bóng nào?
- Rodez là CLB hiện tại của Lucas Margueron, mang áo số 16.
Cập nhật lần cuối: 00:36 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.