
Leonardo Balerdi
Lịch sử chuyển nhượng Leonardo Balerdi
Theo hồ sơ chuyển nhượng, Leonardo Balerdi rời Marseille để tới AS Roma (29/08/2026). Hồ sơ ghi nhận tất cả 4 lượt di chuyển.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 29/8/2026 | Marseille | AS Roma | Không công bố |
| 3/7/2021 | Borussia Dortmund | Marseille | Không công bố |
| 21/7/2020 | Borussia Dortmund | Marseille | Không công bố |
| 14/1/2019 | Boca Juniors | Borussia Dortmund | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Leonardo Balerdi đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Thông tin tiểu sử Leonardo Balerdi
Ở tuổi 27, Leonardo Balerdi đang là cầu thủ trong đội hình AS Roma. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Argentina.
- Ngày sinh
- 26/1/1999 (27 tuổi)
- Quốc tịch
- Argentina
- Chiều cao
- 187 cm
- Cân nặng
- 76 kg
- Số áo
- 26
- CLB hiện tại
- AS Roma
Thống kê Leonardo Balerdi
Sự nghiệp Leonardo Balerdi theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Argentina | 2024 – 2026 | 10 | 482 | 0 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Leonardo Balerdi
- Leonardo Balerdi đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Leonardo Balerdi hiện khoác áo AS Roma, mang áo số 26.
- Leonardo Balerdi bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Leonardo Balerdi 27 tuổi (sinh ngày 26/01/1999), cao 187 cm.
- Leonardo Balerdi mang quốc tịch nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Leonardo Balerdi mang quốc tịch Argentina.
Cập nhật lần cuối: 00:04 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.