
Leila Ouahabi
Leila Ouahabi từng chuyển tới đâu?
Dữ liệu chuyển nhượng của Leila Ouahabi gồm 3 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Manchester City W sang Chicago Red Stars W ngày 29/06/2026, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 30/6/2026 | Manchester City W | Chicago Red Stars W | Không công bố |
| 29/6/2026 | Manchester City W | Chicago Red Stars W | Không công bố |
| 1/7/2022 | Barcelona W | Manchester City W | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 18/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện sự nghiệp Leila Ouahabi qua từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Leila Ouahabi là ngày 01/07/2022, khi anh rời Barcelona W sang Manchester City W dưới dạng chuyển nhượng tự do — năm anh bước sang tuổi 29. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 30/06/2026, khi anh chuyển từ Manchester City W sang Chicago Red Stars W. Trong đội hình Chicago Red Stars W, anh khoác áo số 29.
CLB hiện tại của Leila Ouahabi
Leila Ouahabi đang khoác áo Chicago Red Stars W, gia nhập ngày 30/06/2026. Trong đội, anh nhận áo số 29.
- Câu lạc bộ
- Chicago Red Stars W
- Số áo
- 29
- Gia nhập
- 30/06/2026
Tiểu sử và thông tin cá nhân Leila Ouahabi
Leila Ouahabi là 33 tuổi đang chơi cho Chicago Red Stars W. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 171 cm, nặng 58 kg.
- Ngày sinh
- 22/3/1993 (33 tuổi)
- Quốc tịch
- Tây Ban Nha
- Chiều cao
- 171 cm
- Cân nặng
- 58 kg
- Số áo
- 29
- CLB hiện tại
- Chicago Red Stars W
Thống kê Leila Ouahabi
Câu lạc bộ
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025FA WSL | Manchester City W | 15 | 555 | 0 | 1 | Thẻ vàng: 0 | 6,60 |
| 2024FA WSL | Manchester City W | 7 | 536 | — | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,36 |
| 2024UEFA Champions League Women | Manchester City W | 7 | 527 | — | 1 | Thẻ vàng: 0 | 7,17 |
| 2024FA Women's Cup | Manchester City W | 4 | 360 | 1 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
| 2024WSL Cup | Manchester City W | 3 | 206 | 0 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
Đội tuyển
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025UEFA Nations League - Women | Tây Ban Nha (nữ) | 7 | 527 | — | 1 | Thẻ vàng: 0 | 7,17 |
| 2025Friendlies Women | Tây Ban Nha (nữ) | 6 | 142 | — | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,85 |
| 2025UEFA Championship - Women | Tây Ban Nha (nữ) | 6 | 142 | — | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,85 |
| 2025UEFA Championship - Women - Qualification | Tây Ban Nha (nữ) | 2 | 180 | 0 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
| 2024Friendlies Women | Tây Ban Nha (nữ) | 2 | 112 | 0 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Leila Ouahabi theo mùa
Câu lạc bộ
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Manchester City W | 2024 – 2025 | 36 | 2.184 | 1 | 2 |
Đội tuyển
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Tây Ban Nha (nữ) | 2024 – 2025 | 23 | 1.103 | 0 | 1 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Leila Ouahabi
- Leila Ouahabi đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Leila Ouahabi hiện khoác áo Chicago Red Stars W, mang áo số 29.
- Leila Ouahabi bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Leila Ouahabi 33 tuổi (sinh ngày 22/03/1993), cao 171 cm.
- Leila Ouahabi là người nước nào?
- Leila Ouahabi có quốc tịch Tây Ban Nha theo hồ sơ.
Cập nhật lần cuối: 22:23 · 18/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.