Joshua Cohen — cầu thủ, Chicago Fire

Joshua Cohen

Logo Chicago FireChicago Fire

Joshua Cohen — Chicago Fire

Câu lạc bộ và hợp đồng của Joshua Cohen

Joshua Cohen đang khoác áo Chicago Fire, gia nhập ngày 31/12/2025. Trong đội, anh nhận áo số 44. Chicago Fire hiện thi đấu tại Major League Soccer theo dữ liệu mùa gần nhất.

Câu lạc bộ
Chicago Fire
Số áo
44
Gia nhập
31/12/2025

Joshua Cohen thi đấu ra sao mùa 2026?

1 trận mùa 2026 tại Major League Soccer mang về cho Joshua Cohen 0 bàn sau 90 phút. So với mùa 2024 (0 bàn sau 3 trận), anh bằng đúng số bàn. Anh được chấm trung bình 3,42 điểm mỗi trận.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2026Leagues CupChicago Fire0—00Thẻ vàng: 0—
2025Major League SoccerAtlanta United FC0—00Thẻ vàng: 0—
2025Leagues CupAtlanta United FC0—00Thẻ vàng: 0—
2024US Open CupAtlanta United FC33000—Thẻ vàng: 0—
2024Major League SoccerAtlanta United FC320800Thẻ vàng: 06,57
2024Leagues CupAtlanta United FC218000Thẻ vàng: 07,30

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Joshua Cohen là ai?

Cao 185 cm, Joshua Cohen là cầu thủ người Mỹ của Chicago Fire. Số đo ghi nhận: cao 185 cm, nặng 79 kg. Số áo của anh tại Chicago Fire là 44.

Ngày sinh
18/8/1992 (34 tuổi)
Quốc tịch
Mỹ
Chiều cao
185 cm
Cân nặng
79 kg
Số áo
44
CLB hiện tại
Chicago Fire

Câu chuyện sự nghiệp Joshua Cohen qua từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Joshua Cohen là ngày 14/02/2017, khi anh từ Orange County SC chuyển tới Phoenix Rising theo dạng chuyển nhượng tự do — năm anh bước sang tuổi 25. Giai đoạn đang diễn ra tại Chicago Fire bắt đầu ngày 31/12/2025, khi anh đến từ Atlanta United FC. Trong mùa 2026 tại Major League Soccer, anh có 1 lần ra sân. Trong đội hình Chicago Fire, anh mang áo số 44.

Chuyển nhượng và giá trị của Joshua Cohen

Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Joshua Cohen là từ Atlanta United FC sang Chicago Fire ngày 31/12/2025, phí không được công bố. Lượt liền trước trong hồ sơ: Sacramento Republic sang Maccabi Haifa ngày 19/07/2019, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
31/12/2025Atlanta United FCChicago FireKhông công bố
19/7/2019Sacramento RepublicMaccabi HaifaKhông công bố
16/1/2018Phoenix RisingSacramento RepublicTự do
14/2/2017Orange County SCPhoenix RisingTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Joshua Cohen theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Chicago Fire202619000
Atlanta United FC2024 – 2025868800

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Joshua Cohen

Joshua Cohen bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Joshua Cohen 34 tuổi (sinh ngày 18/08/1992), cao 185 cm.
Joshua Cohen ghi bao nhiêu bàn mùa 2026?
Joshua Cohen ra sân 1 trận mùa 2026 tại Major League Soccer và ghi 0 bàn.
Joshua Cohen đang khoác áo đội bóng nào?
Chicago Fire là CLB hiện tại của Joshua Cohen, mang áo số 44.

Cập nhật lần cuối: 00:18 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.